1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Chưa Khi Nào Anh Nghĩ Mình Đã Quên Được Em ....!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi keongotchoiboi, 10/10/17.

1. keongotchoiboi

keongotchoiboi Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Cháp : 1
    Lời đầu xin gủi lời chào đến các ae TDH . Cũng vài năm rồi câu chuyện cũ của tôi , tôi và em tình cờ chúng ta gặp lại nhau bao nhiều cảm súc cũ lại ùa về .....
    Tôi năm nay đã ngoài 30 xuân , cũng đã có gia đình và công việc ổn định . Em kém tôi 5 tuổi và giờ cũng đã là nhân viên của 1 ngân hàng . Tôi sinh ra và lớn lên tại 1 tỉnh lẻ ở miên bắc , cũng như bao thằng bạn khác tôi được ăn học đàng hoàng . trải qua gần 6 năm sinh viên cũng dúp cho tôi kinh nghiệm cuốc sống khá nhiều . câu chuyện cuả thời sinh viên cũng nhiều lắm tiện trong chuyện xẽ gửi đên ae sau nhé, câu chuyên tôi kể là câu chuyện có thật về cuộc sống của tôi , đôi khi còn lủng củng những tôi xẽ cố gắng để diễn tả 1 cách sinh động nhất đến cho ae .
    SAu khi học song đại học tôi lại lựa chọn 1 cái nghề mà ai cũng nói mày dại mày ngốc thế con bao nhiều năm ăn học cầm trong tay tấm bằng lại đi làm kho cho 1 công ty mà đên bây giờ nghĩ lại tôi nghĩ mình có 1 suy nghĩ đúng đắn , gần 5 năm gắn bó với công ty , cũng cho tôi khá nhiều kinh nghiệm sống. Tôi làm kho cho TGDD cái nghành điện thoại mà tôi đam mê từ nhỏ , khi đó TGDD mới phát triển dầm dộ mỗi tỉnh có 1 cái siêu thị thôi . Lương ngày đó làm cũng cao hơn nhiều so với bây giờ nhiều bạn trẻ đang làm , những áp lực từ công việc thì cũng không kém. Tôi gặp em cũng như 1 định mệnh đã đc săp đặt , hôm đó ca trưa tôi đang làm việc cả siêu thị đi ăn trưa hết rồi chỉ còn tôi và ông anh quản lý 2 ae đang ngồi chém chuyện trên dời dưới biển thì có khách vào mua điện thoại, thầm nghĩ trong bụng đù sắp đến h đi ăn rồi lại còn có khách. Em và mẹ đi trên con sh nhập 150 chùm kín trong bộ áo chống nắng mình thầm nghĩ lại 2 bà cố rồi không biết mua gì đây .
    Chạy lon ton ra của đợi mẹ và em , các bác cũng biết rồi đấy cái nắng tháng 8 ở miền bắc nóng ntn rồi :(( , gọi là đứng đợi mà méo giám mở của vì nóng vc da :(( . Đập vào mắt tôi lúc này là em và mẹ , mẹ khá cao chắc là nhân viên văn phòng tôi nghĩ như vậy vì mẹ e phải cao tầm 1m65 đến 68 gì đấy em thì cũng kém mẹ 1 síu thôi . 2 mẹ con mặc díp đen sơ mi trắng đi vào , me e cũng ngoài 40 gì đó những nhìn thì trẻ lắm vì dân văn phòng mà . Đến bây giờ vẫn nhớ quả mớ của đưa tay lên ngực chào ae thiên địa ai từng là nv TGDD thì biết rồi đấy , rất lịch sự :))
    2 mẹ con bước vào tôi chết lặng vì vẻ đẹp của mẹ em , không hiểu sao cái ngày ấy lại thích mẹ em hơn em mới chết. mẹ e mặc sơ mi kiểu công sở vải gì đó tôi cũng ko nhớ nhưng mỏng lắm , mấy cái loại áo mà bh mấy chị mấy mẹ hay mặc đó . đạp vào mắt tôi lúc nào là bộ ngực vào quả áo con zen hoa của mẹ em hằn lên trên vải áo , lúc đó tôi chỉ nghĩ đẹp đẹp , đứng hình mắt 1 lúc mới chào 2 mc . em thì nhìn hiền lành dễ thương lắm những cũng ko kém phần sexy như mẹ nhưng ko lỗ liễu giống mẹ . Mẹ dẫn em đi xem điện thoại từng tủ ở siêu thị tôi đi sau 2 mc mà cái mùi nước hoa ôi sao nó quyến dũ biết bao , ông anh quản lý hơn 2 tuổi thì cứ đúng chỗ bàn trải nghiệp chẹp chẹp thôi :)) sau này mới biết lao cũng bị tê tê ...
    Mẹ em thì xem ở tủ máy lummia còn em thì iphone tôi thấy em cứ nhìn chằm chằm vào iphon 5 trên tủ , tôi nghĩ chắc e thích iphone hơn , những tại vì đang theo mẹ em , đang ngắm những đường hằn của chiếc áo con zen ở sau lưng mẹ em , tôi đành nhắm mắt bước tới em và giới thiệu cho em. em nhẹ nhàng nói :
    Anh cho em xem được không anh , giọng nói nghe ấm áp làm sao , tôi giật mình rồi đáp :
    ừm em đợi anh xíu , thế là nhanh tay cầm chìa khóa tủ mở lấy cho em .( mỗi tội thằng iphone không được bóc hộp nên bé chỉ đc xem cái vỏ :(( )
    Mình thì đang ngồi ở bàn với em ông anh quản lý lon ton chạy ra chỗ mẹ em để giới thiệu ( không biết ông ý có máu sắc đẹp như mình không ).
    Qua trình từ vấn bán sản phẩm như thế nào ae mua hàng chắc cũng biết rồi . ngày đó mình cũng đang dùng con ip 5 hàng sách tây LL/A tiền cho em xem luôn chước khi quyết đinh mua máy. Ngồi cạnh 2 mẹ con mà sao xuyến cái mùi nước hoa quá , đang đói nữa :(( ....
    2 mẹ con ngồi phân vân tôi đứng dậy lấy thêm mấy em lummia cho mẹ con em xem nữa . không biết vô tình hay cố ý khi tôi đúng đậy đập vào mắt tôi lúc này là cái quần chíp zen của mẹ em cùng mấy cọng lông lún phún thò ra , díp ngắn rồi còn dạng :)) minh nghĩ trong bụng chăc dâm lắm đấy .....
    Em thì khép nép lắm vắt vẻo nên chỉ ngẵm được 2 cái dùi trắng nõn của em thôi . Cho đến bây giờ mỗi khi nhớ lại cái khoẳng khắc đó tôi vẫn chưa thể nào quên dù đã gần 5 năm rồi . Em thì sau khi phân vân cũng đã lấy chiếc iphone 5 , tiêc là thời gian đó chưa biết chụp lén hay quay lén :))
    Đến khi 2 mẹ con về vẫn lâng lâng cái cảm giác phê tê hết cả người vì cảnh đẹp nên thơ chữ tình của mẹ em , lúc đó nếu được nói có lẽ tôi xẽ nói :
    Cô ơi cháu yêu cô mất rôi :))))))))))))
    Tôi và em gặp nhau như vậy đó ae ạ , ngẫu nhiên lắm nhưng ngày đó chưa có nhiều ấn tường về em cô sinh viên thực tập.
    Bài viết còn có nhiều sai sót ae đóng góp ý kiến nhé ít gạch đá em xin :)) cảm ơn các bác nhiều ..
    Tiếp theo cháp sau nhé ae .

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Lần cuối bạn làm tình là khi nào ? Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 13/6/17
    Hồi kí:Em và những mối tình đã qua ( chắc anh có yêu em :x ) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 10/11/14
    "Hồi ức" Em,người con gái chưa bao giờ thuộc về anh Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 6/6/12
    Truyện : Lối Đi Nào Cho Em ( st đc không biết có bác nào post chưa ) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 2/4/12
    chưa bao giờ a nghĩ mình đã quên đc em Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 15/3/12

2. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified

Bác thích mẹ của gái sao lại không thích gái, oái ăm !!

3. khanhduy1910

khanhduy1910 Chơi gái lần đầu Verified

Bắt đầu có chuyện hay để đọc đây, đều tay nhé thớt , mới đầu đọc cái Tít chuyện mình cứ ngỡ là của 1 ae TD biết đã rất lâu mà drop giữa chừng nhưng đọc rồi mới biết ko phải

4. keongotchoiboi

thực sự thì lúc ấy mình ko có cảm tình gì với e cả tại vì e khá khép nép còn mẹ thì lại quá :))
    lúc ấy chỉ nghĩ giá như ... mình là phi công , bác cứ theo dõi nhé ..

Kẻ Bất Tử thích bài này.
  5. keongotchoiboi

bác đang nói đên ckektn ở thái nguyên đúng ko? minh cũng đã từng nc vs bạn ý những vì lý do khách quan chek ko thêm viết thêm nữa . chuyện của ckek rất là hay càng sau nay càng thú vị nhung nyc vẫn luôn theo sát khiến bạn ý phải đóng pic .

6. khanhduy1910

ừ mình vẫn thắc mắc ko biết có phải là bạn gái ở Hà Nội có ngoại tình thật ko, ko biết dạo này bác đó sao rồi nhỉ có lấy ai trong truyện này ko bro.., còn truyện của bác cung hay lắm cố gắng đừng drop giữa chừng nhé bác

7. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified

Quất cả hai đi bác

8. picenra

picenra Đại Gia Lầu Xanh Verified

Truyện hay đây , cảm ơn bạn !

9. keongotchoiboi

Quất cả 2 thì ko có tuổi thật bác ạ :((
    Cảm ơn bác nhiều nhé ....

Kẻ Bất Tử thích bài này.
  10. keongotchoiboi

Cháp 2 :
    Cái hồi đầu đi làm cũng máu gái các bác ạ , ngày còn đi học đi qua mấy cái siêu thị của TGDD thấy mấy em váy ngắn , trắng lại còn xinh nữa , thành ra học song đại học là đầu quân cho TGDD liền :)).
    Công việc vất vả là vậy những ngày nào đi làm cũng có động lực để đên siêu thị . Mấy em nhân viên cùng làm cũng rất thoải mái , nhiều lúc ngồi nói chuyện với mình phơi hết cả hàng ra , nào thì xanh , đỏ , tím , trắng , đen, lọt khe , zen ..... Bây giờ nghĩ lại không biết các em cố tình hay vô ý để a có động lực trong công việc , mà kể cũng hay cái quy định của công ty là váy phải mặc trên đầu gối 20cm ( lý do tại sao mấy e nv TGDD luôn mặc váy rât ngắn ae nhé ) .
    Thời gian làm việc cũng qua nhanh siêu thị tôi làm các em lần lượt thi nhau nghỉ quay đi quẩn lại còn mỗi mình và ông quả lý là người cũ ở lại , tại cũng hợp cạ nên không bị điều chuyển . ( siêu thị tôi làm size nhỏ nên chỉ đc 1 quản lý thôi . ) . 1 ngày đẹp trời như bao ngày khác tôi ngủ trực siêu thị , lúc này là 6h35 sáng đang yên giấc ( thật ra cũng sắp tỉnh rồi vì 7h là mở của mà ) thì nghe tiếng đập của nghĩ bụng lão quản lý hôm nay đến sớm thế , dậy mà mắt còn díu da mở của , vừa nâng cái của quấn buột miệng :
    Đéo gì mà đi sớm thế còn chưa 7h mà anh ........
    Thì xuất hiện chước mắt tôi 1 emmmm.....
    Tôi emmm .....em cần anh dúp gì không ? sao gõ của siêu thị sớm vậy ( không phải em ở cháp 1 nhé các bác , em ở cháp 1 mãi sau này 1 thời gian nữa mới gặp lại đc .
    Em nói : em là nhân viên mới anh ạ , em định đi muộn tẹo nữa nhưng ngày đầu tiên sợ đi muốn quản lý nói nên em đi sớm 1 chút a thông cảm :))
    Mình thì chỉ biết nhe răng cười ừm em vào đi .....
    Quên ko tả cho các bác , em mới đi làm mà mặc chân váy ngắn , áo 2 dây vải phi bóng thì phải nói chung đang mơ ngủ cũng tỉnh luôn :)) , em nhân viên mới mặt cũng bình thường được cái biết ăn mặc và makeup nên sau này bỏ túi cất riêng để dùng ae ạ .
    Tôi dạy bê hết dồ của mấy ông tiếp đón ra ngoài , lúc này đang mặc quần đùi áo phông , chay lon ton vào kho lấy cái quần dài phi sang cái nhà về sinh đối diện để thay , vừa đầy của vào cái dù dù ..... tí chẩy mẹ máu mũi ....
    Em đang thay áo ,đập vào mắt tôi lúc này là 2 bộ ngực căng tròn của em , em không mặc áo con mà dán 2 nhũ hoa bằng miếng gf đó , em cũng trắng
    tôi bị đơ mất 1 lúc đến lúc em nói :
    Anh làm gì vậy không đóng của cho em thay áo đi còn đúng đấy mà nhìn à :(( em hét lên bây gời ...
    Nghe em nói mà méo chịu được dù mẹ con bé này còn dọa hét lên mới sợ , cũng thầm nghĩ may nó đéo ra tát mình 1 cái là còn may rồi , vạy là nhẹ nhàg khép của lại cho em , đúng ngoài của đợi mà sao xuyến ...
    Ước gì ... ước gì .....
    E thay song bước ra mình đứng ngay của còn méo biết gì :)) em huých cho cái bảo a làm sao thế vào thay quần đi .....
    Dù mẹ nó chứ nghĩ mày đẹp bố mày đơ vài dây thôi cũng đéo đc ạ ....
    Vào thay được cái quần ra ngoài vệ sinh siêu thị mà lòng không ổn , cả ngày cứ nghĩ đi nghĩ lại cái khoảng khắc ấy méo làm được cái việc gì nên hồn cả .
    Em vào làm thu ngân đi học cũng đc 1 chút ít về nghiệp vụ song vẫn còn non . Ca sáng thì ông quản lý 7h5 mới đến còn bé tư vấn thì ca 2 tận 8h mới đi làm . Vu vơ quét cùng em rồi hỏi chuyện coi như không có vụ vừa nãy , em cũng là sinh viên vừa học ra trường , em học dược gái dược hà nội . nhà có 2 chị em e là cả còn 1 em nữa đang học 12 .
    Trong thời gian đợi biên chế em tranh thủ đi làm kiếm ít tiền và để học hỏi kinh nghiệm .
    Ngày đầu với em , em còn luống cuống toàn phải sang hỗ chợ , nhiều cái không biết lợi dụng cơ hội cầm tay chỉ điểm :))
    ùi cái mùi áo mới , vs cái mùi mùi nước hoa em dùng đứng sau em mà ku cẳng cứ chào cờ , may mà cái ghế có cái tựa ko dí mẹ cu và lưng em rồi :))
    Chanh thủ mắt cũng liếc tí , phải cung nhận chưa gặp em nào như em vú không bị xệ lại còn thả rông :))
    Ngày ngày chúng tôi làm cùng nhau , rồi cũng thân thiết nhau , quang thời gian chôi đi em cũng đã khá cứng tiếc là lão quản lý ae lại bị luân chuyển siêu thị khác .
    Tôi thì tiếc lão lắm ae đang làm việc hợp gu ..... em thì vẫn làm cũng ca với tôi em tên Thảo . ( chắc ae đang nghĩ sao thân rồi mà không chén đi ) .. thât sự cũng muốn lắm những vì ngày đó em đang có người yêu rồi nên mình cũng nhìn vậy . 1 điều nhịn chín điều lành mà ae đã là của mình sau này vẫn là của mình mà .
    Em vô tư thân với tôi đến nỗi nhiều khi tôi ngồi bới cái đống điện thoải bảo hành cho khách , em ngồi cạnh cầm điện thoại chơi điển tử mà chân cứ dạng tè he ra . minh thì ngồi sổm nữa chứ .... đù mẹ em :(( chol a rồi nghĩ thầm trong bụng như vậy .
    Vừa tièm mà mắt vừa nhìn , không biết e có để ý không nhưng đầu gối của em chạm hẳn vào đầu a rồi gái ạ mà e vân vô tư chơi điện tử như kb gì .
    Quay sang nhìn em chíp trắng zen mỏng tang , ánh nắng hắt vào khiến tôi nhìn thấy từng nhúm lông của em đâm qua quần lót , thấy đôi mờ môi lớn của em , bặt chợt méo hiểu sao lại ngửi thấy cái mùi ngai ngái cũa mỗi lần vét máng của ngày còn xinh viên :)) .
    Cứ loay hoay mãi mà méo thấy được máy ông khác hỏi mới giật mình bảo cháu đang tìm chú đợi síu ạ .
    con bé bất giác khi nghe khác hỏi liền nhìn suống thấy tôi đang nhìn vô của em nó liền lùi lại khép chân và đứng dậy đi ra cho khác .
    Nhiều lần em ngồi kiểm hàng với tối ngồi đối diện tôi mà cú tè he nhu không , thật sự nhiều lúc tôi chỉ muốn vật ngửa em ra tại siêu thị để chén để mút ....
    Nhưng cứ mỗi lần hết ca thấy em đi sh về thỉnh thoảng lại camry ( ny em ) đên đón làm tôi lại buồn , buồn lắm ...
    Thầm nghĩ hợp nhau , thích nhau chỉ là gặp nhau sai thời điểm ....
    nhiều khi cũng nghì mình đi Drem yên em cũng không với tới , nhà e cũng khá điều kiện và ngày từ đầu khi vào lắm em cũng đã nói em đi làm chỉ vì học hỏi kinh nghiệm kiếm tí tiền tiêu thôi.
    Về phần siêu thị chước khi lão quản lý đi siêu thị khác cũng đã đề bạt tôi lên làm trợ lý quản lý rồi :))
    Mỗi tháng được thêm 1 triệu cũng mặc áo trắng calavat như mấy ông quản lý chính thức ... oai phết ae ạ khi từ bỏ màu áo vàng sang màu áo trắng .
    Siêu thị có 1 tân quản lý mới . số hẩm hiu lại 1 cô gái nữa :)) ( cô này xẽ kể sau với ae tiếp em thảo nhé .
    Tôi làm việc ở Siêu cũng gần 1 năm rồi thiếu vài tháng nữa :))
    Thảo cũng hơn nửa này rồi ae vẫn thân nhau , và tôi hàng ngày vẫn soi chíp em như bảo ngày khác , e có cái quần chíp mới màu gì chắc ở siêu thị ngoài tôi ra không ai biết ....
    Hơn 1 tuần vào tháng 4 năm 2014 tôi thấy em với gương mặt buồn mí mắt sưng và không còn động lực làm việc nữa . tôi cố gắng gần em hỏi han thì em nói là em không sao cả , nhưng tôi biết có chuyện gì đó với em khiến em như vậy , mới dạo này không thấy người yêu em đến đón em nữa , kèm những stt buồn trên fb . tôi hàng ngày động viên em , ản ủi em , và rồi cũng chót thương em như 1 người em gái :)).
    Hôm đó ca tôi làm tối cùng em , em đang vui vẻ nhìn ra cửa em đúng bật giật chạy vào nhà về sinh , tôi nhìn lên hóa ra ny cũ của em đang đi với 1 cô gái khác . tôi đúng dậy đi vào tới của nhà vệ sinh thị lại nghe những tiếng thút thít của em . thât sự lúc này tâm trạng không ổn chỉ muốn ra đấm vỡ mặt thằng nyc em , nhưng với cương vị của mình hiện tại tôi mình kìm nến nhe răng cười chào hỏi lấy lệ rồi cho bé tư vấn nc ....
    NY cũ em không mua gì cả chỉ vào hỏi 1 lúc vớ vẩn rồi lượn , là con zai tôi hiểu mục đích của nó .
    Nghi trong bụng thằng này đê tiện , hèn thế mày khoe ny mới à . nghĩ mà thương em , tôi đi vào thấy e đã sang kho ngồi với mấy bạn bên trả góp , tôi bảo em về nghỉ đi , mai đi làm . hiện giờ e làm a cảm thấy ko ổn ...
    Lúc này thât sự chị muốn ốm em an ủi thôi nhưng nhiều người quá ..:(( lục bất tòng tâm .
    Em thi cứ nhât định không chịu về , lầm lì da bàn ngồi làm .
    Tôi gắt lên em về đi và lạnh lùng khi em nhìn sang tôi .... em cũng biết tôi nóng tính lền đúng dậy vào tủ lấy đồ đi qua em chào anh rồi về .
    Tôi lúc này lạnh thật ko thèm đáp gì , mấy con bé bên trả góp sau này nói chưa bay giờ em thấy a như vậy , mấy hôm sau nghi lại chắc tại thương em và cay thằng ny em quá ....
    Đêm hôm ấy cả siêu thị ở lại kiểm kê hàng riêng em tôi báo quản lý ốm nghỉ thì 11h hơn em đến , trong người có tí men riệu rồi , tôi bảo em về đi mọi người làm hộ .
    Em vẫn cố được mà a e làm cùng mọi người cho vui . tới hơn 1h sáng mới song việc , em nói
    Em thấy hơi chóng mặt a đưa e về với , thế là đành để xe ở lại siêu thị nhờ thằng em kho cất hộ .
    Đưa em về e không nói gì 2 đứa vẫn đóng thùng như lúc đi làm mình thì áo trắng quẩn vải , e thì áo siêu thi váy .
    Mới đầu em chỉ dám dựa vay vào lưng mình , sau đó đến tay ôm hông , thấy tôi không nói gì em liền ôm chặt tôi.
    Đưa em về tới nhà em bảo anh cứ lấy xe em về mai qua đón em nhé , tôi ừm vừa đi khỏi nhà em đc mấy chục mét thấy điện thoại rung , nghĩ bụng lol gì này còn ai gọi mình nữa nhỉ , rút máy ra thấy thảo tình yêu gọi :)) nghe máy em nói.
    Anh ơi em quên chiều khóa nhà ở siêu thị rồi bố mẹ em đi công tác hết không ai ở nhà cả ls bh anh .
    Siêu thị thì h đấy đóng của niêm phong rồi k vào đc mà muộn rồi lại khổ thằng kho .
    Thôi thì quay lại đón em rồi tính tiếp :))))
    Em thảo ngày kém mình 3 tuổi thôi những yêu mình lắm ... cũng chính lúc nhận ra mình yêu thảo thì mình lại gặp em và em quản lý của mình .. mối tình tay 3 khiến mình cảm thấy luyến tiếc vì sau này cả 3 người đều không ai là vợ mình cả ...
    Cả nhà dợi các cháp sau nhé ... tk kiu cả nhà :)) , mình viết trong lúc đang ngồi làm việc trên cơ quan nên ko đc tập trung lắm , lủng củng ae bỏ qua nhé .

11. keongotchoiboi

cái chuyện ngoại tình mình cũng ko dõ lắm nhưng ko lấy ai trong truyện bác chek ý thì vân to béo khỏe lắm :))

12. keongotchoiboi

Thảo Em đầy các bác nhé :)) ...
    Bác nào biết hay quen em Thảo thì đừng nói gì cũng đừng giới thiệu em ý vào pic này nhé , kb có gặp người quen của em không , nhưng nếu 1 trong 3 em vào top píc này mình xin dừng pic ae nhé ....
    Tk ae đã úng hộ ....

13. keongotchoiboi

Cháp 3:
    Lúc này cũng đã hơn 1 giờ sáng rồi tôi quay lại đón em mà tâm chí cữ nghĩ đến chuyện đó .....kb em thế nào ?
    Vừa quay lai tới của nhà bé đã nở nụ cười , tôi đi từ xa đã nhìn thấy , có lẽ như 1 thói quen bé đã cởi bỏ 1 cúc áo bên dưới cổ , trong ánh đèn xe sh làn da bé trắng , đùi non mơn mớn váy còn chưa kịp kéo suống từ lúc tôi đưa về ...
    Có lẽ lúc này bé đã tỉnh riệu . Vừa dùng lại chước của bé nhảy tó lên xe , tôi hỏi bé .
    Đi đâu bây giờ em ...
    Bé đáp a đưa em đi lượn tới sang được không ....
    Ok em ... tôi đưa bé lòng vòng qua các con phố , mà ở tỉnh lẻ thì các bác biết phố về đêm vắng lắm , may lại mùa hè nên đi lượn cũng mát .
    Mới ngồi lên bé không giám ôm tôi như lúc về nữa chỉ tựa vai thôi ..
    trong không gian tĩnh lặng chỉ còn tiếng xe bé bỗng ôm chầm lấy tôi rồi nói nhẹ ...
    Em ... cám ơn anh vì những ngày tháng đã qua , a đã dúp đỡ đã vì em mà làm nhiều việc .. thât sự em cảm ơn anh rất nhiều ..
    Tôi bất giác giật mình kìa em , em ôm anh ntn không sợ ny em nhìn thấy sao ....?
    Bé nói em và nó chia tay nhau rồi anh , chả phải anh nhìn thấy nó đi với ny mới hay sao ? mà còn nói nv ?
    bé bỏ tay không ôm tôi nữa .....
    Tôi cười nói .. anh trêu em đấy chứ làm sao a kb , bé véo tôi 1 cái rồi lại ôm tôi ...
    Như 1 thói quen của 1 thằng con zai tôi đưa tay suống bụng cầm bàn tay bé , bé lại càng ôm tôi chặt hơn ...
    Hai đưa đi với nhau chẳng nói gì thêm .
    Bản năng của 1 người con trai lại chỗi dậy tôi dưa tay sang dùi em vuốt ve , em không phản ứng gì .. tôi nhè nhẹ vuốt đùi em vuốt tới bẹn tay đã chạm vào chiêc quần chíp zen của em . em vẫn không nói gì chỉ ôm tôi thôi .
    Đường vắng lại đến đoạn không có đèn đường tôi đánh liều vén chiếc quần chíp của em sang 1 bên tay vuốt ve con cún bé nhỏ của em , 1 tay vừa lái xe 1 tay vừa vuốt tôi thấy người bé như thắt lại ôm tôi chặt hơn , rồi 1 tiếng rên khe khẽ của bé làm tôi thấy tan biết hết mệt mỏi ...
    Thằng nhỏ của tôi cũng chẳng biết nó lên từ bao giờ nữa :(( , bé nhẹ nhàng tay từ bụng suống thẳng nhỏ của tôi vuốt vuốt qua lớp quần vải , cảm giác phê tê hết cả người .....
    Kể nghĩ cũng tiếc đã như thế này mà ko ăn thì có phải ngu ko ? mà ăn rồi mai nói chuyện ntn với em đây ?? lúc đó trong tôi suy nghĩ rối loạn .
    Nhưng rồi quyết định là chén mai có ra sao thì ra ... đến 1 cái nhà nghỉ gần siêu thị tôi làm đóng thẳng xe vào , em cũng không nói gì lặng lẽ theo tôi .
    Lấy chìa khóa phòng song hai đứa lên phòng , tôi thì chưa tắm , em thì tắm rồi thì phải vì mùi nước hoa , nói chung là em làm tôi sao suyến . mình thi hôi quá :(( ..
    Tôi bảo em em nghỉ đi không mệt , anh tắm nhờ tí rồi về ngủ mai còn đi làm . bé cười không nói gì ra bật ti vi rồi leo lên rường luôn , tôi cũng chạy vào tắm rửa .
    Tắm song bước ra thấy em đã chốt cửa tôi đi ra của thì e từ trên dường chạy suống ôm chầm sau lưng tôi , 2 bộ ngực em áp và lưng tôi , em nói .
    Dừng để em 1 mình ở đây e thấy cô đơn lắm , sợ ma nữa anh à .
    Tôi quay lại phía em hôn lên chán em , rồi nói mình là ae mà em . ( thât ra muốn chén lắm rồi làm bộ tí các bác ạ . ).
    Em không nói gi tay vẫn ôm hông tôi ngước nhìn tôi , 1 lần nữa bản năng đàn ông lại chỗi dậy , tôi nhìn em rồi nhẹ nhàng chao 1 bát cháo lưỡi :)) , tôi tưởng em xẽ đẩy tôi ra ai dè bè đá luôn răng rồi ăn cháo với tôi luôn , lúc này đôi bàn tay tôi dường như đã mất kiểm xoát , tay nhanh hơn não rồi :))
    2 tay liền xoa bóp đô bờ mông em qua lớp váy , nhào bóp nâng lên nâng suống :)) .
    Vừa hôn em vừa cởi từng chiếc cúc trên áo sơ mi của tôi .... tôi cũng luồn tay rồi cỏi bỏ chiếc áo đồng phuc siêu thị của em da , không như tôi nghĩ em dạo này lại mặc áo con , 1 màu trắng thuần khiết kèm theo những đường zen , vải phi bóng làm tôi thấy kích thích quá , chưa kịp làm gì bé đã hạ người hôn lên cổ tôi , hôn lên 2 đầu ti tôi rồi bụng , làm tôi phê tê hết cả người .
    Bé nhẹ nhàng tháo chiếc thắt lưng tôi đang đeo , cởi bỏ cúc quần và chiếc khóa , lúc này thằng nhỏ của tôi cũng bắt đàu hưởng ứng theo phong chào , bắt đầu ngủ dậy , và thằng nhỏ lúc này cũng nhanh hơn não rồi , không còn kiểm xoát đc nữa .
    Em kéo chiếc sịp của tôi suống rồi hôn lên đầu ku tôi , bé hôn quanh đá suống cả bi của tôi rồi lỗ nhị , làm tôi nổi hết cả da gà :(( , rồi bé cầm thằng nhỏ sục rồi mút bú ngon lành như đang ngậm ống hút sữa .
    Lúc này tôi cũng chỉ biết cầm đầu em dúi càng sau càng tốt . em đá tầm 10 phút hơn tôi dút ra rồi bế em lên giường , lúc này tôi và e đã chẳng còn ngại gì nữa rồi điện thì vẫn bật tivi cũng vậy , trên người em lúc này chỉ còn chiếc ao con , díp và chíp :))
    Tôi nhẹ nhằng đặt lên môi bé 1 bát cháo rồi tiếp tục hôn lên tai , lên cổ , tôi lần lượt hôn từ trên suống dưới thỉnh thoảng gặp chỗ be buồn đá lưỡi 1 cái ng bé lại cong như con tôm :))
    Chợt nghĩ ra trong túi có cái diện thoại nokia cổ có cái phần gì đó thì tôi không nhớ nhưng là bật rung , tôi liền hôn suống góp em với lấy cái quần vải lấy con máy nokia đời cổ .
    Hôm lên bụng bé cũng là lúc tôi bật song chế độ rung của máy , tôi nhè nhẹ hôn lên vùng tam giác của bé rồi đặt luôn chiếc điện thoại vô cún của em , rung của nokia thì các bác biết rồi ăn đứt 1 số đồ kích dục , vừa đặt vào 1 tí bé đã rên khe khẽ , tôi lại mò lên ngực bé định cởi cái áo con nhưng lại nghĩ thôi giống JAV 1 chút chỉ cởi hai cái quai áo rồi kéo ao con suống , 2 đầu vú của em đã cứng rồi , nhưng điều làm tôi bất ngờ 1 cô gái 23-24 tuồi mà đầu vú còn hồng ngực không bị chảy xệ . nhìn không giống fun săm ...
    Tôi liền vục mặt vào bầu vú của em hôn lên nó ngấu nghiến nó , cẵn khe khẽ , 1 tay thì xoa bóp , tiếng rên của e ngày 1 to hơn người cong nhiều hơn , tôi liền hôn lên rốn em rồi kéo chiéc díp của em lên bụng , hôn quanh vùng hông rồi nhẹn nhàng kéo cái chíp zen mỏng tang của em suống , ( chíp màu trăng đồng bộ với áo ae nhé , nhìn phê ko cưỡng nổi ) ...
    Keo suống lấy cái điện thoại ra thì ngon .... em nhiều nước quá như nước sông hồng vậy , nước chảy vả vào trong bàn phím rồi màn điện thoại , sờ đũng quần lót e thì đã ướt nhẹp rồi , tôi bóp nhẹn cất nhờn của em còn dít trên tay tôi .
    Trước mắt tôi lúc này con cún của em hiện da nó hồng như gái 16 lún phún mấy cọng lông mà nhiều khi tôi nhìn chộm thấy .Lúc này mùi ngai ngái của nước ở cún em kèm theo 1 chút khai khai , tôi liền húc đầu vào bú liếm mà bất chất tất cả .
    Tôi đá hạt le của em , môi lớn , môi bé rồi thụt tận vô trong , người em cong lên theo từng nhịp lưỡi của tôi , mức độ rên thì ngày càng cao , đá suống đit em thì bỗng em són đái chẩy suống lưỡi tôi , biết là mặn nhưng mà thôi đang phê kệ nó đi , 1 người trong nghề nên tôi biết em sắp đạt đỉnh rồi tôi nhổm dậy hôn em rồi nằm suống giường em cũng hiểu ý nhẩy lên người tôi rồi 2 đứa lại bú liếm tiếp kiêu 69 đó ae ....
    Đang bú liên ngon lành em liền gọi .. Anh ơi.....
    Tôi nhìn vào cún của em thấy những dòng nước trắng đục ùn ùn chẩy ra ... ( nghĩ đm mày mà đái vào mặt bố mày nữa thì tí bố nện cho toét thì thôi :)) .
    Em nhổm đạy tôi chưa kịp phản xạ gì em đã cầm cu của tôi đặt và cún của em , nhẹ nhàg thăng bé của tôi nằm gọi trong âm đạo của em , em nhún nhún nhún ...
    Lúc này khung cảnh trả khác méo gì JAV công sở mà các bác hay xem đâu , áo con dưới ngực , váy thì trên bụng , tóc em thì búi lên .... em vừa làm vừa thở dốc , tôi bật đậy 2 đứa lại tiếp túc nhún nhún nhún :))
    Tôi đỡ em suống giường rôi xoạc kiêu chuyền thống , em lúc này chỉ rên và rên ơ ơ ơ ớ ớ ớ ớ ớ thỉnh thoảng lại em sướng quá anh ạ , nữa đi anh ....
    Tôi thích nhất kiểu xoạc đẩy xe bò , bắt e quỳ tôi đẩy , phải cung nhận em nhiều nước kinh khủng cho em nằm chiếc ga đã ướt nhẹp , thằng nhỏ của tôi thì toàn nước gạo của em dính quanh .
    Đến bay giờ tôi mới cởi áo con và chiếc váy díp của em ra , em đẹp đẹp 1 cách mĩ mãn đối với tôi k biết ae thế nào chứ với tôi thì ko chê đc gì nữa .
    Tôi đẩy em nằm suống rồi lại kiểu truyền thống nhấp thêm 1 ,2 cái nữa thì tôi xuất chiến :)) ngay tại âm hộ của em , tôi nằm gục lên người em .
    Em khe khẽ nói em yêu anh H a...........
    Tôi không nói gì nhổ dậy cười nhẹ rồi đặt lên bờ môi em 1 cái hôn nhẹn nhàng . lúc này 2 đứa người như tắm rồi mặc dù có điều hòa :((
    Tôi dút thằng nhỏ của mình ra nước của em kem tinh binh của tôi chảy ngươc ra như lũ ống :)) .
    Tôi và em đi vào nhà tắm để tắm qua rồi đi ngủ , 2 đưa tăm cho nhau , cai cảm giác này lâu lắm rồi tôi không được thấy , tôi ôm hôn em dưới làn nước của vòi hoa xen .
    Và đến lúc này tôi biết tôi đã chót thương em mất rồi Thảo ạ ........
    Ae ủng hộ nhé cmt xây dưng để tôi viết đc bài hoàn hảo hơn , cảm ơn ae nhiều .....

14. gaumeo2005

gaumeo2005 Dân Chơi Verified

Thanks, bạn viết hay lắm. nhớ đều tay nhé.

15. picenra

picenra Đại Gia Lầu Xanh Verified

Cảm ơn cháp mới nha , truyện rất thật bạn nhỉ !

16. keongotchoiboi

Cháp 4 :
    Hai đứa tắm cho nhau song , quấn cái khăn tắm vừa nhẩy được lên rường em lại lột tung của tôi ra , trong bụng nghĩ : thế đéo nào con bé này lại đòi cái nữa à ???
    bé ngồi day quay ngược với chiều tôi nằm cúi hoi thấp rồi hôn thằng nhỏ của tôi .... thôi song con ong rồi lại cái nữa đêm nay hết đêm với em rồi lúc này đã gần 3h sáng rồi ...
    em thổi bú liếm đủ mọi góc thằng cho tới lỗ đít đôi khi còn đút lưỡi vào lỗ nhị của tôi , nhiều lần buồn méo đỡ đc :(( , nghi trọng bụng cứ đá đi mai bố tao bón thì bố bảo :))
    Lúc này em đã ngồi hẳng lên người tôi bú cu ngon lành cành đào như ăn 1 cây kẹo mút mà mãi ko hết vậy .
    Trước mắt tôi lúc này là cái lồn tôi vừa nện song , nó vẫn còn hơi đỏ vì vừa bị chịnh , môi lớn môi nhỏ của em vẫn hồng vậy , tôi nằm cho em đá 1 lúc rồi thì cũng húc ngay vào lồn em .
    Tôi đá vòng quanh lỗ nhị đá sang 2 mép , rồi hạt le , em khẽ rên lên , tiếng rên của em làm tôi lại đá sâu hơn vào cái lồn bắt đầu đang chảy nước của em .
    Phải cung nhận em nhiều nước vừa chịch song bh em lại có tiếp nước rồi :)) , tôi đá lưỡi mình vào sâu âm hộ của em , em nhún mình theo từng nhịn lưỡi của tôi .... nhiều lúc em ngồi hẳng dập úp hẳn lồn em vào mặt tôi nhún như là đang ở dưới chim tôi vậy , rồi em lại cúi suống tiếp túc công việc của mình .
    Đá 1 lúc lại thấy cái nước gạo của em lênh láng nhưng lần này nó có cái vị khác khác , tôi chợt nhớ ra .......
    Thôi lol rồi mình vừa xuất vào trong giờ bú liêm em nó như bú tí mẹ thế này thi nó chả chẩy ngược về mồm mình rồi . nhưng giờ phú này đang sướng cũng kệ luôn .
    2 đứa cứ mâm mê nhau rồi vào thế luôn , tôi vẫn kiểu truyển thống rồi gập ngưới bi ti em tí :))
    Đôi vú trắng nõn đầu ti hồng hồng khiến tôi thêm phấn khích , tôi lúc này chỉ biết là chén chén chén thôi , vì cũng chẳng biết đươc chén bn lâu nữa hay cho tới khi nào ...
    Tôi nhào nặn nhè nhẹ dút cu vào âm đạo của em , mỗi lần nhấp là mỗi lần em thở dốc , có lẽ đã lâu rồi em chưa làm hay sao mà hôm nay máu thế ( trong đầu tôi nghĩ như vậy , nhưng lại nghĩ thế thằng ny em yếu sinh lý hay sao mà lại để em thiếu thốn như thế này .)
    Tôi đi từ kiểu chuyển thống sang đẩy xe bò , rồi khỉ bậu cành tre , thỉnh thoảng lại cho em cưỡi ngựa xem hoa . Tôi thấy em mắt lin dim nhấp nhô theo tôi như nhịp điệu của 1 bản nhạc .
    Cang địt tôi càng nhấp nhanh hơn thọc sâu hơn , em thì thở dốc mạnh hơn đôi khi kêu lên 1 cái ớ ớ , chắc tại em phê quá . 2 đứu quần nhau nước của e chẩy quanh giường chỗ nào cũng thấy nhớt :)).
    Lần 2 thì lâu hơn lần 1 và tôi cũng mạnh bạo hơn , nhanh hơn nguy hiểm hơn :)) .
    Tôi nhìn đồng hồ cũng đã hơn 4h giờ sang rồi , tôi quyết định đánh lớn 1 trận rồi rút quân nghỉ tí ...
    Tôi nhấp liên tục tiếng đùi tôi và mông em đập vào nhau mỗi lúc 1 to , mạnh , em rên to hơn bình thường , tôi lại 1 lần nữa bỏ quân để chạy dữ mạng , bao nhiêu tinh binh tôi gửi em hết .
    Tôi vừa rút thằng bé ra em cũng tè luôn 1 bãi ra giường ( may là góc giường ko thì hết mẹ cho nằm ) :))
    Em kéo tôi ngồi suống tay cầm cu tôi miệng bú như muốn nuốt chọn con chim bé nhỏ của tôi vậy .. lúc này hết mẹ cảm giác rồi bh chỉ thấy mệt thôi , muốn đi ngủ :(( . Tôi quay sang em cười rồi hỏi .
    Tôi hỏi chêu sao em lại tè vậy , em nói ko ra lời nưa chỉ : em ko kiềm chế đc sướng quá mất cảm giác a ạ ko thể bảo nối bên dưới của mình rồi . Đã lâu lắm rồi em ko được sướng như thế này .
    Em không đứng dậy nổi , tôi bế em vào nhà tắm 1 lần nữa chúng tôi lại tắm chung với nhau .
    cũng từ ngày là sinh viên tới h tôi mới thấy 1 người phụ nữ bên tôi hoang dại và lên đỉnh 1 cách xuất sắc như em .
    2 đưa tắm song tôi quấn khăn cho em rồi bế em lên giường , em ko nói gì chỉ nhìn toi thôi , nhìn vào anh mắt của em tôi biết em đang rất hạnh phúc , chắc có lẽ em đã dành tình cảm cho tôi cũng đã từ lâu rồi , nhưng tôi không để ý .Tôi đặt nhẹ 1 nụ hôn lên chán rồi khẽ nói ngủ đi em gần sáng rồi mai còn đi làm , tôi xoa lưng em , 1 lúc sau em đã chìm vào giấc ngủ ngon lành trên cánh tay tôi , tôi quay sang em rồi nghĩ kb mai sáng em xẽ nói những gì với mình sau giấc ngủ . Tôi nằm xoa bóp vú e thêm 1 lúc rồi cũng thiếp đi lúc nào không biết .
    6h30 chuông điện thoại bao thức nổ , tôi tỉnh như e thì vẫn nằm gọn trong vòng tay của tôi , tôi để em nằm rồi đánh răng rửa mặt thấy em ngủ say quá tôi nhắn tin báo quản lý đổi ca cho em . tôi điện cho em tư vấn là hôm nay e làm từ ca 1 nhé chị thảo nhà có việc gấp , con bé giọng ngái ngủ vâng em đến bh đây .
    Tôi mặc song quần áo lại gần giường hôn lên trán em . bất chợt em keo cổ tôi suống rồi hôn tôi 1 cái kèm theo : anh yêu đi làm nhé tí ca 2 em đến , hóa ra em biết hết , chỉ là mệt không dậy được .
    Tôi bảo em ngủ tiếp đi ca 2 nhơ đến nhé a về siêu thị trước đây . bé gật gật rồi quay ra ngủ tiếp .
    Minh đến siêu thị mà mắt nhắm mắt mở háng thì hơi đau đau chắc tại đêm qua soạc ác quá . gọi thằng em kho dậy mở của rồi bê đồ cùng nó song nó về . dọn về sinh song với cô bé tư vấn , đang loay hoay vào tủ đồ lấy cái calavat ra để đeo thì em quản lý đến . tôi hỏi em đến sớm thế chiều mới làm mà .
    Em quản lý mới tên Trang.
    Em nói hôm qua em ngủ sớm sáng dậy sớm đi ăn sáng tiên qua siêu thị sợ cái Nhung tư vấn nó đến muốn lại 1 mình anh làm thì mệt . ( đẹt nghĩ đêm qua kiểm kê hơn 1h mới về kêu ngủ sớm :)) lừa bố mài à con cáo già giả nai kia .. ahihi )
    Bé cũng nhanh mắt lắm hổi luôn đêm qua a không ngủ được à vì nhìn mắt tôi còn đỏ mí mắt lại thâm .
    Tôi chống chế ừm đêm qua về a uống mấy ly cà phê mọi khi ngủ đc hôm nay kb tại sao lại mất ngủ .
    Em nói hay a đợi em chút em về thay quần áo , rồi xem ra thay anh nhé anh về nghỉ cho đỡ mệt .
    Thật ra thì những câu nói của em cũng đã được mất hôm rồi.
    Lần nào cũng vậy em cũng quan tâm tôi, chỉnh chu cho tôi như người yêu từ cái calavat đến quần áo . nhưng với tôi bây giờ Thảo mới là người mà tôi thương yêu .
    Tôi bảo Trang em cứ về đi a làm được sợ anh mệt thì trưa ăn sớm rồi lên hộ a tí :))
    Con bé vâng rồi lấy tay chỉnh lại cái cổ áo cho tôi rồi lon ton đi về .
    Bé Nhung tư vấn thì chêu bảo chị Trang thích a rồi anh H ạ. tôi cười ùm à cho qua . Ngồi lắm cái công việc buổi sáng ngủ đc ít uể oải vc ra .
    9h thấy em yêu mới đến nhìn phờ phạc tan tác quá Thảo à :)) ....
    Thầm nghĩ đù chẳng nhẽ đêm qua mình vùi hoa dập liễu ntn cơ à :(( , bé đi vào quay sag nhìn tôi cười cái tươi rói mỗi tội tóc tai , áo váy luộm thuộm quá , bé đi thằng vào nhà wc chắc thay quàn áo trang điểm luôn.
    1 lúc say bé đi ra vẫn vẻ đẹp như mọi ngày tôi nhìn thấy , em đi làm rồi tôi thấy có động lực hơn bớt mệt mỏi hơn .
    bé xin phép lon ton chạy vào kho ngồi ăn sáng tí , tôi bảo cái nhung để ý của với khách đi vào nhìn bé , thấy bé đang ăn ngon lành , liền quay ra chua kịp bước bé gọi ...
    Anh .... nghe nó phụng phịu làm sao :))
    Tôi quay lại cười nhẹ rồi ? sao vậy cưng ?
    Bé thỏ the nói đêm qua a cho vào nhiều quá sang nay em mặc quần chíp nó vẫn còn chẩy em đi bộ đến siêu thị mà nó vẫn còn chẩy ra trân em nè :(( e vừa cởi ra rồi ko mặc chíp nữa , tôi chêu cầm theo quận giấy đi ko tí chẩy ko kịp lau nhé ... ahihiiii... tôi đi ra ngoài làm nốt công việc còn em thì ở chong ăn nốt . 1 lúc sau bé đi ra ngồi quầy thu ngân , tôi đang ngồi bàn kỹ thuật quay sang nhìn em , vẻ đẹp của em làm tôi càng ngày càng say đắm hơn , em quay sang tôi nhìn tôi cười ( chân thị dạng nhìn thấy cả lông cả bím ) tôi nhìn e rồi lắc đầu cười chắc e cung biết tôi nhìn thấy nhưng ko nói gì .
    Tôi nói to chị thảo đau bụng ngồi thu ngân , nhung với a hôm nay thay nhau đứng cửa với tiếp khách nhé , thât sự lúc này tôi ko muốn cho ai nhìn thấy cái thứ quý giá của em nữa ... hay soi mói em . Cũng may là sáng đó siêu thị ít khách chứ nhiều thì vỡ mồm :)) .
    Cuộc tình tôi và em bắt đầu từ đêm hôm đó .. tình cảm thì có từ khá lâu rồi , và cũng bắt đầu từ đây cô bé quản lý Trang đã xem ngang vào cuộc sống của tôi :))
    Đây là Trang nhé ae ... chắc ae cũng hồi hộp kp tôi với bé ở đầu chuyện như thế nào đúng không .. ae cứ chịu khó theo dõi nhé :))

17. khanhduy1910

cháp mơi nhiều cảm xúc quá, và mùng bác ngon chym

18. Hoài Cổ

Hoài Cổ Chỉ còn những mùa nhớ... The VIP

chuyện thật hàng đẹp....:D. Mới đầu cứ tưởng checkertn vào viết tiếp

Stommojo and BéYêu94 like this.
  19. keongotchoiboi

Cảm ơn các bác đã vào ủng hộ mình nhé , xẽ đều tay cho ae :D ....

20. Thichduthu01

Thichduthu01 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Cảm xúc quá. Tiếc bác k đến dc zs e nào