Bạn gái đòi chia tay khi đã mang bầu, giờ phải làm sao :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lovesex1101

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
87
USD
0
Em và bạn gái chia tay vì một lý do rất là củ chuối: chẳng là e về quê ngày 27 âm lịch, hôm trước có đứa bạn rao có vé ngày 26, đang cần đổi. Vì trước đó bạn gái bảo có thể sẽ đi về muộn nên dự định sẽ đi nhờ xe của một ng khác, và e đã đồng ý nên e mới có ý định đổi vé tàu. Sau khi e cmt trên facebook của người bạn định đổi vé tàu đấy, thì bạn gái e có nhìn thấy và mọi chuyện rắc rối bắt đầu từ đây. Sau khi nhìn thấy dòng cmt đó, bạn gái e tỏ vẻ không vui, bảo là e không quan tâm, không biết nghĩ cho e. Rằng thời gian trôi qua, e càng thấm là a không thương, không hiểu cho e gì cả. Do e và bạn gái trước đó đã có hiểu nhầm, và bạn gái e tâm sự cần có một người quan tâm và hiểu e, nên sau khi biết e có ý định đổi vé, đã bảo thôi chúng mình đừng yêu nhau nữa, nếu biết a như thế này thì thà chưa bắt đầu còn hơn.
Em vs bạn gái dự định năm nay cưới, và bạn gái e đang có dấu hiệu có bầu (chậm kinh, chóng mặt, buồn nôn, tức ngực..), dự định đi khám để cho chắc chắn, nhưng sau việc đó bạn gái e bảo sẽ không cưới nữa, e đã van xin rất nhiều nhưng cô ấy vẫn rất cương quyết. E đã hỏi, còn đứa bé thì ntn, cố ấy bảo sẽ có cách giải quyết của cô ấy nhưng sẽ không bỏ đứa bé.
Hiện tại, chúng e 02 ngày rồi chưa liên lạc vì e thấy cô ấy đang rất giận nên nghĩ mình im lặng một thời gian để cô ấy bớt nóng rồi tính tiếp. ít nhất là 02 tuần, rồi mới liên lạc trở lại, trong thời gian này để cô ấy bình tĩnh lại đã.
Giờ e post bài này lên đây để nhờ các ac đã có kn tư vấn nên làm thế nào để mọi chuyện êm đẹp, vì Tết năm nay e định qua nhà cô ấy thưa chuyện mà như thế này thì mất Tết rồi. Do tâm trạng k tốt nên văn hơi lủng củng, có gì mong các bác lượng xá cho.

lovesex1101

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
87
USD
0
Quan điểm của e là có thể do gấu nhất thời nóng giận nên mới có phản ứng như thế, và e tin là cô ấy đang có thai (đợt trước thử 02 vạch rồi), chuyện này càng để lâu thì càng bất lợi cho cô ấy và có lợi cho e do cô ấy không muốn người khác biết chuyện có bầu. E tính nếu cô ấy vẫn cứng thì sẽ nói vs mẹ cô ấy và a/c mọi chuyện để họ thuyết phục. E muốn hỏi các bác liệu Tết này có nên qua nhà cô ấy không vì cô ấy đã cấm e qua nhà rồi. Chân thành cám ơn các bác

Jun0hpt

Hoắng Soi =))
The VIP

LX Credits
438
USD
0
Xây dựng 1 lâu đài tình ái đẹp thì cần phải trải qua muôn vàn sóng gió nhưng vân kiên cố vững chắc trước mọi bão giông. Xây lên thì khó chứ gặp chút hiểu nhầm đập đổ phá đi thì dễ lắm. Nếu yêu nhau thì phải ngồi lại với nhau để nói cho nhau hiểu chứ ko phải im lặng. Bao kỷ niệm tình yêu đẹp vui vẻ hp mà vì chuyện cỏn con đó mà giận nhau có đáng ko? A còn muốn nói còn muốn giữ là vì a rất yêu và muốn qtam e và con. Nghe a đừng giận a nữa. ( bê nguyên văn vào học thuộc rồi giải thik vụ vé để cứu lấy ty của mình ô mà để 2 tuần nữa thằng khác nó qtam tán mất gấu đấy, 2 3 nốt bây giờ là quá lâu để lên giường r :))))

Số 1™

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
40
USD
0
Theo mình nghĩ thì hiểu lầm này ko lớn lắm , sẵn đây bạn có thể kiểm tra lại mối quan hệ này luôn đi . Bạn đã xuống nước mà bạn ấy ko chịu , thì bạn chịu khó coi thời gian tới cô ấy có ll lại ko . Còn bạn nói có triệu chứng có thai thì chưa chắc % nào đâu bạn . Dẫu biết là bạn nghĩ rằng có bầu thì mình tin là bạn đang thương cái bầu mà bạn nghĩ là con của bạn , nói đúng hơn là đang thương con của bạn đó . Chúc bạn tìm lại niềm vui nha .

hunter00901

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
86
USD
0
có nhiều người muốn đổ vỏ mà đổ không dc ấy chứ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke