1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Cách nhận diện và phòng tránh bánh mỳ PR hàng lởm.

Thảo luận trong 'Ăn chơi Hà Nội và Miền Bắc' bắt đầu bởi leedongtrung, 28/5/13.

1. leedongtrung

leedongtrung = Trym chuẩn quốc tế = Super VIP

Last edited by a moderator: 9/10/14
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Hàng Hạ long hải phòng Ăn chơi Hà Nội và Miền Bắc 11/4/17
    Hàng tươi ngon hà nội check và cảm nhận Ăn chơi Hà Nội và Miền Bắc 6/10/15
    Pr em linh gà 231.bác boyhokieu vào nhận hàng. Ăn chơi Hà Nội và Miền Bắc 25/2/15
    Trả hàng luôn và ngay e thủy NL bác Boy.CCTNN nhận hàng Ăn chơi Hà Nội và Miền Bắc 21/1/14
    CẢNH BÁO CẤP ĐỘ CAO VỀ HÀNG LỞM HÀNG LĂNG XÊ ẨU TẠI ACMB Ăn chơi Hà Nội và Miền Bắc 14/8/13

2. khonggia

khonggia Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Bài viết dài vcl mà mình vẫn đọc hết được vì muốn xem cái PIC :).

omaimo thích bài này.
  3. rocket2012

rocket2012 Chơi gái lần đầu Verified

kinh nghiệm của bác tuy đơn giản nhưng ko phải ai cũng biết, cái hình nó làm mờ cái đầu của checker mà bác.

4. Mr.NaKaTa

Mr.NaKaTa Mất Trinh Verified

bài viết rất bổ ích. cảm ơn a nhiều nhá

5. dungnt82

dungnt82 Dậy Thì Verified

Bác viết rất đúng, rất hay và chuẩn.
    Nh phần lớn ae checker đều là dân đi làm nên làm sao có nhiều time để mỗi lần check lại xem từng ly từng tí được hic hic.
    Mình thì sau khi có số, thì dùng google để tìm kiếm các rp về hàng sau đó qd check or no.
    Dù sao vẫn cảm ơn bác.
    Nh giá như thiendia.com co bang ds các bố mì nghiêm túc thì tốt.

feloi1102 thích bài này.
  6. dontask6996

dontask6996 Dân Chơi Verified

Quá chuẩn quá chuẩn :D. Các checker có người viết cho để đọc mà vẫn ko rút được kinh nghiệm thì chịu rồi.

7. hamvui122

hamvui122 Mất Trinh Verified

Bài viết ý nghĩa mà dài dòng quá đâm mất hay lên đây lên viết ngắn gọn xúc tích dễ hiểu hơn chút nữa dù sao thank bác bác là tâm huyết đấy

8. tungngth

tungngth Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

BỔ ÍCH VÀ LÝ THÚ!
    HAY NHẤT LÀ SỰ CHIA SẺ NHỮNG KINH NGHIỆM VÀ SUY NGHĨ THIẾT THỰC CỦA BẠN VỚI ANH EM ( MÌNH CŨNG RÚT RA VÀI KẾT LUẬN TƯƠNG TỰ, NHƯNG LƯỜI QUÁ :(
    CHÂN THÀNH CẢM ƠN BẠN HIỀN

9. 30minute-1time

30minute-1time Đại Gia Lầu Xanh Verified

một checker chân chính, chân phụ không biết mệt mỏi....

10. cobaolau

cobaolau Phải chăng còn chẳng bao lâu ? The VIP

Bài viết chất lượng và hay vãi tuy có hơi dài tí. Thanks hai tay

11. Porscher

Porscher Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Thanks bạn, mình cũng có vài lần đi check mà có cảm giác hàng không giống như trong giới thiệu, nhưng không chắc chắn lắm nên lại thôi cho qua, sau khi đọc xong bài viết này sẽ có cơ sở để kiểm tra hàng hơn, hi vọng a e cũng thể, không phải chịu nỗi ấm ức khi bị lừa.

12. MrRoy

MrRoy Còn Bú Sữa Mẹ Verified

X_X em thật ko thể tin nổi, bác Lee phán như thánh phán

13. Cubuvina

Cubuvina K fí đời Cubu The VIP

Dọc tít tim đập rộn ràng tường sắp có món rau ngon, ai ngờ vào đọc được rất nhiều tâm huyết và kinh nghiệm xương máu của Lee :)

Tks for sharing :)

feloi1102 thích bài này.
  14. tranro

tranro Biết Quay Tay Verified

Đây đúng là một bài bổ ích và rất nhiều kinh nghiệm, anh em mới tham gia hoặc tham gia nhưng không đi nhiều tham khảo rất tốt. Chúc mừng bác.

15. hoa thuong Thich BJ

hoa thuong Thich BJ Đại Gia Lầu Xanh Verified

Thank Lee! Các newbie hãy đọc kỹ bài này và coi nó như là cẩm nang dành cho checker. Nếu làm đúng hướng dẫn, sẽ bớt anh em dính quả đắng khi đi check, và tất nhiên, sẽ giảm bớt lượng hàng lởm vẫn tung tăng ở khu vui chơi của anh em ta.

16. okletsgo

okletsgo Mất Trinh Verified

Có share không anh =)).Tks vì bài viết quá bổ ích,dd cần có những trụ cột như anh và bác Pamalat bên box MBBG cho ae new học tập

17. LaoNong7

LaoNong7 Biết Quay Tay Verified

ở một cuộc chơi có thể là hai kẻ đều được chơi. Song không vì thế mà kẻ được chơi luôn làm được điều mình muốn.
    Kết văn Luyện: đây là một bài đáng đọc cho bất kỳ ai. Đọc để hạn chế tối đa tình huống Bị chơi mà tưởng là sắp Được chơi..!
    tks!

18. Twister123

Twister123 Dậy Thì Verified

Thks bro. Bài viết hay.
    E chỉ đi hàng của 1 số bro uy tín trên Forum thôi ( nếu theo dõi 1 thời gian là biết ngay ai uy tín ai pr ngay), còn các bro " vãn lai" khác thì e chỉ theo dõi chờ rp của các checker khác rồi mới quyết:-j
    e cũng mới tập tọe làm checker e cũng đặt gạch đc share rồi nh chả bao h dám chuột bạch đi check cả. Toàn đợi sau 1 thời gian xem các checker khác Rp xem Thái đọ các em hàng ntn rồi mới đi. Ko thấy checker nào rp " phốt " gì thì mới đi. Đến nay cũng ổn, mới tập check đc 4-5 e cũng rất hài lòng.:d

LX mình phải đặt gạch chờ share. chứ bên GC e cũng hay lượn lờ xem ảnh chả bik luật của nó thế hay gì mà " sđt toàn đc Public công khai ", nhiều e PTS lung linh v~, toàn ảnh kiểu 1 mình hàng như bro " LEEDONGTRUNG " nói. Nhiều e bên LX e đaẹt gạch xin share mãi chưa đến lượt, sang bên kia thấy luôn số, nh đẹp đến đâu thì cũng phải xếp cuối diện xem xét check.

Ak mà e chỉ dám đi bên TDH + NKT thôi. Còn bên Kim Đồng nhiều phốt quá nên chùn[-X ĐT và KLM thì chưa có cơ hội check

19. vutotung

vutotung Dậy Thì Verified

Thanks bài viết hay, công phu! cho e hỏi mấy em hàng đóng
    dấu của anh thì có đạt chuẩn ko anh?????

20. autumn19891

autumn19891 Chơi gái lần đầu Verified

cám ơn bro đã chia sẻ kinh nghiệm bổ ích.
    H thì mình sẽ để ý hơn, công nhận là bro là người đi trước có khác. Nói rất chuẩn. Tình hình em là newbie, hôm qua nổi hứng đi check lần đầu. VÌ là lần đầu nên cũng bỡ ngỡ. Đã thế lúc em hàng đến thì thấy đéo giống như trong ảnh, xấu vl chim ko cửng nổi mà k biết làm như thế nào. Lần đầu đi check mà đã đen rồi, chả lẽ lại đuổi em ý về, thôi thì nhắm mắt đưa chim cho biết thế nào là checker vs cả cũng sợ đuổi em ý về k biết có bị úp k =)) =)). Xong em hàng lộ rõ công nghiệp lại còn đéo nói năng j, *** thì rộng vl, cavat các kiểu phang éo có cảm giác j, chỉ biết nằm im 1 chỗ. Lại còn cứ giục giã. Tụt con mẹ nó hứng. o_O
    Phải công nhận là cảm giác bị lừa ntn uất vkl :( Dù sao đây cũng là 1 bài học:( Cám ơn leedongtrung nhieu