1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Chị vợ, Thím Bảy (LL - Truyện thật)

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi vinhcuto, 3/8/17.

1. vinhcuto

vinhcuto Dậy Thì Verified

Mấy nay bận quá không kể được cho các bác nghe, nay mình tranh thủ làm vài dòng cho các bác nhé.

...Sau khi ăn được bà chị vợ thì mấy hôm sau chị qua nhà mình chơi nhưng thái độ thì khác hẵn, ngại chạm mặt mình. Mình cũng khó xử nhưng trong đầu cũng nghĩ muốn nói với chị là hãy để xảy ra tự nhiên và để em chăm sóc nhu cầu sinh lý của chị nhưng phải đến hơn 2 tuần mình mới có dịp gặp riêng chị.

Vợ mình đi du lịch nước ngoài 4 ngày với cơ quan ở nước ngoài, chị vợ cũng biết chỉ có mình ở nhà nhưng cũng phải qua gặp mình khi mẹ vợ bảo mang nồi thịt kho trứng qua cho mình để mình ăn cơm tối khi vợ vắng nhà. Vợ vắng nhà thì đi lai rai thôi, 5h30 đi đến 8h thì mình về. Mình về thì thấy chị cũng vừa tới. Chị hỏi em đi làm về trễ vậy.
    Mình: Dạ, em đi nhậu với mấy đứa bạn nữa chị, để em mở cửa chị vào nhà chơi.
    Chị: Thôi, mẹ bảo chị mang nồi thịt kho trứng qua để em ăn nè, chắc chị về đây.
    Mình: Chị, em biết chị né tránh em, chị vào nhà chơi cho em tâm sự với chị tí đi mà, chị không vào em không cho chị về đâu, mình ngà ngà nên nhìn chị có ve sợ mình làm chuyện bậy bà ngoài này người ta trông thấy thì kỳ.
    Chị: Chị vào tí thôi đó.
    Sau khi vào nhà thì mình khóa cửa ngoài luôn, mình và chị ngồi ở phòng khách, cả 2 im lặng 1 tí thì mình nói, chị ạ, e ước được bên chị được làm thỏa mãn chị, được làm người tình của chị, em muốn lắm, chị nói: khogn6 được em, chị có lỗi với vợ em lắm. Mình nói: Không, chị em mình không có lỗi, dục vọc mà chị (chẳng hiểu sao mình nói vậy, có lẽ có hơi men). Vừa nói xong mình lao vào ôm hun chị, mút lưỡi chị, chị cũng chống cự yếu ớt nhưng không thoải mái lắm, mình mới luồn tay vào váy chị xoa cô bé chị, như bị kích thích máu dâm, chị thả lỏng người, chủ động hun mình cởi áo mình, mút ti mình và xuống cậu bé mình mà nút lấy mút để, mình sợ chị tut5ot65 hứng nên cũng cởi quần áo chị ra, mút cặp buọi73 cứng ngắt của chị rồi xuống liếm lồn chị, được một lúc mình bảo chị 69, chi làm theo, chị rên ghê lắm, chị sướng quá em, chị chịu hết nỗi rồi, chơi chị đi em chơi tét lồn chị đi em. Mình cũng chịu hết nỗi, đút vào va2 quất lia lịa, truyền thống, dog và bắn xối xã vào lồn chị (mình yếu nên cầm cự được chưa tới 4phút) :(. Cả 2 chi em nằm vật ra, mình vuốt tóc chị và thì thầm, anh làm e sướng không, cô bé của em bóp chặt làm anh sướng mau ra lắm, anh yêu em. Chi cũng nói, em sướng lắm, anh làm em sướng lắm, chuyện này chỉ 2 chúng ta biết thôi nha anh. được một lúc mơn trớn cho nhau thì mình lại lên và làm cái thứ 2 để chị về. Mình hôn tạm biết chị....

Có bác hỏi khi nào thì thím 7 xuất hiện, nếu các bác muốn mình bỏ qua vài chapp làm tình với chị thì mình cho thím 7 xuất hiện luôn. Vì mình muốn kể lại quá trình theo thời gian, không đốt cháy giai đoạn, những chap sau không đơn thuần là địt chị vợ mà còn vụng trộm này kia với chị....Cảm giác vụng trộm với chị khi vợ có nhà khó tả lắm...Đang suy nghĩ úp hình chị lên cho các bác xem mà sợ bị đâm quá :(

2. Thichduthu01

Thichduthu01 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Bác xuống dòng để ae dễ đọc bác ạ. Chứ đọc z khó khăn quá

3. OtherInLife

OtherInLife Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Viết là quý rồi bác, đừng hình hỏi gì hết. Thân.

4. destroyer13

destroyer13 Mất Trinh Verified

dẹp vụ hình đi thớt ơi. viết ra dc rồi. up hình cháy nhà như chơi. trưen này nhiều thành phần điên lắm

5. Kojiro_LĐ

Kojiro_LĐ Dậy Thì Verified

Kỹ năng có thế

6. Stommojo

Stommojo Chơi gái lần đầu Verified

Đừng up hình a bạn

7. Thelan1234

Thelan1234 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

up che mặt đi p. Tò mò 35 xuân rồi mà zin quá

Đang tải...