1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

12 Nữ Thần

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi slaydark, 1/7/16.

1. trymnhocongcong

trymnhocongcong Đại Gia Lầu Xanh Verified

Đù, mi coi thằng tác giả không ra cục cức gì hết vậy. Nó là mod đấy, nó bann bỏ mẹ. :D:D:D

Kiệt Minh thích bài này.
  2. VôCựcDâm

VôCựcDâm Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Thế thì e sợ bác r

3. Vô Sắc Tiên Long

Vô Sắc Tiên Long Còn trinh Verified

Không hiểu????

4. trymnhocongcong

trymnhocongcong Đại Gia Lầu Xanh Verified

Dương nó không Tiên hóa độc lập dc, sau này cỏ làm dc hay không thì không biết. Còn giờ khi Tiên Long hóa là phải vận công cả Tiên hóa và Long hóa cùng lúc. Bản chất nó vẫn là Tiên hóa đó thôi.

5. Tình Yêu To Bự

Tình Yêu To Bự Moderator Thành viên BQT

Nay mát trời tác giả vào giao thông vs ae =)) Mình cũng tranh thủ ghé qua góp vui tí cho nó xôm tụ :D [​IMG]

chai_ngheo, mrhoang244 and kelangtuqb like this.
  6. Vô Sắc Tiên Long

Bản chất nó khác nhau bác ơi, cu Dương không Long hóa hay Tiên hóa độc lập được mà chỉ có thể Tiên Long hóa. Còn em đang muốn hỏi tại sao Hạo ko Tiên hóa được mà chỉ Long hóa được, hay nói cách khác nếu theo lý thuyết, lẽ ra Hạo có thể Tiên hóa độc lập thành Bạch Vũ Tiên Tử cũng như Long hóa độc lập thành Bạch Long Bá Vương ấy.
    P/S: Các bác làm ơn bỏ ý nghĩ Hạo có thể Tiên Long hóa đi, cái đó tác giả giải thích rõ rồi mà

7. VôCựcDâm

VôCựcDâm Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Theo em thì k có chọn tiên hóa hoặc long hóa. Chỉ có là bật tiến hóa thì có thế nào hiện lên hết. Thằng D cũng thử tiên hóa r long hóa riêng biệt đều k đc đến khi vận cả 2 thì đc. Còn thằng Hạo k thể tiên hóa vì như tg đã nói: k phải cứ có tiên huyết là tiên hóa đc.

8. Mô Phật

Mô Phật Biết Quay Tay Verified

Lạy các bố, đọc truyện thấy hay thì đọc, đi tìm tiểu tiết để cãi nhau chi cho mệt! Thằng tác giả muốn sao thì nó vậy!

Mà nói thật chương mới éo thick cảnh hấp diêm, tự dưng Dạ Vũ ngang tàng tà ác biến thành con bé kute éo quen đc! Giá mà tác giả cho nó trở về phe thiện bằng tình yêu hóa của Dương thì hay hơn!!!!

9. conga999

conga999 Mất Trinh Verified

Sao bác làm đc con mèo của facebook hay zạ

10. LP099

LP099 Còn Bú Sữa Mẹ

1 cách để giải thích bản chất của long thể, nhân cốt, tiên huyết là sử dụng định luật di truyền của Mendel :D
    Này nhé, vì số người có long thể, tiên huyết là rất ít, cho nên có thể nói long thể với tiên huyết là tính trạng lặn:
    A: ko có long thể
    a: long thể (gene lặn tuyệt đối)
    B: ko có tiên huyết
    b: tiên huyết (gene lặn tuyệt đối)
    C: nhân cốt lẫn tạp chất
    c: nhân cốt (gene lặn tuyệt đối)
    Dương có cả 3 cặp gene lặn tuyệt đối aabbcc -> tiên long hóa đc (vì 3 gene abc tương tác với nhau)
    Hạo có aaBbcc nên chỉ có thể Long hóa đc (Gene B khiến cho ko tiên hóa đc)
    Bão có AAbbcc hoặc Aabbcc nên chỉ tiên hóa đc.
    Để có đc long thể bá vương yêu cầu cả gene a và c đều lặn tuyệt đối (aacc)
    Còn vì sao long thể và tiên vũ có nhiều loại thì có thể giải thích bằng sự đa dạng kiểu gene (genotype) và kiểu hình (phenotype). Ví dụ như hoa hồng với gene quy định màu, có gene a: màu đỏ, a': màu hồng, a'': màu cam, a''': màu trắng...
    Nói chung cảm ơn slay với tuyệt phẩm. Mình rất thích cách slay dùng thuyết lượng tử quantum mechanics để giải thích Dạ hành :D

Kiệt Minh thích bài này.
  11. datle1234

datle1234 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

các bác cho hỏi ngoài lề tí có câu chuyện mình đọc nhưng quên giờ muốn đọc lại ko đc . chuyện là có cậu học sinh thích môn lý hứa với cô đó đi thi học sinh giỏi nhưng gặp cô môn toán và đổi thi môn toán và cua cô giáo môn toán lun mình nhớ ko đc kĩ nha thak

12. LP099

LP099 Còn Bú Sữa Mẹ

Qua chap rồi có thể thấy tính cách thực sự của Dạ Vũ ko phải tà ác. Khả năng cao nhất là tính cách Dạ Vũ bị thay đổi do 1 lời nguyền từ thủy tinh hay 1 nhân vật bí ẩn chưa xuất hiện. Lúc Dương qhệ với Dạ Vũ, linh hồn Dạ Vũ có sự thay đổi, có gì đó biến mất -> chứng tỏ lời nguyền đã bị phá. Cho nên Dạ Vũ mới trở về bản chất thực sự của mình là nhút nhát.

13. KySyVoDanh

KySyVoDanh Biết Quay Tay Verified

Đã là nghịch thiên rồi mà mấy bác kia còn cãi. H các bác phối giống tỉ lệ vàng như tml Dương đi chưa chắc đã tạo ra 1 phi Dương thứ 2. Nghĩa là như ý tác giả nói thì phải dựa vào xác suất mới có tiên long hóa.
    Còn có 1 số bác thắc mắc là Dương tại sao k tiên hóa độc lập, long hóa độc lập mà chỉ có thể tiên long hóa. Theo e nghĩ thì Dương mang long thể - nhân cốt - tiên huyết theo tỉ lệ vàng. Nên khi quá trình tìm lại cội nguồn, nôm na là Long hóa thì thành 1 cơ thể mang sự kết hợp gốc của Long-tiên. K thể tách riêng ra chỉ long hoặc chỉ tiên được. Còn Sùng hạo k làm vậy được thì tại nó ngu, xui, nó k nằm trong xác suất ấy được.
    Đơn giản thế thôi mà cũng lằng nhằng.
    Quá trình long hóa, tiên hóa là quá trình biến đổi cơ thể, linh hồn về dạng cội nguồn gốc của nó. Mà dương là sự kết hợp của tiên và long. Nên sao mà chỉ long hóa hay tiên hóa đc.
    Thế nhá miễn thắc mắc nữa đi.

14. Vô Sắc Tiên Long

Ngắn gọn là Dương cũng "có thể" Tiên hóa, Long hóa độc lập được nhưng vì xui nên ko nằm trong xác suất ấy, trong khi đó lại Tiên Long hóa được dù xác suất để Tiên Long hóa được còn nhỏ hơn gấp vạn lần? Còn Hạo đúng là có Tiên Huyết tinh thuần hơn Bão, nhưng do xui xẻo nên ko Tiên hóa được?

15. Kiệt Minh

Kiệt Minh Còn trinh Verified

Em méo hiểu bác ơi.:D.. em thấy cứ đợi bác @slaydark ra chap là dc. Khi viết tg có ý của tg nên em nghĩ đọc giả nên dõi theo là ok.o_O

16. Vô Sắc Tiên Long

Bác làm gì căng thế, hôm nay rảnh rảnh ae thảo luận lại mấy chi tiết cho xôm thôi mà, chứ nhìn mấy hôm ko chap, không chủ đề thảo luận được lèo tèo vài ba bác vào "hóng" rồi "thôi xong không có chap" cũng chán

17. kelangtuqb

kelangtuqb Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Sao nick bro nhiều màu thế? Có bị "dị biến" chi ko? Lâm (đùa cho xôm tụ chứ đừng treo nick nhé)

18. Mưa Hạ

Mưa Hạ Xem Sex Lần Đầu Verified

Sau tập này chắc số phiếu của Dạ Vũ sẽ tăng nhanh :v

19. oral1

oral1 Mất Trinh Verified

Mò vào thấy có thông báo slay trả lời trong chủ đề... cứ tưởng có kẹo. Đc ngày mát giời tác giả vào giao thông cùng anh em. Mà có khi là con ghệ dùng nick cmt dạo cũng nên =)).
    Tác giả sau lần dung hợp thứ n đêm qua đã nằm vắt vòi sau khi giải từ trạng thái Tiên, Long, Lân, Quy Hoá và phải dùng tới skil tái sinh để k thiệt hại về linh hồn.

20. Dưới ánh mặt trời

Dưới ánh mặt trời Dân Chơi Verified

Bao giờ mới có một chap nguyên vẹn cho Tử Linh đây :p Nữ Thần đầu tiên Dương chịch, nữ thần được coi là tàn ác đáng sợ nhất mà lại đáng thương cute bậc nhất :D

Đang tải...