1 em cực xinh cực ngoan cực hiền và tâm sự 1 chek ker.anh em vào đọc và cảm nhận

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi chiuchoi.vn, 3/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chiuchoi.vn

chiuchoi.vn Còn Bú Sữa Mẹ Verified

khi tôi viết rp này trong lòng tôi tràn ngập nỗi nhớ và nỗi niềm=buồn
    ANH EM CỐ GẮNG ĐỌC HẾT NHÉ KHÔNG ĐỌC HẾT SẼ UỔNG
    hôm qua cuối tháng định đi giải đen = em diệp tdh nhưng em ấy nói đang đèn đỏ(chắc nhiều pro cũng gọi em nó đều nói thế đúng không)
    em Diệp giới thiệu cho mình 1 đứa bạn nghe nói xinh ngoan ngon lắm mình thử xem thế nào( bạn nó không phải Mai, Loan)
    nên tdh lấy phòng,5 phút sau 1 cô bé xuất hiên.vừa mở cửa vào đã nhoẻn 1 nụ cười.tôi nhìn thẳng vào mặt em mất 1 phút định thần lại tâm lí.ui trao sao em xinh thế này,nhìn rất baby và nhìn cực hiền nữa.nụ cười của em đã làm tôi ngay ngất.em không cười đã xinh rồi cười lại còn xinh nữa.viết đến đây tôi lại buồn
    2 anh em nằm tâm sự và tôi bảo đi đêm luôn quá kết.em nó suy nghĩ mãi nhìn mình hiền lành và cũng có vẻ lịch sự nên em nó đồng ý
    nằm nới chuyện bao nhiêu lâu em nó chỉ cười và vâng,rồi thì em nó cũng nói mấy câu chuyện về cuộc đời em nó.
    ĐOẠN HAY NHẤT
    tôi nằm bên cạnh em và cứ nói.nói mãi và nhìn em .tôi ôm hôn em.đôi môi của em nhẹ nhàng làm sao.tôi cho tay và ngực em định kéo áo xuống nhưng nhìn ánh mắt ngây thơ và nụ cười đó tôi không muốn làm gì em.chẳng hiểu sao lúc đó tôi trở nên thơ thẩn như thế.tôi và em hôn nhau 4 lần.lần nào tôi cũng trèo nên người em và rồi tôi lại xuống.đấu tranh tư tưởng mãi và rồi tôi với em 2 thể xác đã quyết định hòa vào nhau
    tôi không yêu cầu em bj hay gì cả.tôi chỉ muốn 1 lần được cùng em
    sau khi chiến đấu xong tôi và em ôm nhau ngu.tôi bật laptop nghe nhạc cả đêm.tôi không muốn chụp ảnh em nó vì lí do em nó quá ngây thơ hiền và quá xinh.thôi tôi xin chấm điểm luôn
    mặt:tôi cho em 9 đ.nụ cười của em quá đẹp,ánh mắt hiền hòa
    v1:chắc chắn và khá to
    v2:bình thường
    v3:không thử nhưng cũng tương đối
    da dẻ em rất mịn màng và trắng.nếu em nó mà cao tí nữa mình chắc em nó phải đi rất max
    cảm nhận cuối:tôi cảm thấy hạnh phúc khi được bên em cho dù em là 4`
    EM NÓ ĐI NHANH 500K/SH KHU TDH TÊN: GIANG
    TÔI XIN LẤY DANH DỰ RA THỀ RẰNG AI ĐƯỢC TÔI SHARE ĐI VỀ MÀ CHÊ ĐƯỢC KHUÔN MẶT NƯỚC DA VÀ CÁCH NÓI CHUYỆN CỦA EM THÌ TÔI XIN BỊ BANNICH
    NHƯỢC ĐIÊM LỚN NHẤT CỦA EM NÓ LÀ KHÔNG CAO.KHOẢNG 1M55
    SHARE CỰC HẠN CHẾ.VÌ TÔI KHÔNG MUỐN EM NÓ NÁT.THẬT SỰ TÔI ĐÃ CS CẢM TÌNH VỚI EM NÓ
    XIN THỀ NHỮNG LỜI TÔI NÓI HOÀN TOÀN SỰ THÂT
    ƯU TIÊN SHARE CHO ĐỒNG CHÍ THE_MEN_86
    ĐẶT GẠCH SHARE RADOM 10 ĐỒNG DÂM NẾU CÓ RP SHARE TIẾP.
    AI CÓ NHU CẦU THỰC SỰ THÌ HÃY XIN NHÉ
    EM NÓ ĐÃ ĐỂ LẠI CHO TÔI 1 ẤN TƯỢNG CÓ LẼ CẢ ĐỜI TÔI KHÔNG QUÊN:NẾU EM BỎ NGHỀ 4` THÌ TÔI SẴN SÀNG LẤY LÀM VỢ VÌ CÁC CỤ ĐÃ CÓ CÂU LẤY ĐĨ VỀ LÀM VỢ CHỨ KHÔNG PHẢI LẤY VỢ VỀ LÀM ĐĨ.
    XIN NHẮC LẠI AI CÓ NHU CẦU THỰC SỰ THÌ XIN NHÉ.SẼ SHARE RADOM 10 ĐỒNG DÂM VÀ KHI NÀO CÓ RP SẼ SHARE TIẾP
    XIN HỎI ANH EM TÔI CÓ QUÁ ĐA TÌNH KHÔNG.NHƯNG TÔI LÀM THEO NHỮNG GÌ TRÁI TIM MÁCH BẢO.ĐẤU TRANH TƯ TƯỞNG 4 LẦN MỚI CHEK

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    PIC Phương Anh MS168 - Chỉ với 250K là có 1 em Face cực Xinh và Service cực Tốt Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 12/12/13
    PIC KHÁNH HUYỀN u94 (MS 561)300k/s : VÒNG 1 CỰC ĐẸP VÀ NGOAN HIỀN , DỄ THƯƠNG Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 1/12/12
    Hot!!Mãn Nguyện 1 tối cùng EM Nhi 93 Thái Nguyên-Cực non và TÌNH CẢM trả bài PTH_1981 Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 12/7/12
    về em """Share 1 em rau sạch , cực non và ngon , giọng yêu phết ""của bác minhSH Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 22/10/09
    Share 1 em rau sạch , cực non và ngon , giọng yêu phết . Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 21/10/09

2. cucai

cucai Mất Trinh Verified

mình cũng trong tầm random đúng ko bác... vậy sẽ đợi tin bác, trong hòm thư. Vì biết bác có lựa chọn. Nhân duyên chỉ cầu ko nên cưỡng :) chúc bác có thời gian vui vẻ

3. couchon

couchon Chơi gái lần đầu Verified

xin share bác nhé :D
    cám ơn bro trước và chúc mừng ngon chym nhé.
    Tớ cũng thích các em tình cảm :D

4. yeuvidit

yeuvidit Dân Chơi Verified

Bác làm em tò mò lắm rồi đấy, tôi cũng muốn thử e làm nghiêng nước nghiêng thành trái tim bác như thế nào, thanks

5. thienvuong1

thienvuong1 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Baif viết rất hay và câu nói cuối cùng thật sự rất ấn tượng ý nghĩa. Thank câu nói của bro

6. Hell or Paradise

Hell or Paradise Đại Gia Lầu Xanh Verified

Sao ko gọi cho e Mai hay e Diệp mà lấy số hả M? :D

7. Hell or Paradise

Hell or Paradise Đại Gia Lầu Xanh Verified

Cùng 1 đội thì tớ ko tin là chúng nó ko cho số đâu :D huống chi leonking lại là khách ruột của mấy e đó nữa :D

8. bop

bop Dân Chơi Verified

ko biết tiên nữ nơi nào mà lại để lại ấn tượng sâu sắc cho bro vậy
    thanks rp.từ ngày LX có mục KSCH lần đầu tiên tôi được đọc rp thế này

9. zing05

zing05 Chơi gái lần đầu Verified

Bai` viết rất hay và câu nói cuối cùng thật sự rất ấn tượng ý nghĩa. Thank câu nói của bro. Mong chủ thớt sẽ chia cho em nữa. Ok!

10. longnd315

longnd315 Em thích bị thông đít

chủ thớt cũng đa tình giống em quá. em mà gặp em nào đẹp dịu hiền là hay xao xuyến. Mong chủ thớt có thể để tâm tới em mà share cho em em Giang này được không ạ. là 1 trong 10 người được chủ thớt share cho thì hạnh phúc biết bao. Thanks bro rất rất nhiều!
    EM xin được đặt viên gạch muộn ở đây

11. nghesylangthang

nghesylangthang Còn trinh Verified

Chủ thớt lãng mạn quá
    Việc si mê một em 4 và lấy về làm vợ cũng có khoảng cách xa bác à
    Nếu nằm trong dann sách bác share cho em nhé
    Chúc mừng!

12. Bobbi Grom

Bobbi Grom Chơi gái lần đầu Verified

Em cũng muốn 1 lần được như bác . Không biết em có may mắn được bác share cho em này hok nhỉ yh pavilionm712

13. chiuchoi.vn

CẢM ƠN BÁC .NHẤT TRÍ QUAN ĐIỂM CỦA BÁC THÔI

14. chiuchoi.vn

em nó rất ít nói .không trình bày gì cả.không kể khó khăn chỉ kể chuyện vui .cái này mình cảm nhận được

15. strawhat

strawhat Em thích bị thông đít

Hi...giống em thế...trc đi check 1 rau cũng thế... Nhìn e hiền và ngây thơ quá nên k nỡ .. Chỉ ôm hôn thôi mà ra về cũng thấy vui... Phải chăng còn cái gì đó vô hình cao hơn tình dục...
    Thế nên chech hàng tôi quan tâm nhất là thái độ, xếp hàng
    chờ may mắn

16. thichcave

thichcave Đại Gia Lầu Xanh Verified

Đại ca ơi nghe đại ca kể mà em cũng chỉ muốn được nhìn em ấy một lần bởi vì em rất thích những người có một ô của số tâm hồn đẹp. Đại ca nhở thương em đấy nhé
    Cảm ơn đại ca nhiều nhiều
    Mong sớm nhận được hồi âm
    Ym: thanhzinzin78

17. chiuchoi.vn

mình kết nhất câu nói này của bạn

18. check-hang

check-hang Mất Trinh Verified

xin pro share cho mình số e này vào inbox với nhé, pro có cảm tình với e nó muốn lấy e nó làm vợ thì cứ nói thẳng với e nó, chắc e nó cũng đồng ý thôi,suy nghĩ kỹ nhé pro.thanks rp

19. metallica1

metallica1 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Câu nói ấn tượng quá, phục bro luôn :shocked::shocked::shocked:

20. chieudonghanoi

chieudonghanoi Đại Gia Lầu Xanh Verified

Thanks 4RP, cảm xúc thăng hoa. Xin 1 vé Random của bác. Hy vọng mình cũng nằm trong số những anh em checker may mắn :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.