Câu lạc bộ kể chuyện nhìn lén *

Thảo luận trong 'Nhật Kí Mây Mưa' bắt đầu bởi kiemkhach19, 31/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. coltechpro

coltechpro Còn Bú Sữa Mẹ Verified

- E cũng có chuyện muốn chia vui với các bác.
    - Hồi đó xóm e có 1 gia đình vợ chồng trẻ chuyển đến cách nhà e 2 nhà , hồi mới đến cô vợ trông cũng bình thường , mà sau khi có đứa con đầu nhìn ngon quá.
    - Chuyện là thế này , năm e ôn thi lại ĐH , mùa hè nóng bức quá e hay lên sân thượng hóng mát và phóng tầm mắt ra xung quanh. Chị ấy ra đi tắm , mà nhà chị ấy chưa xây nhà tắm - có cái giếng và ở trên có cái mái tôn che tạm , đứng trên sân thượng tầng 2 nhìn xuống- nhìn qua khe hở bức tường với mái tôn. Chị ấy ko bật điện sân giếng mà chỉ có ánh điện từ bếp hắt ra , nhìn mờ mờ ảo ảo , cặp ngực tròn đẹp ,.. Thế là từ đó cứ tầm 8h kém e lại lên sân thượng để nhìn trộm .
    - Hôm cuối cùng thì số e vô cùng đen đủi. Nhà chị ấy có khách , chị ra tắm nên phải chốt cửa nàh bếp -> phải bật điện sân giếng lên, e nghĩ bụng quả này ngon rồi tha hồ sướng mắt , nhưng ôi thôi , bà già e lên ô cầu thang quét dọn , thế là e ra sân sau tầng 2 để cố nhìn trộm , nhưng không thành vì ko thể thấy khe hở của mái tôn và tường nhà chị ấy. Cái lúc e đang cố nhìn thì chị ấy tắm xong và đi ra mái tôn ngẩng lên thì hình như bắt gặp e ( 99 % là biết e nhìn trộm tuy chả bao giờ chị ấy nói ) và vài hum sau thì nhả chỉ ấy khởi công xây dựng nhà tắm :crazy:.

2. nakashi

nakashi Xem Sex Lần Đầu Verified

Ngày ấy ! cái khu tập thể nơi mình sống toàn dân nghèo ( khoảng năm 89 > 90 ). Bọn trẻ con trong khu chơi vs nhau rất hoà đồng , cả bọn lớn tầm cấp 3 cũng chơi chung với bọn trẻ con ( mình lúc ấy đang học lớp 3 )
    Ngay cuối khu có cái trường mầm non . 1 bên góc có cái phòng ( ngày trước là để nuôi lợn tăng gia ) giờ làm phòng tắm , tường lở loét , chi chít lỗ nhỏ = ngón tay , mái ngói thì rụng mẹ mất 1 góc ( lộ thiên ) , cái gian ấy lại đc xây úp lưng vào tường ngăn cách nên có thể trèo lên 2 bên tường mà nhòm vào trong thoải mái . Hôm ấy cả bọn lớn nó rủ cả bọn bé đi rình ( trong đó có mình ) . Thằng lớn thì bò cả nửa người lên thành tường mà nhìn qua lỗ mái , thằng nào kô dám chèo thì nhìn qua các lỗ ở tường . Có cô giáo dạy trẻ cỡ tầm 25>26t đang ngồi tắm với cái chậu trág men , đó là lần đầu tiên trong đời đc nhìn cái bướm của con gái , lâu rồi nhưng hình ảnh cái bướm đẹp ấy vẫn dư đọng lại trong tiềm thức , vú thì nhìn rõ lắm nhưg giờ quên rồi ( chắc vì nhìn nhiều vú quá ) . Bướm thì Lông mọc đúng hình thang luôn . dày rậm mọc xuôi xuống mép .da khá trắng , cô ấy đang mải kỳ cọ nên cũng kô để ý bị rình trộm ( mà ban ngày ban mặt đấy nhé ) rồi lấy tay hất nước trong chậu vào bướm để rửa ( làm thằng bé lớp 3 chym bé bằng quả ớt cũng cứng đơ :D )rồi bất thình lình cô ấy nhìn thẳng vào tường . Mình cảm nhận đc là đang nhìn thẳng vào con mắt mình qua cái lỗ bé = ngón tay ấy . lúc ấy mình cũng giật bắn mình , còn cô ta thì hét toáng lên - Chị Nha ơi , Chị Nha ơi . ( Nha là bà mẹ của 1 chị cũng tầm 16 xinh lắm , cũng đã bị nhìn trộm . sẽ kể sau - Mụ Nha này là cựu giáo viên trng mầm non ) cả bọn đang fê lòi thì bị phát hiện . Các bố thằng trên tường , thằng trên nóc nhảy huỳnh huỵch xuống đất , chạy biến , mình thì bé ( dcm chân ngắn đéo chạy kip :D) bị tóm sống khi vừa ra đến cửa , thế đéo nào thằng bảo vệ nó lại kô nghi mình ( có lẽ bé quá ) nó tóm cổ hỏi - cu có thấy ai chay qua đây kô ?? lúc đó đang sợ xanh mắt mèo , bị tóm lại còn bị hỏi , hoảng loạn thế nào mình khai mẹ hết :D . rồi các chú bị về tận nhà tóm lên trường mẫu giáo làm bản kiểm điểm . Rồi các cái lỗ bị bịt lại , nhưng = đất sét ( ngày ấy nghèo lắm kô có tiền mà xây lại đâu ) :)) các chú bị bản kiểm điểm nhưg có sợ đéo đâu . mình thì bị bọn nó tẩn cho 1 trận vì khai bậy :D sau này mãi nó mới cho đi rình tiếp ( con bé con Mụ Nha ) chờ lần sau nhé .

3. nakashi

nakashi Xem Sex Lần Đầu Verified

Đi Tù đấy ! đừng có dại

4. Nhạt Nhòa Kỷ Niệm

Nhạt Nhòa Kỷ Niệm Lắm Tiền Thiếu Gái The VIP

Thôi bệnh quá. Mang cả mẹ ra cho anh em quay tay nữa à. Haizz con cái thời nay hư quá

Thôi bệnh quá. Mang cả mẹ ra cho anh em quay tay nữa à. Haizz con cái thời nay hư quá:smilewinkgrin::smilewinkgrin:

5. Em cũng xin góp vui một câu chuyện!

Hồi năm 11-12 gì đó. em có thói quen sau khi học bài xong thì ra đường hóng gió. Đang nhìn vớ vẩn lại thấy nhà tắm của hàng xóm đang bật điện. Vì ở quê nên xung quanh không có hàng rào, cái nhà tắm lại có ống thông gió rất thấp nên rất dễ nhìn vào. Hôm đó may sao lại gặp được chị hàng xóm dang tắm trong đó. Chị này thì khỏi chê, cao khoảng 1m65-66, da trắng, mông mẩy, mặt thì khỏi chê, nhưng có một con khoảng 4t rồi. Thế là tối đó đánh liều lẻn ra sau nhà tắm xem trộm. Vì xung quanh tối om mà trong nhà tắm lại bật điện sáng trưng nên người ở trong không thấy bên ngoài :D. thế là cứ đứng xem thôi:D. lần đầu tiên mình thấy cái l`, l` chị này nhiều lông lắm, cặp vú có con rồi mà còn tròn lắm, trắng thì thôi rồi. xem được một tí thì móc điện thoại ra quay lén. Mẹ ơi đang quay thì nó nhìn ra cửa sổ. Nó la toáng lên!! Hên cho em là hôm đó em nấp bên cạnh tường chỉ giơ dt ra thôi. chứ nó mà thấy thì bỏ mẹ. Lúc đó hồn phách lên mây hết rồi, chỉ biết ăm đầu mà chạy thôi. nhưng chưa dám về nhà. Thế là từ đó bố bảo cũng không dám nữa. Xóa luôn đoạn video.:D

6. clgthung

clgthung Đại Gia Lầu Xanh Verified

Đã từng nhìn lén bà chị ở nhà bên cạnh thay quần áo và tắm,vì hồi xưa nhà tắm toàn quây 3 xung quanh còn mái thì hở toang hoác,nói chung cái tuổi dở dở ương ương mới dạy thì mà thời đại đấy ko có internet thì nhìn lén là sướng nhất.nghĩ lại bây giờ vẫn thấy thích.bây giờ có điều kiên là thì chẳng dại gì mà không nhìn

7. depzai87hj

depzai87hj Còn Bú Sữa Mẹ Verified

e phải làm cái thẻ thư viện, thành lập CLB thu vien lau xanh tác nghiệp tại WC tvqg có bạc nào đăng kí ko nào, jo có nhìn đc j ko các pac ^^, bọ cũng tò mò

8. thienthanmudo

thienthanmudo Chơi gái lần đầu Verified

.ÁO DÀI TRONG QUÁN CÀ PHÊ THANH ĐA
    Tác giả : thienthanmudo

Câu chuyện đã xảy ra lâu rồi .Hồi đó cô bạn gái tui học lớp 11 . Da nàng trắng như bông bưởi nên tui tạm gọi nàng là Hoa Bưởi nhé (Vì lý do tế nhị nên không thể ghi tên thật ).Nàng mặc áo dài thì khỏi chê ,đẹp hết biết .Nàng hay mặc loại áo dài gấm ,cổ cao tay dài đến lưng bàn tay ,bóp ben phía trước và sau ,loại mà các cô người mâu hay biểu diễn và cũng là mốt thịnh hành lúc đó.Tuy nhiên lần đó tui và nàng Hoa bưởi đi uống nước thì nàng không mặc áo dài vì có lẽ hôm đó là ngày nghỉ .tui tui vào một quán cá phê ghế bố ở Thanh Đa .Quán nằm quay mặt ra bờ sông và cũng gần một cái nhà hàng nổi .Qúan này gọi là quán đèn mờ thì cũng chẳng sai vì thấy tối thui,chỉ có ánh sáng ít ỏi từ bên ngoài hắt vào .Quán có hai khu vực ,khu phía trước thì các ghế bố đôi hướng ra cửa quán ,còn khu phía sau thì ghế được bày theo chiều ngang hướng mặt vào hông quán .Tui và Hoa Bưởi đang ngồi âu yếm thì ,bỗng xuất hiện hai cặp nam nữ khác đi vào quán .Hai cô gái thì mặc áo dài trắng ,có lẽ là học sinh .Cả nhóm 4 người đó vào ngồi ở khu phía trong .Có một đứa hỏi bà chủ :
    “Còn chỗ nào nào tối hơn nữa không ?”
    Rồi cả đám cười khóai chí.
    Và thật là tình cờ hai cặp đó chọn vị trí ngồi ngay phía sau ghế của tôi dù là nó thuộc khu phía trong .tui nó nói gì tui đều nghe hết .Nếu là hướng nhìn của tui nhìn vào thì một cặp ngồi song song mặt hướng sang phía trái của tui .cặp thứ hai thi ngồi dãy xa hơn nhưng hướng ngồi cũng hướng sang phía trái .Cặp ngồi sau lưng tui nó gọi chanh rum (Có lẽ là nó muốn thêm chút rượu để có hưng phấn đây mà).Lúc đầu tui và em Hoa Bưởi cũng đang tình tứ âu yếm nhau mùi mẫn ,nhưng một hồi nghe tui nó nói chuyện và thấy hai cặp đó quấn vào nhau ,tui lại thèm nhìn trộm .Thế là tui bảo em Hoa Bưởi :
    “Ngủ đi em “
    Rồi tui ôm em ,áp đầu em vào vai mình ,còn mặt tui thì úp vào lưng ghế bố để nhìn trộm phía sau .
    Lúc này hai cặp phía sau đã xoắn chặt lấy nhau .Ngồi gần tui nhất là một em mặc áo dài trắng ,dáng cao ,người cực chuẩn ,tóc dài ,ngực căng ,mà mặt cũng khá đẹp .Thằng con trai vừa ôm hôn vừa dùng tay phải đặt vào giữa hai đùi em ,nó dùng ngón giữa cứ thế mà móc .Càng móc em kia càng trân người ,hai chân vừa hơi dạng ra ,vừa co hẳn lên khỏi mặt đất .Em bị kích thích vừa thở vừa trân người .Cái dáng đẹp như người mẫu của em ưỡn hẳn ra ,ngực ngữa cong lên ,nhìn chịu không nổi .Tên kia càng ngày móc càng hăng ,có lẽ em chịu hết nổi ,sợ “xuất” hay sao mà em thốt lên :
    _ Đừng móc nữa
    Rồi em vội vã đi ra hỏi chủ quán toilet ở đâu .Tui nghĩ chắc em ra nước nhiều quá nên phải vào toilet làm vệ sinh đây mà.Một lúc em trở ra .Rồi hai đứa lại quấn lấy nhau .Thằng con trai lúc này lòn tay trái dưới lưng em nó rồi thọc tay vào trong quần .Con nhỏ nằm ưỡn ngữa ra gần như thẳng người ,dù là đang ngồi trên ghế bố ,em nó đang cố ưỡn để tạo điều kiện cho bàn tay thằng con trai có thể lòn vào trong quần .Tui căng mắt nhìn ,thấy bàn tay thằng con trai từ bên hông thọc dần vào bụng dưới và cứ thế thấp dần xuống .Cái quần trắng nữ sinh thấy u lên một cục ,đó là bàn tay của thằng con trai .Bàn tay cứ thấp dần ,thấp dần ,khi tiến đến bướm em thì lại bắt đầu xoa bóp và móc .Em nó lại bị kích thích dữ dội vì lần này tay đã tiếp xúc trực tiếp chứ không phải như lần trước qua lớp vải quần .
    _Coi chừng đứt quần
    Con nhỏ cảnh báo
    _Đứt làm sao được
    Thằng con trai cười
    Thằng con trai vừa móc bằng tay trái ,miệng vừa hôn ,tay phải đặt lên ngực em nó.Bộ ngực căng ,nảy nở trông thật đẹp bắt đầu bị bóp .Nhìn cảnh ấy tui muốn phát sốt .
    Tui nhìn sang cặp bên kia ,cặp ngồi xa hơn ,thẳng con trai ngồi còn con bồ thì nằm ngữa trên đùi ,hai bàn tay thằng con trai cứ thế hoạt động .Nó còn nói với qua bên này :
    _Ê ! Đổi không mày?
    Cả bọn cười khoái trá.
    Bên này thằng con trai đã rút tay ra ,nó đặt tay trái ngang hông con nhỏ ,bàn tay đẩy vén áo dài lên ,lộ gần đến ngực ,còn tay phải thì vẫn vò nặn bầu ngực căng phồng của con nhỏ.
    Nhưng có một điều xui cho tui là khi đó con nhỏ để ý đến cái ghế của tui .Nó thấy cái ghế này cứ im re quá lâu nên nó nghi. Rồi có lẽ nó nhận thấy cái ghế bố lồi lên cái mũi và hình dạng khuôn mặt của tui áp vào ,nên nó nói sao đó hai đứa bắt đầu nhìn vào ghế tui .Con nhỏ nói:
    _Hình như có người nhìn
    Rồi nó lấy một ngón tay quẹt vào lưng ghế bố ,ngay cái vị trí lỗ mũi tui .Tui vẫn bất động ,làm ra vẻ mình đang ngủ ,nhưng có lẽ tụi nó cảm thấy bất ổn nên một lục đục kéo nhau đi .mà tui nghĩ chắc tui nó sẽ đi khách sạn hay nhà nghỉ gì đó vì tui nó đang “ Lên cơn “ mà..Tui hơi hụt hẫng một chút nhưng cũng đã thỏa mãn và mãn nhãn vì được coi một buổi “ Tường thuật trực tiếp “ vô cùng sinh động .
    Mấy ngày hôm sau tui thèm có cảm giác giống như tui nó thế là tui đón em Hoa Bưởi của tui sau giờ học đi uống nước luôn .Em học có 3 tiết nên được về sớm hơn mọi hôm và hôm nay em lại mặc áo dài .Chiếc áo dài gấm màu trắng có hoa văn như hoa cúc tuyệt đẹp mà tôi có nói sơ qua ở trên .Chiếc áo đã đẹp ,em còn đi đôi sandan cao gót trong suốt như thủy tinh nhìn rất quý phái .Nước da em trắng thì khỏi nói vì ngày nào em cũng uống nước dừa và nước sinh tố ở quán cạnh nhà nên tui mới gọi em là Hoa Bưởi trong câu chuyện này .Tui và em lại vào quán hôm trước và ngồi ngay vào cái chỗ của nhóm kia hôm trước .Và tui và em đã quấn với nhau ,nồng nàn ,say đắm và bạo liệt ,những nút áo dài của em cứ theo bàn tay tui từ từ bung ra …và ….Nhưng đó là một câu chuyện khác .Câu chuyện ấy nó hấp dẫn hơn câu chuyện vừa rồi ,vì trình độ “Tay nghề “ của tui thuộc hàng “ sư phụ” của mấy thằng học sinh hôm trước .Câu chuyện của tui tiếc rằng không dám kể trên mạng này vì có thể vì một lý do nào đó cô bạn gái cũ của tui có thể nhận ra ,và sẽ giận tui biết chừng nào.Và tui không muốn như vậy .Cám ơn mọi người vì đã theo dõi và tui xin nói rằng đây là một câu chuyện có thật ,vì tui không bao giờ thích kể chuyện sáng tác .Tui và em Hoa Bưởi dù đã chia tay do em phải đi xa ,nhưng dù sao đó là một kỷ niệm tuyệt vời đối với tui và tui không thể nào quên .Chúc em hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trên đường đời .

9. luatanchoi

luatanchoi Đại Gia Lầu Xanh Verified

đã qua1 bác thienthanmudo ơi , bây giờ đâu còn mấy quán thanh đa bờ sông như mấy năm về trước, sạt lỡ bỏ mịa ,ớn thấy bà .
    Mấy em áo dài nhìn thôi đã sướng rùi huống chi mấy thằng đó được làm:dita:

10. thienthanmudo

thienthanmudo Chơi gái lần đầu Verified

@luatanchoi: Bây giờ cảnh vật thay đổi nhiều .Và sau 2 lần vào quán đó .tui không đi Thanh Đa uống nước mà đi các quán ở quận 3.Tui thích mấy em mặc áo dài ,nên bạn gái tui khi gần tui thường mặc áo dài mà,nhưng nhiều khi nhìn lén còn kích thích hơn là tự làm nữa đó.

11. traomaumui

traomaumui Còn Bú Sữa Mẹ Verified

t đồng tình với ông về khoản này lun phải nói là rất kích thích, sướng còn hơn được làm nữa!

12. panda6996

panda6996 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Trùng máu rồi. Bác nào cho biết bây jờ lên TVQG có còn nhìn được nữa ko để e đi đăng kí làm thẻ cái !!!!!!!! :drool5:

13. leletv

leletv Còn Bú Sữa Mẹ Verified

vào năm llớp 11,khj đó tui có ở nhờ nhà trọ thg mấy bữa để ôn thj...

Ra vào nhà tắm mấy lần thế là tui phát hiện ra sát vách nhà tắm có 1 ỗ to = qả trứg cuc...
    THể là chìu nào mìh kũg ra ấy mà nngắm zú của mấy em hot ...
    có em ngực nở nag,núm hồng hào,nhìn mà lửa bóc chay đầu...

14. ricky01

ricky01 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Hồi đó tôi hai mươi mấy tuổi , cư ngụ trong một khu lao động ở quận nhất Saigon.
    Phiá sau nhà tôi có một phòng kho để chất dụng cụ và phơi quần áo.Bức tường cuả phòng này giáp với nhà bên cạnh. Trên tường có một hàng gạch khoét lỗ nhỏ trang trí . Không ai nghĩ đến chuyện trám lại vì những lỗ này ở vị trí cao hơn đầu người.
    Tối hôm đó ăn cơm xong ba má tôi lên lên lầu nói chuyện . Tôi đang lai vãng dưới bếp thì nghe tiếng nước chảy róch rách phiá gia đình hàng xóm. Tôi không quan tâm , nghĩ rằng họ đang rưả chén. Nhưng sau đó tôi bỗng dưng tò mò vô phòng kho , leo lên cái bàn cũ kê sát tường rồi ghé mắt qua lỗ gạch mà dòm thử.
    Tim tôi đập mạnh vì phiá bên kia bức tường đưá con gái lớn cuả gia đình láng giềng đang đứng tắm.
    Bụng nó hơi to nhưng cặp vú nẩy nở , có lẽ nó khoảng mười tám mười chín tuổi. Hai quầng vú màu nâu , nước da trắng mịn. Âm hộ có lông đen bao phủ nên tôi không nhìn thấy gì.
    Tôi núp trong bóng tối mà rưả mắt , mải mê nhìn mông đít , hai cái vú rung rinh khi con nhỏ xát xà bông.
    Sau khi xối nước , nó lau mình , cầm khăn lông chà chà dưới âm hộ.
    Về sau nó quen em gái tôi vì tụi nó sinh hoạt thanh niên phường gì đó. Khi thấy con nhỏ này đi ngoài đường, tôi cười thầm khi nghĩ rằng nó không hề biết mình đã ngắm nhìn cơ thể trần truồng cuả nó.

Bây giờ sống ở đất khách quê người , tôi làm việc nơi buôn bán đông người , thỉnh thoảng cũng nhìn trộm các bà đầm vú to mặc áo hở cổ khi họ cúi xuống ... nhưng đó chỉ là chớp nhoáng không đáng kể .

15. y2k

y2k Còn Bú Sữa Mẹ Verified

chuyện rình lén thì cũng có vài chuyện muốn chia sẻ với các bác.
    Chuyện thứ nhứt :
    Số là hồi còn nhỏ,nhỏ khoảng lớp 3-4 thôi,gầ nhà có nhà thằng bạn,bố nó đi làm ngoài hà nội nên ít về lắm,mẹ nó ở nhà với thằng bạn tôi với 1 đứa chị và 1 đứa e gái nó.Số là tôi rất hay qua nhà nó chơi vì tuổi bằng nhau,tôi thì suốt ngày được chơi k phải làm gì,nhà nó thì nh cây ăn quả,lại toàn thứ quả tôi thích mới chít chứ,toàn qua vặt nó có ở nhà thì k sao,k có thì tui cứ trèo lên vặt.Ngày đó làm gì có nhà tắm như bây giờ,có chăng là cái chỗ để tắm rồi che cái gì miếng gì đó lại,có khi tắm mà chả che,cây cối nhà nó tốt um tùm mà,hôm đấy tôi trèo lên ăn được 1 lát thì bà nó ở dưới nhìn thấy mắng,bảo ai cho may trèo lên,thía là từ đâu trong nhà tắm mẹ nó bảo là : con chó nó trèo đấy mẹ à! ôi chao nhìn xuống,mẹ nó đang trần chuồng,lần đầu nhìn thấy đàn bà thật 100%,trắng mịn,gái quê mà,lông *** thì đen xì,hic hic chưa bao giờ nhìn thấy *** thật mà,mới lớp 4 thôi à,mà kể bà này cũng lạ tưởng mình bé hay sao mà cứ tắm tự nhiên khoe ***,mịa lúc đó gái ở quê k như bây giờ(mẹ nó lúc đó chừng 30-40t k nhớ lắm) lông *** để dài tận gần rốn,vãi đái thật,lúc đó bé lại nghĩ ôi sao *** lại dài thía nhỉ(nhớn mới bít là lông ***)hồi đó bé nhưng cũng máu phết sau khi mẹ nó nói thì lại cứ đứng lên cho tôi nhìn,vãi đái bà này thật(chắc bà dâm phải biết)không hiểu sao xóm tôi toàn đàn bà dâm vật(tôi nói thía vì sau lần này tôi chơi rình lén xem các bà ấy tắm và con gái các bà ấy tắm luôn :D)sau đợt nhìn thấy mẹ thằng bạn,tôi thường hay sang nhà nó chơi nh hơn nữa,nhưng ít khi vào giờ mẹ nó tắm,nản quá,hồi đó điện đóm đâu như bây giờ,đợi tối mà tắm thì nhìn cái gì chả đen.Sẽ kể tiếp chuyện đà bà xóm tôi và chuyện của tôi,chuyện thật chứ hok bịa léng phéng đâu nhé,bật mí tý chuyện tôi là gần nhà có con bé cũng bằng tuổi,hok hiểu sao nó lại nhìn thấy anh nó với chị dâu nó chơi nhau,thìa là nó gạ tôi với nó(cái này mới thú nè,lúc đó vẫn nhỏ chưa được 10t đâu,tầm khoảng lớp 2-3 thôi,*** nó k có lông nên lúc nhìn thấy *** mẹ thằng kia mới biết sau này nhớn lên sẽ đen xì như thía.)

16. ricky01

Chuyện cuả bạn hơi khó đọc vì viết tắt nhiều nhưng có vẻ trung thực , mong bạn kể tiếp.
    ( tôi xin phép nói thêm chuyện nhìn trộm cuả tôi cũng hoàn toàn không thêm thắt , nếu không tôi đã post trong mục sáng tác rồi )

17. y2k

như truyện hôm trước,nhà thằng bạn tôi bố nó đi làm hà nội nên ít về,nhà nó cũng khó khăn,đông miệng ăn nên thường câu cá trộm ở máy cái ao gần đó,nhà tôi khá hơn nhà nó nên ít câu chỉ trông cho nó câu trộm thôi,1 lần giữa buổi trưa tôi sang trông cho nó câu thì chếch ra phía đằng hàng rào râm bụt nhà con bé = tuổi,con chị dâu nó bỗng dưng ở đâu bê chậu nước ra đó,tò mò tôi nhìn theo rồi chị ấy đi ra chỗ hàng râm bụt đó rửa lol,ặc nhìn cái lol từ xa khó quá,nhìn thấy mỗi mớ lông đen xì thôi à,bẹn thì trắng như trứng gà poc luôn.chắc rửa bím vào cho thằng chồng nó phang hay phang xong thì rửa đó mà.

18. y2k

ặc,năm đó là năm 99-2000,ở quê mà có nhà tắm thì có mà vãi đái luôn.

19. ricky01

Tôi ở đô thị , không rành.
    Hồi sống ở xóm lao động , gia đình tôi ổ nhà gạch nên có cầu tiêu riêng. Dân ở nhà gỗ phải dùng cầu tiêu công cộng là những ô ngăn thấp đóng trên cọc dọc bờ sông.
    Đằng xa thấy họ ngồi lố nhố trong ngăn. Mỗi lần mấy bà đại tiện xong đứng dậy, thấy hai cái mông đít trước khi họ kéo quần lên , thật khôi hài.

20. luka1988

luka1988 Em thích bị thông đít

ai nói bác no thủ dâm nó sach sẻ rưa bướm đó bác gà VKL ra ko rửa nó bị ung thư bướm sao bác vãi bác cứ thấy vậy nói em no thủ dâm

thiếu tiền ko thiếu gái thiếu gái vì thiếu tiền

Đang tải...