1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. Từ ngày 22/11/2017, Nhằm mục đích hạn chế comment ảo, bump bài. BQT ThienDia đã dừng chức năng comment trong các thread tại TTSH.
    Mọi thắc mắc, review, khen, chê, đánh giá. Member vui lòng comment/mở topic tại KSCH. Xin cảm ơn
  3. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

300K Bella Bống 1192 Nóng bỏng

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Đông' bắt đầu bởi ACMB6, 8/7/17.

1. Đông Phương Bất Bại HN

Đông Phương Bất Bại HN Biết Quay Tay Verified
    7/87

Em này đúng là tuyệt vời dâm dục vãi các bác ạ em vừa bị em nó hiếp xong chân mỏi rã rời đang nằm trong nn.

divai thích bài này.
  2. manhthuongquan

manhthuongquan Biết Quay Tay Verified
    67/87

Sáng nay mưa gió ko làm đc j lên đi phệt em vẫn sướng như ngày nào, môi máng thoải mái tê cả hàng, đi để được cảm nhận tình cảm từ em.rất dễ chịu

3. hadaugau

hadaugau Dân Chơi Verified
    37/87

Cao su vkl. Gọi nó trước lúc đi 20p đến lấy phòng nằm chờ 30p đéo thấy dên chảng lẽ về phí tiền ks quá. Ks 150k đkm

onjzuka and minhkt92 like this.
  4. Dâm Nhất Thiên Địa

Dâm Nhất Thiên Địa Biết Quay Tay Verified
    7/87

Chắc bác hẹn em nó lúc em nó đang x dở với checker khác rồi, bác đợi chút là đc ko thì em nó lại có rp của checker đang x dở kia, em này rất dâm và ngon nhé em cũng thịt em nó rồi.

5. abc88

abc88 Dân Chơi Verified
    337/348

Hôm trước hỏi qua đêm bn e nó hét 2 củ sợ chạy mất dép :))

6. Dâm Nhất Thiên Địa

Dâm Nhất Thiên Địa Biết Quay Tay Verified
    7/87

đc cơn mưa giữa ngày chạy qua làm phát vs em nó vẫn ngon như hôm nào, hôn ngọt lịm :p;)

7. mvn1994

mvn1994 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    37/87

Tưởng em nó nkt chú nhỉ

8. kiddamvodoi

kiddamvodoi Chơi gái lần đầu Verified
    337/348

Trưa hôm thứ 5 vừa rồi mới gặp e, hôm nay mới rảnh viết rp được.
    11h bốc máy alo cho em, một giọng khàn khàn vang lên hẹn mình đến Nguyễn Xiển. Đánh giá như sau:
    - Về NN: nhìn cũng khá sạch sẽ. Lúc mới đến nhìn cái giá mà hết hồn, 150k/2h đầu. Phòng thì cũng nhỏ xinh thôi, khá sạch sẽ, tuy nhiên không xứng đáng với mức 150k. Với mình thì giá ko quá quan trọng, quan trọng là chất lượng đi kèm với đồng tiền mình bỏ ra, phòng đẹp thì giá đó cũng ok ngay. Cỡ như NN này chỉ 120k là hết cỡ. Cũng may khi xuống thì em lễ tân thanh toán cho mình 120k. Hóa ra bảng giá niêm yết không chính xác. Hết hồn.
    - Về giờ giấc: e bắt mình chờ nửa tiếng. Có tí không vui vì mình ko thích chờ lâu. Tuy nhiên khi em đến trình bày hoàn cảnh + thái độ tốt nên mình vui vẻ cho qua.
    - Về ngoại hình: dáng dấp đẹp, mặt xinh, nói chung ổn.
    - Về SV: e nó giới thiệu mình 3 gói SV. WTF. Quá ngạc nhiên. lần đầu tiên đi check gặp hàng có tới 3 gói sv với 3 mức giá khác nhau (3l, 4l, 5l). Mình hỏi chi tiết về các gói và em ý giới thiệu, đại loại là càng cao thì sv càng lâu, kỹ và sướng. Hôm đó, em kêu ko đủ thời gian để làm gói 5l (em ý nói sẽ như người yêu, thăng hoa 30 phút) nên mình chọn gói 4l.
    - Về skill: quá phê các đồng chí ạ. gói 4l, em nó ngậm kẹo bạc hà bj. phải nói là phê tận óc. THú thật lần đầu tiên mình gặp 1 em bj sướng đến vậy, dù mình check cũng ko phải ít. Nhưng đặc biệt nhất là skill co bóp lol của em ý. DM, mình lên nhấp mà em ý cứ hóp hóp, sướng ko thể cầm được nên sau vài chục nhát là mình buông súng, ko kịp chuyển thế. Quá lợi hại, trình của mình ko chịu nổi em ý.
    Điểm trừ là em có dùng keo.
    Nói chung là lần sau sẽ gặp lại để thử gói 5l xem sao. Tuy em làm tình phê, ko chê vào đâu được nhưng lại ko hợp gu cho lắm

ZKuBinZ thích bài này.