chơi lỗ đít

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi tieuthu, 21/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tieuthu

tieuthu Còn Bú Sữa Mẹ Verified

các bác cho em hỏi, e chơi lỗ đít của con vợ em thì nó cứ kêu đau oai oái, dù em đã sử dụng chất bôi trơn... trước khi chơi em còn vét máng cho nó cực khoái lun. Các bác nào có cách để con vợ em nó đỡ đau ko ạ, chứ ko mỗi lần đục nó kêu quá trời :confused5:
    thanks các bác đã quan tam

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Làm sao chơi lỗ nhị vợ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 4/6/16
    Ám ảnh chơi lỗ nhị Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 1/7/15
    Chơi lỗ nhị Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 24/2/15
    Chơi lỗ thứ 2 Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 6/8/14
    Lỗ đít và lỗ L`, cái nào sướng hơn (cảm giác của bạn gái) Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 15/6/11

2. None

None Còn trinh Verified

đau là bình thường thôi đứa nào bị thông mà ko đau trong film là nó có luyện mới đc ai lúc đầu mà ko đau, phải có dụng cụ đàng hoàng làm từ nhỏ đến lớn khi nào quen sẽ hết đau lúc đó thì nó mới sướng :), chứ h vợ bác có phê gì đâu làm đau tội nó, phải từ từ

3. nhanviencia

nhanviencia Dậy Thì Verified

hic,coi thì phê thật nhưng nghĩ lại tôi quá nên ko dám,mình đi ị c..c to còn thấy đau nữa,huống hồ gì nhét vào cả 5,10p,thôi mình hôg ý kiến,chưa thử ko dám nhìu lời:D

4. tradawjfj

tradawjfj Còn Bú Sữa Mẹ Verified

iem là iem cũng đồng ý như thế :D chả bít sướng j hay k n gf chưa sẵn sàng lém thì thoai bác ah,sướng mình hay k thì k bít n mà khổ em nó thì tội. lỡ đau quá là mất cả chỉ lẫn chài đấy ;))

5. TeddyLucifer

TeddyLucifer Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Nói thật là nó khá là nguy hiễm chứ không phãi dễ dàng tí nào cả mọi người à
    Điều 1 : Cái ấy nó không giống âm đạo không thễ nào giãn nỡ tuỳ thích được
    Điều 2 : Ỡ dưới vùng ấy do tiết dịch chất dơ nhiều hơn nên bãn thân ỡ khu ấy nguy cơ nhiễm trùng là khá cao so với khu kia
    Điều 3 : Ỡ mỗi người tuỳ cơ thễ khác nhau . Nên khã năng chịu đựng mỗi nơi khác nhau . Nếu bạn nào biết yêu thương vợ mình tuyệt nhiên đừng quan hệ ỡ vùng dưới . Khã năng bị nhiễm bệnh trĩ khá cao xác xuất là 60% đếy

Còn nếu gặp ghệ ỡ ngoài không tính chuyện xa xôi rau hàng thì thôi cứ thoãi mái vậy

6. Ohlala

Ohlala Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

đấy! iem cũng nghĩ như các bác. ko nên. cái chỗ kia hấp dẫn thế ko đâm, lại đâm cái chỗ quỷ ấy, bot thật nhưng mà...brrrrrrrrrrr...kinh

7. XiCaLo

XiCaLo Còn Bú Sữa Mẹ Verified

mỗi người một sở thích lâu lâu đổi "lò" cũng đươc nhưng theo em bác xem vợ mình thấy thích ko đã.Vợ mà đau như vậy bác đành lòng làm tiếp sao?Đã là vợ chồng thì nên thương em nó thương cả thằng cu nữa đút vào đấy thằng cu dễ rách lắm bác ah

8. phuongdongmobile

phuongdongmobile Còn Bú Sữa Mẹ Verified

hic. tui nói như thế này. bà con coi sao nha. theo tui đc bit ở hậu môn cũng có 1 dây thần kinh lên trung ương. ko kém dây ở lỗ 1 bao nhiu. nên phụ nữ cũng đạt đc khoái cảm từ chỗ đó. nhưng phải tập cho họ quen dần thì mới đc. từ nhỏ đến to dần. chừng nào họ cảm thấy hết đau. thì họ sẽ đạt dc khoái cảm mà thui. cả nhà cứ thử đi rùi sẽ bít. chúc sung sướng!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.