1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Cháu gái chung nhà...

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi sungsucdaisu, 9/10/17.

1. Chuutsaigon

Chuutsaigon Còn Bú Sữa Mẹ Verified

2. calvinnguyen888

calvinnguyen888 Chơi gái lần đầu Verified

ờ há, thôi không thắc mắc nữa, hóng tiếp truyện của bác, mong hằng ngày luôn đó bác.

3. Joker291

Joker291 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

hay quá, cảm ơn tg

4. ModT9

ModT9 Dân Chơi Verified

Lên top nào

5. sungsucdaisu

sungsucdaisu Dậy Thì Verified

Sau nụ hôn nồng cháy đó...cả khán phòng vỗ tay nhiệt liệt chúc mừng...họ ko ngờ với vẻ ngoài xù xì, phong trần như tui lại có giọng ca nồng ấm đến thế..và còn Lan người được mệnh danh là "nữ hoàng băng giá" lại thể hiện tình cảm của mình 1 cách nồng cháy trước mọi người như vậy...
    Bước xuống sân khấu mọi người đến bên 2 đứa tui chúc mừng...
    Con Lan được mọi người mừng rượu khá nhiều và nó cũng bắt đầu say....còn tui thì vẫn chưa..do tui lấy cớ phải lái xe nên chỉ uống cầm chừng...
    Được một chút thì mấy người có gia đình và lớn tuổi về hết chỉ còn đám trẻ ở lại...nhạc cũng đổi từ Bolero sang sôi động... Lúc này sàn nhảy được biến thành 1 quán Bar...
    Mọi người nhún nhày theo tùng điệu nhạc .... Tui thì đứng nép vào 1 góc
    Lúc này 2 thằng Dương - Giang bước đến...mời rượu...
    "Công nhận anh ca hay thật....y chang Quang Dũng vậy..."
    "Quang Tèo chứ Quang Dũng gì anh ơi..."
    Thôi chúng ta uống đi....2 thằng mời tui...cạn 100% nha...
    Thôi được nhưng tui phải lái xe nên ko uống được nhiều mắc công mấy chú giao thông kiếm chuyện nữa....
    Hahahqa mấy thằng CSGT thì nhằm nhò gì....bị thổi anh cứ bảo Lan gọi cho tui bảo đảm ko sao....
    Thôi được vậy thì uống thôi...bất quá đón Taxi về...vô .. ..nói xong tui cụng ly với 2 đứa nó xong uống 1 hơi cạn...
    2 đứa nó cũng uống hết ly...tưởng thôi ai ngờ 2 thằng lại rủ tui uống tiếp....
    Uống nữa chứ nhiêu đây nhằm nhò tướng anh to cao vậy ko lẽ đô yếu vậy sao?.
    Lúc đó thì con Lan nó bước đến...
    "Chào 2 anh ... Có chuyện gì vui vậy?"
    Có gì đâu em....bọn anh đang mời bạn trai em uống thôi... Nhưng anh ấy ko uống lấy lý do phải lái xe...thôi anh ấy ko uống thì em uống thế vậy.... 2 thằng vừa cười vừa nói...
    " 2 anh ấy mời thì anh uống đi...say thì đón taxi về...thôi mà" anh uống đi ...con Lan dịu dàng nói
    "..em cho phép thì anh uống vậy... Thôi mình uống nào...." nói xong tui gọi phục vụ đem rượu vào...1..2..3 vô được 2 ..3 ly thì tui thấy thằng Dương nó sắp tới rồi nên tui kiếm cớ nói..."thôi uống nhiêu đây đủ rồi..để sức mai còn đi làm..."
    Thằng Dương nghe thấy mừng lắm nên nhanh chóng đồng y " ok đúng rồi ăn nhậu phải biết dừng đúng lúc...đển bảo đãm sức khoẻ"
    "Ông sỉn thì thôi đi...tui chưa say.." ...thằng Giang nói mà lượi nó bị nhịu lại..."về nà về thế lào...tao còn tỉnh thì đứa về cho được...
    "Còn ông anh nữa hồi nãy nói ko say ko về sao giờ xìu vậy" chưa say sao về...
    "Thôi dù sao cũng khuya rồi... Tui cũng say rồi... Uống nhiêu đây thôi" tui từ tốn nói...
    Ko được... Ko say là ko về được.,,...¡thằng Giang lè nhè...ông anh phải uống tiếp..,a
    "Thôi tui say rồi... ..khong uổng nữa.."..tui nói.
    Ông phải uống....nếu ko thì ko được về...
    Được rồi uống thì uống.... Nhưng kỳ này uống rượu mạnh nhé chứ mấy cái vang này chỉ tổ no thêm....tui nói
    "Ok....nhưng thằng nào say hay ói thì trả tiền rượu nhé"...thằng giang ngạo nghễ nói
    Được rồi..... Tui nói...
    Vậy ông anh chọn rượu đi....thằng giang nói.
    Tui nói "gì cũng được...miễn ko là rum"
    (Con Lan nói nhỏ vào tai tui... "Được ko đó"..., "yên tâm, chuẩn bị cho cậu 1 ly nước lọc và 2 cục phô mai" tui trả lời rồi con Lan đi lấy cho tui..."
    Thằng Giang nó gọi phục vụ đem 1 chai Chivas 21 đến...cái này được ko?
    "Cái nào cũng được...tui hỏi nó giờ mình uống theo kiểu văn hay võ"
    Văn là sao...còn Võ là sao...? Mọi người hỏi...

"Văn là rót để 2 hàng mỗi hàng 5 ly rót đầy mỗi bên 1 hàng chạm ly mà uống... Hết thì vòng lại,....còn võ thì cứ rót ra ly cối...mỗi người 1 ly..nhanh gọn" tui giải thích....xong cầm ly nước lọc uống...lúc này con Lan cũng lột nhanh 2 cục pho mai đưa tui...tranh thủ tui ăn nhanh chóng"
    Trời cũng khuya rồi thôi chơi võ cho nhanh....thằng Giang nói...
    nhân viên đã chuẩn bị sẵn 2 ly..rượu được rót đầy vào...
    Tui cầm ly lên... Nào mới ông...
    Mùi rượu nặc nồng bốc lên mũi tui nhắm mắt uống 1 hơi...hết sạch..giọt rượu cuối cùng vừa qua cổ họng.. Tui nhanh tay chụp lấy chai nước suối uống hết...
    Trong khi đó thằng Giang mới uống được 2/3 ly thì nó chịu hết được....nước mắt nước mũi tràn ra...nó nhanh chóng chạy về huong tolet nhưng chưa đến nơi đã ói ra từa lưa...
    Sau khi uống hết ly rượu và chai nước lọc... Tui ngồi xuống bàn định thần 1 chút...rồi chào mọi người ra về....
    Lúc này trong người tác dụng của ly rượu đã phát huy...tui bước đến gốc cây bên đường nôn thốc nôn tháo...
    Con Lan nó bước đến bên tui đưa chai nước suối rồi cười nói
    "Oai phong cho lắm rồi cũng cho chó ăn chè mà thôi..."
    Kệ tao...thôi gọi taxi về đi....
    Trên taxi thì con Lan lúc này cũng ngấm rượu...nhìn khuôn mặt xinh xắn của nó đỏ hồng hồng khi say đôi môi mộng đê mê với thân hình nóng bỏng của nó...cái váy xẻ ngực bị nó làm cho xộc xệch nên hơn 2/3 1 bên ngực lộ ra ngoài...nếu ko có miếng dán ngực thì có thể thấy được núm vú của nó...tui liền mở ví của nó lấy khăn giấy ướt lau mặt cho nó...nó dần tỉnh táo lại...xong rồi đến tui 2 con mắt nó nhắm lại rồi ngủ thiếp đi lúc nào ko hay...
    Tỉnh dậy tui thấy tui và con Lan ngủ trong phòng của 1 khách sạn...tui thì trần truồng đắp mền còn Con Lan thì quấn khăn ngang người...nằm kế bên.
    Tui dậy đi vệ sinh thì con Lan nó hé mắt dậy nói..."ủa cậu dậy rồi hả?"
    "Uh...mà sao mình ở đây..?"
    "Hồi nãy trên xe con say wa ói lên người cậu... Sợ về nhà..ko kịp nên con kêu taxi tấp vào KS nào ngủ đỡ sáng về..."
    Rồi quần áo tao đâu...?
    Con gọi nhân viên khách sạn giặt rồi, sáng nó đem lên...
    Uh thôi ngủ đi..nói xong thì tui leo lên giường nằm kế nó...chợt nó quay mặt sang nhin tôi rồi hỏi...cậu có thương con ko?
    Có sao ko con là người mà cậu thương nhất mà...
    Lúc này 2 cặp mắt 2 đứa nhìn nhau 1 cách đắm đuối... Bỗng nhiên con Lan nó chồm tới hôn lên môi tui...tui nhiệt tình đáp lại 1 cách cuồng nhiệt... Lúc này 2 tay nó ôm chặt lấy tui..và tui cũng ôm chặt lấy nó ....2 tay lần xuống mở cái khăn trên người nó ra...lúc này cả 2 thân thể quắn chặt lấy nhau .... Tui nhả môi nó ra hôn nhẹ lên trán nó.....
    Con yêu cậu lắm.....yêu con đi cậu...... Nó vừa nói vừa kéo tôi xuống hôn lên môi của tui....
    Sau một hồi nút lưỡi nhau thì tui bắt đầu hôn xuống cổ nó....nó nhột co người lại...rên rỉ nhột con cậu ơi...uhuh...sau khi ở phần cổ xong tui cho lưỡi rà xuống ngực nó...bộ ngực căng tròn trắng nõn với cái núm vú hồng nhỏ xíu vểnh cao....tui bắt đầu bú vú nó cái lưỡi như rắn bò của tui nó liếm lám hết 2 khe ngực của nó...xong thì bắt đầu rà rà xuống cái bụng phẳng lù cùa nó...những cộng lông lồn của nó đâm vào mặt của tôi.. Thật kích thích...cái lồn vung cao..với 2 bên mép trắng hồng ko một cọng lông... Con Lan nó wax và cạo sạch sẽ 2 bên mép và trên Mu lồn cạo sạch chỉ để 1 đường hình chữ nhật khoảng 3 ngón tay ở giữa Mu..,.tui lấy lưỡi vạch 2 mép lồn của nó ra ... Bú lấy để cái lưỡi tui như con rằn nó khám phá từng ngóc ngách trong lồn nó...dâm thuỷ của nó chảy ra như suối.. Nó ra bao nhiêu tui nuốt sạch bấy nhiêu... Lúc này con Lan nó đê mê ko biết trời trăng gì hết... Chỉ biết rên mà thôi.... Uh uh...cậu ơi..yêu con đi...uh uh...yêu con đi....con nhột quá rồi... Con chịu hết nỗi....lúc này tui cho con cặt bự của mình vào giữa lồn nó rồi ấn từ từ...vô được 1/3 con thì tui ngừng lại và bất đầu nhấp nhè nhẹ được một chút thì...dâm thuỷ của nó tiếp tục trào ra...lúc này tui tiếp tục ấn vào...công nhận lồn nó còn trinh nên bóp chặt lấy con cặt của mình....tui cứ nhấp nháy nhẹ nhàng..cho dâm thuỷ nó ra tiếp... Lúc này thì tui ấn mạnh vào ọc..ọc con cặt to lớn dài 14cm củ@ mình vào sâu trong cửa mình của nó nhấp mạnh ....Á...Á....con Lan kêu lên 1 tiếng.... Lúc này thì tui nhấp tiếp cái cảm giác đau của Lan khi bị phá trinh đã ko còn, thay vào đó là cảm giác sung sướng... Nghe tiếng rên của nó là tui biết... Á..ah...ah...nó rên nhẹ nhàng chứ ko lớn như con Mai....ah...á....á..á....con Lan cứ thế mà rên.. Lúc nay tui cúi xuống bú vú nó ...xong rồi vừa đẩy vừa nhấp...2 tay nhào nặn cặp vú của nó giống như nhào bột vậy....đối với con Mai tui nhẹ nhàng bấy nhiêu thì con Lan tui mạnh bạo bấy nhiêu.... Thiệt nhìn khuôn mặt của nó rên rĩ khi làm tình .... Mái tóc tém cắt ngắn nhìn nó giống với ca sĩ tóc tiên như đúc nhưng thân hình thì vú to hơn...nhín cực kỳ dâm đãng.... Nhìn nó sexy như vậy khiến cho tui cực kỳ hưng phấn tui cứ thế mà nhấp....được hơn 10 phút thì tui chịu hết nổi rút ra...lúc này con Lan đang rên ư ư..?tui liền đút cặt vào miệng nó...và xuất tinh vào miệng nó...nó định phun ra nhưng tui ra lệnh "nuốt xuống" và nó nuốt sạch...tui nhìn nó âu yếm rồi hôn lên trán nó....
    Rồi tui ôm nó vào lòng ngủ thiếp đi,

6. Mrdark213

Mrdark213 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Mở hàng. Thanks thớt

7. lovelx

lovelx Chơi gái lần đầu Verified

Và từ đây ánh mắt Lan hồn nhiên đến lạ

8. Cornboy

Cornboy Xem Sex Lần Đầu Verified

Biết ngay đi tiệc về là chịch luôn mà. Bác này chơi viết theo kiểu giật gân ko à. Lâu lâu làm một tí cái ngưng...

9. yeucodon

yeucodon Mất Trinh Verified

con lan vẫn còn trinh cơ á

10. Khúc.Mùa Đông

Khúc.Mùa Đông Biết Quay Tay Verified

Lan và Mai... Cậu thế này chả có tốt

11. calvinnguyen888

calvinnguyen888 Chơi gái lần đầu Verified

cuối cũng cũng chén đứa cháu còn lại, giờ e đang hóng 1 ngày nào đó, bác chén cùng 1 lúc 1 chị e nó, Mai + Lan. hix

12. vietchuoi

vietchuoi Dậy Thì Verified

Thank chap mới, cơmadaif hơn chút thì... Hay Hơn ;)

13. chimnon271

chimnon271 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Chap mới đã có chịch, hấp dẫn ghê, tks đại sư

14. Địt Cực Dai Sức 88

Địt Cực Dai Sức 88 Chơi gái lần đầu Verified

Một mình sở hữu cả 2 đứa cháu gái nhất bác rồi còn gì, chúc mừng bác.

15. kailash

kailash Còn trinh Verified

Soái ca hay Soái cậu...kaka... Viết đều tay nha bác... 500 ae luôn hóng chap mới

16. Hi I'm Sói

Hi I'm Sói Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Ngon+xinh mà 27 tuổi vẫn còn trinh :3

17. macrosszero

macrosszero Xem Sex Lần Đầu Verified

ông bác có số má nhất năm đây rồi

18. Smile87

Smile87 Chơi gái lần đầu Verified

Cuối cùng cậu cũng ấy Lan ... yeahhh cảm ơn tg

19. Hoangu

Hoangu Xem Sex Lần Đầu Verified

Cảm ơn tg nhiu nha .