1. Để tiện cho việc đăng ký nick, BQT khuyến cáo các bạn nên sử dụng Yahoo và Hotmail
    Nếu bạn dùng GMAIL để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục spam của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn
  2. Từ ngày 22/11/2017, Nhằm mục đích hạn chế comment ảo, bump bài. BQT ThienDia đã dừng chức năng comment trong các thread tại TTSH.
    Mọi thắc mắc, review, khen, chê, đánh giá. Member vui lòng comment/mở topic tại KSCH. Xin cảm ơn
  3. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

300K TDH-NTĐ Anh Thư 0519 Xì Tin Đáng Yêu, Cực Tình Cảm, Services Cực Ngon

Thảo luận trong 'Gái Gọi Khu Trần Duy Hưng, Nguyễn Thị Định' bắt đầu bởi ACMB6, 8/5/18. 12 333

1. ACMB6

ACMB6 Mất Trinh Checker LX
    117/174

[​IMG] Anh Thư 0519
    [​IMG]300k/shot
    [​IMG] Gái gọi Hà nội
    [​IMG] 0984420519
    [​IMG] lấy số ở Thiendia
    Nhà nghỉ120k/2h, có thang máy
    [​IMG] Trần Duy Hưng
    [​IMG] 1999
    Xuất xứNghệ An
    Cao162 cm
    Datrắng trẻo mịn màng
    Mặtxinh teen, duyên dáng (7d)
    [​IMG]vú vừa tay săn chắc, ti nhỏ xinh (7d)
    Eoeo thon nhỏ đáng yêu (7.5d)
    [​IMG] to, cong, doggy ngon (8.5d)
    Bímbướm non khít có cà vạt do cơ địa, nhiều nước
    ServiceHôn môi (đk hơi thở phải thơm tho)
    Vét máng
    HJ, BJ, tevez 69
    [​IMG] 40 phút / lần phọt
    [​IMG] 12h - 24h hàng ngày
    Đánh_giárất ngoan ngoãn, dịu dàng tình cảm, nhiệt tình, kỹ năng làm tình rất điêu luyện, chiều khách, không láo, không tráo hàng

Link report tham khảo :
    http://thiendia.com/diendan/threads...nh-xi-tin-vu-buom-mong-qua-ngot-ngao.1157181/

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    TDH-NTĐ Thuỳ Anh 9531 Dáng Ngon Xinh Hiền Tình Cảm SV Tuyệt Vời Gái Gọi Khu Trần Duy Hưng, Nguyễn Thị Định 18/4/18
    TDH-NTĐ Hà Phương 6624 Hàng ngon bổ rẻ, tình cảm Gái Gọi Khu Trần Duy Hưng, Nguyễn Thị Định 5/4/18
    TDH-NTĐ Bảo Anh 5049 Nhẹ nhàng, tình cảm Gái Gọi Khu Trần Duy Hưng, Nguyễn Thị Định 4/4/18
    TDH-NTĐ Anh thư 1478 JAV nhật Gái Gọi Khu Trần Duy Hưng, Nguyễn Thị Định 26/1/18
    TDH-NTĐ Mai Anh 9062 hàng mới tinh. Non ngoan, tình cảm Gái Gọi Khu Trần Duy Hưng, Nguyễn Thị Định 18/9/17

2. Hungvypn

Hungvypn Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    37/87

Thanks for rp .

trainhangheo93 thích bài này.
  3. luuphinhi

luuphinhi Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    37/87

E này ngoan.hôn môi vét máng đủ cả

4. Girrard Perregaux

Girrard Perregaux Biết Quay Tay Verified
    67/87

Rp trả bài của bro @*shootingstar* cho ae tham khảo : http://thiendia.com/diendan/threads/feedback-em-anh-thu-ms0519-ngon-chym-co-anh.1164009/

Em xin phép copy paste lại bài phát, cố gắng nghiên cứu và post bài cho đúng, nốt lần này ko đúng vẫn bị close thì thôi ạ, tại lỡ nói là sẽ feedback cho e nó rồi.

Chào các đồng dâm,
    Em thì cũng ít khi viết feedback nhưng hnay xin dc feedback em Anh Thư vì khá hài lòng
    Đầu tiên cảm ơn bác @Girrard Perregaux vì đã share số, giữ đúng lời nói hôm sau đã xách chim lên và đi.
    Đầu tiên nhắn tin cho mấy em từ sáng sớm nhưng ko ai nt lại, mất 2 tiếng sau mới có tin em Anh Thư, cũng hơi khó chịu tý.
    Hẹn tại nhà nghỉ NC1 sau 1 vài tin nhắn, vào tắm táp sạch sẽ thì 5p sau em ý lên.
    Em gõ cửa bước vào phòng mặc 1 váy trắng, mình khá ưng ý gu ăn mặc của em, đánh giá có một chút mụn nhưng ko quá ảnh hưởng, nhìn được. Em ý vào cời quần áo và lên nằm với mình 1 lúc nói chuyện, không giục giã, điểm +,
    Về servied thì đúng như bác bánh quảng cáo :
    - Cho khách hôn môi : Có ( Với khách lịch sự vệ sinh răng miệng sạch sẽ, ko rượu bia thuốc lá và mang theo singgum ) chắc mình sạch sẽ lên em ý khá nhiều tình 1 điểm + nữa
    - Cho khách hôn vú : Có
    - Cho khách bóp vú : Có
    - Cho khách vét máng : Có
    - Cho khách chơi lỗ nhị : ko
    - Cho khách xuất tinh miệng ( Cum In Alo ) : Ko
    - BJ : Có
    - HJ : Có
    - Dọn wc cho khách : Vs sạch sẽ thì Có
    Sau khi đánh chén lần 1 thì mình vẫn còn khá thèm thuồng và bảo em làm shot 2, tuy nhiên em ý lại có khách hẹn, buồn bực định mặc quần thì con chym mách bảo, bảo thôi em đi khách đi rồi quay lại vs anh, em ý dạ rồi đi. khoảng 30-40p sau em quay lại và không uống phí, lần 2 em ý với mình phối hợp khá nhiệt tình. Lần 2 em BJ cho mình khá lâu và sướng, hehee, và mình out trong tư thế dogy. Lúc ý tầm giữa trưa 1h30 gì đó, em ý mệt quá nằm ngủ luôn trong tay mình, 15p sau em ý tỉnh dậy mà thế nào thằng bé của mình cũng tỉnh dậy theo, 2 anh em thay nhau tắm rồi em ý vào mặc quần áo mình bảo làm tăng 3 em nhé =))). Em bảo trời ơi, em chưa thấy ai làm 2 tăng liên tiếp mà vẫn còn chổng ngược như anh thế kia. sau 1 hồi thì 2 anh em thương lượng đi về vì đói, em nhẹ nhàng hôn lên thằng bé và hẹn gặp lại.
    2 anh em cùng xuống vừa đứng vừa ôm nhau trong thang máy ko dời,
    Xuống thanh toán thì mình cũng ngạc nhiên vì tiền nhà nghĩ khá rẻ 120 cho khoảng 2 tiếng hay hơn gì đó, mình ko nhớ rõ,cữ nghĩ phải ít 2 loét. lúc đầu lên thì thấy cơ sở ở đây hơi bình thường thậm chí hơi sơ sài, đồ ko dc đầy đủ lắm, lúc lên còn thấy mấy phòng phải đang sửa điều hòa dg ống nc gì đó , còn nghĩ hnay chán rồi, nhưng vẫn là 1 buổi đi check tuyệt vời.
    Tags seo :
    gai goi
    gai goi ha noi
    tran duy hung

Link bài em ý đây nhé:
    http://thiendia.com/diendan/threads...nh-xi-tin-vu-buom-mong-qua-ngot-ngao.1157181/

Đang đợi ăn uống xong r đi check tiếp mấy em của bác @Girrard Perregaux còn lại xem ntn, mặc dù rất chim ưng em Anh Thư và sẽ gặp lại, nhưng hiện để check mấy em kia đã.

5. Girrard Perregaux

Girrard Perregaux Biết Quay Tay Verified
    67/87

Phản hồi của bro @Kỹ Thuật Số Học :
    E này rất nhiệt tình. Đág đồng tiền bát gạo
    E check lúc 2h chiều mà. Rất hấp dẫn. Ôm ấp như ny. Âm thah rất chân thực

Phản hồi của bro @quachtính979 :
    Em này mới set kèo thứ 7 vừa rồi, tại nc1 chắc ai cũng biết. Đợi hơi lâu 35', đã định về thì e nó đến. Thái độ tốt, xl rối rít hôn tình cảm. Em này nhỏ người, mông khá vú cũng hơi nhỏ, bím có cà vạt nhưng giao tiếp tốt, sv khá tốt có wc. Cắm con ku vào nhấp mấy cái thì em nó nhăn mặt nói hơi bị rát vì abc j đấy. Thấy tội em nó nên bảo thôi em BJ cho a ra vậy. Thế là mình làm quả CIA cũng rất phê.
    Tổng thể là thấy thoải mái khi đi vs em nó, chắc phải làm vài nhát nữa bù lần này kkk

Phản hồi của bro @adonis_1102 :
    Mới đi chén em A Thư về.
    Túm lại fake được 80% so với hình. Đánh giá thái độ ngoan , teen nhí nhảnh.
    Hợp giá tiền.

Phản hồi của bro @Dandy is coming :
    Em này mới ở quê ra, sv tốt thái độ nhiệt tình với khách. Tuy nhiên cặp loa hơi bé khiến em hơi tiếc kaka, đã có caravat 1 tí rồi.
    Nói chung ổn trong tầm giá, sẽ gặp lại em

6. Đường Thiên

Đường Thiên Mất Trinh Verified
    37/87

Mới check em nó hôm qua. Teen, ngon, non và rất nhí nhảnh, đáng yêu nhiệt tình. Bím có tí cà vạt cơ địa nhưng rất non và khít. Ngực hơi nhỏ chút nhưng đánh giá cao thái độ ngoan ngoãn nhiệt tình, hôn môi nồng nhiệt luôn. Góp ý nhỉ cho em nó nếu không bận có hẹn khách khác thì nên nằm lại vài phút với checker sau khi xong việc sẽ được đánh giá cao hơn.

7. Hungvypn

Hungvypn Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    37/87

Thanks for comment.