1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Ăn Chơi Miền Trung và Cao Nguyên . NHỮNG BÀI VIẾT HAY- HÌNH ẢNH ĐẸP ẤN TƯỢNG NHẤT !

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Miền Trung và Cao Nguyên' bắt đầu bởi King of Hell, 14/4/15.

1. Nobita.ntb

Nobita.ntb Còn Bú Sữa Mẹ

Khu Tây Nguyên buồn gì đâu.
    Kon Tum toàn massage tào lao k, chẳng được em nào. BJ thằng em mình nó mệt rồi xìu luôn :v
    Gia Lai cũng có hàng mà thử vài em toàn thái độ công nghiệp k hà, chán bỏ xừ
    Anh em có kinh nghiệm khu này share chô mình một ít.
    Trên này cũng chẳng có bang hội anh em giao lưu tí nhỉ

Trucnhan1987 thích bài này.
  2. laothat7

laothat7 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Bác nào có hàng ở đà lạt share với ak

3. Langtu12345

Langtu12345 Còn Bú Sữa Mẹ

E đang công tác km52 bác nào có hàng cho e xin ạ

4. Trucnhan1987

Trucnhan1987 Còn Bú Sữa Mẹ

Em kính mong các cao nhân nào bit nhiều hag bmt thì share cho ae hoặc lậpnp topic cho ae được nhờ ạ ,chứ lần nào cũng phải lên sg thì uất quá, trước em có đọc 1 bài viết về bmt rằng các nhà điều hành ở bmt ra luật cấm tất cả các em hàng ở bmt cho khách sđt ,nên dù đi check gặp em ưng ý thì cũng không biết đến khi nào gặp laij vì sđt các em xài vài ngày là bỏ, hơn nữa cũng không em nào dám xé rào vì sợ ndh phóng toả hết đất sống , ae checker bmt thì suốt ngày lại lao lên diễn đàn gõ :Xin hàng bmt .Thực tế là thế ,vậy kinh mong các bác tìm giải pháp gỡ rối vấn đề đang và đã tồn tại nhiều năm ở bmt , để ae checker bmt không phải mỗi lần nhắc đến bmt là xấu hổ và không phải cứ chào cờ là canh giờ bắt xe lên sg giải quyết ạ .đôi dòng chia sẻ bức xúc ,có gì mong các bác thông cảm bỏ qua cho.

5. traidam93dn

traidam93dn Xem Sex Lần Đầu Verified

mong sẽ có nhiều bài hay để ae TD thưởng thức và lấy làm kinh nghiệm

6. Phi cong quy nhon

Phi cong quy nhon Xem Sex Lần Đầu Verified

Rất hay và ý nghĩa..mong mn phát huy tinh thần

7. vancodon

vancodon Xem Sex Lần Đầu Verified

Hzzz mấy bác bmt dấu hàng ghê wa xin mãi k cho sdt . Mấy em cần tiền đi khách để ae giúp dỡ mà giữ con hơn giữ vk. Có ông còn đòi phí share thật vkl trai bmt

8. Tân Nhị Ca

Tân Nhị Ca Long Ẩn Sơn Khê The VIP

Lâu rồi ko thấy Cập nhật bài mới nhỉ

9. CÙI MÍA

CÙI MÍA I'm Gifted , So Are You ! The VIP

Chuẩn luôn ...!

Đang tải...