Cảm ơn anh đã chia tay em nhé !

Ngọc_Thố

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
79
USD
0
Cơn gió hiu hiu lạnh của những ngày cuối đông bỗng chốc ùa về, như bao nỗi nhớ trong em dâng lên khi nhớ về anh trong những đêm không ngủ. Mới đó mà đã gần nửa năm chúng ta không gặp nhau. Không điện thoại, không tin nhắn, không hỏi han, không gì cả, kể cả tình yêu anh dành cho em nữa, cũng không còn tồn tại…

Dẫu biết xa nhau là một điều tất yếu, nhưng sao em vẫn khó bảo con tim mình quên anh. Vì em còn yêu anh hay do em chưa tìm được thứ gì khác lấp đầy khoảng trống. Có lẽ còn nhiều thứ em chưa tìm được, nhiều lắm, kể cả câu trả lời cho lý do chúng mình chia tay.

Ôi…Em khóc đấy à??? Đã bao lâu rồi em không khóc nhỉ, lâu rất lâu rồi. Thật nực cười khi bây giờ em vẫn còn khóc được, em cứ ngỡ mình đã mạnh mẽ rồi, có thể một mình bước đi mà không cần ai bên cạnh, có thể chấp nhận và quên đi… Nhưng, em vẫn là 1 cô bé, vẫn tính trẻ con hờn dỗi, vẫn không kiềm chế được cảm xúc và tình cảm của mình. Lớn rồi mà cứ hay mơ mộng, vẫn thấy chạnh lòng khi mùa đông ùa đến, vẫn buồn vu vơ khi thoáng nghĩ về ai, vẫn chạnh lòng khi những kỷ niệm của ngày xưa nay bỗng chốc hóa hư vô.

Những gì ngày xưa đó sao khó quên quá, dù em đã cố nhớ để mà quên. Anh hỏi tại sao em lại yêu anh. Em thật ngốc khi trả lời “Em yêu anh vì anh yêu em. Vì khi anh không còn yêu em nữa, em cũng sẽ chẳng thèm yêu anh đâu!”… Nhưng em đã lầm, khi anh không còn yêu em nữa thì lúc ấy em mới nhận ra mình đã yêu anh biết bao nhiêu, nhớ anh đến dường nào. Anh không còn yêu em nữa nhưng sao em vẫn cứ yêu anh…

Khi cuộc sống cứ xô ta về những bến bờ xa lạ, những nẻo đường chưa từng bước qua, thì suy nghĩ của ta về thế giới cũng sẽ thay đổi. Đời là vậy mà, có ai biết được chữ “ngờ”… Và cả những suy nghĩ của em về anh cũng thay đổi. Em vẫn còn yêu anh đấy, nhưng đã không cần anh nữa. Thời gian đúng là ông bác sĩ mát tay, bao nhiêu vết thương cũng lành lại, bao nhiêu nỗi đau cũng dần mất hết, và bao nhiêu kỷ niệm cũng đã nhạt phai…

Và thời gian cũng đã làm em thay đổi. Từ 1 con người yếu đuối hay dựa dẫm trở thành 1 người như em bây giờ đây. Tuy không dám chắc em đã trở nên mạnh mẽ, nhưng em chắc chắn rằng: sẽ chẳng có nỗi đau nào làm em gục ngã, không có con đường nào em không thể vượt qua và hơn hết, không có anh, em vẫn sống tốt.

Và bây giờ em có thể tự tin mà nói rằng :” Cảm ơn anh đã chia tay em nhé! :)

Hắc Long Vương

HẮC LONG BANG CHỦ
Verified

LX Credits
2
USD
0
Đôi bạn cùng...sướng??? :))

Anh nào thế em?

Tài Xế

Đại Gia Lầu Xanh
The VIP
Verified

LX Credits
100
USD
0
thick nhất câu *EM YÊU ANH VÌ ANH YÊU EM*I LOVE YOU ILOVEYOU

KANG LEE

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
142
USD
0
nghĩ làm gì cho đau đầu em,để thời gian mà đi shoping.đi chơi với bạn bè !

tình yêu nó thế mà,càng nghĩ càng buồn,
điều phải làm đầu tiên khi bị người yêu bỏ là tìm 1 người yêu mới ;) thuốc tiên đấy ! ;))

zxNeoxz

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
77
USD
0
anh đấy àh, phải là anh không, sao anh đi theo ẻm nào mà bỏ em vậy :((

không a thì ai, e không nhận ra a à :( a có theo ai đâu bọn nó theo a đấy chứ, thôi chúng mình lại về với nhau e nhé, yêu lại từ đầu đc ko

FC-THỦ ĐỨC

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
100
USD
0
không a thì ai, e không nhận ra a à :( a có theo ai đâu bọn nó theo a đấy chứ, thôi chúng mình lại về với nhau e nhé, yêu lại từ đầu đc ko

cầu chúc cho hai bạn hạnh phúc, cố giữ lấy cobe nha bạn
Mai lão kéo quân qua nhà bạn đòi lại đó=))=))=))=))=))

SWolf

♌Gã Điên♌
The VIP

LX Credits
168
USD
0

hihihehe_88

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
88
USD
0
Hãy để ngày xưa ấy thật hạnh phúc...Ngủ yên và trôi cùng thời gian...Em nhé :D

Tài Xế

Đại Gia Lầu Xanh
The VIP
Verified

LX Credits
100
USD
0

ĐAO_PHỦ

Nhị Gia Hồ Điệp Cốc
Verified

LX Credits
135
USD
0
Hôm qua người yêu cũ lại nt cho mình ,cảm giác đọc và chờ đợi tin nhắn vẫn như ngày xưa,có lẽ sẽ rất lâu nữa mình mới quên được cô ấy

ĐAO_PHỦ

Nhị Gia Hồ Điệp Cốc
Verified

LX Credits
135
USD
0
Em nói thiệt đấy,cứ mỗi lần nhận được tin nhắn của cô ấy là tim mình lại đập loạn lên anh ạ

Ngọc_Thố

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
79
USD
0
Thời gian có thể xóa nhòa vết thương, thời gian có thể mở ra những cơ hội mới cho ta nếu biết cố gắng thay đổi. Người thành công là người dám đối diện vs quá khứ và bước qua :)
Bài viết hay

cám ơn bạn :) :) :)

Tài Xế

Đại Gia Lầu Xanh
The VIP
Verified

LX Credits
100
USD
0
anh cũng iu e mà sao e ko iu lại a vậy???=((=((=((=((=((

NÓI THẾ MÀ NGHE ĐC SAO, YÊU CHÍT ĐI ĐC NÈ. I LOVE HOLA ILOVEHOLA
HIẾN THÂN CHO A RÙI MÀ GIỜ NÓI THẾ=))=))=))=))=))

ĐAO_PHỦ

Nhị Gia Hồ Điệp Cốc
Verified

LX Credits
135
USD
0
Em là nói chung thôi chứ không phải nói em,:d tưởg bũa đó cho anh ngủ với em là trừ hết nợ rồi=))=))

Tài Xế

Đại Gia Lầu Xanh
The VIP
Verified

LX Credits
100
USD
0
Em là nói chung thôi chứ không phải nói em,:d tưởg bũa đó cho anh ngủ với em là trừ hết nợ rồi=))=))

chưa tính tiền mua thuốc trị .......mà còn nói trừ hết%-(%-(%-(%-(

Oncidium

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
50
USD
0
Người yêu ơi vẫy tay biệt ly, em thênh thang trên con đường tình. Giọt nước mắt hãy lau thật khô tình yêu đã tan theo mây trời....Tôi mong em từ đây nhìn lại con đường em đi trên...đầy màu xanh :D

HAPPY NEW YEAR :D:D:D

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom