Bom Tấn Vol.7 - Đỗ đại học em Teen vô nhà nghỉ ăn mừng

Thảo luận trong 'Phim Sex Việt Nam Vietnamese Sex video' bắt đầu bởi ADMIN, 11/8/10.

1. ADMIN

ADMIN Free Sex For All Thành viên BQT

Như thường lệ, lần này LX Entertainment tiếp tục giới thiệu với các thành viên thân yêu bộ phim mới vô cùng đặc sắc và hấp dẫn. Như các bạn đã biết, LX trong năm qua đã đưa ra cho các bạn hàng loạt những siêu phẩm made in VietNam như : Tuấn anh & Quỳnh Nga, hs cấp III đi học thêm, cs Thu Trang.... đều để lại nhiều ấn tượng và sự đón nhận tích cực từ phía LXers.

Nhưng lần này sẽ là 1 cải thiện rât lớn ở siêu phẩm lần này. Chất lượng phim được đưa lên mức cao hơn hẳn so với các bộ phim trước, độ phân giải lên đến 720x480 (xem fullscreen rõ nét trên màn hình 17" :D). Âm thanh rõ nét hifi.
    Về nội dung & diễn viên chúng tôi xin giới thiệu như sau :
    + Nam diễn viên (là người gửi phim cho LX Studio) hiện đang là Chủ tịch HĐQT của một Cty khá lớn tại miền Nam.
    Nữ diễn viên hiện đang là SV đại học năm 1. Em tên là Lan Anh !
    + Theo lời kể của người gửi phim thì em trong phim thời điểm đó (hè 2009) đang được anh này chăn làm rau. Video đc ghi lại khi đôi này đi nghỉ mát.
    + Đến năm nay khi em này đã sang tay 1 gã khác cũng là lúc bộ phim được đến tay chúng ta. :D

LauXanh xin cám ơn các bạn trong thời gian qua đã gửi phim về cho chúng tôi. Và bạn nào có phim hay xin hãy gửi về cho chúng tôi !

Vui lòng click vào hình để phóng lớn - Please click on image to enlarge

Bản Xem Online
    Mã:
     magnet:?xt=urn:btih:SBJARGEES2AH4CPBGJRWZNIBMTSYG55L
    Link Mirro
    Mã:
    [url]http://4share.vn/f/3d09090d0a0a0b0d[/url]
    [url]https://www.fshare.vn/file/D47E58F8IMAA[/url]
    [url]https://mega.nz/#!Pd0STZ6Q!jJZ26XBkJ...hkcHPT4-TVjyio[/url]

Last edited by a moderator: 13/10/15
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Xin lỗi anh em về vụ bom tấn Vol 11 Phim Sex Việt Nam Vietnamese Sex video 14/10/12
    Bom tấn Vol.9 - Kiều nữ và đại bác Phim Sex Việt Nam Vietnamese Sex video 28/12/10
    Bom tấn Vol.6 - Ba chàng lính ngự lâm hội đồng em 18 Phim Sex Việt Nam Vietnamese Sex video 9/6/10
    Bom Tấn Vol.4 - Học Sinh Cấp 3 Chơi Hiếp Dâm Phim Sex Việt Nam Vietnamese Sex video 26/4/10
    Bom tấn Vol.3 - Học sinh cấp 3 đi học thêm Phim Sex Việt Nam Vietnamese Sex video 11/4/10

2. khoaidaotien

khoaidaotien Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Chủ Tịch HĐQT mà bỏ sức ra chăn một em rau thường thế...!?! Mà "em rau" này hình như biết mình bị quay phim hay sao ấy, cứ cúi gầm mặt xuống trong lúc làm tình. Nhìn cách làm tình không giống " rau và người chăn rau" lắm, giống hàng và khách thì đúng hơn...?!?! Một vài cảm nhận, nếu làm ai đó phật ý thì bỏ qua nhé.Dù sao cũng thank người gởi phim rất nhiều.

3. VBBCS

VBBCS Còn Bú Sữa Mẹ Verified

rất kết lời bình của admin nhưng xem phim ko thích lắm
    Ông này nuôi rau mà đeo bao ngay từ đầu. minh thường đeo bao khi chuẩn bi phọt hoặc có khi ko đeo. Cứ như là đi với cave ấy
    Thứ hai, với điều kiện và tư cách của chu tịch hdqt một công ti lớn mà rau thế này thì kém quá. Tôi chưa có chức vụ to như vậy nhưng hàng còn ngon hơn nhiều. Da thì đen, gần bằng da anh chàng, vú thì...
    Tóm lại hay nhất là lời bình :D

4. member542275

member542275 Guest

hotel room này bình dân và nhỏ quá. e thi như khúc củi làm tình miễn cưỡng, cố tình dấu mặt, body không nhìn thấy hết không đánh giá được. chơi rau mà bác này phải dùng condom (phải tự tay đeo vào). Bác chắc này bỏ tiền ra chơi rau chứ không biết chăn, huấn luyện rau. Không feeling bác nên e nó làm cho xong để get money, làm tình chán phèo. Bữa nào cân nhắc kỹ nếu được vinhxe sẽ gửi 2 clips cho Admin 2 em rau mà vinhxe chăn.
    Thank bác đã gửi cho Ad va a e chiêm ngưỡng.

5. 51job91

51job91 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

có đăng báo rồi đó
    Nam diễn viên đc report trên các báo
    bóc lịch vì tội truyền bá :D

6. dang

dang Còn Bú Sữa Mẹ Verified

em anh nao can goi cho em 01693888517
    :smilewinkgrin:em cao rao .1.m67 nguoi trang xinh gai .nhung em dang di hoc can tien phai nham mat lam lieu nen ai quan tam thi goi cho em nhe qua dem 3tram mot lan 1trạm ruoi
    ]

:hurray::troll:

7. AHHA

AHHA Biết Quay Tay Verified

Sao mới năm đầu mà em này đã đi kiếm tiền nhỉ???
    Chắc nhà em ý phải thiếu thốn lắm thì phải...

8. nam

nam Còn Bú Sữa Mẹ Verified

TINHDUC

CO CHUYEN VE CAI LON BI SUNG TO QUA

9. #linh_kute#

#linh_kute# Chơi gái lần đầu Verified

Link 4share cho ace kéo nè :)

10. XZSmjle

XZSmjle Đại Gia Lầu Xanh Verified

thanks ad
    để kéo zề coi thử
    down.......ing

11. congtu_chiuchoi

congtu_chiuchoi Mất Trinh Verified

phim này nghe lâu rồi, nay mới kéo về xem :)

12. traidepsg27t

traidepsg27t Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

phim này mình nhớ ko lầm thì đã xuất hiện cách đây khá lâu rồi .nếu cô ko đúng mong bỏ qua cho