1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Chỉ muốn ôm và yêu thương

Thảo luận trong 'Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm' bắt đầu bởi Linh's Rabbit's Mun, 12/8/17 lúc 11:24.

1. Linh's Rabbit's Mun

Linh's Rabbit's Mun Dậy Thì Verified

Chào Anh Chị Em thiendia!
    Không biết có ai cùng sở thích với mình không? Mình rất thích ôm con gái với làn da mịn và thơm. Ôm vào cảm giác nó ấm và mát làm sao. Mình từng có suy nghĩ là mướn một em gái gọi mình ôm nguyên đêm. Nhưng suy nghĩ đi nghĩ lại vấn thấy ớn lại thôi , mà kiếm một người yêu thì cực kỳ khó.Mình sống tình cảm nên khi kua con gái mình muốn là tình yêu thật chứ không phải là thể xác nên thời gian rất lâu . Lúc đầu mình nghĩ sẽ lợi dụng để chiếm thể xác nhưng khi nói chuyện thấy người ta hồn nhiên dễ thương mình lại dằn vặt lương tâm không dám làm tổn thương người ta thấy tội nghiệp sao sao á và ko thể làm được điều đó.Đến bây giờ mình chỉ có 2 mối tình và kết thúc năm 2015 rùi. Giờ cảm thấy cô đơn và buồn quá chỉ muốn có người con gái cuối tuần đi chơi yêu thương thật nhiều có ai cùng cảnh ngộ với Mình không

Tinhvuong.vuong and tinhngaydai like this.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    VALENTINE - LỜI YÊU THƯƠNG Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm 13/2/16
    Rau và người yêu, tôi chỉ được chọn 1 Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm 16/11/15
    Yêu thương hôm nay chỉ là thoáng qua... Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm 21/1/15
    Thèm khát yêu thương... Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm 21/6/12
    ♥ Yêu thương nhạt nhoà :) Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm 20/6/12

2. black hold

black hold Dân Chơi Verified

B tìm ng như v trên này e rằng hơi khó. Mình đọc cmt của mấy bạn nữ thấy rất dễ thương và hài hước. Mình nghĩ họ tốt nhưng khi ib thì 1 số b ko thể hiện sự tôn trọng mình. Điển hình là seen và ko thèm tl, nói năng cộc lốc. 1 số b mình chat rep mình nhiệt tình mình rất trân trọng điều đó. Ai đọc đc đừng chửi m nha vì m nói 1 số chứ ko phải all

Nightfury227 thích bài này.
  3. tò mò học hỏi

tò mò học hỏi Dậy Thì Verified

sống và chờ đợi thôi bác. hữu duyên thiên lý năng tương ngộ, vô duyên đối diện bất tương phùng.

4. Flower9x

Flower9x Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Đàn ông tham lam và ích kỉ qá đi...:(:(

manhunter90 and Mafia859113 like this.
  5. black hold

Sự tham lam của đàn ông được định nghĩa trong gen (ADN) bạn ạ. Hehe. Cũng chỉ vì muốn phân phối gen ra rộng rãi nhât có thể để duy trì nòi giống. Đấy là theo khoa học. Còn về mặt tình cảm thì ai cũng tham nhưng hơn nhau ở cái kiểm soát. Con ng hơn nhau ở cái đầu b ạ. Thân

6. Flower9x

Em chọc chủ top vậy thôi chứ em thấy em cũng tham lam và ích kỉ mà. Hihi. Bởi vì cảm xúc là thứ ta đâu dễ gì ksoat đc^^. Cảm ơn a đã phân tích cho em ah!

7. black hold

Thái độ của b phụ thuộc vào 2 cái icon đây. Hehe mình hiểu b đang nghiêm túc . Chứ ko mình đã ko rep. Hehe

8. khoivipst

khoivipst Dậy Thì Verified

Vạn sự tùy duyên bác ơi, suy nghĩ của e cũng giống y như bác thôi, cứ để mọi chuyện từ từ tiến triển, không cần thúc giục gì cả. Lo cơm áo gạo tiền, có nhà có xe thì lúc đó tình yêu đến ngay ấy mà =)).

9. Diệu Hiền

Diệu Hiền Chơi gái lần đầu Verified

Đọc cái cmt này, tôi hơi "giật mình", vì tôi cũng nhiều lần như thế: không trả lời, thậm chí còn tỏ ra cáu kỉnh. Tôi sẽ nói lí do vì sao, để các bạn nam nói chung biết mà tránh, khỏi trách các bạn nữ "kém dễ thương".
    1. Thực ra thì các bạn nữ đã viết khá nhiều, đăng trong Góc CE, vd Vì sao bạn ib không được tl... Tôi nghĩ là các bài của mem nữ nói rất đúng. Nhưng thật tiếc, nhiều bạn nam không đọc, rất lười đọc, nên cứ đi hỏi (và mãi mãi hỏi): làm sao để nói chuyện với nữ ở trên này...
    2. Chính tôi đã tận tình hướng dẫn cách ib cho nhiều bạn nam (đã ib tôi với đúng vài từ: "làm quen nhé..."): Nếu 1 ngày em nhận được chục cái ib "làm quen nhé" thì em có trả lời không? Nếu em muốn trả lời 1 người thôi, thì em chọn ai...? (toàn những câu hỏi "biết chết liền"!).
    3. Tôi viết lại những cái mà tôi đã hướng dẫn các em vào ib tôi, công thức rất ngắn gọn:
    Tôi/Em là..., năm nay... tuổi, sống ở ... và đang đi học/đi làm ở...
    Tôi/Em đọc nhiều bài viết của em/bạn/chị (với nick có viết bài) và thấy nhiều cái đồng quan điểm nên muốn làm quen... Hoặc, tôi/em thấy rất ấn tượng với nick của em/bạn/chị
    Tôi/Em rất vui nếu em/bạn/chị hồi âm.
    Tuyệt đối đừng bao giờ show hàng, khoe thông số, nhu cầu xxx. đừng hỏi tới tấp đối tác trong khi bản thân mình thì chẳng giới thiệu gì về mình.
    Các bạn phải hiểu, không ai rảnh để rep tất cả mọi người ib, thế thì mình phải ib sao cho ấn tượng. Có mất công gì mấy đâu.
    @chủ top: Cũng có thể áp dụng như trên, nếu bạn muốn làm quen bạn gái nào đó trên này.
    Vậy đó.

10. black hold

ko b ơi, mình ko trách việc ib lần đầu ko đc rep nhé, ý mình đây là đã ib, add zalo nhé, còn việc đọc bài thì dĩ nhiên, mỗi khi liên lạc vs ai đó tôi đề xem profile của họ, nếu phong cách cmt hợp tôi ms ib bạn ạ

11. Flower9x

A lại qan trọg hoá vđề rồi í ^^ Thôi a e mình k tranh luận nữa, cứ để chủ top đứng ra phân bua giúp nhá. Hii:p

12. Bạch Phi Phi

Bạch Phi Phi Dân Chơi Verified

Giật mình vcl =))))
    Tính tôi thẳng bỏ mẹ ra, bạn đọc cmt của tôi trong topic con bé kia khoe thân rồi nói đàn ông gạ tình thì biết đấy. Cái gì đúng thì tôi bênh, cái gì sai là tôi chửi thẳng.

Mà tôi thì nhận được nhiều ib kinh khủng, ib bình thường thì tôi bỏ qua ko chửi, nhưng ib sồn sồn quá là tôi chửi ngay :)) Cái kiểu nó không tôn trọng mình thì việc quái gì mình phải tử tế với nó.

Bạn phải hiểu, người ta ko có nhu cầu tiếp chuyện với bạn thì người ta cộc cằn. Bạn lịch sự ko có nghĩa người ta phải niềm nở với bạn. Người ta không thích thì ng ta thái độ, chứ tôi không nghĩ người ta phải làm đẹp lòng cả người dưng cả bạn ạ.

Ví dụ như tôi đây, có người chào hỏi cũng tử tế, cũng đon đả nhưng tôi không thích thì tôi sẽ "seen" rồi kệ, vì tôi thậm chí không cả muốn mất thời gian trả lời. Và nếu ai tôi cũng phải xã giao lại thì quỹ thời gian của tôi sẽ tiêu hao rất nhiều cho những câu từ chối.
    Thế cho nên, cái chuyện người ta như vậy thì cũng chẳng có gì là to tát cả.

manhunter90 thích bài này.
  13. Tinhvuong.vuong

Tinhvuong.vuong Còn trinh Verified

Muốn có người yêu hãy học cách yêu người khác trước đã! Thử hỏi tại sao tình yêu lại ko đến với bạn chưa? Đặt càng nhiều câu hỏi sẽ có càng nhiều suy nghĩ để giải quyết vấn đề, với mình ko phải yêu nhiều đã là giỏi quan trong là cách yêu, và yêu theo cách đối phương muốn chứ ko phải yêu theo cách mình muốn!
    Con gái sợ nhất là cô đơn, và sợ nguy hiểm! Vậy lên hãy cho họ thấy khi có bạn ở bên sẽ ko còn cố đơn và bạn là người an toàn đáng tin tưởng cùng với đó là yêu theo cách họ muốn!
    Chúc bạn sẽ sớm tìm được người bạn gái của đời mình!!

Flower9x thích bài này.
  14. HoaChinhTu

HoaChinhTu Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Ông pm người khác không có nghĩa họ có trách nhiệm trả lời lại ông. Mem nữ lxer dù ít dù nhiều, họ cũng từng trải, từng đau, và gần như tim đóng băng. Ông không làm tan băng được là do tài ông không tới, trách cứ gì ở đây?

Khi người ta không trả lời thì ông phải hiểu ông không đủ quan trọng để làm tốn thời gian của họ. Vậy thôi. Đời không phải muốn là được, tập làm quen dần đi

15. hunter00901

hunter00901 Đại Gia Lầu Xanh Verified

ai mà không thích da mịn và thơm nhưng chỉ để ôm nguyên đêm thì mình không làm được rồi :))))

16. black hold

Rồi ok. Chúc e cuối tuâgn vui vẻ nha

Flower9x thích bài này.
  17. black hold

Các bạn lại ko hiểu ý mình rồi. Mình ko trách các bạn ko rep nếu đó là lần đầu mình ib các b. Mình đang nói 1 số bạn trên td mình ib có rep. Sau đó có add zalo nhé. Chắc do mình hơi hi vọng ở các bạn. Thôi mình ko muốn đôi co nữa. Mình cũng chỉ muốn có ng hiểu mình nhưng chắc hơi khó. Nói ra tâm trạng của mình sẽ làm ng khác khó chịu. Sr . Đây là tus cuối cùng gửi tới các bạn :)

Flower9x thích bài này.
  18. Linh's Rabbit's Mun

Linh's Rabbit's Mun Dậy Thì Verified

Đàn ông luôn như vậy Em ak! Bởi zday mọi thứ cũng xuât phát từ đàn ông chỉ muốn cho bản thân mình mà ko nghĩ đến đối phương như thế nào

Flower9x thích bài này.
  19. Nightfury227

Nightfury227 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

qua hay c ơi

20. akaisuchi1

akaisuchi1 Biết Quay Tay Verified