[ACGJV-001] Mai Hanano/Yumi Kazama – Mature Woman’s Garden [Censored]

Thảo luận trong 'Phim Sex VIỆT SUB - English Sub' bắt đầu bởi Xích Vân, 11/3/12.

1. Xích Vân

Xích Vân <div style="background: url(http://server5.upload6

tạm thời ko có vì link mf h nhanh die lắm em à, dow thử torrent đi tốc độ cũng ko thua mf đâu :)

thân !

2. BoySanhChoi

BoySanhChoi Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Hiện giờ theo mình thấy thì hơn hẳn MF 1,02 Gb tải về trong 20 phút cùng đường truyền này tải 6 file song song = IDM cũng mất 30 phút mới xong ! Có điều mọi người, nhất là mấy bạn mới dùng Torrent lưu ý phép lịch sự tối thiểu là đừng tắt torrent hoặc xóa file lưu trên torrent sau khi down xong ít nhất 1 ngày để người khác cùng có hàng như mình !

Mẹo nhỏ là định cất file film ở đâu thì ngay khi bắt đầu tải về chọn đường dẫn lưu vào đó sẵn để tránh tình trạng lưu vào thư mục download xong rồi move đi chỗ khác, làm vậy dù bạn có ko tắt torrent thì cũng chẳng ích gì cho người khác !

Một ngày không xa chúng ta sẽ buộc phải dùng đến torrent cho tất cả những thể loại nội dung như lầu xanh hiện giờ ... vì vậy hãy bắt đầu tập làm quen kẻo sau này bị tình trạng cấm IP lại chưa hiểu vì sao !

Chúc các bạn vui !

3. BoySanhChoi

BoySanhChoi Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Các bác cho bé góp ý xíu : Nên chăng ta chọn film có nội dung để dịch và không che như thế sẽ càng thu hút nhiều khán giả hơn và tất nhiên công sức bỏ ra sẽ đc bù đắp đúng mức hơn ! Rất cảm ơn bà con cô bác anh chị em đã cố gắng cống hiến !

4. Xích Vân

Xích Vân <div style="background: url(http://server5.upload6

bạn xem chưa mà phán 1 câu ngớ ngẩn thế, trong phim có câu nào tiếng anh à??

5. Ducbeou

Ducbeou Đại Gia Lầu Xanh The VIP

Để film này mai một thì rất phí vì nội dung loạn luân rất ư là kích dục, chỉ có mỗi khoản không xuất vào bím và chơi tập thể mà thôi (chắc để dành tập 2 chăng?)

Do vậy tui sau khi down được từ MF đã xoá đi, khi có torrent lại nổi hứng down về lần nữa và up lại lên MF phục vụ các pác chậm "chân giữa" chưa kịp down. Xin mời thưởng thức bản sub Việt!

Pass: để tôn trọng chủ thớt, tuy nhiên pass dài quá MF bị khìn không nhận được, do đó đành để tạm

lauxanh.us

Mã:
    http://www.mediafire.com/?ts1a6ui9dvxwd

Down nhanh kẻo trễ, vì chẳng biết MF xoá file bất tử lúc nào.

6. gynlam328

gynlam328 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Em là lính mới
    Mấy bác cho em hỏi đọc topic này em thấy mấy bác đề cập MBBG gì đó. Cho em hỏi MBBG là viết tắt của từ gì thế ?

7. cinchona

cinchona Còn Bú Sữa Mẹ Verified

coi rồi nhưng vẫn cứ phải cám ơn team SUb nhiều nhiều hihi !

8. jack123

jack123 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Thanks mọi người, nhờ mọi nguòi dịch mà bộ phim đã hay hơn

9. vuaofvolam

vuaofvolam Còn Bú Sữa Mẹ Verified

không biết bộ này còn không cho mình xin lại link với

10. sambruni111

sambruni111 Dậy Thì Verified

hay lắm tks nhóm dịch nhiều

11. dragon.nguyen

dragon.nguyen Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Nội dung hơi ghê nhưng coi đúng bài