PIC [400k-Nguyễn Ngọc Vũ] Hana 3061 - Vếu mông ngồn ngộn, làm tình siêu đẳng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

boytocon

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
1
USD
0
Vì là hàng mới nên cái j bỡ ngỡ. Để đưa được e nó lên sòng quả thực với mình không hề đơn giản. Mọi thứ đều không vội vàng hôm đó mình rủ e mục đích chính là đi làm vài tấm ảnh nhưng vẫn phải vòng vo đi cà phê nói chuyện xã hội thỉnh thoảng lại dở thiên địa show ảnh các kiểu để e nó làm quen dần. Sở dĩ e nó cẩn thận như vậy là vì còn đang học một trường ĐH cho nên mọi thứ cần được giữ kín.
Cà phê cà pháo chán chê rồi lại đi ăn trưa nhìn trên khuôn mặt tỏ vẻ âu lo bồn chồn nói thế chứ ko lo sao được khi e chưa bao giờ tiếp xúc đi làm công việc này. Nhìn khuôn mặt thấy đáng thương lắm mình mà có tiền thì chăn làm rau ngay không phải suy nghĩ. Giải thích mãi rồi e nó cũng chịu vào nhà nghỉ làm vài kiểu về báo cáo.
Vào nhà nghỉ thế nào thì các bác cũng biết mình không miên man nữa xin đánh giá theo cảm nhận riêg

+Nghệ danh: Hana

+ Mã số: 3061

+ Dáng dấp: Rất xôi thịt, da dẻ trắng trẻo, thơm tho sạch sẽ, chắc chắn như cua gạch 7đ. Hôm đó mặc bồ đồ lót rất gợi cảm làm con tim mình gục đổ hoàn toàn

+ Face: Nhìn rất duyên ăn nói rất hiểu biết, làm ảnh mà phải để e nó ngồi bên cạnh che chắn từng cái nốt ruồi , những đặc điểm nhận biết 7đ

+ Phong cách: rất sinh viên nhẹ nhàng, ăn măc biết phối đồ nhìn khá bắt mắt 7.5đ

+ Ngực: hàng mới nên bóp rất nẩy, to chắc 7.5đ

+ Eo: Sinh viên không chăm chỉ luyện tập ăn mới ngủ là chính nên eo có mỡ rồi nhưng ôm rất mềm mại đúng gu mình, gầy quá là ko yêu được 6.5đ

+ Mông: To, cong doggy thích cực luôn 8đ

+ Bím: cơ địa đã có ca vắt nhưng khá bót, hôm đó tê vét sướng tê hết lưỡi, thọt lưỡi vào bên trong e ưỡn người lên mặt nhắm nghiền đắm say 6.5đ

+ Dịch vụ cam kết:

- Bj khá tốt , tuy sinh viên không biết học hành bổ túc ở đâu nhưng mình cảm nhận khối em phò lâu năm xách dép cho em. BJ nút cán lưỡi luồn lách đá tách tách mình vẫn ấn tượng lúc e nó thồi kèn một tay vân vê hòn dái một tay vuốt đùi khích thích vãi. 8đ

- Hôn hít chắc chắn có, làm tình với e nó cảm giác không còn khoảng cách rất chân thật như người yên đúng nghĩa

- Tê vét: Có

- Bạo dâm: chắc chắn không

- Some: lại càng không

+ Rổ giá: 400k/1s (2s thì thỏa thuận)

+ Khu vực: Nguyễn ngọc vũ

+ Giá nn: 120k/2h

+ Thời gian làm việc: Vì là sinh viên nên không cố định rảnh lúc nào thì làm lúc ấy , e nó đang cần tiền chắc chắn sẽ chăm chỉ làm.

+ Cam kết: không công nghiệp, tráo hàng, cao su

Ai có nhu cầu cứ xếp gạch ở topic rảnh mình sahre.

Ruaxinh

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
66
USD
0
MỞ BÁT ĐẦU TIÊN BÁC CHO E XIN SỐ VÀO NHÉ...............................

vumui

Dân Chơi
Verified

LX Credits
0
USD
0
Bor ơi cho mình 1 suất em nó.thank bor nhiều.

holyday23

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
104
USD
0
xin bác thông tin em nó nhé, mà pic cuối đẹp thế mà bác lại che hết, hic. thank bro

dragon79

Dân Chơi
Verified

LX Credits
738
USD
8
thanks 4 rp mừng bạn ngon cu rảnh cho info em nó thanks

P150x

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
1
USD
0
Mừng thớt ngon cu, share nhé, nhìn hình là muốn chịch rồi.
Ps: đợt này NNV về nhiều hàng ngon nhỉ

boydep8x

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
95
USD
0
Cho em xin một xuất ngay và luôn trong trưa nay dc k ợ,
Cảm ơn bác

The_truth

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
43
USD
0
Chúc mừng chủ thớt ngon tờ rym, rảnh inbox mình nha.

phungtienphuong

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
77
USD
0
Chuẩn quá, chuẩn quá. Thèm nhỏ hêt cả nước dãi của chym. Rất mong thớt sớm cho đi phịch
Đã thanks + tín dụng

phicongtre2014

Dậy Thì
Verified

LX Credits
50
USD
0
Vì là hàng mới nên cái j bỡ ngỡ. Để đưa được e nó lên sòng quả thực với mình không hề đơn giản. Mọi thứ đều không vội vàng hôm đó mình rủ e mục đích chính là đi làm vài tấm ảnh nhưng vẫn phải vòng vo đi cà phê nói chuyện xã hội thỉnh thoảng lại dở thiên địa show ảnh các kiểu để e nó làm quen dần. Sở dĩ e nó cẩn thận như vậy là vì còn đang học một trường ĐH cho nên mọi thứ cần được giữ kín.
Cà phê cà pháo chán chê rồi lại đi ăn trưa nhìn trên khuôn mặt tỏ vẻ âu lo bồn chồn nói thế chứ ko lo sao được khi e chưa bao giờ tiếp xúc đi làm công việc này. Nhìn khuôn mặt thấy đáng thương lắm mình mà có tiền thì chăn làm rau ngay không phải suy nghĩ. Giải thích mãi rồi e nó cũng chịu vào nhà nghỉ làm vài kiểu về báo cáo.
Vào nhà nghỉ thế nào thì các bác cũng biết mình không miên man nữa xin đánh giá theo cảm nhận riêg

+Nghệ danh: Hana

+ Mã số: 3061

+ Dáng dấp: Rất xôi thịt, da dẻ trắng trẻo, thơm tho sạch sẽ, chắc chắn như cua gạch 7đ. Hôm đó mặc bồ đồ lót rất gợi cảm làm con tim mình gục đổ hoàn toàn

+ Face: Nhìn rất duyên ăn nói rất hiểu biết, làm ảnh mà phải để e nó ngồi bên cạnh che chắn từng cái nốt ruồi , những đặc điểm nhận biết 7đ

+ Phong cách: rất sinh viên nhẹ nhàng, ăn măc biết phối đồ nhìn khá bắt mắt 7.5đ

+ Ngực: hàng mới nên bóp rất nẩy, to chắc 7.5đ

+ Eo: Sinh viên không chăm chỉ luyện tập ăn mới ngủ là chính nên eo có mỡ rồi nhưng ôm rất mềm mại đúng gu mình, gầy quá là ko yêu được 6.5đ

+ Mông: To, cong doggy thích cực luôn 8đ

+ Bím: cơ địa đã có ca vắt nhưng khá bót, hôm đó tê vét sướng tê hết lưỡi, thọt lưỡi vào bên trong e ưỡn người lên mặt nhắm nghiền đắm say 6.5đ

+ Dịch vụ cam kết:

- Bj khá tốt , tuy sinh viên không biết học hành bổ túc ở đâu nhưng mình cảm nhận khối em phò lâu năm xách dép cho em. BJ nút cán lưỡi luồn lách đá tách tách mình vẫn ấn tượng lúc e nó thồi kèn một tay vân vê hòn dái một tay vuốt đùi khích thích vãi. 8đ

- Hôn hít chắc chắn có, làm tình với e nó cảm giác không còn khoảng cách rất chân thật như người yên đúng nghĩa

- Tê vét: Có

- Bạo dâm: chắc chắn không

- Some: lại càng không

+ Rổ giá: 400k/1s (2s thì thỏa thuận)

+ Khu vực: Nguyễn ngọc vũ

+ Giá nn: 120k/2h

+ Thời gian làm việc: Vì là sinh viên nên không cố định rảnh lúc nào thì làm lúc ấy , e nó đang cần tiền chắc chắn sẽ chăm chỉ làm.

+ Cam kết: không công nghiệp, tráo hàng, cao su

Ai có nhu cầu cứ xếp gạch ở topic rảnh mình sahre.

Hàng ngon quá bác ơi. Êm đã thanks + tín dụng gửi bác, mong bác sớm cho đi địt em nó cái nhé
Thanks again

checker nhỏ tuổi

SCAM
CẢNH BÁO

LX Credits
0
USD
0
Bác cho em xin số em nó với ạ, sẽ check ngay khi có số, em cám ơn bác nhiều

Ngày.không.em

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
83
USD
0
Thơm quá, đã thank b cho e xin số nhé, e check gấp trong hnay :d

vuonggia333

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
89
USD
0
Xin số em nó với bạn ơi. Làm nuôn cho nóng. Tks

VuKhucTinhNong

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
87
USD
0
Chúc mừng chủ thớt ngon trym, rảnh inbox mình nha.

nguabach80

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
1
USD
0
Em nó trông to cây phết nhỉ. Chờ thêm rp rồi qd
Thanks 4 rp & pic

chimcudicheck

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
44
USD
0
Trái phãi đã đầy đủ, e xin thông tin em Hana nhé!
Tks pro

ndtdt

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
47
USD
0
thân hình siêu kích dục. mông vú quá chất. cái nhồn em mới to làm sao. thớt share cho mình nhé. thanks!

Thuonglam_tocdaioi

Dân Chơi
Verified

LX Credits
0
USD
0
Chúc mừng chủ thớt ngon trym, rảnh inbox mình nha.

kakahoho

Còn trinh
Verified

LX Credits
91
USD
0
bác cho e 1 slot ngon chim nhé đa thk và td ạ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke