1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Các bác cho em hỏi đây có phải là sùi mào gà ?

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi badboy96_GL, 12/6/18.

1. badboy96_GL

badboy96_GL Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Chỉnh sửa cuối: 12/6/18
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Đây có phải sùi Mào Gà không các bác sỹ, anh em ơi!!! Cứu vớt e Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 3/5/18
    Cho em hỏi đây có phải sùi mào gà không ạ. Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 20/1/18
    (Hà Nội) Cho em hỏi đây có phải Sùi mào gà ko? Và xin địa chỉ chữa Sùi mào gà tốt ơ Hà Nội ,hic Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 27/9/17
    Các bác cho mình hỏi đây có phải sùi mào gà? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 7/2/17
    các bác cho e hỏi đây có phải sùi mào gạ không ạ help me Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 28/10/16

2. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Hình mờ + bị che mất. Mà vị trí đó thường dễ đọng nước tiểu và cặn nên dễ lên hạt ngọc lắm. Bro xem coi phải ko nhé. Còn sùi thì thường lan ra rất nhanh. Nếu nó ko phát triển thì ko phải

badboy96_GL thích bài này.
  3. badboy96_GL

32/57

https://uphinhnhanh.com/image/1TzJLx
    Em bị viêm họng, do dạo này uống đá nhiều, lưỡi em mọc hạt như hình thì có phải smg không bác

4. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Chắc ko phải đâu. Khi nào thấy nó phát triển mọc đè lên nhau tạo thành khối lớn nhìn như súp lơ mới đúng. Từ cái nốt nhỏ đó chuyển qua lớn vài ngày thôi. Nếu ko thấy gì thì ko phải đâu

badboy96_GL thích bài này.
  5. badboy96_GL

32/57

Em
    Cảm ơn bác. Em vẫn chưa thấy nó mọc to ra.