Câu lạc bộ kể chuyện nhìn lén *

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kiemkhach19

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
101
USD
0
Chào các bác! Không biết từ lúc nào mà tôi có cái đam mê nhìn lén từ chị em tắm, Tình nhân yêu nhau trong phòng trọ hay ngoài công viên, bờ sông cho đến nhà vệ sinh công cộng rồi lớn lên 1 chút thì thường đi công tác nên ngủ lại tại các nhà nghĩ tại các tỉnh lẻ cũng có cơ hội rửa mắt luôn. à mà quên nữa còn các em mặc vấy "lý sò" nữa chứ. hehe nói chung là nhiều lắm và có thời gian em sẻ kể các bác nghe từng chuyện một.
Các bác có chuyện nào hay cũng up lên đây cho anh em học hỏi nhưng nhớ là chuyện thật đó.
Mong các bác ủng hộ và nếu bác nào ko thích chủ đề này thì làm ơn đừng vào gây mất trật tự nha:coolgleamA:

kudenthui

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
50
USD
0
Mình có chuyện này muốn chia se, số là hồi còn sinh viên khỏang 1997 thuê 1 cái phòg trên lầu 2 của 1 cư xá gấn ngã tư Phú Nhuận, ở với 2 thèn bạn đồng hương tháng 400ngàn, dt khoảng 20m2. phòng ở khá rộng nhưng vách đc làm từ những tấm ván ép nối nhau và cái quan trọng là giữa những mối nối thường có ke hở. Thiệt tình lúc đầu mới về ở cũng không để ý làm gì, mọi chuyện vẫn bình thường đời SV ở nhà thuê.
Bà chủ nhà trọ có 4 đứa con 2 gái 2 trai, Bà đầu ly dị có 1 con gái, thèn tiếp theo ly dị vợ nhưng không có con, con tiếp nữa chưa chồng (trắng bốc nhìn đã con mắt), đi vượt biên không trót lọt, ở trại tị nạn mới bị tra về và 1 thèn út.
Mỗi người 1 phòng nhưng phòng mình lại sát phòng của cái thèn ly dị vợ thế mới có chuyện để nói...Thèn nay lúc đó khỏang 35 là cùng, lại mới ly dị thử hỏi bà con chứ nứng kẹt ở nào, không đụ làm sao nó chịu nổi với mà cái quan trọng là không đụ lấy đầu cái ae xe đở buồn chớ...
Tụi mình SV ngoan hiền, không rượu chè cờ bạc nhưng phải nó thật thời SV là cái thời sung nhất cuộc đời nhưng nhát cấy. Thời gian đầu ae không để ý tới thèn này, nó cứ lầm lầm lừ lừ đi làm rồi về chẳng nói với ai câu nào , giống như thèn chán đời không bằng. Nhưng có 1 điều là nó hay dẫn gái về nhà( co thể là bồ nó, đồng nghiệp, dỉ không chắc...).
Có 1 bữa ae đang ngủ trưa thì nghe lục đục cái vách ván trong phòng nó, hồi sau lại nghe hừ hự...làm ae không tài nào mà chợt mắt đc. Thế là bắt ghế nhìn xuyên qua mấy cái lỗ trống, nhưgn thèn này cũng có đề phòng bằng cách dán băng keo vàng mấy cái ke...bố khỉ, tức quá lấy con dao lam rạch 1 đường trên miến băng keo và vạch ra...và thế là...nó đang trần truồng xử con nhỏ da trắng rênh hự hự...kích thích chịu không đc. Hai đứa nó vật nhau, lăng qua lăng lại hấp dẫn vô cùng vì khỏang cách từ cái lỗ tới nó qúa là gần chắc chừng 1m, nó bú liếm chim con nhỏ, con nhỏ rênh thảm thiết...

kudenthui

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
50
USD
0
...Tụi nó quần nhau cũng đc nữa tiếgn thì xong, con nhỏ lấy cái quần sịp 7 màu của thèn đó để lau bướm đầy dâm thủy, nhỉn xuyên qua cái lổ, ngay đúng tầm của nó đang ngồi trên gường banh háng thả 2 chân xuống đất, 1 tay chống xuống gường còn 1 tay cầm cái quần sịp lau từ dười dít lau ngược lên, phải nói con này đệ nhất rưng rậm...lông nó nhiều không tả, bướm thì nó banh ra nhìn mà phát nứng...giờ ngồi nhớ lại cũng đang nứng chịu không siết...vì khỏang cách từ cái lổ ngay đầu gường tới bướm nó quá gần nên hầy như bướm nó có cái gì, nó làm gì, mạnh nhẹ đều thấy tất cả kế cả nó có bao nhiêu cái nốt ruồi trên bướm, hồi đó cứ muốn với cái tay là tới cái bướm nó rồi...thiệt là tiếc quá đi mất...giờ còn tiếc.
Thèn đó phải nói là hay, cứ trung bình 1 tuần là nó dắt về nhà 1 con, nó nói thế nào không biết rồi cũng đưa em lên gường múc...Tụi mình rất nễ nó, sao thèn này giòi thế khong biết, sao nó lại có thể đưa con gái người ta lên gường ngon lành vậy kà...
....đúng là mấy chàng nai tơ tụi tui. (Còn tiếp...)

tuntuntintin

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
93
USD
0
Đã bác nào nhìn lén thấy trên 100 cái lồn ở Thư viện quốc gia Hà Nội chưa?
Hồi sinh viên, mỗi lần lên Thư viện quốc gia, tôi lại nhìn lén được vài cái lồn đang đi tè.
Chuyện cũng đơn giản, vì phòng vệ sinh nam và nữ ở liền nhau. Hai cái cửa sổ rất to ở cạnh nhau, và chung rãnh kéo. Cửa kính là loại cửa mà không thể nhìn từ ngoài vào trong, trong nhìn ra thì được. Nhưng điều đó chỉ đúng vào ban ngày, khi ánh sáng bên ngoài mạnh hơn bên trong. Ban đêm, chị em phải bật đèn, mà bên ngoài lại tối. Khi đó, từ ngoài nhìn vào trong rất rõ, còn trong nhà vệ sinh nữ nhìn ra thì không thấy gì. Vì vậy, tôi cứ ung dung đợi trời tối, thò cổ từ nhà vệ sinh nam nhìn sang nhà vệ sinh nữ, và đã thấy không biết bao nhiêu cái lồn đủ kiểu. Lồn có lông đến lồn không lông. Có những cô bé còn mang chai nước vào để rửa lồn khi đi tè xong. Cá biệt, có một lần thấy một cô bé thủ dâm trong nhà vệ sinh. Bé một tay xoa lồn, một tay xoa vú, mắt lim dim... Có vài lần còn nhìn thấy lồn của mấy chị thủ thư nữa mới thú chứ. Lúc sau ra nhìn mặt các chị, cứ thấy ngại ngại dù các chị chẳng biết gì.

Vậy mà chưa bao giờ tôi bị phát hiện. Bây giờ nhà vệ sinh xây lại rồi, khu nam riêng, khu nữ riêng, không liền nhau nữa, nên chuyện nhìn lén đã vào dĩ vãng.

Có một lần tôi được sờ lồn miễn phí trong nhà vệ sinh. Một nàng không hiểu sao lại chui vào nhà vệ sinh nam để đi tè, chắc tại bên nữ bị kẹt nước. Nàng ngồi xổm và quay mặt vào trong. Tôi mở cửa ra và sững sờ khi thấy nữ lại vào bên nam. Thế là tôi đưa tay sờ lồn và mông nàng khi nàng đang tè, nàng hoảng hồn quay lại nhưng không dám kêu lên, chỉ vì nàng là người sai trước, vì chui vào nhà vệ sinh nam để tè. Nếu kêu lên, chẳng hóa ra tự thú nhận tội lỗi của nàng?

kiemkhach19

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
101
USD
0
Khoản năm 99-2000 tôi tôi thuê phòng trọ ở cùng với thằng bạn ở gần ngã tư bảy hiền quận Tân Bình. Thú thật là ít tiền nên thuê cái phòng có 200.000 và tứ bề là gỗ. Thời đó nghĩ lỡ cháy còn ko biết làm sao nữa. sau vài ngày mướn phòng tôi phát hiện ra 2 vách gỗ ván ép 2 bên vách có rất nhiều lỗ được khoan từ trước đó nhờ trời tối đi học về chưa bật điện nên ánh sáng chiếu qua. Tôi ở phòng giữ còn có 2 phòng 2 bên, 1 bên có 4 em SV ở với nhau, 1 bên là 2 vợ chồng trẻ mới cưới. Tôi bắt đầu dùng băng keo đen dán hết các lỗ lại. Sáng hôm sau tôi thức giấc và nghe tiếng thì thào của cặp vợ chồng trẻ nêm mỡ băng keo nhìn qua các bác tôi nhìn thấy gì không? 1 cái lồn ngay cách tôi chưa tới 1 mét và quay ngay vào mặt tôi, anh chồng đang liếm vú và tay thi móc vào cái lồn đó vì phòng nhỏ mà nệm bên phòng đó lại quay ngang nên họ ngủ là quay chân về phòng tôi và tôi chứng kiến từ A-->Z, hết buổi sáng rồi đến buổi tối riết rồi tôi biết lịch luôn mà công nhận cặp đó xung thiệt ngày nào cũng 2 phát trừ những ngày tôi đoán là đèn đỏ thôi. (Còn tiếp)

freelancer

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
1
USD
0
mấy bác được xem live show đủ cả diễn viên nam và nữa như thế sướng thật
tớ thì chưa bao giờ đc xem cả đôi người ta diễn, chắc mình ko có số đó, từ nhỏ đến giờ có mỗi 1 lần nhòm trộm gái thay quần áo, mà nhớ đến tận bây giờ luôn

hồi đấy tớ còn đang sinh viên, đang đi làm thêm, trong số nhân viên ở đấy có 1 con bé bằng tuổi mình (hồi đấy 21 tuổi - nó cũng là sinh viên đi làm thêm), người nó nói thẳng ra là béo nhưng lại béo theo kiểu rất....tròn trĩnh và cân đối:biggrin: - nhất là ngực, rất to, tròn và căng, mà con bé này đặc biệt là có cái nhìn rất....đĩ , mắt cứ lúng la lúng liếng lừa tình, trông cái mặt thì giả nai kiểu ...rất khiêu khích, nhìn lúc nào cũng chỉ muốn nhảy bổ vào đè ngửa ra phập cho 1 trận cho bõ ghét. Nhớ hồi công ty tổ chức buổi gặp mặt đầu tiên của các nhân viên mới tuyển, mình ngồi soi trộm nó 1 hồi rồi vào thẳng nhà vệ sinh sục luôn - có 5 phút đã ra. Khổ nỗi lúc ấy mình cũng đang có người iu, nếu không thì cũng đã cố cưa cẩm đặng còn hi vọng có rau sạch mà chén mỗi ngày:D
Xui một cái là ở văn phòng đấy mỗi buổi thường chỉ có 2-3 người ngồi trực tiếp khách thôi, mà mình lại không cùng ca với nó, nên cũng ít có cơ hội gặp nhiều. Ở văn phòng đấy, cái cửa nhà vệ sinh có khe hở, nhưng cửa nhà vệ sinh cũng ở chỗ dễ nhìn thấy, và thường xuyên có người, nên tớ cũng chẳng trông mong gì vào việc nhìn trộm.
nhưng, he he, tự dưng thế nào mà có 1 lần đổi ca, mình lại ngồi trực cùng ca với nó, lại may nữa là hôm đấy trời mưa, chẳng có khách nào lai vãng đến vp luôn, mà hôm đấy lại chỉ có đúng 2 người trực - mình và nó. Ban đầu thì cũng chẳng có ý định gì đâu, cũng chỉ nghĩ đến ngồi rồi giả vờ ngủ gật mà soi cho đỡ buồn thôi, nhưng rốt cục cơ hội tự dưng lại đến: mình đang cầm cốc nước ngồi trên ghế, nó lúi húi lục đám giấy tờ dưới gầm bàn, lúc đứng lên đụng phải tay mình, thế là bị nguyên cốc nước rót vào ướt nhẹp cả áo (thề là mình ko hề cố ý luôn), mình sorry rối rít, rồi nó vào WC. Lúc đấy mình cũng biết ngay là nó vào đấy để cởi áo ra vắt, he he, văn phòng vắng tanh, nó vừa khép cửa lại là mình đã sẵn sàng trực chiến bên khe hở. Mịe ơi, sao số con nó lại đỏ đến thế, trong cái nhà tắm đấy có 1 cái máy sấy của chủ nhà để lại, thế là con zời cởi áo ra vắt rồi đứng dùng máy sấy để sấy khô. Tổ sư, ngực nó căng cứng luôn bà con ạ, đầu ti thì nhỏ nhỏ hồng hồng ngon vãi, to thế chắc cả bàn tay mình bóp vào vẫn chưa hết. Khô xong cái áo ngoài thì nó lại....cởi luôn cả áo lót ra để sấy tiếp, thế là 100% vòng 1 lộ ra, mình đứng ngoài mà cứng đơ người, chỉ muốn xô cửa xông vào làm trò bậy bạ, nhưng rốt cục mọi chuyện cũng chỉ dừng ở đấy, nó sấy xong thì đi ra, mình ngồi làm hàng 1 tí rồi cũng chui tọt vào WC ngồi sục - lần đấy sục cho ra hẳn 2 lần liên tiếp luôn

đến bây giờ mà nghĩ lại vẫn còn thấy thèm, chả biết đến giờ đã có bao nhiêu thằng được chén nó rồi, trong số đấy ko có mình, chán thế

kiemkhach19

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
101
USD
0
Hôm nay tôi kể tiếp phòng thứ 2 cạnh phòng tôi nơi có 4 em SV đang trọ. giờ tôi không còn nhớ nỗi 4 em đó là tên gì nữa chỉ nhớ là cả 4 em đó tôi đã thưởng thức tất cả những gì trên cơ thể qua những cái lỗ trên tấm ván ép. Cứ ngày nào cũng vậy hể có cơ hôi ở nhà là khi nghe bước chân các em bước lên gác để lên phòng khi đi học về là tôi đã sẵn sàng chở đợi. Em vào thay đồ là tôi có cơ hội được rữa mắt, thường thì các em đó chỉ cởi nịt vú vẫn mặc quần chíp và thay đồ mặc ở nhà chỉ duy nhất có 1 em là ở nhà không mặc quần chíp nên được nhìn chim em này nhiều nhất. SV mới năm nhất năm 2 nên chim nhìn xinh lắm chỉ vài cọng lông phún ra thôi. rồi có khi các em lại thay phiên dắt bồ về nhà quan hệ và lúc đó là thấy rỏ cả nước lồn của các em đó luôn. (còn tiếp)

meditbu

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
47
USD
0
Mà phải công nhận cái gì lén lút nó mới phê các bác nhỉ. Số là nhà em có 3 tần, nhìn xuống thì thấy được các giếng nước nhà bên cạnh. Có 1 bà hàng xóm khoảng gần 40t, em mê bả lắm, người cao và to như gái Tây, nhìn săng lắm, đít vú hết xẩy, mặt lại đẹp nữa. Lúc nhỏ em thường tranh thủ ăn cơm xong là chui lên tầng 3 xem bả ngồi rửa chén cạnh giếng, bả thường ngủ dậy trể, mặc nguyên cái áo ngủ ra ngồi , nhìn vào thấy được cái quần lót màu nâu mà loại vải mỏng + với dú bả, trời.... to và căng, hơi sệ xuống, sau này em mới biết bả đã biết em nhìn lén nhưng vẫn cố tình làm cho em nứng chơi haha.rửa chén xong bả thường ngồi đó, vén váy lên rồi tuột quần lót xuống đái luôn.
Còn người hàng xóm thứ 2 em là 1 con nhỏ cưới Việt Kiều, con này thì khoảng gần 30t, nhìn thì ngon thôi rồi. Có 1 buổi chiều, em đang đứng bên cửa sổ tầng 3 ngắm cảnh thì nghe tiếng xối nước, biết ngay con nhỏ này đang tắm, em lật đật từ tầng 3 phi xuống nhà bếp để xem qua cái cửa thông gió, nhưng con này khép hờ, ko thấy được, nghe tiếng nước+ thấy cái bóng nó in trên tường nhìn kích thích quá, lật đật phi lên lại tầng 3, đứng chờ 1 tí thì trời.... thật là may mắn, em nó tắm xong, chỉ mặt cái quần, tay sửa áo vú rồi đi vô nhà, nhìn cái vú bự mà trắng bóc+ cái đít nẩy nẩy trong cái quần bizama mà nứng gần chết, con nhỏ này mới bước được 2, 3 bước, tự nhiên nó linh tính sao nhìn lên trên T.T, em giật mình rút đầu vô kịp, mà em biết chắc là nó biết có người nhìn lén rồi hehe

meditbu

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
47
USD
0
Bây giờ em đã lớn rồi, wa mấy đời gái rồi, chỉ nhớ lại thôi mà cũng vui phết. Có 1 lần, em và cậu+ ba em đi đến nhà thằng kia đòi nợ, con vợ nó làm điếm, lúc đó em khoảng lớp 11, chưa biết mùi đời. Đi đến cửa thì thấy con vợ nó ngồi cạnh giếng cùng bà chủ thuê nhà, con này múp thôi rồi, đít to, vú to, mặc bộ đồ bộ, ko mặc áo ngực, vú nó sệ xuống nhìn dâm dật lắm, đã vậy còn cười cười nữa, hix. Đó là lúc còn thơ bé ^^, nhưng mà nói thật, cái cảm giác nhìn vậy thật là sướng. Như bây giờ lớn rồi, tiền bạc đầy đủ, gái gú cũng vậy nhưng nhiều khi thấy ít vui như ngày xưa ^^

sexyboya85

Dậy Thì
Verified

LX Credits
92
USD
0
Bà chị làm cùng cơ quan ông già

Khi đó tôi mới học lớp 9, nhưng đã biết thích gái rồi. Bố tôi là người đứng đầu 1 cơ quan, thế là bố tôi có nhận 1 đứa cháu họ hàng khi đó khoảng 19-20 tuổi gì đó vào làm tạp vụ ở cơ quan. Do bà này ở quê ra, không có chỗ ở, thế là ở nhờ nhà tôi vì nhà tôi cũng khá rộng.
Tôi ở tầng 2, còn chị ở tầng 1. Tầng 1 nhà tôi kê 1 chiếc giường để chị nằm, công thêm 1 khu để nấu bếp và 1 khu nhà tắm.
Tối tối, chị thường tắm ở tầng 1, tôi ở tầng 2 nhìn xuống qua cầu thang; bình thường chị thường kéo riđô che khu vực tắm, tôi chỉ nghe tiếng chị dội nước thôi.
Không hiểu sao hôm ấy, chị không kéo riđô, thế là thằng em được 1 bữa nhìn no nê. Biết thế nào là đàn bà (nói thật: đấy là lần đầu tiên trong đời tôi được nhìn thân thể đàn bà không có mảnh vài nào trên người đấy).
Trao ơi, bà chị tôi đẹp kinh khủng: da trắng, ngực không to nhưng cũng không nhỏ, tôi nhìn mà sướng hết cả chim; chi cũng không cao lắm, chỉ tầm m58 thôi. Sướng nhất là lần đầu tiên nhìn thấy chỗ ấy của đàn bà, đẹp kinh khủng. Lông lồn chị rậm, đen, xoăn xoăn tạo thành một đám đen huyền nằm giữa hai đùi của chị, nói chung là đẹp lắm, tôi cũng không tả hết được (do học văn dốt).
Sau đó, nhiều lần tôi còn được nhìn chị tắm nữa cho đến khi chị mua nhà, ra ở chỗ khác.

kduc

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
56
USD
0
Mà phải công nhận cái gì lén lút nó mới phê các bác nhỉ. Số là nhà em có 3 tần, nhìn xuống thì thấy được các giếng nước nhà bên cạnh. Có 1 bà hàng xóm khoảng gần 40t, em mê bả lắm, người cao và to như gái Tây, nhìn săng lắm, đít vú hết xẩy, mặt lại đẹp nữa. Lúc nhỏ em thường tranh thủ ăn cơm xong là chui lên tầng 3 xem bả ngồi rửa chén cạnh giếng, bả thường ngủ dậy trể, mặc nguyên cái áo ngủ ra ngồi , nhìn vào thấy được cái quần lót màu nâu mà loại vải mỏng + với dú bả, trời.... to và căng, hơi sệ xuống, sau này em mới biết bả đã biết em nhìn lén nhưng vẫn cố tình làm cho em nứng chơi haha.rửa chén xong bả thường ngồi đó, vén váy lên rồi tuột quần lót xuống đái luôn.
Còn người hàng xóm thứ 2 em là 1 con nhỏ cưới Việt Kiều, con này thì khoảng gần 30t, nhìn thì ngon thôi rồi. Có 1 buổi chiều, em đang đứng bên cửa sổ tầng 3 ngắm cảnh thì nghe tiếng xối nước, biết ngay con nhỏ này đang tắm, em lật đật từ tầng 3 phi xuống nhà bếp để xem qua cái cửa thông gió, nhưng con này khép hờ, ko thấy được, nghe tiếng nước+ thấy cái bóng nó in trên tường nhìn kích thích quá, lật đật phi lên lại tầng 3, đứng chờ 1 tí thì trời.... thật là may mắn, em nó tắm xong, chỉ mặt cái quần, tay sửa áo vú rồi đi vô nhà, nhìn cái vú bự mà trắng bóc+ cái đít nẩy nẩy trong cái quần bizama mà nứng gần chết, con nhỏ này mới bước được 2, 3 bước, tự nhiên nó linh tính sao nhìn lên trên T.T, em giật mình rút đầu vô kịp, mà em biết chắc là nó biết có người nhìn lén rồi hehe
Chỗ này hay đây , bác kể tiếp làm sao mà biết bác biết là bả biết bác nhìn trộm đi

tuntuntintin

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
93
USD
0
Một lần tôi đã sờ lồn gái Bách Khoa các bác ạ. Tôi có việc qua trường Bách Khoa Hà Nội. Lúc vào khu vệ sinh, thấy vắng vẻ, có một em gái một mình đi vào nhà vệ sinh. Em ngồi xổm để tè. Tôi đi từ đằng sau nên em không thấy, thế là một tay ấn đầu em xuống, một tay sờ lồn thoải mái mà em không làm gì được.

Một lần khác tôi vào nhà vệ sinh dành cho giảng viên khoa ngoại ngữ trường Bách Khoa, và đã nhìn được lồn của giảng viên tiếng Anh, lông đen kìn kịt, sướng không phím nào tả xiết.

AVstars

Dân Chơi
Verified

LX Credits
141
USD
0
Về nhìn trộm thì mình nhiều kỷ niệm lắm sẽ kể dần dần. Nhưng lần đầu tiên nhìn trộm khi 14 tuổi. Khi đó nhà mình và bên cạnh có khu vườn sát nhau chì có cái hàng rào cao 2m chi chít cây leo ngăn cách. Nhà bên lại ko có nhà xí nên toàn ỉa vào bô rồi đổ ra cái ao sau nhà. Hôm đó nhà bên có mỗi một chị ở nhà. Chị ý tầm 16 tuổi. Hôm đó số mình "Xuân tốc đỏ" thế nào mà giữa trưa ra vườn nghịch, rồi nhòm sang nhà bên. Thấy bà chị đang ngồi bô trong nhà tắm không đóng cửa (do ở nhà một mình). Lần đầu tiên trong đời mình thấy bím con gái trưởng thành. Trong khoảng cách 10m mình vẫn nhìn dõ được đám lông lún phún dâu ngô trên mu chị ý. Tiếc là mình nhìn hơi chậm nên chứ đầy 5 phút chị ý đã chùi đít đứng lên. Sau này nhìn thấy chị ý mình còn ngượng rất khó hiểu.

kemegai

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
95
USD
0
Mình xin góp chuyện của mình. Ngày trước mình cũng lên thư viện quốc gia ở phố Tràng Thi Hà Nội. Tai đây mình cũng nhìn trộm giống như chuyện một bro đã kể ở trên. Mình nhìn trộm trong vòng 2 năm. Theo con số mình nhớ đc là 304 em tương đương 304 cái lồn. Nói thì các bác bảo ba hoa nhưng sự thực là như thế. Nếu ai đã từng nhìn trộm phòng vệ sinh nữ tai đây ắt sẽ hiểu. Vì TVQG có ba nhà vệ sinh cơ. ở ba tầng 2; 3 & 4 đều có điều kiện nhìn trộm như nhau.
Em nhìn khoảng một năm thì thư viên bắt đầu đổi phòng đọc. Tầng 4 là phòng đọc sách xã hội nên rất lắm con gái, mk toàn em xinh. Tầng 3 là phòng đọc sách khoa học kỹ thuật đông trai hơn nhưng khá đông gái. Tầng 2 là phòng tự học nên không hề ít gái tý nào. Trong một năm đầu em nhìn trộm ở cả ba nhà vệ sinh ở ba tầng này thấy chất lượng gái khá đều nhau. Nhưng cứ phải chạy đi chạy lại ba tầng thì mệt quá nên nghĩ ra một cách điều hàng rất hay. Đó là dồn tất cả các em gái xuống đi vệ sinh ở tầng 3. Nghe có vè hoang đường nhưng rất đơn giản. Chỉ cần dán một mảnh giấy trước cửa nhà về sinh với nội dung "Nhà vệ sinh bị tắc, yêu cầu xuống tầng 3 (lên tầng 3)" là ô kê. Chắc các bác đặt câu hỏi tại sao lai chọn tầng 3. Đơn giản vì em học trường Bách Khoa nên đọc sách ở tầng 3. Và lại quan trọng là khi các em nó mót đái thì chỉ leo từ tầng 4 xuống hoặc tầng 2 lên là kịp.

kemegai

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
95
USD
0
Em kể tiếp nha ....
Sau đó em chỉ cần phục kích trong nhà vệ sinh nam tầng 3 từ lúc mặt trời lặn là oke. Một tuần em lên thư viện 2 buổi. Mỗi buổi đứng từ 17h30 đến 19h30 là tha hồ ngắm bướm bay. Chỉ tiếc là mùa hè tháng 5 & tháng 6 ôn thi các em nó lên đông nhưng trời lại tối muộn nên phải 18h45 mới nhìn trộm đc nên kết quả không đáng là bao. Với lại em cũng phải ôn thi nên ko dám nhìn nhiều mất thời gian.
Nhưng bù lại tầm tháng 12 ôn thi học kỳ 1 các em nó lên cũng đông. Chỉ tầm 17h30 là nhìn đc. Bây h nghĩ lại ko hiểu sao em có thể đứng lâu như vậy trong cái nhà vệ sinh khai mù đó vài h. Phục mình quá.
Con số 304 cái bướm là của các em khác nhau và do em áng chừng thôi vì rất hay gặp lại người quen cũ. Có những em gái đc em nhìn bướm đến cả chục lần.
Nhìn trộm như vậy phê lắm. Chỉ tiếc la em chưa đc thấy bướm của chị thủ thư nào.
Nhìn trộm như vậy có một điều thú vị là thấy đc chị em hành kinh thế nào. Nhìn các em nó thay băng lau bướm nhũng ngày đen đỏ khiến cho kiến thức giáo dục giới tính uyên thâm đáng kể.
Một kinh nghiệm em rút ra sau khi nhìn trộm ở TVQG là con gái Việt Nam thường để lông bím tự nhiên. Em chỉ một lần duy nhất thấy một em vô mao còn lại đều có lông hết. Và độ rậm của lông tỷ lệ với độ dầy của tóc trên đầu các em nó. Em nhìn và thấy điều này chính xác đến 95%.
Có một chuyện vui là em bắt gặp khá nhiều anh em cùng chí hướng với em ở đây.Nhưng vào những ngày em lên thư viên và áp dụng cách dán giấy ở cửa nhà vệ sinh hai tầng thì các bro chiếm nhà vệ sinh tầng 4 và tầng 2 không làm ăn đc gì.
Nếu các bro ấy có vào đây đọc đc những dòng này thì xin lượng thứ cho em
Em sẽ kể tiếp thành tích nhìn trộm của mình sau vì hôm nay nhiều lời quá rồi.

mta

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
85
USD
0
Em kể tiếp nha ....
Sau đó em chỉ cần phục kích trong nhà vệ sinh nam tầng 3 từ lúc mặt trời lặn là oke. Một tuần em lên thư viện 2 buổi. Mỗi buổi đứng từ 17h30 đến 19h30 là tha hồ ngắm bướm bay. Chỉ tiếc là mùa hè tháng 5 & tháng 6 ôn thi các em nó lên đông nhưng trời lại tối muộn nên phải 18h45 mới nhìn trộm đc nên kết quả không đáng là bao. Với lại em cũng phải ôn thi nên ko dám nhìn nhiều mất thời gian.
Nhưng bù lại tầm tháng 12 ôn thi học kỳ 1 các em nó lên cũng đông. Chỉ tầm 17h30 là nhìn đc. Bây h nghĩ lại ko hiểu sao em có thể đứng lâu như vậy trong cái nhà vệ sinh khai mù đó vài h. Phục mình quá.
Con số 304 cái bướm là của các em khác nhau và do em áng chừng thôi vì rất hay gặp lại người quen cũ. Có những em gái đc em nhìn bướm đến cả chục lần.
Nhìn trộm như vậy phê lắm. Chỉ tiếc la em chưa đc thấy bướm của chị thủ thư nào.
Nhìn trộm như vậy có một điều thú vị là thấy đc chị em hành kinh thế nào. Nhìn các em nó thay băng lau bướm nhũng ngày đen đỏ khiến cho kiến thức giáo dục giới tính uyên thâm đáng kể.
Một kinh nghiệm em rút ra sau khi nhìn trộm ở TVQG là con gái Việt Nam thường để lông bím tự nhiên. Em chỉ một lần duy nhất thấy một em vô mao còn lại đều có lông hết. Và độ rậm của lông tỷ lệ với độ dầy của tóc trên đầu các em nó. Em nhìn và thấy điều này chính xác đến 95%.
Có một chuyện vui là em bắt gặp khá nhiều anh em cùng chí hướng với em ở đây.Nhưng vào những ngày em lên thư viên và áp dụng cách dán giấy ở cửa nhà vệ sinh hai tầng thì các bro chiếm nhà vệ sinh tầng 4 và tầng 2 không làm ăn đc gì.
Nếu các bro ấy có vào đây đọc đc những dòng này thì xin lượng thứ cho em
Em sẽ kể tiếp thành tích nhìn trộm của mình sau vì hôm nay nhiều lời quá rồi.
TVQG đấy nó ở đoạn nào nhỉ. Mình qua Tràng Thi suốt mà k bít. Đăng kí thẻ ở đấy khó k hả bạn. Chỉ cho mình với

tuntuntintin

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
93
USD
0
Tôi may mắn hơn bác kemegai một chút. Tôi cũng tác nghiệp cùng thời gian với bác, nhưng mấy năm nay nghỉ rồi, ra trường, đi làm rồi. May mắn là đã thấy lồn thủ thư, tất nhiên cũng có khác gì lồn các em sinh viên đâu. May thứ hai là thấy lồn người quen. Tôi quen một em trên thư viện, thỉnh thoảng vẫn gặp, nói chuyện bình thường. Em chỉ không ngờ là đã bị tôi thấy hết. May mắn thứ ba là thấy một em nude hoàn toàn trong nhà vệ sinh để thủ dâm (vuốt ve vú và lồn).

tuntuntintin

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
93
USD
0
vl thật, lỡ có anh nào có bạn gái từng học trong đó đang xem bài này sao nhỉ?

Thì thôi chứ sao? Có mất gì của bọ đâu mà bọ nóng? Rau của bọ bọ xơi, anh em chỉ quan sát cho vui chứ có ăn mất của bọ đâu mà.

AVstars

Dân Chơi
Verified

LX Credits
141
USD
0
Chỉ nhìn chứ có sờ vào hiện vật đâu nhỉ. Nhìn trộm thế này còn an toàn chán.

meditbu

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
47
USD
0
có 1 điều mình ko hiểu là: tại sao topic nào kể chuyện có thật đều có người vào chống đối, thật khó hiểu vì:
1) Nếu cho mình là người đàng hoàng thì tại sao lại nhảy vào đọc?
2)Đọc xong rồi thì lại bức xúc (bức xúc vì cuộc đời àh????chứ có ai đụng đến bạn đâu)
Và kết quả là anh em nhìu khi ngẩu hứng định post bài lên cho mọi người đọc chơi thì lại thấy những comment kiểu này nên ngại, vậy là thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.