1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Cháu gái chung nhà...

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi sungsucdaisu, 9/10/17.

1. Smile87

Smile87 Chơi gái lần đầu Verified

Thanks tg. Hay lắm á

2. ocean2015

ocean2015 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

3. cunghoi

cunghoi Mất Trinh Verified

Truyện rất hay cảm ơn bác chủ

4. hilkta

hilkta Biết Quay Tay Verified

Vẫn chưa ra được chap mới nữa ah. Làm anh em trông ngóng

5. Hatthocnho83

Hatthocnho83 Còn Bú Sữa Mẹ

6. ocean2015

ocean2015 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Tiếp thôi

7. Cornboy

Cornboy Xem Sex Lần Đầu Verified

Chắc đi tiệc xong về xơi luôn rồi... Ai za sao khâm phục mấy bác quá

8. chelsea209

chelsea209 Chơi gái lần đầu Verified

Hay quá thớt ơi. Hóng chap mới

9. calvinnguyen888

calvinnguyen888 Chơi gái lần đầu Verified

đợi hoài mà vẫn chưa thấy bác chịch e Lan. chẹp, ngon vậy mà 2 mươi mấy tuổi rồi mà vẫn còn trinh. chẹp chẹp.
    mà cũng lạ, hôm trước bác cắt lông 2 đứa, hôm sau thấy lông như thế, 2 đứa ko có nghi vấn gì hả bác?

10. sungsucdaisu

sungsucdaisu Dậy Thì Verified

Đến nơi...tui với con Lan bước vô thu hút mọi ánh mắt về phía chúng tui....ko phải bọn con trai thì nhìn con Lan với ánh mắt thèm thuồng còn nhìn tui với ánh mắt ghen tỵ, bọn con gái thì xì xầm...chúng nó ko ngờ 1 đứa con gái kiêu ngạo lạnh lùng như con Lan lại khoác tay đi chung với tui....1 thằng gần 40 tuổi cao to béo (tui cao 1m75 nặng 80kg nhưng ko tành nên bụng hơi to) với mái tóc under cut kiểu Kim Jong Un, bộ ria mép rậm rạp tỉa tót và quần áo thì hơi lôi thôi tuy có khoác vest nhưng lại ko đeo cà vạt để hở nút sơ mi...đi chung với Lan thực sự rất ko xứng đôi...(bọn nó cứ tưởng tượng là người yêu của con Lan phải là 1 soái ca đẹp trai phong độ hay là 1 hot boy nào đó)

Con Lan nó dẫn tui ...đến giới thiệu với mọi người trong phòng và ban giám đốc...
    Xong nó nói với tui..
    ."cậu lấy nước uống đi...đợi ông tổng đến rồi wa phòng bên nhập tiệc...con đi gặp mấy người khách 1 tý"
    "Uh....được rồi... Con cứ đi đi...để cậu tự nhiên"
    Xong tui chọn 1 ly rượu vang đỏ chọn 1 bàn trống ngồi nhâm nhi...nhấp 1 ngụm tui nghiền ngẫm để xem là vang Pháp, Ý hay Chile...thì 2 thằng khoảng 30 bước đến ăn mặc rất bảnh tỏn sành điệu tóc vuốt kep sức nước hoa thơm phức bước đến chào xã giao...
    "Chào anh...chắc anh là bạn trai của Lan?"
    "Uh đúng rồi.. "
    "Còn 2 anh là đồng nghiệp với bé Lan à?"
    "Uh tui tự giới thiệu tui tên Dương trưởng phòng tài chính còn đây là Giang trưởng phòng kế hoạch.. "
    - "Còn ông anh thì làm gì."..thằng Dương hỏi
    - "Tui thì cũng làm ăn nhỏ thôi".. cắt cây kiểng trang trí cho các công ty thôi ( cái này tui nói dóc cty chuyên cung câp cây cảnh là cty là của ông già tui) thấy dáng 2 thằng này là muốn khoe mẽ rồi...
    - xong thằng Dương hỏi thằng Duy "nghe nói ông mới đối xe hả" tụi nó cố ý nói cho tui nghe..
    - uh tui mới lấy con Camry này...đáng lý lấy con BMW nhưng màu tui thích ko có nên đành đi tạm ......"
    Tui nghe nhưng chẳng nói gì lặng lẽ nhấp 1 ngụm rồi thản nhiên như không
    "Chắc ông anh ko thích loại rượu này ..."
    "Uh...tui thích rượu chuối hơn...hhahha"
    2 thằng cười mĩm rồi chào tui...để qua bàn khác..
    Rồi con Lan quay lại gọi tui lại giới thiệu với 1 số người khác...

Rồi tụi tui ngồi vào bàn ăn tiệc...
    "Công nhận sếp bây biết ăn quá ha...súp bào ngư, hào nướng, tôm hùm, gà ác, cá chình, baba..đm ăn đéo sợ gút hà.." tui nói nhỏ vào tai con Lan...
    "Hjhj vậy con mới kiêu cậu theo..."
    Trong lúc ăn tui chăm sóc cho con Lan từng chút nào là gắp đồ ăn, lột tôm cho nó....và ăn uống rất ư là lịch lãm từ cách cầm ly, sử dụng dao nĩa...đúng phong cách trong lúc ăn thỉnh thoảng nói đùa 1 vài câu ... Khiến cho các chị em trong bàn ngưỡng mộ, thậm chí có em còn chủ động thả thính bằng cách khiều khiều vào chân tui...rồi chủ động xin số điện thoại nhờ tư vấn cách chăm sóc cây kiểng (hjhj gọi cho tui để chịch thì có chứ tư vấn cái con cặt gì?"

Ăn xong mọi người qua phòng bên ngồi vừa ăn trái cây vừa nhậu...có sân khấu để khiêu vũ và hát với nhau...
    Con Lan nói với tui...tý cậu hát nha...cho mấy thằng này nó im hết...tụi nó hát dở mà cứ hay hát...
    Nhạc trỗi lên...trong lúc chờ mọi người đăng ký hát thì Ban tổ chức có mời 1 số ca sĩ đến góp vui....đến các bài bolero điệu slow thì thằng Duy bước đến..
    " 2 người ra nhảy đi.."
    Tui khách sáo từ chối... "Thôi tui đâu biết nhảy đâu.. "
    "Nếu anh ko ra thì tui xin mượn Lan vậy.....
    Mời em..." thằng Duy nói và đưa tay ra....
    " Thôi anh...ra nhày với em đi...kẻo người ta nói này nọ nữa" con Lan nói với tui
    Xong nó kéo tui ra sân khấu...
    Trên sân khấu ca sĩ đang ca bài "đêm vũ trường"
    Dưới sàn tui với con Lan đang dìu nhau nhảy từng bước... Lúc đầu còn hơi bỡ ngỡ được 1 chút thì quen...tui vòng tay ôm eo con Lan còn nó nép chặt vào người tui...chúng tui dìu bước nhau trong từng bước nhảy...còn hơn 1 cặp tình nhân...lúc này ở sàn nhảy các cặp khác đã dạt ra chỗ khác nhường sàn nhảy lại cho 2 đứa tui...âm nhạc cộng với lâng lâng của men rượu chúng tui quấn quýt vào nhau...chúng tui coi như là 1 cặp tình nhân thực sự... Chúng tui hoà quyện với nhau trong từng bước nhảy...từng ánh mắt trao nhau...tình tứ như 1 cặp tình nhân..
    Bài hát kết thúc ... Cả phòng toàn tiếng vỗ tay khen ngợi chúng tôi....
    Có lẽ do nóng mặt hay cũng muốn lấy số với tui...thằng Dương nó bước lên sân khấu hát...nó hát bài Thành Phố Buồn phải công nhận thằng này hát khá hay...nhưng khổ cái nó lại hát theo kiểu Đàm Vĩnh Hưng nên hỏng mất giai điệu của Lam Phương... Hát xong nó liền giới thiệu tui lên hát...
    Lúc này men rượu đã hơi ngấm tui liền bước lên...tui hát bài Vì Đó Là Em...khi tui cất tiếng hát lên thì cả phòng im bặt vì giọng ca tui rất giống giọng ca của Quang Dũng (nếu mới nghe thoáng qua thì mọi người cứ ngỡ là Quang Dũng...) hát xong .... Định xuống thì mọi người yêu cầu tui với con Lan hát chung...
    2 đứa tui lên sân khấu và hát bài Vị Ngọt Đôi Môi... Phải nói con Lan nó hát cũng kha hay...
    2 đứa diễn rất tình tứ....hết bài...thì con Lan lúc này con Lan hôn vô môi tui cứ như là 1 đôi tình nhân thực thụ...

11. sungsucdaisu

sungsucdaisu Dậy Thì Verified

Cắt 1 nhúm nhỏ thôi ...

calvinnguyen888 thích bài này.
  12. BX123456

BX123456 Xem Sex Lần Đầu Verified

Ông có thể viết dài 1 chút đươc hông?? =.=

conkobebe thích bài này.
  13. vietchuoi

vietchuoi Dậy Thì Verified

Thank thớt chap mới

14. dungban

dungban Xem Sex Lần Đầu Verified

Ông nào đọc cũng mong đến đoạn xoạc nhau mà thôi. Sốt ruột giục ad là đúng roài

15. lovelx

lovelx Chơi gái lần đầu Verified

Ssu bài vị ngọt đôi môi , 2 bạn thể hiện tiếp bài tiếng chày trên sóc bombo sân khấu tại giường nhà

kduc and tadien87 like this.
  16. Vinamik

Vinamik Còn trinh Verified

Truyện hấp dẫn rồi đây

17. Chinmuoido

Chinmuoido Xem Sex Lần Đầu Verified

Bác viết dài dài thêm xíu :)

18. Đực Ngóc

Đực Ngóc Còn trinh Verified

Tui muốn xẻo chim ông quá. Thằng nhỏ tưởng có đồ ăn đang chuẩn bị đòi thì...

conkobebe thích bài này.
  19. chimnon271

chimnon271 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Chap mới hay ghê, tks đại sư nhé :D

20. Smile87

Smile87 Chơi gái lần đầu Verified

Tình tiết Lan yêu nhau thật lãng mạn. Cảm ơn tg

Đang tải...