kelangtuqb

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
2,126
USD
0
Cố như mình mỗi ngày lại và thiendia vài lần để check 2 truyện đang theo dõi là 12 nữ thần và Sói săn mồi để hy vọng đến 30 Tết có chap mới để đọc không nhỉ? Hy vọng là 2 ngày tới có chap

Cuồng sư Dâm Ma

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
126
USD
0
Ý kiến chút, bác slay hết ý tưởng hay sao mà ra phiên bản học đường, phải nói là chẳng liên quan đến cốt truyện cho lắm. Đọc cứ y như xem 1 bộ truyện học đường mà tên nv của 12 nữ thần...haizz hay là bác đang nói về 2 thế giới khác nhau, 1 là tg ao tưởng 2 là thực tại. Hết

priston

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
91
USD
0
Theo mình nghĩ, LÀNH MẠNH ở đây phải tách nghĩa ra.
LÀNH: nghĩa là rau sạch.
MẠNH: Nghĩa là khỏe mạnh.
Đầu óc đen tối thế nhỉ. Hihi

Cuồng sư Dâm Ma

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
126
USD
0
Theo mình nghĩ, LÀNH MẠNH ở đây phải tách nghĩa ra.
LÀNH: nghĩa là rau sạch.
MẠNH: Nghĩa là khỏe mạnh.
Đầu óc đen tối thế nhỉ. Hihi
Theo mình nghĩ .... lành: là gái nhà lành...mạnh: là bdsm .hehe

johnnycfpro

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
882
USD
0
Theo m thì thời điêm đó bão với hạo tuy được thần bảo lựa chọn nhưng kích hoạt được hoàng đế ấn và thiên kiếm ảnh vẫn là phải mượn thần lực.vì thế chỉ kích họat được giới hạn lần.Bác đừng so sánh một người có thần lực dùng thần bảo với một thằng k có thần lực dùng thần bảo chứ.còn tước đoạt tuy có thể tước quyền làm chủ nhưng các bác ngĩ tước đoạt thần bảo từ một người dùng được thần bảo mà dễ à.mà nói đơn giản là đến thời điểm này có thể chắc chắn thiên kiếm không ai sử dụng được ngoài thằng dương rồi
Từ từ đã, có cái Thần bảo Phù Đổng Giáp từ đầu truyện tới giờ sửa chưa xong mà bác tính sửa Tối thượng bảo sớm thế

johnnycfpro

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
882
USD
0
Vớ vẩn.
Dương trong lúc hoảng sợ túm phải cái ấn thôi, nó chưa bao giờ xài cái ấn và cũng chưa bao giờ xài thống trị. Bão nó xài ấn bao ngày tháng rồi phải khác chứ

Mấy bác lại đi so sánh vàng rực với chả vàng kim chói lóa thì em cũng thua :confused:
Lần nào Dương dùng tác giả đều miêu tả như vậy hết; tại cái này ít người để ý e mới lôi ra thảo luận chứ bác đọc có để ý chí tiết này ko?
Dĩ nhiên là ko bao giờ có chuyện 2 thằng cùng kích hoạt ulti của 1 thần bảo rồi phang nhau để so sánh rồi, nói vui vậy thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

johnnycfpro

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
882
USD
0
Để lý giải cho cái đoạn đó thì em nghĩ bác có thể tham khảo đoạn này:
Bác đọc hết cả bộ chưa? Lần nào cũng vậy hết; kể cả lần Google giúp Dương cách sử dụng Thiên Phú như như thế nào cho đúng cũng vẫn như vậy nên bác đừng nói Google kìm hãm

johnnycfpro

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
882
USD
0
À, lúc thằng Bão nó kích hoạt Thần Bảo là nó truyền linh lực của nó hoặc mượn lực của sư phụ. Còn lúc thằng Dương nó lụm cục Ấn, dường như nó không dùng linh lực, ánh sáng do Ấn toả ra kiểu như báo hiệu Ấn sẵn sàng hoạt động chứ chưa phải đang toả ra uy lực.
ví dụ cho dễ hiểu: chiếc xe của bác mang tên bác, tức bác là chính chủ, chỉ mình bác có chìa khoá, chỉ mình bác chạy được. Nhưng mấy thằng trộm xe nó vẫn chạy được mà không cần chìa đấy :) mà mấy thằng đấy trèo được lên xe là luôn chạy ghê hơn bác :D
Bác nhầm à e ko nói cái Sắc Mệnh Chi Bảo ấn mà là tất cả từ Hư ảnh rồng vàng đến Dấu Hoàng Đế Ấn lần nào cũng vậy...

johnnycfpro

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
882
USD
0
Có thể là chiêu thức của thần bảo dương có thể sủ dụng tất cả nhưng còn uy lực do bác sờ lông dái bàn chi nhiều
Em lôi ra thảo luận cho vui vậy chứ bác không thích có thể ko quan tâm cũng đc

Hi I'm Sunlight

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
138
USD
0
Vl dùng hết 12 thần bảo không cần nó chọn mà không đủ xứng nữa, bác tham vl :))
Vậy bác nghĩ tác giả viết “Vàng kim chói loá” với “Vàng rực” có ý nghĩa là gì?
Là nó cũng là màu vàng :v bác slay lười miêu tả thì sao, với cả thằng cu đó làm gì đã biết cách xài hết sức mạnh mà chỉ biết truyền linh lực vào thôi, kiểu ánh sáng đó là khi xe bác đã đề máy sẵn chờ bác vô số kéo ga mà chạy ấy =))

trymnhocongcong

12.7cm
The VIP

LX Credits
2,023
USD
0
Bác nhầm à e ko nói cái Sắc Mệnh Chi Bảo ấn mà là tất cả từ Hư ảnh rồng vàng đến Dấu Hoàng Đế Ấn lần nào cũng vậy...
Uy lực của chiêu thức còn tuỳ thuộc vào lượng linh lực/ Thần lực đưa vào. Với lại Thần Bảo chỉ chọn duy nhất 1 chủ, vậy mà có thằng khác xài được chưa đủ bá hay sao? Cho dù là từ trước tới giờ thằng Dương xài Thần Ấn không đẹp, không sáng bằng Bão thì cũng đâu đủ chứng minh Dương nó thua Bão. Lúc tả cảnh thằng Bão dùng Thần ấn là lúc Bão nó mạnh mẽ nhất, còn lúc thằng Dương lấy xài là lúc đó đã bị đập nhừ tử, đứng còn không nổi thì lấy sức ở đâu ra mà làm cho Thần Ấn bá hơn? Cái Thiên Phú Thống Trị nó cho thằng Dương quyền sử dụng Thần Bảo chứ đâu có cho thằng Dương thêm linh lực/ Thần lực lúc đó đâu.

Chỉnh sửa lần cuối:

Long Thể Bá Vương

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
406
USD
0
Bạch Long Bá Vương nói thêm: "Ta cho ngươi chọn lựa không phải để thử thách lòng can đảm hay nhân từ của ngươi, mà vì ngươi có quyền chọn lựa! Nói đi, muốn sống hay muốn cứu người?"
Đoạn này dường như Bạch Long Bá Vương đang nói tới năng lực được quyền chọn lựa Thần bảo của Dương, nếu BLBV thực sự là linh hồn của Thiên kiếm thì xem ra năng lực của Dương có thể áp dụng được với cả Tối Thượng bảo.
Trên tay hắn cầm một thanh kiếm có hình dạng đơn giản mà cực kỳ tinh tế, phần lưỡi kiếm gần như trong suốt nhưng có một luồng khói đen u ám phiêu phù bên trong.
Còn theo mô tả của đoạn này thì có vẻ như Thiên kiếm (hoặc Thuận thiên kiếm) được tạo ra như một nhà tù giam giữ Tà linh.

15cm1h đủ ko

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
148
USD
0
Bác mập lại chém r. Đã xài ấn và nếu k xài thống trị thì miễn đụng zô ấn nhá.
Thống trị thiên phú là bản năng sẵn có ko phải xài nhé

15cm1h đủ ko

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
148
USD
0
Ý kiến chút, bác slay hết ý tưởng hay sao mà ra phiên bản học đường, phải nói là chẳng liên quan đến cốt truyện cho lắm. Đọc cứ y như xem 1 bộ truyện học đường mà tên nv của 12 nữ thần...haizz hay là bác đang nói về 2 thế giới khác nhau, 1 là tg ao tưởng 2 là thực tại. Hết
Dị truyện này có thể nói là ngoại truyện đó bạn

chippend91

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
113
USD
0
Từ từ đã, có cái Thần bảo Phù Đổng Giáp từ đầu truyện tới giờ sửa chưa xong mà bác tính sửa Tối thượng bảo sớm thế
Trước hay sau là do tác giả mà bác.Ý mình chỉ là đừng so sáng tước đoạt với thống trị.ngay cả đến sư phụ hoài bão cũng đã phải chấp nhận là bão thua rồi.nhân vật chính chỉ việc xoạc để tăng công lực là cốt truyện rồi mà.

aCqUyLoVe

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
46
USD
0
Không phải ko muốn sửa Phù Đổng Thiên Vương giáp mà là lần trước đi tìm nguyên liệu sửa giáp mà tạch gặp Hồng Hương đó. Mỏ chưa kịp khai quật được j mà mất cả 1 mảnh nghịch thiên đó. Còn cái này nữa sử dụng thần bảo là cần có thần lực hoặc ma lực còn dương lần đầu cầm sắc mệnh ấn thì có kích hoạt được đâu chỉ cầm được mà ko dùng được lần 2 dương cầm thì lúc đó dương có 4 cánh thì lúc đó trong người nó thần lực trong người chắc cũng có chút ít từ minh chân truyền cho chút ít thế nên xài được thần bảo.
Ý kiến của em ko biết đúng ko cũng mong góp ý.

Khanh961987

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
53
USD
0
Liệt dương,vô sinh từ trần,lâm chung vãi cả bạn mian

Vạn Cổ Thánh Đế

- QUANG MINH KIẾM CHỦ-- BÁT HOANG CHI CHỦ -
Super VIP

LX Credits
74,978
USD
0
Không biết dàn chân dài của cu Dương nhu thế nào nhỉ
Mà hình như mới có 3/5 vị công chúa đòi là vợ anh Dương chứ mấy ( do Triệu Nhị, Xuất Trần thì chưa rõ lắm nên chưa khẳng định được, còn Như Nguyệt, Chúc Băng và Diễm thì main xúc luôn rồi)

Lx_rsx

Mất Trinh
Verified

LX Credits
106
USD
0
Sau 6 tháng e lại quay lại đọc lại từ đầu và các chap mới :))) tính e hko nhẫn nại chờ đợi được. Nên cứ vài tháng mới đọc từ đầu 1 lần chứ chờ chap mới e...
Năm mới chúc bác Sử lai đạt với gia đình sức khỏe .. tiền tại... và hạnh phúc . Chúc bác công việc thuận buồm xuôi gió để đều đều ra chap mới cho ae đọc

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom