1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

12 Nữ Thần

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi slaydark, 1/7/16.

1. khacduygoku

khacduygoku Còn Bú Sữa Mẹ

Hóng mãi. Chắc là đi tìn tấm bia của lí thường kiệt ms tìm đc tung tích thiên thư rồi. Vơ mà dương đã gần 77 tuổi rồi. Kk

2. Long Thể Bá Vương

Long Thể Bá Vương Dân Chơi Verified

Bác cộng kiểu gì thế, Dương 69 tuổi xuyên không sang thế giới này được 4 năm thì hắn mới có 73 tuổi thôi

3. Cữu Vĩ H♥_♥

Cữu Vĩ H♥_♥ Xem Sex Lần Đầu Verified

Phê ríu lun Pro ơi. Cơ mà bác cho e hỏi vụ tàn hồn trung cẩu giờ sao bác. Giờ còn nguy hại gì đến đaih cục nữa ko i 。^‿^。

SlayTrong thích bài này.
  4. eikomatsuda

eikomatsuda Xem Sex Lần Đầu Verified

Quá là hay! "Nam Quốc Sơn Hà", Lĩnh Nam Chích Quái, Lê Hoàn nghe rất liên quan đến Đinh Tiên Hoàng...

5. trymnhocongcong

trymnhocongcong Đại Gia Lầu Xanh Verified

chưa tới lúc Trung Cẩu thể hiện đâu bạn ơi....chỉ là 1 phần tàn hồn thoát ra, nên nó sẽ đào tạo Phi Âm mạnh lên, khi đó Phi Âm có lẽ cũng sẽ là boss....và 1 trận siêu kinh điển Phi Dương vs Phi Âm....

Cữu Vĩ H♥_♥ and gadaika like this.
  6. luciaalpha

luciaalpha Mất Trinh Verified

Lê Hoàn ko phải Đinh Tiên Hoàng mà là vua Lê Đại Hành nha bạn.

bad_boy77 thích bài này.
  7. gadaika

gadaika Còn Bú Sữa Mẹ Verified

truyện này lấy bối cảnh vn thế giới khác mình thích có tính hài....kịch tính..dễ hĩu ....nhưng ra chap chậm quá nhiêù lúc đọc đang đã thì bị cục hứng hi vọng sẻ có lịch ra chap đều đặng để anh em dể hóng nha slaydat

Tà Đế thích bài này.
  8. gadaika

truyện này lấy bối cảnh vn thế giới khác mình thích có tính hài....kịch tính..dễ hĩu ....nhưng ra chap chậm quá nhiêù lúc đọc đang đã thì bị cục hứng hi vọng sẻ có lịch ra chap đều đặng để anh em dể hóng nha slaydat

9. Tà Đế

Tà Đế Xem Sex Lần Đầu Verified

Lâu rồi bận quá, chỉ đọc ít comment nay conment lại phát cho mn ko nghĩ đây là nick ảo, nick spam

10. SlayTrong

SlayTrong Còn trinh Verified

Thường thì t6 sẽ có chap, mong hôm nay cũng vậy, hóng lắm ;)

11. Kylax

Kylax Biết Quay Tay Verified

Hình như bạn gadaica mới vào forum thì phải?
    Bạn không biết cảm thông cho tác giả à
    Tết r đâu phải ai cũng ăn không ngồi rồi lên mạng như bạn đâu
    Nếu bạn thích thì tự sáng tác truyện mà đọc đi
    Đã truyện free mà còn đòi hỏi

12. ducnhox2310

ducnhox2310 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

1 phần tàn hồn của thần đỉnh cấp thì cũng kinh khủng lắm rồi bác ạ

Cữu Vĩ H♥_♥ thích bài này.
  13. tadien87

tadien87 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Tết mà, các bác cũng phải thông cảm cho bác slay chứ. Cv cuối năm ai cũng bộn bề mà. Trật tự ngồi hóng cháp thôi, ko dc đòi hỏi, he he.

14. hắc long thể

hắc long thể Còn Bú Sữa Mẹ Verified

khi nao ra chapter 108 v bac?

15. lauxa

lauxa Còn trinh Verified

Dự là lần này có cả Phi Âm tham gia vác theo cả tàn hồn Trung Của

Cữu Vĩ H♥_♥ thích bài này.
  16. gadaika

mình là mình nói thế còn có viết hay ko là tùy bác ấy chứ có bắt buộc đâu mà kylax cay cú thế .... truyện có hay thì mình mới hy vọng có chap mới để đọc chứ truyện ko hay thì ai nói làm chi cho mệt....còn tết thì ai chả bận.... viết truyện mang tính chất nghệ thuật.... bác ấy có đam mê viết thì mọi người có cái coi còn ủng hộ bác ấy chứ

17. slaydark

slaydark Moderator Thành viên BQT

Thật lòng xin lỗi các bác nhé, hôm nay định viết nhưng giai đoạn tới có nhiều nhân vật + nhiều tình huống mới quá chưa chuẩn bị kịp. Nên tối nay không viết mà chỉ dành thời gian nháp các thông tin nhân vật mới + thể lệ cuộc thi thanh niên anh khùng chiến thôi.

Sẵn tiện các bác có ý hay gì về thể lệ cuộc thi Thanh niên anh hùng chiến thì cho em xin nhé. Xin cảm ơn ạ :)

18. Long Thể Bá Vương

Không sao đâu bác Slay, thấy bác vẫn tâm huyết với truyện là anh em mừng rồi. Còn về thể lệ cuộc thi thì cuộc thi nào cũng có 2 loại cơ bản, 1 là chia cặp đấu loại trực tiếp, 2 là vòng tròn tính điểm. Vòng tròn tính điểm xem ra sẽ mất nhiều thời gian có vẻ không ổn lắm nên em nghĩ là cứ đấu loại trực tiếp thôi bác ạ.

slaydark thích bài này.
  19. Long Thể Bá Vương

Mà cuộc thi này hội tụ nhân tài từ 16 đến 30 tuổi, bọn gần 30 tuổi thì chắc là đều lên tướng cả rồi nếu không cũng là linh tá cấp cao còn bọn 16, 17 đa phần chỉ là linh úy, để chúng nó đánh lẫn nhau có vẻ hơi bất công với bọn kia, nên chia hạng ra thì hơn.

slaydark thích bài này.
  20. Long Thể Bá Vương

À mà bác Slay ơi, trước khi tham gia cuộc thi thì bác cũng nên cho Dương làm kèo sâm với 3 nàng Lệ, Mộng, My để lấy may chứ nhỉ, tiện thể cho anh em xem cái năng lực đặc biệt có được sau khi long hóa cấp độ 2 là gì chứ thấy tò mò quá.

slaydark thích bài này.
Đang tải...