PIC NHỬNG CÂU CHUYỆN NHÌN LÉN CÔ GIÁO MẶC ÁO DÀI *

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

traithichlamtinh

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
89
USD
0
Hồi đi học mổi khi thấy cái quần lót hằn lên ngay cái quần dài cũa cô giáo dạy môn Tiếng Anh là con cu mình no nứng kinh khũng,đi học về là sục cặc va liên tưỡng đang được liếm cái quần lót cũa cô giáo,ai có hình ãnh cô giáo mặc áo dài,phụ nữ sồn sồn mặc áo dài khêu gợi post lên cho anh em sục cặc chơi,cãm giác sướng lắm đó anh em.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Gangster911

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
92
USD
0
Hồi lớp 8 em có 1 cô giáo nhận dạy kèm riêng sau giờ học ở trường,cô và em học trong phòng kín ko cửa sổ (phòng làm việc của cô) Cô giáo chừng 27 tuổi,thân hình cực chuẩn với bộ mông cong,eo nhỏ nhắn và đặc biệt là cặp vú khổng lồ cỡ dưa gang (hồi đấy VN chưa biết bơm ngực là gì) Em học thì ít mà soi vú cô thì nhiều vì cô rất khoái mặc váy khoét rộng và sâu khiến mối lần cô chồm lên giảng bài cho em là show ra 2 quả vú trắng nõn rung rinh với mùi nước hoa rất gợi tình,ko biết cô có ý gì với em ko vì mỗi lần vào phòng đều chốt cửa và khi giảng bài từ đằng sau 2 vú cô đè lên vai em nặng trĩu....Kỷ niệm tuyệt vời đáng nhớ nhưng em dát nên ko dám làm gì hơn là vài cái vô tình đụng chạm vú cô....:D

emyeu2006

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
148
USD
0
wowow quá đỉnh mỏng vây mới ngon .lím mới sưóng

tuoitrere

Dậy Thì
Verified

LX Credits
85
USD
0
Tôi up hộ anh em nhé cho anh thưởng thức đỡ phải mất thêm thời gian :D

*zzinzxxx

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
117
USD
0
CÔ GIÁO NHƯ VẦY SAO E HOC NỔI
NHÌN 2 QUẢ ĐÀO MÚN CHẨYMU1 LUN
ĐÀO GÌ MÀ ĐẸP THẾ......ÁO CHỈ CHE ĐƯỢC NỮA,,,

*zzinzxxx

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
117
USD
0

HEHE,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

thanhtuanth

SCAM
CẢNH BÁO

LX Credits
0
USD
0
nhân đây mình cũng muốn kể 1 chuyện.
Năm lớp 10, lớp có cô giáo dạy văn. mình đoán chừng 24-25 tuổi vì rất trẻ, tướng tá thì khỏi nói rùi, cái nào ra cái ấy, mặt xinh nữa. mỗi lần mặc áo dài là mình ko thể chịu nổi. cuối năm cô lấy chồng.
sang năm lớp 11. năm nay là gay cấn. khoảng giữa năm thì cái bụng to lên rùi.
phải mặc đầm bầu. ngồi trên ghế chắc bả ko để ý bàn giáo viên bị hở 2 bên nên cứ ngồi ngửa ra ghế, banh háng ra. nguyên cặpđùi trắng bóc lộ ra tới háng. thấy rõ quần lót với cái mu lẫn 2 mép.nhìn ko nhịn dc, muốn đè ra xx ngay đám con trai thì cười cười lâu lâu thì nhìn vào đó, ko dám nhìn lâu vì sợ phát hiện. mấy ngày sau đám con gái biết thì nói cho bả nghe. hên là nó ko có nói đám con trai nhìn trộm. ko là chết toi. từ đó thì bả mặc đầm bầu dài qua tới gối. nhưng nhìn cũng muốn xxxx

*zzinzxxx

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
117
USD
0
bro sướng thật......
tui thì khác bro...
năm tui hoc năm 1 dh.....vào dịp tết tôi đến thăm cô chủ nhiệm cấp 3...lúc ở nhà nên cô mặc 1 cái áo rộng cổ,,,,,khi cô cúi xuống....thì tôi vô tình thấy cặp bưởi to tròn của cô...ôi cảm giác tuyệt vời,,,,,

chimma

Còn trinh
Verified

LX Credits
98
USD
0
up cho pác traithichlamtinh

poolbum

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Cô đẹp

Khi xưa thì tui học toán loại dốt vì là thằm dâm tặc. Trường thiếu giáo viên dạy toán từ lớp 7-9. Nên họ nhờ bà giáo dạy thể dục thẩm mỹ thế. Bả khi đó là còn trẻ mà là nỗi tiếng cả VN. Dĩ nhiên là đẹp quá trời luôn. Khi dạy lớp toán tui thì bả vừa dạy xong thể dục nên người ướt mồ hôi. Đồ lót thì nhìn quá rõ luôn. Tụi con trai thì là hạt bét lớp này vì nhìn bả thì cu đứng cả tiết thì sao mà học.

Ông thầy dạy trong trường vớt bả liền. Ổng lấy bả thì người bị ốm liền. Ồng dạy Anh mà còn chạy thêm ở ngoài nên rất khá. Nên mới vớt được bả. Bả thì là dân thể dục nên nhu cầu dâm khá cao. Ổng thấy xuống phong độ. Rồi thì bả cũng lẹo tẹo với cha hiệu trưởng vì nghe nói ông này cũng thuộc loại gừng càng già càng cay. Gia đình tui làm quán nhậu loại ngon và có phòng VIPs nên cũng có thấy cha hiệu trưởng và bà này tới đây. Khi xưa chưa có nhiều KS như bây giờ. Gia đình cũng quen nên cũng như là chỗ cho hai người này đéo đụ nhau. Mà đúng là dâm thiệt. Họ ở trong đó cả 4-5 tiếng đồng hồ. Ăn uống rồi đụ đéo.

Lên năm lớp 8 thì trường có thêm 1 giáo viên dạy toán khác. Rất trẻ mà đẹp một cách lạnh lùng. Hình như là lai thì phải. Mông và vú thì căng cứng. Khi mà bả bận áo dài thì đi đường là gây tai nạn. Bả đi bộ tới trường vì nhà gần đó. Bả lấy liền một đại gia buôn dày dép gần nhà tui. Hình như là có vấn đề vì chồng bả cở 50 mà bả thì cở 22 là cao. Bả dạy rất giỏi nhưng nhìn thì quá dâm.

Tui là dốt nên đi học thêm với bả và vài đứa dốt khác ở nhà bả. Nhà 3 tầng. Tầng 2 là của bả. Phía trước là chỗ học. Phía sao là giang sơn của bả. Tần dưới là chỗ buôn bán. Tần 3 thì chưa được lên. Bà chỉ lấy tiền trượng trưng thôi vì nhà rất khá. Tui có cảm giác là bả muốn có người tới nhà bả cho vui vì nhà chỉ có ông chồng già và người giúp việc thôi.

Tui học thêm giờ trưa. Học thì ráng nhưng ở nhà bả thì bả cũng bận đồ lè phè cho mát. Vú và mông như vậy thì trai nào chịu cho nỗi. Bả thường kèm thêm chút cho tôi vì tôi quá dốt mà. HS thì cứ tới giờ thì tới nhà bả. Gỏ cửa sao thì người giúp việc mở cho lên lầu. Bửa kia tui tới sớm hơn cở 15 phút. Bà giúp việc nói là cứ lên rồi kêu cô giậy nếu cô còn ngủ. Tui đi lên tỉnh bơ vì đã quen nhà. Ngồi chỗ học chớ đâu giám đi vô phòng bả. Bữa đó không hiểu sao mà không có đứa nào tới. Đã hơn giờ học 10 phút mà không thấy gì cả. Tui phải đi vô kêu bả thôi. Tui vô phía gian sơn bả. Thật là đẹp. Nhà giàu có khác. Nghe bả ngáy ro ro trong phòng trong. Đi vô thì thấy bả nằm hở hang trên giường. Giống như là đả đụ đéo lúc trưa thì phải. Vú thì hở 1 bên. Quần thì không có. Tay bả thì vẫn còn để trên chim. Một cảnh tượng quá shock cho một đứa HS lớp 8 như tui. Cu thì rất muốn chỉa lên nhưng cũng cảm giác sợ vì đang nhìn cảnh này.

Lúc đó thì có biết gì về đụ đéo đâu. Chỉ biết chút đỉnh vì mấy nghe mấy con đỉ già trong xóm nói chuyện tục thôi.

Tui từ từ lui ra khỏi phòng nhưng mắt không muốn rời cảnh này. Tui ra bàn ngồi rồi kêu bả từ phiá ngoài. Bả không nghe mà bà giúp việc nghe. Bả la tui và nói vọng lên là cứ vô phòng mà lôi cô giậy. Cô ngủ thì như là chết mà (có lẻ vì đụ).

Tui nghe vậy thì vô lại liền vì là thằng dâm. Vô phòng kêu bả nhỏ nhỏ mà bả cũng không chịu giậy. Tui thò tay khều khều thử mà bả cũng vẫn ngáy ro ro. Máu dâm nỗi lên và liều mạng. Thò tay sờ vú hở cũa bả. Vẫng ngáy ro ro. Tui sợ méo cu. Lúc này thì bả đả banh háng ra rồi. *** trốn úp mở dưới lớp lông hơi vàng vàng. (Bả đúng là lai rồi-hehe). Tui thò tay đụng mu *** bả rồi thì chạy ra phía trước vì quá sợ.

Rồi thì cở 15 phút thì nghe bả lục đục dậy. Bả ra thì nói là sao không có đứa nào tới. Tui nói là không biết. Bả lại nói là sao không kêu bả. Lúc nói như vậy thì bả cười cười rất dâm. Lúc này thì bả vẫn bận cái áo lúc bả ngủ. Dĩ nhiên là tui thấy 2 vú bả rất rõ vì không bận aó trong. Bả bận 1 cái quần ngủ ngắn ngắn. Tui thấy được lông bả lợm cợm. Bả nói là ít người cũng tốt. Để bả dậy cho tui kĩ hơn vì tui quá yếu môn toán. Lúc đo tui cũng sợ vì vừa thấy hết đồ bả. Nên tập trung cao độ. Bữa đó tui lại học thật là vô. Học và làm bài cho bả coi thì xong liền. Bả cũng rất ngạc nhiên. Tui cũng chịu thôi chớ không nói gì. Vì chỉ có 1 mình tôi nên học xong sớm hơn thường lệ. Bả nói là ngồi đó chơi với bả chớ đừng về sớm. Bả vô phòng lấy cái quạt máy ra vì trời hơi nóng mà người bả cũng còn mùi đụ lúc trưa. Bả đem quạt ra rồi ngồi ngay trước đó. Gió thổi làm đồ đang bận ôm sát người. Bà nhìn tui cười cười hỏi là mát không. Tui chào cờ 100% như chào Bác. Bả không nói gì. Bả lại tự sờ vú và chim và nói là mát quá.

Lúc đó thì bà giúp việc kêu lên nói là chồng bả mới alo về nói là tối đi ăn nhà hàng.

Từ đó thì tui học khá môn toán. Nhưng tui cũng không đi học thêm nữa vì bả nói là HS trong lớp đả khá rồi. Bả nói riêng tui là lúc trưa nào muốn tới chơi hay học thêm thì cứ tới nhà bả.

Đả 10 năm trôi qua tui chưa có dịp tới. Tui có nên tới không các bạn?

kduc

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
56
USD
0
Khi xưa thì tui học toán loại dốt vì là thằm dâm tặc. Trường thiếu giáo viên dạy toán từ lớp 7-9. Nên họ nhờ bà giáo dạy thể dục thẩm mỹ thế. Bả khi đó là còn trẻ mà là nỗi tiếng cả VN. Dĩ nhiên là đẹp quá trời luôn. Khi dạy lớp toán tui thì bả vừa dạy xong thể dục nên người ướt mồ hôi. Đồ lót thì nhìn quá rõ luôn. Tụi con trai thì là hạt bét lớp này vì nhìn bả thì cu đứng cả tiết thì sao mà học.

Ông thầy dạy trong trường vớt bả liền. Ổng lấy bả thì người bị ốm liền. Ồng dạy Anh mà còn chạy thêm ở ngoài nên rất khá. Nên mới vớt được bả. Bả thì là dân thể dục nên nhu cầu dâm khá cao. Ổng thấy xuống phong độ. Rồi thì bả cũng lẹo tẹo với cha hiệu trưởng vì nghe nói ông này cũng thuộc loại gừng càng già càng cay. Gia đình tui làm quán nhậu loại ngon và có phòng VIPs nên cũng có thấy cha hiệu trưởng và bà này tới đây. Khi xưa chưa có nhiều KS như bây giờ. Gia đình cũng quen nên cũng như là chỗ cho hai người này đéo đụ nhau. Mà đúng là dâm thiệt. Họ ở trong đó cả 4-5 tiếng đồng hồ. Ăn uống rồi đụ đéo.

Lên năm lớp 8 thì trường có thêm 1 giáo viên dạy toán khác. Rất trẻ mà đẹp một cách lạnh lùng. Hình như là lai thì phải. Mông và vú thì căng cứng. Khi mà bả bận áo dài thì đi đường là gây tai nạn. Bả đi bộ tới trường vì nhà gần đó. Bả lấy liền một đại gia buôn dày dép gần nhà tui. Hình như là có vấn đề vì chồng bả cở 50 mà bả thì cở 22 là cao. Bả dạy rất giỏi nhưng nhìn thì quá dâm.

Tui là dốt nên đi học thêm với bả và vài đứa dốt khác ở nhà bả. Nhà 3 tầng. Tầng 2 là của bả. Phía trước là chỗ học. Phía sao là giang sơn của bả. Tần dưới là chỗ buôn bán. Tần 3 thì chưa được lên. Bà chỉ lấy tiền trượng trưng thôi vì nhà rất khá. Tui có cảm giác là bả muốn có người tới nhà bả cho vui vì nhà chỉ có ông chồng già và người giúp việc thôi.

Tui học thêm giờ trưa. Học thì ráng nhưng ở nhà bả thì bả cũng bận đồ lè phè cho mát. Vú và mông như vậy thì trai nào chịu cho nỗi. Bả thường kèm thêm chút cho tôi vì tôi quá dốt mà. HS thì cứ tới giờ thì tới nhà bả. Gỏ cửa sao thì người giúp việc mở cho lên lầu. Bửa kia tui tới sớm hơn cở 15 phút. Bà giúp việc nói là cứ lên rồi kêu cô giậy nếu cô còn ngủ. Tui đi lên tỉnh bơ vì đã quen nhà. Ngồi chỗ học chớ đâu giám đi vô phòng bả. Bữa đó không hiểu sao mà không có đứa nào tới. Đã hơn giờ học 10 phút mà không thấy gì cả. Tui phải đi vô kêu bả thôi. Tui vô phía gian sơn bả. Thật là đẹp. Nhà giàu có khác. Nghe bả ngáy ro ro trong phòng trong. Đi vô thì thấy bả nằm hở hang trên giường. Giống như là đả đụ đéo lúc trưa thì phải. Vú thì hở 1 bên. Quần thì không có. Tay bả thì vẫn còn để trên chim. Một cảnh tượng quá shock cho một đứa HS lớp 8 như tui. Cu thì rất muốn chỉa lên nhưng cũng cảm giác sợ vì đang nhìn cảnh này.

Lúc đó thì có biết gì về đụ đéo đâu. Chỉ biết chút đỉnh vì mấy nghe mấy con đỉ già trong xóm nói chuyện tục thôi.

Tui từ từ lui ra khỏi phòng nhưng mắt không muốn rời cảnh này. Tui ra bàn ngồi rồi kêu bả từ phiá ngoài. Bả không nghe mà bà giúp việc nghe. Bả la tui và nói vọng lên là cứ vô phòng mà lôi cô giậy. Cô ngủ thì như là chết mà (có lẻ vì đụ).

Tui nghe vậy thì vô lại liền vì là thằng dâm. Vô phòng kêu bả nhỏ nhỏ mà bả cũng không chịu giậy. Tui thò tay khều khều thử mà bả cũng vẫn ngáy ro ro. Máu dâm nỗi lên và liều mạng. Thò tay sờ vú hở cũa bả. Vẫng ngáy ro ro. Tui sợ méo cu. Lúc này thì bả đả banh háng ra rồi. *** trốn úp mở dưới lớp lông hơi vàng vàng. (Bả đúng là lai rồi-hehe). Tui thò tay đụng mu *** bả rồi thì chạy ra phía trước vì quá sợ.

Rồi thì cở 15 phút thì nghe bả lục đục dậy. Bả ra thì nói là sao không có đứa nào tới. Tui nói là không biết. Bả lại nói là sao không kêu bả. Lúc nói như vậy thì bả cười cười rất dâm. Lúc này thì bả vẫn bận cái áo lúc bả ngủ. Dĩ nhiên là tui thấy 2 vú bả rất rõ vì không bận aó trong. Bả bận 1 cái quần ngủ ngắn ngắn. Tui thấy được lông bả lợm cợm. Bả nói là ít người cũng tốt. Để bả dậy cho tui kĩ hơn vì tui quá yếu môn toán. Lúc đo tui cũng sợ vì vừa thấy hết đồ bả. Nên tập trung cao độ. Bữa đó tui lại học thật là vô. Học và làm bài cho bả coi thì xong liền. Bả cũng rất ngạc nhiên. Tui cũng chịu thôi chớ không nói gì. Vì chỉ có 1 mình tôi nên học xong sớm hơn thường lệ. Bả nói là ngồi đó chơi với bả chớ đừng về sớm. Bả vô phòng lấy cái quạt máy ra vì trời hơi nóng mà người bả cũng còn mùi đụ lúc trưa. Bả đem quạt ra rồi ngồi ngay trước đó. Gió thổi làm đồ đang bận ôm sát người. Bà nhìn tui cười cười hỏi là mát không. Tui chào cờ 100% như chào Bác. Bả không nói gì. Bả lại tự sờ vú và chim và nói là mát quá.

Lúc đó thì bà giúp việc kêu lên nói là chồng bả mới alo về nói là tối đi ăn nhà hàng.

Từ đó thì tui học khá môn toán. Nhưng tui cũng không đi học thêm nữa vì bả nói là HS trong lớp đả khá rồi. Bả nói riêng tui là lúc trưa nào muốn tới chơi hay học thêm thì cứ tới nhà bả.

10 năm thì thôi bác à, tham quá

quangbivn

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
61
USD
0

miaj sao ngu thia

poolbum

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Đã 10 năm

Nói giỡn thôi chớ đã 10 năm.

Đối vơí tôi thì bả là người quá đẹp.

Bao nhiêu HS bả đã dậy sao mà nhớ được tui.

Gia đình khá hơn nên đã rời khu đó khi tôi đi học nước ngoài. Có ghé ngang xóm củ hỏi chuyện và ngắm bả thôi.

Bả thì đã 35 tuổi rồi. Vậy là lúc tui gặp thì bả đã 25. Cha bả người gốc Pháp thì phải.

Nét đẹp vẫn còn đó. Nhưng vú và mông thì hơi xệ một chút vì có lên chút cân. Chồng thì chống gậy. Có lẽ hao lực với bả. Không có con cái gì cả. Vẫn đi bộ tới trường dạy. Mặc vẫn lạnh như tiền khi đi ngoài đường. Có lẻ bả phải làm như vậy vì người quá đẹp. Dù có đeo cái miếng che bụi trên mặc nhưng cái tướng đi thì vẫn quá là dâm đối với cái nhìn cũa tui.

Cái hình ảnh đẹp cũa bả vẫn trong đầu tui. Nên nói thật là khi quen bạn gái mới là tui cứ tự so sánh trong đầu. Vì thế nên tình tui cứ tan vở sao một thời gian ngắn.

Tui gặp 1 em với dáng rất gần giống bà này. Nhưng em lại là người dân tộc trên Sapa. Em biết rất ít tiếng Kinh. Đó là một câu chuyện khác rồi.

giacmongdem

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
39
USD
0
trường tui cũng có bà cô day GDCD khoảng 27-28 gì đó. Khong hiểu sao nhìn bên hông quần dài thi hok thấy gì hít, thế nhưng khi nhìn qua 2 vạt áo dài o đằng trước và đằng sau thì rõ mồn một, nhìn nứng kinh khũng. Vả lại loại quần lót cô ấy mặc rất sexy, chỉ ôm lấy nửa mông thui, bọn kon gái thấy vậy bảo nhau là "chắc tai bận lâu quá nên bị lỏng dây bị tuột". Gặp cô ấy vừa đẻ nửa, nhìn phát thèm...hic

muadongnoel

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
100
USD
0
Có ai bị trường hợp này chưa.

Cách đây khoảng 10 năm, lúc đó mình học lớp 8, lúc mấy ngày đầu vào nhận lớp, bà cô chủ nhiệm mặc áo dài rất mỏng, có thể nhìn thấy rõ quần lót luôn. Làm mình cứ nhìn mãi, ko ngờ bị bà cô bắt gặp ánh mắt đang địa quần lót của bả, lập tức mình ngó lơ đi chổ khác, kết quả mình bị đì nguyên 1 năm luôn.

Đó là cô Cn, còn bà cô dạy Toán cũng năm lớp 8, chưa thấy ai đi dạy mà chuyên gia mặc áo dài mà quần lại mỏng, lúc nào quần lót nó cũng hằn lại quần, nhìn ko chịu nổi. Đã vậy những lúc sửa bài tập, bả hay xuống bàn cuối( cũng là bàn mình ngồi) ngồi lên bàn, theo kiểu ngồi nửa đít,làm cho cái quần nó mỏng, giờ lại căng ra hết cở, mình ngồi mà cứ địa quần lót bả, lúc đó ước gì có thể quất bả 1 cái.

Anhhuu123

<div style="background: url(http://server5.upload6
Verified

LX Credits
90
USD
0
mình chẳng những nhìn khi cô dạy ở lớp mà còn rình nhà tắm của cô nữa cơ, vì nhà cô ở trong trường luôn, mà trường thì vắng hoe,sợ ma tối ko ai dám vô luôn

bác này sao ko chụp trộm cho anh em chiêm ngưỡng

tinhduclachuyennho_2

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
81
USD
0
Góp vài tấm.
img.photo.zing.vn/file_uploads/gallery/w642h/q42008/2009/08/29/10/52501251559366.jpg
img.photo.zing.vn/file_uploads/gallery/w642h/q42008/2009/08/29/10/36161251559365.jpg
img.photo.zing.vn/file_uploads/gallery/w642h/q42008/2009/08/29/10/56131251559370.jpg
img.photo.zing.vn/file_uploads/gallery/w642h/q42008/2009/08/29/10/29121251559371.jpg

hoyansong

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
83
USD
0
chia sẽ các bác 1 truyện đây:
hồi lớp 9 em có 1 cô giáo viên dạy hoá và sinh học,trẻ lắm tầm 26 tuổi.Lúc nào cũng mặc quả quần trắng mỏng với lại cái quần lót màu,lúc đỏ lúc đen.Ngồi bàn giáo viên thì cứ dạng 2 chân ra nhìn hằn cả cái khe bím.co vẻ như thấy bon choai choai choai bọn em ngắm nuốt nước bọt bà ấy càng sướng hay sao ấy.nhin nứng đéo chịu dc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bài mới nhất

Bên trên Bottom