1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Chỉ Có Mẹ Thôi Phần 2

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Munsusando2017, 14/6/17.

1. minhkhoi2013lx

minhkhoi2013lx Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Cũng 16 tuổi mà chưa biết mùi lồn và chưa từng loạn luân =]]]]] , thank bro

2. Ned

Ned Dậy Thì Verified

giờ mốc thời gian là 1 tuần với mẹ nên chắc chắn sẽ chỉ quanh đi là chuyện chịch choạc , thế hơi nhàm mà cũng chỉ có từng đấy cảnh

theo mình thì nên đan xen nghỉ ngơi ,thằng con cũng cần phải nghỉ ,nên logic 1 tẹo để đỡ bị đi vào phần "hoang tưởng" . Nghỉ học ở trường 1 2 ngày đầu thì ok ,sau đó thằng con vẫn nên đi học và chiều về mới ở với mẹ

2 nữa là 1 tuần này thì nên cho lãng mạn và "đàn ông" ở thằng con nữa , vừa tạo khung cảnh "vợ chồng" mà cũng vừa để cho Quỳnh thấy rằng mình yêu con hơn yêu bản thân là đúng .cậu con cũng mặc dù vẫn trẻ con nhưng 2 tháng với mẹ thì sẽ phải cho mọi khán giả thấy là mình cũng đã lớn để k bị trêu là con nit nữa :D

các nhân vật khác mình vẫn nghỉ là đan xen ,k có cũng được vì 1 tuần với mẹ là quá đủ rồi . hoặc giả 1 ví dụ có 1 sự kiện bât ngờ nào đó diễn ra trong khoảng 1 tuần của mẹ con nhà Quỳnh , sự việc diễn ra trong ngày thôi nhưng tình tiết hơi cao trào 1 xíu ( vẫn giữ Quỳnh chỉ là của con ) là ok :D

ý mình là vậy ,vì xuyên suốt câu truyện thấy rằng ,vẫn cần thêm 1 cái gì đó khang khác ở câu tr và cho dù mẹ đã có ý muốn cùng con có thai nhưng cần thêm cả tâm lý người con thể hiện tình yêu với mẹ nữa

con gà nhỏ thích bài này.
  3. Chichxagiao121

Chichxagiao121 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Bố đi công tác 1 tuần thì em nghĩ bác nên tập trung vào việc chịch cho mẹ có thai. Sau 1 tuần đó là về cô Thư, với 1 tuần nhớ nhung cái cảm giác được chịch cô sẽ tự động lao vào Vinh và CHỊCHHHH

địtnhauvớimẹ thích bài này.
  4. sagakuchi

sagakuchi Còn trinh Verified

Phần 1 như nào nhỉ ? ai biết cho xin link để đọc lại cho nhớ với

5. 008008

008008 Còn trinh Verified

Hôm nay chuột hư chắc ko có chap đâu nhỉ tác giả

6. nguoilangthang2475

nguoilangthang2475 Mất Trinh Verified

7. Phúc Điền

Phúc Điền Xem Sex Lần Đầu Verified

E lain thích trong 1 tuần.Quỳnh buôn thả.xem mình như cave.và thay đổi cách xuân hô mạnh bạo chút

8. Vịt Con.

Vịt Con. ❋๖ۣۜ♥Soo Yeong ๖ۣۜ♥❋ The VIP

Chào mừng anh trở lại :)

sagakuchi thích bài này.
  9. nguoilangthang2475

Quỳnh buông thả kiểu gì đây ?

10. Phúc Điền

Phúc Điền Xem Sex Lần Đầu Verified

Ý mình là chơi làm sao giống như bdcm ấy.có nố tục nhì càng tốt

11. nguoilangthang2475

12. 008008

Là bạo dâm cu mày. À mà sao đổi chủ thear dc hay thế. Tuởng lập top khác mới dc chứ

13. nh0xskull

nh0xskull Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Bdsm bác ạ, còn vụ đổi chủ thì nhờ mod

14. địtnhauvớimẹ

địtnhauvớimẹ Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Để hóng xem bác thớt viết thế nào , chứ em thấy bác ấy viết truyện có nhiều ý tưởng rất hay

15. nguoilangthang2475

Tác giả đang viết thế nào để yên cho tác giả viết đi. Mãi tác giả mới quay lại.

16. 008008

Chính xác

lovesexhn thích bài này.
  17. Munsusando2017

Munsusando2017 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

hehe ,chào em

taplamphicong2016 thích bài này.
  18. vodanh1011

vodanh1011 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Hóng mãi bác mới về bác Munsusando ơi. Bác về với anh em luôn nhé

Theo em bác nên cho 2 mẹ con đi hẳn khu khác. Ví dụ như đi biển đảo có thể làm ít cảnh chịch ngoài trời và mặc đồ bikini. Hoặc đi lên thủ đô đưa nhau đi mua sắm những đồ sexy trong phòng ngủ. Chưa kể đi ra ngoài có thể lồng vài đoạn như đi ăn nhà hàng hẹn hò như yêu nhau rồi có thể lên bar vào đêm cùng vui mà lại trẻ trung. Chưa kể nếu bác tính cho đi bar thì có thể tạo tình huống cho con trai bảo vệ mẹ. Vậy sẽ hết 1 tuần bác à.

Tiện thể em nghĩ nên có thêm vài đoạn như móc cua, ăn sò cũng là thể hiện độ điệu luyện khiến gái mê mệt. Như đoạn chịch em Thư, có thể móc cua đại pháp khởi động cho em phê rồi chịch cho em ngất trên cành quất.

Đóng góp thêm là bác nên đưa thêm những ý nhỏ nhưng lại khá hợp lý như được uống thuốc bắc bổ khí rồi uống thuốc tây cho lâu ra. Hoặc thuốc men con trai mua về để khiến cho mẹ đeo ba lô ngược. Đặc biệt như thuốc dễ có con gái, đấy cũng là điểm con trai quan tâm hiểu mẹ.

Ned thích bài này.
  19. Già Thiên

Già Thiên Còn trinh Verified

Chờ chap. Trong lúc phân vân mẹ và thư thì về chịch loan và tiệp đi munu ơi