1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Cách nói chuyện dâm với người yêu khi xoạc....

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi Em Là Trai Ngoan, 13/8/18 lúc 02:08.

1. Em Là Trai Ngoan

Em Là Trai Ngoan Biết Quay Tay Verified
    37/57

Tin shock: SOI CẦU LÔ TÔ MIỀN BẮC CHÍNH XÁC VỚI NHỮNG CON SỐ TỪ HỘI ĐỒNG XỔ SỐ MIỀN BẮC CLICK NHANH ĐỂ NHẬN SỐ MỖI NGÀY

Mới: Hướng dẫn sử dụng hệ thống report mới tại TTSH

Thật sự mình không biết đăng vào đây là có đúng hay không....mà cũng không biết đăng chỗ nào mới đúng...nên mn thông cảm nha...
    Tình hình là bạn gái mình bảo thích nghe người yêu nói chuyện dâm khi xoạc...nhưng thật sự là mình không biết phải nói như thế nào cả....kiểu sợ nói nhẹ quá thì không đủ hứng....nói nặng quá thì sợ bạn gái thấy mình quá tục quá kém sang k thích.....haiz....khổ tâm....
    Anh chị em làm ơn nói cho mình biết...mn nói chuyện dâm với người yêu khi xoạc như thế nào ??? chia sẽ chút câu chuyện...cho mình được học hỏi với....xin cám ơn.

aliden8h thích bài này.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    [Xin tư vấn] Cách tránh bệnh khi quan hệ với gái mại dâm Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 13/3/17
    Hỏi về cách kích thích người yêu Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 1/8/14
    Làm gì khi người yêu luyện công Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 14/1/13
    Chuyện không biết nói với ai ? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 2/11/12
    Muốn hiếp dâm người yêu? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 7/12/11

2. Nông dân 7x

Nông dân 7x Dậy Thì Verified
    2/57

Đã hứng lên rồi thì phải tục tĩu mới sướng bác đừng lo. Đại loại là :a địt e có sướng không, a địt nát lồn e nhé....

3. Annie@

[email protected] Biết Quay Tay Verified
    37/57

đọc truyện sex nhiều vô bác, như truyện 12 nữ thần, sói săn mồi

4. Rei Furuya

Rei Furuya Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

nhét đc chim vào rồi thì bảo a địt e có thích k :)) rồi cứ thế mà nói

5. Em Là Trai Ngoan

Em Là Trai Ngoan Biết Quay Tay Verified
    37/57

Ầy...tình hình thật sự thì mình với bạn ấy là bạn thân...chơi với nhau từ hồi cấp 2 cơ....
    Vẫn chơi thân tới tận bây giờ....Giờ thì mình cũng có bạn gái....Bạn ấy cũng có bạn trai....nhưng do tính chất công việc nên mình và bạn gái k thường xuyên gặp nhau đc....Còn bạn ấy thì càng ngày càng chán chuyện chịch xoạc với bạn trai.
    Chả hiểu sao 2 đứa nc chia sẽ cuộc sống rồi mình gạ xoạc cho vui, ai ngờ ẻm đồng ý thật....đại loại trong lúc chia sẽ thì có hỏi mấy câu kiểu thích chịch xoạc như nào, thích hàng họ như nào...kiểu kiểu vậy....thì ẻm có nói 1 câu là rất thích nghe bạn trai nc dâm khi xoạc nhưng thằng người yêu hiện tại thì cù lần chả bao giờ chịu nói.
    Vậy nên mình muốn tìm cách nào nc dâm mà đừng có tục quá....thật ra mình đăng bài lên chỉ mong muốn nghe các đàn anh đàn chị chia sẽ câu chuyện của bản thân...để mình có thể nghe và tìm hiểu xem có thể học hỏi được gì hay không thôi....
    Chứ theo quan điểm của mình thì cứ đi xoạc thử, hiểu nhau hơn rồi mới cải thiện sau.