cạn lời

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

zetvn1

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
385
USD
0
chủ đề * cạn lời *
Vì sao ư , e k còn gì để diễn tả nó
Lên thiên địa cũng lâu lắm rồi , chỉ âm thầm theo dõi , 1 phần cũng vì e ngại : tính e nó hay sợ :)
Rồi 1 ngày e quyết định theo tiếng gọi con chim , đăng hình lên hình hot boy để tìm bạn tình , sau 1 ngày vật vã đợi chờ kết quả là hơn chục tin nhắn làm quen , vui lắm mấy ae à , mình cũng đx phết akkaka
Vì nhìu nên chỉ app 5 nick bất kỳ , trong đó có chị ,
Nt đx 2 ngày từ 5 nick lọc ra đx 3 nick , nhìu nên nó chảnh chó chứ k thì ế chết bà :) :)
Nt nói chuyện 1 thời gian , e như bị cuốn hút bở chị ấy , nt qua lại chat xxx , đủ kiểu cả , chị cũng mến e lắm , chị e nt qua lại rồi thik nhau lúc nào k biết , k còn suy nghỉ về tình dục nữa , chỉ nói chuyện trên trời dưới biển , nói mãi nói miết k biết chán là gì .. Haizzz
Rồi 1 ngày , e quyết thổ lộ t.c vs chị ấy . E bị từ chối , nhưng càng khó khăn e lại càng hăng máu , phải chiếm cho bằng đx trái tim nàng
Phải dùng biết bao nhiu chất xám mưa hèn kế bẩn ms lôi đx nàng vào đuờng ray tình ái của e , lúc tưởng chừng như 2 đứa đang rất vui thì e cúp liên lạc , chị ấy inbol đủ chổ ae à , con mồi đã vào tầm nhắm , e triệt hạ chỉ bằng 1 phát súng , anh yêu chị lắm , a sẽ k bỏ e đâu ,,,... Cô ấy k nói gì , chỉ khóc , trách hờn e , e yêu a e yêu a e yêu a , nghĩ lại mình hp thật ,
Thế là bắt đầu mối quan hệ , e định bay vào nam thăm
Cô ấy , nhưng cô ấy k cho , nói rằng e chưa sẳn sàng , cảm giác hụt hẩn lắm , suy nghĩ đủ cả , nhưng đợi chờ là hp mà kaka ,,
Cả ngày nt , cứ rảnh là nhắn , rồi e iu lúc nào k hay , iu say đắm , iu cuồng dại , e xoá zalo , cái zalo theo e nhìu năm vs bao nhiu cuộc tình , xoá cả fb , k vào thiên địa nữa , chỉ để cô ấy vui , hứa sẽ k iu ai nữa , chỉ cần có cô ấy là đx
Đang đắm say trong men tình , ôi thôi, cô ấy nói sự thật k muống lừa dối e nữa
Cô ấy , không * ANH Ấy LÀ GAY * e như bị dạp xuống tận cùng địa ngục k biết phải nói. Gì cả , hoang mang , lo sợ , hụt hẩn , e đã iu . Và người e iu tưởng chừng là 1 cô gái 26 tuổi thoáng chốc biến mất thây vào đó là 1 chàng , e như xụp đổ , trả biết viết gì nữa , người mệt nhừ , cú sốc quá lớn ..
Mấy a gay à dừng ngay việc giả gái đi , thật tồi tệ

CHUỐI NGỰ2

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
54
USD
0
Chốt lại... Tiên trách kỉ hậu trách nhân... gieo nhân nào gặt quả ấy...:D

Kuan Kai

Mất Trinh
Verified

LX Credits
68
USD
0
đau lòng hộ chủ thớt, em cũng éo thích gay, vì em muốn chịch cái LOL cơ!

GymBoyLUV

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
37
USD
0
bác coi chừng bị thử lòng nhe, ce giờ khôn lắm, toàn sợ ae chăn rau
Theo kiểu bị gắn mác trai tđ là này nọ không đáng tin tưởng

cfct

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
83
USD
0
Anh em xác định vào đây vui vui thì ok chứ để tìm bướm thì có vấn đề, bởi chị em trong này mặt mũi chả biết, tuổi tác cũng vậy, nhân thân lí lịch ảo tung chảo, trong khi ngoài đời thì gái đi đầy đường, sao anh em ko xuống phố mà tung hoành nhỉ.

Còn vụ chủ thớt, mấy bác gay vốn đã ko đc nhiều thiện cảm thì lại càng mất điểm sau những pha thế này.

Hồ Mỵ Tử

江 湖 儿 女 也 多 情
The VIP

LX Credits
2,198
USD
0
Mình thì chả hiểu tại sao các bạn post hình trong đó lại thiếu thẩm mỹ đến vậy cơ ^^
Chắc ko hợp nên trừ mấy topic Mr.LX ra thì chẳng xem cái nào hết.

zetvn1

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
385
USD
0
Chốt lại... Tiên trách kỉ hậu trách nhân... gieo nhân nào gặt quả ấy...:D
Lên đây up hình , chị e nài thik thì inbol , có lừa dối gì nhau đâu mà a nói thế , 2 đứa cảm giác iu thương nhau thì nói ra sự thật , cái gì e cũng kể , chat xxx e cũng quay cái bản mặt e vào cho thêm phần tin tưởng , e trả làm gì sai cả

zetvn1

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
385
USD
0
Anh em xác định vào đây vui vui thì ok chứ để tìm bướm thì có vấn đề, bởi chị em trong này mặt mũi chả biết, tuổi tác cũng vậy, nhân thân lí lịch ảo tung chảo, trong khi ngoài đời thì gái đi đầy đường, sao anh em ko xuống phố mà tung hoành nhỉ.

Còn vụ chủ thớt, mấy bác gay vốn đã ko đc nhiều thiện cảm thì lại càng mất điểm sau những pha thế này.
E lại thik cái kiểu dâm dâm của mấy chị em trong này , kick thik :) :) chắc do e có vấn đề , gái ngoài kia chán rồi

zetvn1

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
385
USD
0
bác coi chừng bị thử lòng nhe, ce giờ khôn lắm, toàn sợ ae chăn rau
Theo kiểu bị gắn mác trai tđ là này nọ không đáng tin tưởng
E đây thik thật , bên đó cũng thế , nt lâu rồi a à , thôi coi như kỷ niệm k bao zờ quên :(

Unnamed93

Còn trinh
Verified

LX Credits
80
USD
0
chia buồn thớt, chat xxx mà vẫn k phát hiện ra !!!

uhok

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
3
USD
0
Tiên trách kỉ hậu trách nhân...đọc hết rồi mình cũng cạn lời như thớt.

:p hối xưa mềnh cũng hay giả gái đi kua trai trên game, giờ bỏ roài... vì gái ngon hơn, abc xyz được, kaka.....

zetvn1

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
385
USD
0
Tiên trách kỉ hậu trách nhân...đọc hết rồi mình cũng cạn lời như thớt.

:p hối xưa mềnh cũng hay giả gái đi kua trai trên game, giờ bỏ roài... vì gái ngon hơn, abc xyz được, kaka.....
Cũng 1 thời au , cua trai ký sự kakaka

Needthegirl

Dân Chơi
Verified

LX Credits
84
USD
0
Chia cả vui lẫn buồn :D
Tình cảm trao ai cũng đc miễn là thật lòng.
Mà đã trao rồi đùng tiêc nuối, nhầm lẫn là chuyện quá bình thường!

uhok

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
3
USD
0
Cũng 1 thời au , cua trai ký sự kakaka

chưa đâu, hồi ấy còn hẹn đi đêm vs nó nữa, lòi ra là 1 thg vừa đen lại vừa hôi.... hên là ass mình chưa nở hoa...chưa mất quả thận nào. Haiz... ký sự hãi hùng thì đúng hơn.

chỉ 2 chữ thôi TÌNH DỤC trong phần CON.

xe_dap

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
85
USD
0
Đọc bào của thớt vừa buồn cười vừa thấy thương bác. Khổ lắm bác ạ, chổ này chỉ đê chơi, xã xì chét, chém gió linh tinh... nghiêm túc hơn tí là tư vấn về tình dục, cách tán gái. Bác lại đi sống thật ở xã hội ảo mới chết, trên này em phò nát tươm ra cũng có thể thành hoa hậu, toàn pro5 ảo. Em gái văn phòng, làm công ty nước ngoài....bla bla...mà có khi chỉ là con ất ơ, gái vô công rồi nghề. Đăng hình ở đây thì xác định là gặp Gay chắc cú bác nhé.Cuộc sống thật ngoài kia bao nhiêu gái đẹp, nhấc đít lên mà kiếm cho mình 1 cô gái thật đi bác

zetvn1

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
385
USD
0
Đọc bào của thớt vừa buồn cười vừa thấy thương bác. Khổ lắm bác ạ, chổ này chỉ đê chơi, xã xì chét, chém gió linh tinh... nghiêm túc hơn tí là tư vấn về tình dục, cách tán gái. Bác lại đi sống thật ở xã hội ảo mới chết, trên này em phò nát tươm ra cũng có thể thành hoa hậu, toàn pro5 ảo. Em gái văn phòng, làm công ty nước ngoài....bla bla...mà có khi chỉ là con ất ơ, gái vô công rồi nghề. Đăng hình ở đây thì xác định là gặp Gay chắc cú bác nhé.Cuộc sống thật ngoài kia bao nhiêu gái đẹp, nhấc đít lên mà kiếm cho mình 1 cô gái thật đi bác
Chắc cũng gái gú quá Zờ bị lại , cũng chỉ vui thôi , nhưbg iu mà a , nó tới lúc nào trả biết , k hỉu nổi mình

zetvn1

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
385
USD
0
Chia cả vui lẫn buồn :D
Tình cảm trao ai cũng đc miễn là thật lòng.
Mà đã trao rồi đùng tiêc nuối, nhầm lẫn là chuyện quá bình thường!
Dù sao 2 mấy năn trời ms biết iu k cần biết mặt mũi người đó ra sao , iu thật lòng , nhưng k vượt qua đx , nếu cô ấy là nữ kakak , tội cho chàng trai ấy , a ấy tự thú nhận vì k muống e phải đau khổ khi gặp , cũng vui mà cũng bùn , vui nhìu hơn , vì biết rằng vẫn có người iu thương mình ngoài gia đình ra , tiết là k đến đc vs nhau :)

Needthegirl

Dân Chơi
Verified

LX Credits
84
USD
0
Dù sao 2 mấy năn trời ms biết iu k cần biết mặt mũi người đó ra sao , iu thật lòng , nhưng k vượt qua đx , nếu cô ấy là nữ kakak , tội cho chàng trai ấy , a ấy tự thú nhận vì k muống e phải đau khổ khi gặp , cũng vui mà cũng bùn , vui nhìu hơn , vì biết rằng vẫn có người iu thương mình ngoài gia đình ra , tiết là k đến đc vs nhau :)
Tự chủ dần dần đi bro, nếu sống 80 năm thì cuộc đời phía trước còn dài mà :D

zetvn1

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
385
USD
0
chưa đâu, hồi ấy còn hẹn đi đêm vs nó nữa, lòi ra là 1 thg vừa đen lại vừa hôi.... hên là ass mình chưa nở hoa...chưa mất quả thận nào. Haiz... ký sự hãi hùng thì đúng hơn.

chỉ 2 chữ thôi TÌNH DỤC trong phần CON.
Kakak , a ơi cái váy kia đẹp quá , e thì k có tiền , ước gì , ước gì và ước gì balabala ,
Tuổi thơ nhưng bác chơi au mà ít tiền là lừa dối những thèn nhìu tiền kaakka , nghỉ lại vui thật

zetvn1

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
385
USD
0
Tự chủ dần dần đi bro, nếu sống 80 năm thì cuộc đời phía trước còn dài mà :D
Đời này mong gì tới 80năm e muống đc 50 năm nữa thôi , k chắc đx gì , ngồi đây chơi k khéo xe tải lao vào nhà , kakak
Cảm ơn a ha , e đang và sẽ tự chủ đời mình ,

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom