1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Chia sẻ quá trình và kinh nghiệm giúp bạn gái lên đỉnh bằng tay của mình!

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi Doan Xuan Phuong, 5/3/18.

1. Doan Xuan Phuong

Doan Xuan Phuong Dậy Thì Verified
    2/57

Tin hot: Nâng cấp bản lĩnh đàn ông thế nào cho đúng? MC Phan Anh

Chào toàn thể anh em TĐ!
    Vừa rồi cũng có một vài anh em inbox mình, hỏi làm sao có thể giúp bạn gái lên đỉnh bằng tay được. Mình cũng có một ít kinh nghiệm, nên lập topic này share với anh em.

Khi xưa mình quen bạn gái, nói chung cả 2 hợp nhau, cũng tin tưởng lẫn nhau và xác định tương lai. Nhưng quan điểm của bgái mình thì muốn giữ cho đến khi cưới nhau mới quan hệ. Nên tụi mình thỏa mãn cho nhau bằng tay.

Ban đầu thì cũng gặp rất nhiều khó khăn, việc kích thích, không hề dễ như những gì trong phim ảnh. Thật sự là mình cũng rất chịu khó và kiên trì tìm hiểu, xem video clip massage... Nhưng cũng ko thành công. Bạn gái ra rất ít nước, và khi khô đi thì bắt đầu thấy nhột, hoặc thấy khó chịu.
    Đôi lúc mình nghĩ tại sao bạn gái khó như vậy, đâm ra bực mình và nhiều khi cũng ảnh hưởng đến quan hệ 2 đứa.

Sau vài lần như vậy, mình cũng thử cố gắng để rút kinh nghiệm, dò hỏi bạn gái nhiều hơn, tìm hiểu về cách làm mà bạn gái thích. Cuối cùng mình cũng thành công, và lên share với anh em:

1. Không gian: Không gian thế nào là còn tùy vào bạn gái là kiểu người thế nào. Đối với bạn gái mình, bạn ấy thích kín đáo, mát mẻ, thoải mái. Ánh sáng thật yếu để mình không thể nhìn rõ, vì bạn ấy rất ngại ngùng khi nude trước mặt mình.

2. Thời gian: Thời gian cũng phải chọn 1 thời điểm mà cả 2 cùng thong thả, không mệt mỏi, không bận bịu việc gì. Những lần đầu có thể lựa ngày nào gần sát ngày hành kinh của bạn gái. Thời điểm đó cơ thể phụ nữ sẽ nhạy cảm và có nhu cầu cao hơn nhiều.

3. Các yếu tố phụ: Cả 2 nên uống đủ nước. Không nên để quạt gió, nhất là quạt thẳng vào vùng kín, dễ gây khô nước. Hãy làm sao vẫn thoáng mát, nhưng không có gió thổi trực tiếp vào người.

4. Cách làm:

4.1. Mở màng: Hãy hôn môi, tạo không khí lãng mạn. Rồi tiến đến ôm nhau, sờ soạn, vuốt ve khắp người. Màn dạo đầu này thì quá nhiều bài viết có nói rồi, anh em tìm hiểu thêm nhé.

4.2. Massage: Bên cạnh màn vuốt ve, anh em nên thêm chút xíu massage, ấn huyệt cho nó thêm cảm giác. Bạn gái mình rất thích ấn và xoa lòng bàn tay bàn chân. Kẽ giữa các ngón tay ngón chân.

4.3. Vùng nhạy cảm: Mấu chốt quan trọng nhất là phải thật nhẹ nhàng, nhẹ đến hết sức có thể. Dùng tay xoa, vuốt xung quanh, đùi, mu, xuống hậu môn, lâu lâu ấn một cái. Bạn gái mình rất thích ấn xung quanh. Anh em có thể hôn tai, cũng rất hiệu quả.

4.4. Tiến vào vùng kín: Đừng vô vập, vẫn phải nhẹ nhàng, và hãy để bạn gái tự đi tìm cảm giác cho mình. Chạm mà như ko chạm, vuốt khẽ thôi nha anh em, đôi khi mình dường như không chạm vào, chỉ lướt phía trên thôi, bạn gái mà muốn chạm thì bạn gái tự áp nó vào tay anh em (đừng lo).

Cách chạm này không cần nhiều nước, ko cần quá trơn, nhưng lại rất kích thích. Ngoài ra anh em hãy phân tâm một chút, hôn môi, ngực, dùng chân mà quấn lấy, dùng chân massage bàn chân cho bạn gái nữa.

4.5. Âm vật: Nếu anh em thành công ở những bước trên, đến đây mình nghĩ bạn gái đã hứng lắm rồi, đã ra nước khá khá rồi. Anh em có thể tiến hành xoa thường xuyên xung quanh âm vật. Bạn gái mình thích xoa 2 cạnh bên của 2 môi, từ dưới lên. Rồi lại xoa luôn xuống vùng hậu môn. Hãy vẫn bắt đầu chậm, nhịp nhàng theo cử động của bạn gái. Lâu lâu tăng tốc rồi lại chậm.
    Nói dễ hiểu là anh em cứ như mèo vờn chuột vậy đó, hãy để bạn gái chủ động theo, chủ động hứng.

4.6. Kết thúc: Anh em xoa âm vật đến 1 lúc nào đó, bạn gái ko chịu nổi, cao hứng rồi. Thì anh em xoa nhanh hơn, tập trung trực tiếp ngay vào hột le để giúp bạn gái lên đỉnh. Lúc lên đỉnh thì ấn nhẹ ngay vào ngay hột le để ra mạnh hơn nhé.

5. Dọn dẹp chiến trường: Khi bạn gái ra rồi anh em hạn chế chạm vào hột le, rất nhạy cảm. Chỉ nên ôm ấm, xoa ấn nhẹ nhàng bên ngoài. Bạn gái sẽ rất thích.

Trên đây là những kinh nghiệm mình đúc kết được. Tất nhiên cơ địa mỗi người mỗi khác, muôn hình vạn trạng. Anh em nhớ tùy biến lại cho phù hợp nhé.
    Chúc anh em thành công, báo cho mình nếu có kết quả nhé. Nhất là anh em nào muốn đưa bạn gái lên đỉnh mà vẫn giữ gìn cho bạn.

Chỉnh sửa cuối: 5/3/18
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Chia sẻ kinh nghiệm XTS Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 27/1/17
    Xin kinh nghiệm giúp gấu lên đỉnh Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 1/8/16
    MONG CÁI BRO TƯ VẤN VÀ CHIA SẺ KINH NGHIỆM Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 30/8/13
    kinh nghiệm cho phụ nữ lên đỉnh của Ae Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 1/3/12
    Chia sẻ kinh nghiệm chữa XTS của bản thân. Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 18/8/11

2. mhl0607

mhl0607 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Tất cả chỉ là ly thuyết thôi b oi, v minh cu pai troi tay troi chan vao ,bit mat bit mom vao dit no moi phê

3. Doan Xuan Phuong

2/57

Thì tùy người thôi b. M chỉ share kinh nghiệm mình từng trải qua, cho những bạn muốn như mình thôi. Thực tế chứ chả lý thuyết đâu b.

4. ndb_ph

ndb_ph Mất Trinh Verified
    97/113

Cũng rất hữu ích. Chỉ là mỗi em mỗi khác, cần phải hiểu rõ em của mình cần gì.

5. hoangoclan

hoangoclan Dân Chơi Verified
    97/113

bro không được tiếp xúc với điểm G à, tiếc nhỉ. Còn phê hơn nhiều nữa

6. Chutbst

Chutbst Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Mình tưởng điểm G là hột le rồi

7. Doan Xuan Phuong

2/57

Điểm G là bên trong âm đạo, còn hột le là âm vật ở bên ngoài b nha.
    Điểm G thì có người có có người không thì phải.

8. Doan Xuan Phuong

2/57

M giữ cho b gái mà, đâu có tiếp cận vào trong được.
    Nên cũng ko có kinh nghiệm gì vụ điểm G.

9. Hugen

Hugen Còn trinh Verified
    32/57

Dùng bằng tay cho gái nó phê rồi đứng dạy mặc quần đi về thì cũng hài nhể,

10. Doan Xuan Phuong

2/57

Đôi khi chỉ cần gái nó phê là đủ để thõa mãn rồi bác ơi!!! :p

11. Chutbst

Chutbst Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Mình chưa hiểu lắm, bạn có thể chỉ cho mình được ko?

12. Doan Xuan Phuong

2/57

G là điểm phía trong, chỗ khoanh tròn đó b.

phucloctho010178 and Chutbst like this.
  13. Wolfie

Wolfie Dậy Thì Verified
    2/57

gấu mình thì ko thích dùng tay, có lẽ không có điểm G như thớt nói. Nhưng mình dùng miệng và lưỡi thì lại rất thích. Có lẽ cô ấy thích cảm giác dc ng đàn ông của mình yêu thương bằng cách này :D

Doan Xuan Phuong thích bài này.
  14. tipro1809

tipro1809 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Lấy đầu cu mà cạ cạ hột le thì nó kích lắm ạ!

15. Doan Xuan Phuong

2/57

Ừm, mỗi người một vẻ mà b :D.

16. Valkyrie9521

Valkyrie9521 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Bài viết rất hữu ích. Tks!!!

17. Em Là Trai Ngoan

Em Là Trai Ngoan Biết Quay Tay Verified
    7/57

Bài viết rất hấp dẫn...
    Theo mình thì đối với mọi cô gái thật sự có tình cảm với bạn....chỉ cần bạn cho cô ấy thấy đc bạn nâng niu và trân trọng cô ấy đến mức nào thì cô ấy cũng đã đủ sung sướng rồi...còn về kích thích thì mỗi người mỗi vẻ...nhưng áp dụng chung rồi tìm ra điểm riêng thì cũng kô có gì là sai cả.

18. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Up.

19. tuoitrevietnam

tuoitrevietnam Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    61/113

Vị trí điểm G nha
    đưa ngón tay vào bên trong âm đạo sâu khoảng bằng hai đốt và móc lên trên. Ở đó bạn sẽ cảm thấy được những mô xốp nằm bao quanh niệu đạo, hơi nhô ra, và đó chính là điểm G mà bạn đang mong mỏi tìm kiếm. Điểm G này chính là phần mô nằm sau xương mu, gần cơ thắt vòng của bàng quang và bao quanh niệu đạo.

20. tinhmotdem2000

tinhmotdem2000 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Bài này ko phải của bạn. Muốn đăng phải trích nguồn.