1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

chơi lỗ nhị vk dâm

Thảo luận trong 'Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm' bắt đầu bởi Ku Ròm, 11/10/17.

1. Kitti1108

Kitti1108 Xem Sex Lần Đầu Verified

2. changhailua

changhailua Mất Trinh Verified

vợ bác cho chơi lỗ nhị cơ à , sướng thế !

3. Bixexual

Bixexual Dân Chơi Verified

bác nên tìm cho chị nhà 1 cây nữa bác ạ. 1 lỗ đầy 1 lỗ trống nhìn tục lắm.
    Như e chẳng hạn, rất vui lòng chờ bác like là hiểu

4. thichdeptrai

thichdeptrai Xem Sex Lần Đầu Verified

hình như vợ bác bị trĩ chơi lòi ra ngoài rồi ...

5. trung.uy_anh

trung.uy_anh Đại Gia Lầu Xanh Verified

Nhìn cái quần lót ren đã thấy kích thích rồi :D

6. Ku Ròm

Ku Ròm Còn trinh Verified

chơi cái này phải từ từ nếu ko thất bại mãi mãi, dùng gel từng chút từng chút 1 làm cho hậu môn co giãn nhẹ nhàng vì thực ra quá thốn rất là đau nếu các bạn làm ầm ầm thì sẽ mãi mãi ko bao giờ có lần thứ 2, còn khi tập đã quen rồi thì chị e đâm ra nghien luôn mà mình thì vừa dc bót vừa sướng ko thể tả nổi, chúc ae thực hiện dc ước mơ nho nhỏ há

Đinh An thích bài này.
  7. Valentinooo

Valentinooo Còn Bú Sữa Mẹ Verified

chơi lỗ nhị thì bést rồii

8. heedang

heedang Dân Chơi Verified

nhìn kích thích quá

9. 007=---

007=--- Chơi gái lần đầu Verified

Phê quá rồi bác ơi.
    Thanks
    Ngon chym thế

10. cfct

cfct Đại Gia Lầu Xanh Verified

Haha, chơi lỗ 2 thì phải nhẫn nại và thật nhiều gel bôi trơn, nước bọt ko ăn thua. Xin phép thớt chia sẻ đôi ba điều với các bé:

1. Muốn được chơi đít:
    - Mồm phải khéo, tiếp cận đề tài theo kiểu mưa dần thấm lâu, và lời đề ngị luôn được đưa ra khi chị em hứng tình muốn nổ tung thì mới tác dụng. Liếm đít là một cách mon men rất ổn. Nói với em nó đã là tình dục thì chỉ có làm sao cho sướng chứ anh đây xá gì gian truân. Phụ nữ, đặc biệt ở VN, vẫn chiều người mình yêu lắm, nên nếu có yêu và biết cách thì kiểu gì cũng chơi được.
    - Lý thuyết chỉ có vậy nhưng thế nào là khéo bla bla thì phải dựa vào tình huống, con người thực tế, ko có công thức đâu.
    2. Chơi đít sao cho không đau:
    - Như bên trên đã nói. Thêm nữa là lúc nhét chim vào các bé đừng quên dùng lưỡi kích chỗ khác, vì kiểu gì thì đít nó cũng khác lồn, liếm chỗ khác để chị em giữ ngọn lửa. Nếu được thì nên như này, lúc đầu đưa 1 ngón tay, rồi 2 ngón, rồi có toy nhỏ hơn chim 1 chút thì tuyệt, từ từ thôi, everything will be fine, chim đi sau cùng.
    3. Chơi đít có sướng không:
    - Sướng. Nói tục tí, thỉnh thoảng anh em đi ỉa cũng thấy tê cả người đó. Chơi đít mà cực khoái thì còn sướng hơn nhiều. Lưu ý: nếu gái chưa biết cực khoái ở lồn thì sẽ ko thể cực khoái ở đít, nhưng vẫn sướng.
    4. Vệ sinh:
    - Đương nhiên là sẽ bẩn, nhưng cũng ko quá bẩn như các bé tưởng tượng, vì trong đít có hệ thống lông rất nhỏ kiểu như bề mặt lá khoai ấy, về cơ bản khi ỉa xong sẽ đẩy ra hết. Còn cứt mà đéo chịu rặn để ỉa cho hết thì lại sang câu chuyện khác :))
    A. Với gái mà chu kỳ đi ỉa là 2 đến 3 ngày 1 lần thì các bé nhằm đoạn giữa mà chơi, xác suất đính cứt là 2/10. Nếu sợ thì theo cách bên dưới.
    B. Với gái ngày nào cũng đi ỉa thì bó tay, bắt buộc phải có cái bóng kiểu bọn IT hay dùng, bơm nước vào đít, đảm bảo ỉa luôn vì em nó đéo nhịn được đâu. Sau đó làm tiếp vài lần là yên tâm hưởng thành quả.
    - Lần đâu tiên được gái cho chơi đít thì các bé đừng có lôi mấy tool kiểu bơm đít tháo thụt ra nhé, mất lượt ngay. Cho nên dù gái ở dạng A hay B thì lần đầu xác định là rủi ro, chỉ hạn chế bằng cách không cắm ngập đốc. Chấp nhận cho vào 4, 5cm thôi. Vài lần sau em nó quen rồi thì cứ bế thẳng vào wc mà thụt, đéo cần hỏi lằng nhằng nó khinh cho.

Đại kết cục:
    Vài lời khó nói hết, các bé cần động não thêm. Chơi đít sướng đó, nhưng còn trẻ thì cũng đừng quá ham hố. Như ngộ đây địt vợ 15 năm rồi, thỉnh thoảng có món này mần cũng được. Sẽ có bé ngại lích kích, nhưng ĐM đời này cái đéo gì cũng có giá hết, muốn ăn thì phải lăn. Cuối cùng, bài này chỉ viết cho các bé, các lớn đừng có ý kiến về cách xưng hô của ngộ, ngộ tự ái ngộ xoá nick thì ngộ đau lắm.

Ku Ròm thích bài này.
  11. cfct

cfct Đại Gia Lầu Xanh Verified

Bác thớt, cái này dạng tuýp kem đánh răng phải ko? Nếu đúng thì nó hơi nhanh khô. Ngộ dùng BCS Durex mua kèm luôn một cái, đéo biết phải gọi là gì, bôi trơn của Durex luôn. Hình dạng ngắn, vỏ trong, to ngang chứ ko dài như tuýp Ky, dùng cực ổn. Giờ đang hết, dùng tạm qua cái Ky, thấy đúng là như cặc.

12. AndyNguyenHung

AndyNguyenHung Còn trinh Verified

Thích thể loại lỗ nhị này quá.

13. vidan

vidan Dậy Thì Verified

cái quần xinh xinh

14. Ku Ròm

15. Ku Ròm

mưa gió thôi làm vài pics cho mấy bác ngắm chơi

16. barobaro

barobaro Biết Quay Tay Verified

Dính ấy là j bác

17. Thick_MBBG

Thick_MBBG Còn trinh Verified

Đút vô đó thì sướng nhất rồi! Hồi lúc mới bị bà chị dâu tập cho trò này mình cũng hơi ghê ghê, nhưng giờ thì nghiện. lần nào chịch củng bắt bả chổng mông cho mình đâm lổ nhị. Ka ka ka....

18. xxxhhh

xxxhhh Xem Sex Lần Đầu Verified

Hix đâm lỗ nhị chắc sướng lắm nhỉ :(

19. vidan

vidan Dậy Thì Verified

ôi làng nước ơi

20. 123iloveyou

123iloveyou Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Lỗ nào nhìn cũng ngon, ko biết thớt sao, chứ em trước khi chơi lỗ đít vợ là em bú liếm lỗ đít kỹ lắm, cảm giác đã lắm luôn :D

Đang tải...