1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Căn phòng bên dưới. ( review thành truyện )

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi huynhxean, 6/8/17.

1. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified

Buồn cười mấy cái tên bác ạ :D:D:D

huynhxean thích bài này.
  2. đitìmchânlý

đitìmchânlý Còn Bú Sữa Mẹ Verified

thanks thớt, cố gắng đều tay nha

huynhxean thích bài này.
  3. huynhxean

huynhxean Dậy Thì Verified

Tên em thì sao mà buồn cười ah bác??? Xên=xean... Là tên em lúc còn đi tu nghiệp ở đông âu bác ạ. Tụi nó ko đánh vần đc như người việt nên cứ gọi là xên xên thôi...

doccocaubai and Kẻ Bất Tử like this.
  4. tremang

tremang Đại Gia Lầu Xanh Verified

Hay wua... tiếp đi bạn.

5. yeucodon

yeucodon Biết Quay Tay Verified

nay có post k bác ơi

huynhxean thích bài này.
  6. huynhxean

Em đang type bác ạ

7. Xích Long Đế Vương

Xích Long Đế Vương Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Ko hỉu lắmo_O Mà thoi bác viết sao thì tùy em chỉ có trách nhiệm đọc và soi thui :3

8. huynhxean

06.08.2017

Không biết các bác ở SG có để ý hay không! Dạo này SG xuất hiện nhiều thiêu thân thật! làm đảo lộn cuộc sống của rất nhiều gia đình, trong đó có gia đình em. Bon chúng không chỉ bay loạn xạ rơi vào đồ ăn thức uống mà chúng còn cắn rất đau và ngứa!

Gia đình em làm chuyên về bánh ngọt cũng chịu không ít phiền toái, nên ngày chủ nhật này ba em quyết định kêu đội diệt côn trùng của của công ty Pest master về diệt sạch lũ bọ đáng ghét ở trong nhà cũng như kho chứa bột làm bánh.

7h30 đội diệt côn trùng tới em phải lụi cụi dậy mở cửa kho cho họ diệt côn trùng trong kho trước đến tầm chiều họ quay lại xịt tiêu độc thêm 1 lần nữa.

17h00 họ vào nhà xin tiêu độc và khử trùng cho cả nhà. Thường thì họ phun tất cả các phòng chỉ chưa 1 phòng để tối cả nhà ngủ để tránh mùi thuốc. nhưng hôm nay họ chưa phòng của chị và phòng bố mẹ ( mẹ em đang bị ho ). Thế là tối nay em phải xuống phòng chị ngủ.

Cả ngày không online zalo, công việc tiếp diễn như cuộc sống thường nhật.

21h45

Cộc!!! cộc!!

Tôi: chị nay em xuống phòng chị ngủ nha! Phòng em mới phun tiêu độc hôi quá không ngủ được!

Chị: ờ chờ xí! Chị đang lỡ tay xí, lát 5p nữa rồi zô!

Tôi vào phòng chị, khung cảnh quen thuộc hơn từ khi nó xuất hiện nhiều trong các bức ảnh chị thủ dâm gửi cho tôi.

Đặt lưng xuống giường tôi và chị xoay lưng lại với nhau. Lúc này này chị mặc bộ đồ pirama như kiểu mấy bệnh nhân hay mặc trong viện!

Đèn phòng đã tắt! tôi và chị mỗi người 1 chiêc điện thoại… không khí im lặng tĩnh mịch! Hoà vào suy nghĩ riêng của 2 người.

Trươc lúc vào phòng tôi đã cẩn thận đặt điện điện thoại zenfone chế độ im lặng, thấy điện thoại sang đèn báo có tn zalo, không cần mở màn hình tôi cũng biết là chị nhắn.

Sunny: này xean! Đang làm gì? Cả ngày không nói với sunny câu nào?

Xean: hì ngày hôm nay bận quá, công việc tùm lum. Giờ thì xean đang đi ngủ ké!

Sunny: ngủ ké ở đâu á?

Xean: ở nhà người “quen “ hì hì.

Tôi vẫn cố tỏ ra bình thường, rằng tôi và chị chỉ là 2 người bạn ảo!

Sunny: hì lạ chỗ chắc khó ngủ héng! Vậy là tối nay không được ngắm cơ thể xean trần truồng rồi ☹

Xean: ah…ờ… thì….

Sunny: ah mà có được ngủ chung với chủ không kakaka

Xean: đang ngủ chung với lãnh chủ xinh đẹp hehe

Sunny: giá mà sunny được là lãnh chủ đó ha! Ngủ chung với xean… tới khuya xean ngủ say, synny sẽ tụt quần xean ra và mút cu xean thật nhẹ nhàng, tới lúc xean bắn ra sunny ngậm hết luôn, rồi ngậm cu xean mút ngủ tới sáng như em bé bú sữa vậy!

Xean: Sunny ơi! Sunny rất biết cách kích dục người khác đó! Làm xean khó chịu quá ah.

Sunny: khó chịu thì thủ dâm cho ra đi xean, đỡ liền!

Xean: có lãnh chủ ở đây mà! Nằm gần đấy!

Sunny: thì thủ dâm nhẹ nhẹ lén lén đi hahaha

Xean: thôi để dành… mai mốt xả với sunny vậy! giờ ngủ sớm thôi sunny ơi!

Sunny: ô cê xean! Xean ngủ đi

Xean: ờ! Sunny ngủ ngon!

Tắt máy! Tôi nằm cạnh chị tầm 10p. chị bật dậy nhìn sang tôi vẫn đang đọc báo chị bảo.

Chị: ê cu! Ngủ chung với em chị không có quen!

Tôi: sao không quen? Lâu lâu mới có một bữa, định đuổi em hả?? lên lầu hít mấy cái hơi đó vô sinh luôn sao?

Chị: không có phải! ngủ chung với em mặc đồ này khó ngủ!

Tôi: vậy thì thay đi, ai kêu mặc như mấy đứa trong viện.

Chị : ừ vậy chị thay!

Chị đứng dậy lấy bộ đồ trong tủ, đi ra nhà tắm thay. Tôi mãi đọc báo vụ triều tiên đòi tấn công mỹ + Neymar sang PSG 235tr $ nên chả để ý làm gì!

Lúc chị vào tôi mới giật mình, điện thoại rớt đập cả vào mặt. chị đang mặc bộ đồ ngủ sexy ren lưới nhưng hôm nay là kiểu khác! Bên ngoài có áo khoác bằng lưới phủ đến tận gối.

Cố nuốt một ngụm khí lạnh, tôi lấy giọng bình tĩnh :

Tôi: ọc! chị mặc gì như không vậy gớm quá! Thôi thôi lấy bộ đồ bệnh nhân mặc đi!

Chị: kệ chị thích! Mặc vầy thoải mái dễ ngủ! nhiều hôm chị còn chả mặc! ngủ đi ông cụ! nhiều chuyện quá!

Làm sao tôi có thể ngủ được sau bao nhiêu chuyện! bao nhiêu kích thích dồn nén từ tối đến giờ… tắt điện thoại mắt dán lên trần đếm từng nhịp rơi của dòng thời gian qua chiêc dồng hồ treo tường.

23h48

Chị giờ đã ngủ! cả căn nhà giờ chỉ còn mỗi tôi thức giấc!

Lặng lẽ xoay người nhìn về hướng chị! Hơi thở vẫn đều đều! bất giác trong tôi nổi lên vô vàn ham muốn! tôi thật sự muốn chiếm lấy chị, cùng chị một lần thoả hết đam mê! Nhưng tôi không dám! Tôi rất sợ, nếu chọn giữa nhục dục và gia đình thì tất nhiên với tôi gia đình vẫn là điều quan trọng nhất.

Nhưng nếu lý trí tôi đủ mạnh, tôi đã không phải dằn xé bản thân mình, hôm nay lí trí tôi đã thua! Thua trước thân hình người con gái xinh đẹp đang xoay lưng về phía mình, bờ mông cong lên chiếc eo nhỏ gọn hệt như giáng nằm của nàng tiên!

Không kìm nén được hít một hơi thật sâu để rồi nín thở! Tôi cuối nhích sát lại người chị, bàn tay chạn nhẹ lên vạt áo đang che phủ chiếc mông cong kia! Sờ thật khẽ, đến nỗi nếu có cảm nhận thấy cũng chỉ như cơn gió lay nhẹ mà thôi. Nhưng chỉ bấy nhiêu tôi đã thấy như muốn nổ tung rồi.

Giữ nguyên hiện trạng đến 1h30 sáng!

Tôi đã không còn chịu được lấy hết sự ngu dốt + tà dâm trong người, tôi khé ngồi dậy khom sát mặt mình vào mông chị mà hít một hơi thật sâu,

Mùi da thịt, mùi phụ nữ và hương thơm của sữa tắm làm đầu óc tôi mụ mẫm hết cả rồi…

Không còn nghĩ được nhiều tôi đưa tay xoa nhẹ bờ mông ấy, đè thật nhẹ vào nơi có cái lỗ mà mấy hôm nay tôi chỉ được thấy trên điện thoại. tôi cảm thấy nơi ấy của chị cũng ẩm ( không hẳn là ướt ). Có lẽ chỉ là ẩm sinh lý bình thường… được một lúc chị trở mình, kèm theo đó là một tiếng thở hắt! làm hồn vía tôi trở về với thực tại.

Tôi biết rằng mình đã đi quá xa cái giới hạn tự mình đặt ra. Vội vã ra khỏi phòng tôi vào nhà tắm xả hết tất cả những gì kím nén mấy tiếng đồng hồ qua. Tôi thấy mệt mỏi nhiều hơn là sung sướng!

Mắt tôi nặng dần, tôi về phòng lấy chăn và quyết định ra xe ngủ!

Ngày dài mệt mỏi! rồi những tháng ngày tiếp sẽ ra sao??? Làm sao ta đối diện! tất cả gói gon lại chỉ bởi 2 từ! MỆT MỎI!

07.08.2017 ( bí mật của chị ) review sau ạ!

9. hoang7

hoang7 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

.

huynhxean thích bài này.
  10. huynhxean

đã xong chúc bác vui!

hoang7 thích bài này.
  11. hoang7

hoang7 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Vừa đọc vừa gãi vì thiêu thân cắn :mad:

12. Ned

Ned Còn trinh Verified

chà càng ngày càng kích thích nhé :D

13. tinhmotdem1992

tinhmotdem1992 Dậy Thì Verified

Hay quá. Mai tiếp nhé thớt.

14. darkness113

darkness113 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

15. ocean2015

ocean2015 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Khó đi đến z rồi! :))

16. Siêu nhân mèo

Siêu nhân mèo Chơi gái lần đầu Verified

Kích thích quá ráng đều tay nhé. Thích hơn là đọc truyện mà hơi tí là đè nhau ra

Hung12345678 thích bài này.
  17. Mitmun94

Mitmun94 Còn trinh Verified

Thật hồi hộp. Tk chủ thớt

18. Chym to dần

Chym to dần Dậy Thì Verified

Hóng phần tiếp theo

19. luunhatphi01

luunhatphi01 Chơi gái lần đầu Verified

Hay lắm thớt

Hung12345678 thích bài này.
  20. thanhthanh