Cạo lông chim như thế nào???

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi joker!!, 26/9/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. joker!!

joker!! Còn trinh Verified

Em chào các bác ạ

tình hình là joker e lông chim quá nhiều. mỗi lần rau BJ toàn kêu ngứa miệng nên ko thọc sâu lút cán được. mất cả sướng.

AE ai biết cách cạo lông chim sạch sẽ mà ko bị xước hay chảy máu thì chỉ dẫn giúp joker e nhé

tks a lot

P/s: e đã thử cạo 1 lần. nhưng chỉ đc 10 ngày sau là mọc lại ngứa lắm. ko rõ là cạo xong có phải rửa nước gì cho nó lâu mọc lại ko nhỉ?

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Tẩy lông bướm thế nào? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 16/3/16
    Sung sướng như thế nào Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 10/7/14
    Cạo lông vùng kín như thế nào? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 20/9/13
    cạo lông chim bị chảy máu Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 27/4/13
    Có anh/chị nào cạo lông vùng kín chưa nhỉ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 23/4/12

2. KỵSĩKhôngĐầu

KỵSĩKhôngĐầu Trym Khỏe Trym Ngoan 2013 The VIP

Đã cạo là phải cạo thường xuyên, muốn cạo sạch và đẹp thì mu loại dao cạo 3 lưỡi. Còn ko thì đi triệt lông đi:))

3. dooping

dooping Còn Bú Sữa Mẹ Verified

ối dis :)) các bác trả lời kiểu này thì chủ thớt chết chắc. thật ra người châu á mình không rậm lông bằng mấy thằng tây (đã nhỏ hơn tụi nó mà còn ít hơn tui nó T.T), nên bác chỉ cần tỉa bớt những chỗ quá dài gây ngứa mũi hay ngứa họng của bgai là ok lắm rùi. còn chăm chút sắc đẹp thì là chiện của các nàng, các nàng rất siêng trong việc làm đẹp, có lần bg tui còn tỉa ra hình trái tim mới ghê :))

4. ngoichocodon

ngoichocodon Còn trinh Verified

mấy bác toàn xúi dại em nó không ak. bạn mua thuốc tẩy lông là đc roài. còn không thì cứ để yên như z

5. doctor_lx

doctor_lx Còn trinh Verified

ra mấy tiềm hàn khò đấy bạn
    đưa cho nó khò vài nhát là đảm bảo k còn lông mà gấu lại thích thôi
    chúc bạn may mắn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.