cách làm cho con cu bạn dài thêm 1- 2cm

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi lam_gia_huy, 31/12/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lam_gia_huy

lam_gia_huy Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Trước tiên, con chim của chúng ta là rất quan trọng. Nhưng qua trọng hơn nữa đối với các cô gái là phải to và dài mới làm cho họ sướng được vì vậy mình đã nghiên cứu kĩ nên post bài này lên đây.
    Mình muốn share với các bác cách làm con cu bự hơn và dài thêm khoản 1 - 2 cm trong khoảng 3 - 4 tuần như sau:

Mình đã nghiên cứu rất nhiều tài liệu trên net, tuy nhiên sau khi áp dụng thực tế, mình thấy có hiệu quả mà không phải tốn tiền như những trang web quảng cáo, hiệu quả thấy prõ là "Nó" sẽ bự hơn và dài thêm khoảng 1 cm. Vậy Bác nào muốn làm "Hàng việt nam chất lượng cao" thì thử cách của mình xem thế nào.

Trước tiên mình nói sơ lược về nguyên tắc. các bác cũng biết cơ chế cương cứng của con cu là những mô xốp khi được máu dồn xuống nó sẽ cương cứng dài và bự hơn lúc bình thường. vậy vấn đề của việc làm cho con cu dài hơn đó là làm sao cho các mô xốp này phát triển hơn bình thường thì nó sẽ đạt kết quả như mình mong muốn. cơ chế cũng giống như các bác tập tạ để phát triển cơ, các cơ thì có số lược cụ thể và nhất định rồi, nhưng khi các bác tập tạ sẽ làm các cơ này phát triển to hơn và kết quả là nhóm cơ này to hơn ra sau khi các bác tập. và việc tập cho con cu của các bác cũng sẽ giống như vậy. mình nói trước cơ chế như vậy để các bác biết về tính khoa học của nó, vậy tập con cu như thế nào? các bác làm theo hướng dẫn như sau:
    khi con cu chưa cương cứng, các bác nắm gốc của con cu rồi vảy lên xuống một lúc khoảng 10 - 20 lần rồi buông tay ra khoảng 2 phút rồi lại làm lại như vậy 1 lần nữa (Lưu ý: phải nắm thật chặt) rồi buông tay ra chờ khoảng 2 phút. sau khi cu của các bác cương cứng rồi thì lại nắm chặt gốc của con cu (nhớ phải nắm thật chặt) rồi các bác lắc qua lắc lại theo chiều lên xuống và qua 2 bên khoảng 30 - 40 lần (nói 30 - 40 lần nhưng thực tế là rất nhanh vì các bác thường xuyên sục nên biết rồi he he) sau đó buông tay khoảng 1 phút rồi lại nắm chặt gốc con cu rồi cạ đầu cu qua lại vào 2 bên đùi khoảng 50 lần, các báclàm lại 1 lần nữa như vậy rồi nghỉ. khi các bác nắm chặt con cu các bác sẽ thấy tưng tức ở đầu cu vì máu bị dồn từ gốc đến đầu cu dẫn đến cảm giác như vậy. tuy nhiên đấy là nguyên nhân sẽ làm cho các mô phát triển to hơn.

Để kiểm nghiệm kết quả, đầu tiên các bác làm cho cu cương cứng bình thường rồi đo và ghi chú lại chiều dài cu của mình, sau khi tập các bác đo lại đi, các bác sẽ thấy nó dài hơn một chút xíu đấy, nhưng nó sẽ không ổi định được chiều dài đó lâu vì là lần đầu tiên các bác tập. tuy nhiên chiều dài sẽ ổn định sau khi các bác tập thường xuyên trong khỏang 3 - 4 tuần.

Việc tập cũng rất đơn giản, các bác có thể tập 1 lần trước khi tắm và sau khi tắm xong tập lại 1 lần nữa là được. có một điều cần lư ý khi các bác tập thì đừng sục cho xịt khí ra nhá vì như thế máu sẽ xuống ngay và không còn tác dụng nữa.

Thôi nhé chúc các bác tập thường xuyên và con cu ngày càng dài hơn. À có điều này mình cũng muốn nói nữa là sau khi các bác tập khoảng 4 tuần thì không những cu của các bác dài hơn mà các bác sẽ chơi được lâu hơn khi lâm trận. hehe

vài kinh nghiệm share cùng các bác

Mong nhận được ý kiến của các Bác Hehe......

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Cách làm cho súng dài Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 8/3/15
    cách nào làm cho cu to ra? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 5/11/13
    cách làm cho nàng luôn khao khát bạn (st) Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 24/7/12
    Cách làm cho ku em to, dài và dẻo dai Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 16/7/11
    các bro giúp dùm em cách làm cho con gái bắn ra với Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 21/5/08

2. pamkin

pamkin Guest

Bác Huy ơi! Cho em hỏi câu này nha! Thế các bác nào luyện võ lúc 14 tuổi thì đến bi giờ cu của bác đó dài đến đâu vậy bác? Em chỉ tò mò thế thôi! hihi chứ con gái Việt mà chơi hàng khủng chắc " banh xác" . Có gì bác Huy chỉ giáo thêm nha!
    Cám ơn bác đã chia sẻ kinh nghiệm!

3. pamkin

pamkin Guest

Àh, bi giờ thì em đã hiểu... tại sao phim sex các nữ nhân vật đều rên vì sướng! hihi
    Thế còn điểm G nữa mà, cách đó gần lắm mà! Mà em nghe nói chiêù dài và kích thước dương vật ko wan trọng bằng cách dạo đầu và ...

4. tooltoys

tooltoys Bộ Trưởng Bộ Ăn Chơi Verified

xin thưa các anh em là phương pháp ở trên lả vớ' vẩn ,ở các bệnh viện nam khoa nổi tiếng trên cả nước cũng chưa bao giờ công nhận và phương pháp nào vớ vẩn như ở trên :

Các phương pháp dùng tay hay dụng cụ hút, kéo để kéo dương vật dài ra chỉ gây hại. Kiên trì kéo dài xương có thể giúp xương dài thêm, nhưng kiên trì kéo dài dương vật chỉ giúp dương vật bị… liệt luôn. Kích thước dương vật được quyết định chính bởi kích thước của hai thể hang, đó là hai ống tròn mà vỏ là bao sợi còn ruột là các xoang chứa máu. Dương vật cương được là nhờ máu bơm thật nhiều vào trong ruột hai thể hang làm bao sợi bên ngoài giãn ra, đến một giới hạn nào đó (do “trời’ qui định) thì bao sợi không giãn nữa, mà máu thì vẫn cứ bơm tới, nên toàn bộ thể hang trở nên căng cứng. Nếu dương vật đang căng cứng mà dùng tay bẻ mạnh một cái thì bao sợi bị rách, máu trào ra, dương vật xìu ngay lập tức (y học gọi là dương vật bị gãy). Nếu bẻ hay kéo không mạnh lắm thì chỉ làm bao sợi nứt. Từ chỗ nứt hoặc là hình thành sẹo làm mỗi khi cương dương vật bị đau và quẹo qua một bên; hoặc là bao sợi bị nứt nhiều chỗ làm cho bao chỗ dày chỗ mỏng không đều, nên máu bơm tới chỉ làm dương vật phình to ra mà không cương cứng được.

Về phẫu thuật, do đoạn gốc dương vật dính vào xương mu bằng dây chằng, nên để làm nó dài ra, bác sĩ có thể cắt rời dây chằng này đi, giúp dương vật nhìn dài thêm 2-3cm. Thực ra nó chẳng dài hơn đâu, phẫu thuật chỉ làm 2-3cm nằm bên trong được “dời” ra ngoài. Để làm nó to thêm (đường kính lớn hơn), bác sỹ phẫu thuật có thể hút mỡ từ chỗ khác (ví dụ từ mỡ bụng) rồi bơm vào dưới da dương vật. Một cách khác để làm dương vật to ra là ghép da, tức là lấy da ở chỗ khác đem ghép vào dưới da thân dương vật.

Trên thực tế, những bệnh nhân được thực hiện các phẫu thuật trên đều quay lại kiếm bác sĩ vì… chẳng được như ý. Mỡ bơm dưới da sẽ dần dần (một vài năm) gom lại, tạo thành những cục u như quả trứng cút. Ghép da làm dương vật méo mó kỳ dị vì thân nó to ra nhờ da ghép, nhưng đầu vẫn như cũ (vì đâu có ghép da lên qui đầu được), nhìn rất bất đối xứng, khó coi. Cắt rời dây treo dương vật giúp nhìn thấy nó dài ra nhưng khi cương nó lại bị “rớt”, chĩa xuống dưới chứ không chĩa lên. Có hai bác sỹ người Nam Tư còn đem sụn sườn nhét vô giữa qui đầu và hai thể hang để dương vật dài ra, nhưng chỉ một thời gian là sụn tự tan mất, mềm nhũn.

Nói tóm lại, trời cho sao hưởng vậy chứ đừng mất thời giờ so bì vô ích. Hạnh phúc gia đình cũng như bản lĩnh của đàn ông chẳng bao giờ nằm ở chỗ đó.

Chỉ có gần đây trên thị trường thuốc xuất hiện một số loại thuốc được quảng cáo là có tác dụng tăng kích thước DV ,một số máy bơm hút chân không cũng được quảng cáo là có thể làm tăng kích thước DV nhưng chưa bao giờ được khuyến khích sử dụng cả .Kết quả cũng chưa ai kiểm chứng được cả .Vì vậy anh em nên quên ngay cái chuyên tăng kích thước DV vớ vẫn ở trên đi ,quan trọng là đầu óc và kỹ thuật làm tình chứ k phải là kích thước to hay nhỏ .Đã từng có nhiều trường hợp các quý ông phải nhập viện vì tự ý luyện tập các bài tập vớ vẩn như ở trên .Anh em cẩn thận!

5. macho

macho Xem Sex Lần Đầu Verified

xin cảm ơn bs đã tư vấn !!! :mad2:

6. ancomroi

ancomroi Còn Bú Sữa Mẹ Verified

To hơn nhưng chắc gì khỏe hơn, cũng giống như tập thể hình vậy, Lý Đức có thể hình khủng bố nhưng sức khỏe thì cũng bình thường thôi, đây là ông đó nói chứ ko phải tôi, vì tôi cũng có tập tạ ở trung tâm do Lý Đức huấn luyện.

7. tooltoys

tooltoys Bộ Trưởng Bộ Ăn Chơi Verified

vừa ngu,vừa hoang tưởng.Nếu có cách mà thằng ngu mày nghĩ ra thì các bệnh viện trong cả nước đã không phải phẫu thuật đối với các trường hợp muốn kéo dài DV.Mày nghĩ mày thông minh hơn tất cả bác sĩ à???Không biết thì im mồm đi.Đề nghị admin del tất cả những nick post bài bậy bạ ,không thì có ngày anh em sẽ có người làm theo những thằng ngu này mà mang tật vào người.

8. nambeo

nambeo Còn Bú Sữa Mẹ Verified

em dek tin:mad2:

9. anhbubu112

anhbubu112 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

sặc to thì dễ thôi em lúc trước ốm nhách giờ tập tạ mới lên 9 kg , các bác nào muốn cu to thì tìm cái ròng ròng trong vật lý đó ròng rọc đôi nha gắn cục đá nhỏ vô 1 đầu còn 1 đầu cột cu vào sau đó nắc cho nó nhổng lên cứ thế mà làm bảo đảm mai mốt cu mấy bác to lên ấy cũng như tập tạ to cơ thôi , chúc lầu xanh toàn mấy bác cu khủng long

10. Paladin13th

Paladin13th Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Luyện cơ bắp đúng là làm cho nó to ra thật nhưng cơ chế căng phồng của bắp và chym là khác nhau lam_gia_huy ạ :p

1 bên là căng phồng do sự co thắt cơ, muốn nó to thì ăn nhiều tập nhiều thì sẽ có thêm tí thịt
    Còn chym là do máu với áp suất cao khi bị kích thích sẽ ép chym của chú căng lên như thổi bóng ấy :D. Muốn nó dài ra thì chú xài thuốc tăng lực bán lậu ấy,tập như chú có ngày mất hàng ráng chụi =))

11. Paladin13th

Paladin13th Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Cái đó là do cu căng hết cỡ hay không thôi bác ạ.
    Đối với thằng hay chơi gái thì cơ thể điều tiết nhanh hơn và mạnh hơn nên vì thế mà chym luôn được căng nhất,còn những thằng ít quan hệ thì suốt ngày bẹp dí.Bác cứ mút cho nó 1 hồi là lại to như nhau ấy mà

Ngoài ra nếu tập luyện hạn chế Suất tinh sớm cũng sẽ giúp Cu to lên mức tốt nhất có thể.

12. babygiahuy

babygiahuy Xem Sex Lần Đầu Verified

hoan hô pác, giải thích thật là khoa học, tẩy chay thằng cha nội xạo quần ấy đi.

13. kissmevn

kissmevn Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Em dài 15cm cũng khá bằng lòng rồi, chỉ phải cái là hơi cong thôi >.<. Chắc khi nào phải đi uốn nó lại. Ở HN thì ở đâu làm các bác nhỉ ?

14. titmit

titmit Guest

muốn cu to thì mỗi sáng thữ dậy khi cu đang cửng thì cứ đậy vào thành giường vài phát hahaha cu to lên liền ah

15. sex04

sex04 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

tập làm sao để ko hạn chế xuất tinh sớm hả anh... ?

16. obinna

obinna Guest

Sục nhiều vào hạn chế xuất tinh ngay.hehe

nói thế thôi.đọc topic này nhé:

17. lam_gia_huy

lam_gia_huy Còn Bú Sữa Mẹ Verified

muốn cho khỏi xuất tinh sớm thì bạn nên thủ dâm nhiều vào. Nhưng đừng cho ra sớm quá. Cứ cầm cẹt làm tư từ nhiều lần lên.Đừng tập trung nhiều quá, cứ cầm sụt cho nó cứng lên.Nếu bạn suy nghĩ về sex thì nó ra liền à. Khi gần ra thì đừng sụt nữa. Để cho nó xuống rồi sụt lại. Làm khoảng 3 lần rồi mới cho nó ra. Làm nhiều lần như vậy là từ từ bạn chơi lâu ra lắm. Chúc chơi lâu ra cho con gái nó sướng. Nó sẽ cho mình chơi hoài lun. hehehehe.

18. coichobit

coichobit Em thích bị thông đít

theo mình thì chỉ cần tập cương cứng hết mức và kéo dài trong thời gian dài (được bao lâu thì tùy mỗi người, càng lâu càng tốt). quan trọng nhất là cương cứng thôi, ko được thoát tinh. Nói vậy thôi chứ cương cứng hết ga trong thời gian dài rất khó. tốt nhất vừa lên lauxanh vừa làm =))

19. KetThuc

KetThuc Chơi gái lần đầu Verified

Ko có cách làm cho DV to và dài ra khi đã qua tuổi phát triển.
    @chủ topic: Chú chém vừa thôi ko ace lại tưởng là chú...có vấn đề về não

Dr.2GUNS: Nhắc nhở bạn, bạn có nhìn topic này từ ngày tháng năm nào không mà còn cố tình đào mộ, còn tái phạm ban nick đó

Last edited by a moderator: 29/11/10
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.