1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Chưa Khi Nào Anh Nghĩ Mình Đã Quên Được Em ....!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi keongotchoiboi, 10/10/17.

1. gddtom

gddtom Còn Bú Sữa Mẹ Verified

truyện hay, mong bác đều tay cho ae thưởng thức.

2. keongotchoiboi

keongotchoiboi Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Cháp 5 :
    Tôi và em làm với nhau đến 11h30 , cũng sắp đến giờ trang đến để dúp để tôi về nghỉ . Tôi bảo Thảo em đi ăn trưa đi tí cho cái Nhung còn đi ăn . bé lon ton chạy vào kho chỗ tôi đang đứng thì thầm :
    Em về thay cai quần chíp đã rồi đi ăn tí em mua đồ ăn cho anh nhé ...
    Minh thầm nghĩ sao con bé này lại biết mình đang ở nhà 1 mình nhỉ ?? con bé nói song chạy thằng ra xe , tôi đi theo bé ra ngoài con bé ngồi đợi ông tiếp đón chào rồi lên xe díp thì ko kéo , tội gọi Thảo anh bảo , thì thầm vào tai nhỏ :
    Kìa hở hết bím rồi em định cho thiên hạ người ta nhìn thấy hết hay sao vậy , con bé vội lấy tay kéo cái díp suống , bỏ luôn sơ vin cái áo đồng phục . nở 1 nụ cười tươi .. em về đây tí em mua đồ ăn cho .....
    Nói đên đây lại nghĩ đến trang em là quản lý mới của tinh khác lên . nhớ cái hôm mình lên trợ lý thì cũng là ngày em gửi đồ nghề của e lên siêu thị , gửi qua mấy ông chuyển phát nhah của nhất tín ...
    Nghĩ lại méo hiểu em mang gì lên mà nhiều thế , bê mệt vc người thì chưa thấy đâu mà đồ thì ngập mẹ cả kho của siêu thị rồi. tôi chỉ biết em qua use lão quản lý chỉ cho , nhìn mặt em qua ảnh cũng đc , chiều tối hô đó em gọi điện cho tôi giọng nhỏ nhẹ ? anh H à anh thấy đồ của em lên tới siêu thị chưa ?
    MẸ mình nghĩ chẳng nhẽ lại bảo em mang lắm đồ vc ra ý a bê mệt hết cả người ..
    Ừm thì ậm à đồ lên rồi anh cất rồi . con bé cảm ơn và ko quên nói ...
    Đêm nay em từ hà nội lên em vừa đi học song bh mới được .ai ngủ trực siêu thị đấy anh ??? ... đù mẹ thế đéo nào lại đúng hôm mình ngủ :D ...
    ậm à ừm hôm nay anh ngủ trực trang ạ .. con bé liền bảo a ngủ để ý sang em lên tới nơi e gọi a mở của cho em lấy đồ nhé a...
    Mình ok thôi lên alo anh nhé ....
    Tôi đó sau khi hết giờ làm mình niêm phong tủ máy rồi kê cái đệm nằm ngủ . nẳm nhắn tin chán cho thảo rồi mà mới có 12h thôi thì chúc bé ngủ ngon mình cũng thiếp đi tí ko tí mẹ trẻ trang lên lại tỉnh không ngủ được.
    Đang lơ mơ đang nằm mơ lại những quả chịp của em thảo đang tê ( lúc này chưa ăn được em thảo nhé ae ). thì thấy điện thoại của e trang ..
    Anh ơi e sắp lên tới siêu thị rồi a dạy mở của cho em lấy ít đồ . lúc này mới có 2h35 .
    Tôi bảo anh không khóa của đâu em cứ mở vào lấy đồ bình thường nhé , con bé vâng anh nguy hiểm quá đêm có cướp thì sao anh ? mình à ừm rồi tắt máy ...
    Nghĩ trong bụng đù mình ở đây từ nhỏ các đàn anh đàn chị mình quen hết ko nhưng thế 1 số còn là ae nhà mình , mình ko đi cướp thì thôi lại bảo vào cướp của mình .... hài vl :)) cười nhếch mép cái rồi lại lim dim.
    Đang lim dim con mẹ trang đẩy cái của quấn làm mình giật mình đùa chứa đẩy lên đéo vào luôn còn ở ngoài mình nhìn ra ngoài không thấy ai cũng ghê ghê nghĩ bụng đù mẹ cướp thật à :))
    Chạy vào bật cái cầu dao điện của siêu thị lên rồi đi ra chỗ để cái chân ô.
    Vừa cầm được cái gậy chân ô thì thấy em lò dò dắt xe để ở của siêu thị . thờ phào con lợn này làm mình hết hồn ..hahahaa...
    Con bé mở cửa thủy lực đù mẹ cái còi báo động của siêu thị nó dú ầm lên làm mình tỉnh cả ngủ :)), con bé chạy nhah vào chong tránh cái cảm biến bảo động , khi hồi còi báo động kết thúc bé hỏi luôn anh H à ....
    Mình ừm ko anh thì ai , hâp này :)) con bé cười duyên vãi .. em hỏi đểu anh đấy :))
    Ừm kệ em ... ahihi con bé bảo anh để đồ em ở kho à , mình ừm , tiện hỏi luôn bây giờ em đi đâu gần 3h sáng rồi con bé bảo em lây quần áo đi xem có cái nhà nghỉ nào ngủ tạm mai tìm nhà chọ sau .
    Lúc này con bé đang mặc cái quần giả váy díp vs cái áo 2 dây , nhưng ko đẹp bằng thảo :)).
    Minh bảo thôi ngủ ở siêu thị đi mai đi tìm sau , anh thức cho em ngủ :)) đùa thế chứ ... con bé có ve ngại nhưng mình chạy mẹ ra của dắt xe máy của e vào thế là con bé cứ ơ ơ em ko .... em ko .....
    Đù mẹ cái còi báo động nhé dú đéo gì mà kinh vãi cứt . tôi bảo em nằm đi mới đầu con ngại nhưng sau mệt quá thế là bé cũng ngả lưng , tôi mới bé nằm cách nhau 1 đoạn , tôi thấy e cứ nằm sát cái mép đệm chắc em ngại . lúc này trong đầu nghi thôi thì kệ em có y hay chưa ngại hay không cũng kệ . tôi ôm vào bụng em kéo em ra dữa đệm , tôi nói với em ngủ thì phải đàng hoàng đồng nghiệp với nhau mà cứ phải ngại nhỉ ? trang khua tay 1 cái đập ngay vào mắt tôi 1 cái khá mạnh ( lúc này đã tắt điện siêu thị rồi nhé mn ) . tôi cam thấy mắt mình nở hoa . Trang giật minh quay sang xin lỗi tôi ..... con bé xin lỗi dối dít mở cái đèn flas của ip soi vào mắt tôi xem có làm sao không , đúng lúc nước mắt theo phản xạ chẩy ra từ mắt con bé ? luôn a khóc à :)) mình giả vờ anh đau quá chả khóc tay em cứng như ..........
    Mình bảo e tắt flas đi a chói măt quá , em tắt rồi ngồi ko giám nằm nữa , mình bảo nằm nghỉ đi em săp sáng rồi đấy , con bé lại nằm nhưng không nói gì . Lần này mạnh dạn hơn mình ôm eo con bé rồi nhỏ nhẹ , nằm lui lại đây em . rồi mình nằm 1 lúc ngủ lúc nào không biết , cũng chẳng biết em ngủ khi nào chỉ biết tầm 6h minh tỉnh đã thấy con bé nằm gọn chong vòng tay minh rồi , con bé chắc nàm lên tay mình lâu rồi hay sao mà tay mình ê mỏi nhừ hizzzz. cũng may lúc ngủ có cái chăn mỏng đắp chứ không thi camera siêu thị ghi lại hết :)) sang dậy thì sấu hổ vc luôn .
    Minh dậy luôn em cũng tỉnh cũng dậy , mình chúc em buổi sáng vui vẻ ,em cười tươi lắm :)) đang yêu vô cùng . tôi cũng không nói gì đến chuyện đêm qua nữa , tôi bảo em đi ăn sáng rồi tí về tôi chỉ cho mấy khu trọ em vào tìm sau . Công việc buổi sáng thì cũng như bao ngày báo máy nhập lại , báo 8 nguyên tắc thuận tiện hoàn thành công việc rồi báo lại cho AM quản lý khu vực . Trang vừa đi thì Thảo cũng đến . Con bé chạy vào kho thấy 1 đống đò liền hỏi luôn , đồ của quản lý mới à anh . tôi gật gù , em bảo bà này mang hết cả nhà đi hay sao mà nhiều thế :)) . lúc này tôi và thảo chưa có gì cả vẫn chỉ là ae đồng nghiệp bình thường của nhau thôi . Trang đi ăn sáng về liền bảo a dẫn em đi tìm phòng chọ đc ko , con bé hỏi 1 cách vô tư .. tôi nghĩ bụng mày điên à bố mày đang đứg ca làm việc lại bảo đi cùng mày :D con bé cũng tỉnh ngay đáp luôn , à em quên mất sáng nay a làm ca sáng , về phần thảo thấy quản ly mới cũng vào bắt chuyện chị em ngay , trang ngồi chong kho xem phim đến gần 9h khi thấy tôi vào em liền nói , em ko tìm được phòng tối nay biết ngủ đâu a :(( tôi chếu bé .
    Em ngủ siêu thị đi coi siêu thị luôn , con bé mắt chòn lên : ko em ko ngủ đâu em sợ ma ... hahaha nghe con bé nói mà tôi phì cười . con bé đi xem chắc mùi điều hòa nên muốn đi tắm tôi thấy bé lấy sẵn quần áo đi làm quấn với bộ đồ con zen đen , minh nghĩ lại thêm đứa nữa thích zen à :)) .
    Tới hơn 10h tôi vào kho bảo e về nhà a tắm nhé , con bé nói . em ngại bố mẹ anh lắm ai lại mới gặp đã nt anh , tôi cười bảo .
    Bố mẹ a đi làm ở huyện rồi 1 tháng về có 1 ngày thôi , cứ về nhà a tăm rửa đi tí còn đi làm , tối nay tụ tập với mn trong siêu thị để giới thiệu tí em nhé :)) .
    Tôi dưa em chùm chia khóa xe và nhà tôi bảo e đợi síu a bảo thằng em đưa e về nhà anh em tắm rửa song ra siêu thị nhớ khóa của lại cho anh nhé . con bé cứ ấm úng không nói nên lời .... em....em ...
    Thằng em ra đưa bé trang về con bé về tới nhà nt em đang ở nhà a rồi nhé . mình nt lại ok em tắm rửa đi .
    Tới tầm 11h hơn con bé đi xe Dream của mình ra siêu thị mặc bộ ves díp ngắn , nhìn rất là cá tính nhé ae :)). Em vào siêu thị đưa tôi chìa khóa kèm 1 lời cảm ơn , rồi nói anh về đi em thay hộ cho . ok thế là 11h hơn mình đã về rồi .
    Đi xe về nhìn suống chỗ móc ở yếm thây quần áo em áo con quần lót , chắc e quên ko cầm vào thôi mình mang về giặt luôn cho em cũng đc .
    Vền đến nhà lại nằm nhắn tin cho thảo 1 lúc rồi đi nấu cơm , song mang đống quần áo mầy ngày chưa giặt nén vào máy . lôi bộ quần áo của em ra , thật sự nó vẫn còn rât thơm mùi nước hoa dior 5 món của em .
    Bộ đò lót màu ra người , áo con không gọng , mình nghĩ em chắc cũng là 1 người biết ăn mặc , cầm cái quần lót của em mà máu dâm lại nổi lên , hit nhẹ 1 cái rồi ném nó vào cái máy giặt .
    Tới 1h hơn thấy em nt : anh ơi a có đi đâu qua siêu thị mang em đống quần áo bẩn e cheo ở xe anh dúp em với nhé ..
    Minh nhắn lại a giặt phơi rồi tối khô anh mang cho .. con bé nt lại hizz hixxxx em cảm ơn anh nhé .Có lẽ chính vì sự nhiệt tình của mình mà con bé ngay sau hôm đi làm lúc nào gặp mình cũng chỉnh chu cho mình từ đầu tóc đến quần áo . minh thì thật sự chưa có cảm tình gì với em cả ....
    Về phần thảo em chỉ nhìn cười thôi cũng chưa phản ứng gì , ông em kho thi suốt ngày trêu a sướng đc các chị chăm băm suốt ngày .
    Hôm nay cũng mệt rồi mình dừng tạm ở đây ae nhé mai xẽ tiếp cảm ơn ae đã ủng hộ mình ....

3. ocean2015

ocean2015 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Hay quá bạn ơi!

4. Thichduthu01

Thichduthu01 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Hay đấy bác. Mai cho truyên mạch lạc chúc bác. Đang e thảo tự dưng quay ngược thời gian lại thích ứng k kịp.

5. quangdo35

quangdo35 Còn trinh Verified

Cám ơn bạn... nếu được xin đừng viết tắt nhiều quá đang đọc phải ngừng lại suy nghĩ nghĩa của mấy chữ, phải đoán giống như thầy bói!

6. keongotchoiboi

à thảo thi cứ từ từ bác ạ thảo còn nhiều , minh cho trang vào để ae biết ko sau này bụp cái xuất hiện trang ae lại giật mình :D
    cảm ơn bác góp ý nhé e toàn ngồi cơ quan đánh nên thỉnh thoảng hơi ẩu , mới đánh nhah ko đê ý đc dấu má chữ nghĩa tại chỗ đông ng mà bác thông cảm nhé .
    cảm ơn bác nhiều nhé . xe có cháp mới cho ae đây :D

7. keongotchoiboi

Cháp 6 :
    Lúc này đã 1h hơn của buổi chiều trời thi nắng đang nằm nhà sướng , có điện thoại mở ra thấy bé thảo gọi :D
    Anh à em mua đồ ăn rồi a ko ra lấy nguội hết rồi ra lấy về ăn đi anh .. ( đù mẹ bố ăn cơm rồi ) ...
    Ậm à ậm ừm a ra bh đây a đang bận tí vc .
    Suống nhà lấy con camry của ông già đánh ra của đển sang siêu thị lấy đồ ăn về .
    Quên ko giới thiệu với ae mình thì nhìn cũng ngon zai , cao 1m76 - 78 gì đấy hơn 65kg nhé ae .
    Cũng tậm gym đc gần 2 năm nên nhìn body cũng ổn đẹp ae ạ . gia đình mình cũng thuộc loại khá giả nhé .
    Da đến của siêu thị đỗ ở ngoài dìa đường thảo ngồi quầy nhìn thấy ô tô giống xe nyc em con bé đúng dậy đi tọt vào kho luôn :)) minh nghĩ đm anh đây đéo phải nyc em đâu , mới chắc tại chưa bh thấy a lái xe con nên ko nhận ra :( . con bé Trang về nhà mình có 1 lần mà nhận ra xe nhà mình luôn , chạy lon ton ra của a đi đâu đấy .. tôi chêu bé :)
    Anh nhớ em a ra với em ko đc à cưng , có bé thò đầu vào trong xe cười rồi nói .. e ko tin đâu :D
    May đúng lúc có khách , tôi bảo em vào đi khách kìa , con bé vẫy tay chào ko quên kèm theo nụ hôn gió , may bé thảo ko nhìn thấy vì chốn mẹ vào kho rồi .
    Minh gọi điện cho thảo em đâu rồi ko mang cơm cho a à , hay về rồi a đang ở của siêu thị nè , qua lớp kinh tôi nhìn thấy bé thò đầu từ trong kho ra nói qua điện thoại.
    Anh đâu sao em k thấy anh nhỉ :D , minh nghĩ đù mẹ làm như t lừa mày ko bằng ngoài sân có mỗi cái ô tô k là tao thi ai :(
    Minh giọng nhỏ nhẹ anh ngồi trong xe này cưng . con bé lúc này mới giám chạy ra xe mở cốp lấy hộp cơm cho mình . cũng may là trang đang ngồi quay lưng lại nên ko nhìn thấy , tôi hạ kính xe em thò cổ vào đưa tôi hộp cơm . tôi chêu ..
    Cưng à anh đói lắm nhưng bây giờ anh ăm cơm ko có tiêu được :(
    bé hỏi sao vậy anh ? tôi lại chêu anh đang bị đau dạ dầy em ...
    Chết em không biết a đợi tí nữa e xin về sớm e đi mua cháo co nhé .. tôi cười rồi nói thôi em à bây giờ anh chỉ thích ăn đào của em thôi 2 quả là anh khỏe liền :D .
    Con bé biết minh trêu liều kêu : Anh này chọc em hoài .. ahhaha nghĩ lại mà bh vẫn buồn cười vc .
    Tôi cầm hộp cơm rồi bảo em vào làm việc đi ko tí trang lại nói . con bé phụng phịu như kiểu bị tôi đuổi ko bằng đi lững thững vào . đang định về nhà thi thằng bạn gọi điện đi uống bia , thế là đánh xe đi luôn . đến chỗ thằng bạn ko quên ném hộp cơm của em vào cốp xe cho đõ mùi . xuống làm mấy ca bia vs mấy thằng bạn , thế đéo nào mọi hôm uống ko say hôm nay có mấy ca đã thấy tây tây , chắc súc khỏe không đc tốt tại từ đêm hôm trước được ngủ ít quá . đang ngồi diệt mồi thi có điện thoại , thảo gọi lúc này là 15h35 hay 40 gì đó tôi ko nhớ dõ nữa , bé hết ca đã về nhà .
    Bé hỏi anh đang ở đâu vậy ? tôi nói anh đang đi uống bia kèm theo câu tí nữa a về .
    Con bé phụng phịu anh ơi a về đón em đi em đang ở nhà e có việc gấp mà xe kb làm sao ko đề đc . anh về dúp em với nhé .
    Lúc này mới thích bé nên cũng nhiệt tình làm nốt cốc bia xin phép ae về chước tí .
    Lái xe đên của nhà bé gọi điện em đâu rồi anh đang đứng ở của này . con bé mở của thò đầu ra ngoài ngó nói anh mở của trước cho em , em có tì đố , mình thi đang tây tây rồi đành suống xe mở của bên phụ cho em . Em lúc này ra ngoài khóa vội 2 cái cửa rồi phi lên xe tôi ngồi luôn ...
    Em mặc cái váy ngủ màu trắng mỏng tang , áo con zen trắng nhìn qua cai váy tôi còn thấy đầu vú , em mặc cả chíp dây đã thế zen nốt , làm tôi đơ mẹ cả người . em nhìn tôi rồi nói đi anh . tội giật mình tai cũng bắt đầu ngấm bia rồi . Ngồi lên xem mà quên đéo bật khóa cứ quay sang nhìn em thôi , hôm nay em đẹp quá , sexy quá , lúc này và bh tôi chỉ muốn đè e ra địt luôn tại xe :D .
    Con bé nói đi nhanh đi anh ko hàng sóm nhìn thấy em mặc ntn người ta lại dị nghị :D , mình ừm rồi đạp ga mà đéo thấy xe đi dù đã đạp hết tầm :D .. con bé quay sang nhìn nói , anh ko bật khóa đi bằng niềm tin à , minh mới giật mình à ừm a quên mất , kèm luôn câu tại sắc đẹp của em làm lu mờ trí óc anh .
    Con bé tủm tỉm cười . Con bé lấy cái gối đang sau tre lên bụng ( k phải vì ngại tôi mà sợ người khác nhìn qua của xe thấy em hở hang quá . lúc nãy mới nhớ xe nhà a thay hết kinh rồi em ạ chí trong nhìn ra ngoài thôi chứ ngoài ko nhìn được vào trong .
    Vừa lái mắt vừa nhìn em , hỏi em đi đâu , con bé nói anh đưa em về nhà anh được không .....
    Đệch mày về nhà tao bh là mày chết với tao đấy , cũng nghĩ con bé này dâm vãi đái , đêm qua vừa 2 nháy giờ lại đòi thêm . yêu anh chắc anh suy con mẹ nó thận mất nghĩ thầm như vậy .
    Về đến nhà đánh xe vào rồi kéo cái của quấn suống con bé mới suống xe , đôi bờ mông e làm mình kích thich quá thằng nhỏ chào mẹ cờ từ bao giờ mà ko biết :D .
    Đi lên phòng nằm thẳng cẳng luôn con bé lên theo . nằm ôm em mà cai mùi sữa tắm của em thơm qá trong cơn tê của bia tôi hôn khắp người em , úp mặt vào bầu vú của em keo nhẹ cái áo con suống rồi bú chùn chụt như thằng bé mơi lên 3 vậy . em bắt đầu có khoải cảm , nhịp thở ko còn đều nữa . tôi hôn lên tai em rồi cổ em quấn thêm vài đường rồi đến bụng rốn , bé bắt đầu oằn người . tôi cởi cái váy ngủ của em ra rồi bú ti tiếp vừa bú 1 bên tay vừa xoa 1 bên , em bắt đầu rên , chắ cũng tầm 15-20p gì đó tôi đặt tay lên lồn em đã thấy ướt nhẹp rồi , tôi nhẹ nhàng luồn suống háng kéo quần chíp em sang 1 bên đá hạt le em , em cong người lên theo từng đường đá của lưỡi tôi . tôi đá suống lỗ nhị em , em sướng cười ra cả tiếng , em buồn quá anh à , ko chịp đc nữa rồi . ahihi con lợn này cho mày biết hôm qua đá lỗ nhị tao ntn .
    Tôi đá tiếp vào sâu chong lồn em em oàn người tiếng thở dốc ngày 1 nhanh và mạnh . Tôi hôn nhẹ nhàg 1 cái rồi đúng dậy lấy ngay cái quả dưa chuột trên bàn làm việc đêm hôm trước để đấy chưa kịp ăn và 1 cái bcs ở ngăn kéo , em nhìn chắc hiểu ý mắt cứ lim dim . tôi vừa chèo lên giường em liền kéo quàn chíp tôi suống . thằng cu đã cương cưng rồi , em bắt đầu sục , bú , đá ôi phê đéo đỡ được , tôi và em nằm ngang nhau e thì cứ bú rồi sục , tôi nhẹ nhàg vét thêm vài phát rồi cho cái quả dưa chuột vào lồn em . quả ngày to hơn ku của tôi chắc nhiều :D , em bắt đầu bỏ cu tôi ra , rên theo từng nhịp đút của quả rưa và lồn em . nhét hết quả dưa vào rồi quẩy nát bím em luôn 1 tay đẩy dưa 1 tay day hột le cho em .
    Tôi dút quả dưa ra nước suối nguồn em lại chảy lệnh láng , may kê cái dẻ rồi không chắc uốt hết ga giường mất . em và tôi 69 nhau thêm đôi phút rồi nhẹ nhà tôi đút thằng cu vào lồn em quẩy ...
    Tôi có cái đặc điểm là riệu bia rồi là lâu ra vc luôn :D ....
    Lần này tôi không còn nhẹ nhàg phang em như hôm qua nữa , mỗi nhịp nhấp của tôi ở các thế đều rất mạnh mà kịch kim . em bh ko còn rên nữa mà mỗi lần tôi nhấp em như muốn hét lơn ơ ơ ớ ơ , ngi cũng may h này hàng xóm đi làm hết rôi nhà thì không có ai , chứ ông bà già ma ở nhà thì chắc chết con me nó luôn ...
    Hôm nay ngày thứ 2 tôi quyết tâm vùi hoa dập liễu , đập nát cái bồn hoa đẹp này . Tổi quẩy vs em gần 2 tiếng , lúc này em đã khá mệt rồi . ( các tư thế như nào ae cũng bết hết rồi đấy ) . e không còn quỳ được nữa , tay chân em bủn dủn , nói cũng không ra lời nữa rồi . nhưng thở thì vẫn tốt :D .
    Tôi chuẩn bi xuất thì em hổn hển nói anh ơi em sắp ko chịu được nữa rồi , sướng quá mà mệt quá , em xin anh , em sắp sập rồi . thì cũng là lúc tôi xuất tinh binh tôi vẫn tống hết chúng vào âm hộ em , có lẽ em cũng biết song rồi 2 chân buông suôi mắt nhắm tịt , tôi kéo cái quần lót em suống cái dây của quần chíp em dưới khe đít đã ướt nhẹp và chơn tuột , cỏi cái áo con em ra rồi kéo em dậy vào buồng tắm để rửa , sau 2 tiếng quần thảo với em tôi cũng tỉnh hơn nhiều rồi , cũng nhận xả lũ song tinh mà sướng cả người .
    Em rửa song ko thèm mặc gì len lên giường tôi ngủ 1 giấc ngon lành luôn . Tôi nằm chẳng ngủ được . cứ nằm ôm em vậy thôi xoa vú , bóp mông.
    Tới gần 18h cung ko nhớ dõ là hơn hay kém thì trang nhắn tin , anh ơi a đi mua hộ em hộp cơm đông khác quá e ko đi đươc , :((
    Thảo thì đang ngủ trong vòng tay ngon lành , chắc có lẽ dư âm hôm qua kèm chận hôm nay đã đánh bại em , em ngủ ngon lành mà kb gì cả , tôi nhẹ nhàg dậy đi mua cơm cho trang . mang đến siêu thị bằng con dream , tôi gọi em e bận ko nghe được máy , tôi dựng xe ở lề đường mang vài trong kho cho em , vừa bước ra tớ cửa kho em chạy vào ? hết bn tiền vậy anh , tôi cười nói , miễn phí sếp ạ :D
    Em cười ko nói gì , tay ôm eo tôi làm tôi giật mình :D
    Em bảo em làm giống a tối hôm đấy :D mình béo má e cái rồi bảo e vào ăn đi anh đi về cái đã nc sau nhé .
    Trang là người rât lười nhắn tin chỉ gọi thôi , con thảo thì thế nào cũng đc . tôi về đến nhà mà thảo vẫn ngủ kb gì . tôi lặng lẽ suống nấu cơm đợi em dậy rồi măm ......
    Ảnh này là tôi lúc sang phong chọ của trang chụp ảnh nhé , cũng khá là lâu rồi :D
    Anh em đừng gạch dá nhé tội nghiệm em :D

momong, kietaven, chuoie and 5 others like this.
  8. khanhduy1910

khanhduy1910 Chơi gái lần đầu Verified

nhìn thớt bảnh thế này hỏi sao mấy e ko dính chứ haha

9. saotalangim

saotalangim Xem Sex Lần Đầu Verified

Nghe đến TGDD đã thấy ngon rồi. Quả váy cty này vô địch thiên địa luôn.

10. Thichduthu01

Tướng bảnh z e nào mà k mê tít mắt

11. keongotchoiboi

Cháp 7 :
    Mãi 19h hơn Thảo mới dậy , mình chêu : xã anh ngủ hơn bị ngon đấy nhé , bé tủm tỉm cười , mình ngồi xem tivi ở phòng khách mà em mạc cái váy ngủ đi từ cầu thang suống khiến mình bỏ mẹ cả mấy em BTV thời sự luôn , ánh mắ chỉ hướng về 1 nới :D
    Be hỏi : anh nhìn gì mà kì vậy ????
    tai em đẹp quá anh ko thể ngừng nhìn em đc , thầm nghĩ từ ngày biêt xoạc tới h chưa bh có cái cảm giác nhìn ai mà muốn vật ra xoạc luôn như em ::D
    Tôi bảo em đi tắm đi rồi ăn cơm , bé liền kéo tay tôi đi lên cung để tắm , đi sau em mà cu đã dựng mẹ rồi , tôi bảo em đợi tôi lên tầng thượng lấy quấn áo , em đòi theo , nhanh chí nhớ ra có bộ quần áo trang ở trên ý , bảo thôi chắc chưa khô tí a lên lấy sau cung đc , chú bh con bé mà lên mà nhìn thấy kiểu gì cũng có suy nghĩ vớ vẩn về mình .
    Em chút bỏ xiêm y ra đi vào nhà tắm , tôi cũng đã cố để không có cảm súc , ấy vậy mà lực bất tòng tâm thằng bé vẫn ngóc đầu lên và ko nghe lời tôi .
    Dù tôi đã cố tình để e gọi đầu nhắm mắt lại khỏi nhìn , ấy vậy mà nó vẫn ko chịu suống , ấy vậy lúc xoa xà phòng em lại sục cho mấy phát nữa .... thế là lại hung hăng lắm ... hahaha.
    tôi đứng dậy lấy sữa tắm xoa lên người em , đi đến đâu bé co cắp người lại tới đó , chắc có lẽ vì em buồn , em quay lait đạt lên môi tôi 1 nụ hôn rồi kèm luôn 1 bat cháo lưỡi còn nóng hổi .
    2 đưa tôi quyện vào nhau , có sữa tắm lại càng chơn . em rửa bím còn tôi rửa chim nhìn nhau cười rồi phịch luôn , cái kiểu đứng bồn tắm như này làm tôi thấy rất phấn khích , tôi để 1 trân em lên wc mông e cong lên tôi nhè nhẹ đấy từ đàng sau , chắc có lẽ em cũng háo mà vừa day 1 tí con cu tôi đã chui tọt vòng chong , điều là ở đây là tính đến bh là 4 lần nện em mà bím em vãn rất bóp , nó khiến thằng em của tôi lúc nào cũng càm thấy bị ngột ngạt , thầm nghĩ đù mẹ thầng ny cũ em ko biết địt hay sao mà để con bé da như thế này ,
    vừa địt em tay vừa xoa vú , đầu thì nghĩ em đẹp mà dâm như thế này mà bỏ , thắng óc heo , chắc cái đầu nó chỉ để chồng cây và bón phân .
    Tôi dút ku ra em quay người lại tôi và em lại cháo lưỡi những lần này khác tôi đụ chước mặt em , cú mỗi lần tôi nhanh 1 chút em lại bỏ ko hôn nữa để thở dốc chắc sướng quá .
    Đôii lúc em nhìn suống hay tay bóp 2 vú tôi , xoa cái bụng đã 6 múi rắn chắc của tôi .
    Chợt em nói anh đẹp thật , cu to , dài người đẹp làm em mê mẩm cái vụ này quá ... em sắp nghiện anh rồi . tôi cười không nói gì .
    Tôi để em ngồi trên wc banh 2 chân em da thục chân rữa tới tấp , em rên và rên lúc này trên ng vẫn toàn bọt và sưa tắm cầm cái gì của em cũng chơn vc ra mỗi tội sướng tay. Đụ 1 lúc thì tôi cũng đầu hàng , xuất chiến vậy là 2 ngày 4 cái 4 lần xuất vào trong âm hộ em ...
    2 đưa tắm cho nhau song , suống nhà ăn cơm mà thằng cu cú nhìn chíp và mông e là lại vẫy gọi , hưởng ứng ăn cơm mà cú chào cờ hoài .
    Em chợt chêu 2 ngày 4 cái mà thằng nhỏ của anh vẫn đòi nữa cơ à ( minh nghĩ với em xẽ có ngày a xuất tinh đên múc ko xuất được nữa thì thôi , và bao giờ e cạn nước anh mới tha ) .. cười chù .. ừm thì tại em đẹp quá mà , ăn song em rửa bát , tôi lên nhà để ko nhìn thấy em cho ku em tạm nghỉ .
    Song suôi em lên tôi đang nằm chơi điện tử , em nhẩy lên ôm tôi 2 bên vú em có áo con như ko vậy đập vài lưng tôi , cười khẽ chêu em ..
    Anh tím lưng rồi kìa thảo ... ahiii...
    2 đứa đng vui vể thì điện thoại em tinh tinh tin nhắn đến của 1 số lạ với dong tin ....
    Anh nhớ em lắm , anh xin lỗi mình có thể bắt đầu lại từ đầu được không em ?
    Rồi tiếp những dòng tin nhắn ân hận , mong em tha thứ ... các kiểu của 1 thằng đàn ông muốn núi kéo lại người yêu.
    Em cho tôi mở những dòng tin nhắn đó , tôi và em cùng đọc .
    Cũng chính từ giây phút đó tôi biết chuyện tình của tôi và em lại gặp khó rồi , em thì nói kệ nó đi anh nó nhắn chán khác thôi , thỉnh thoảng nó nhắn em xóa đi và ko trả lời , em chăn số nó thì nó thay số khác nhắn tin đến.
    Tôi cười ừm em anh biết rồi thương em lắm , đến h phút này chưa nói yêu em nó đâu nhe các bác , chỉ là thương thôi ... ahiiiii
    Tới 9h30 tôi đưa em về định đi con dream thì em nói a mốn khoe em cho thiên hạ thì đi xe máy đi ... mình ừm anh quên lấy cái chiều khóa ô tô , thì con bé chêu lại ...
    Em say ko đi ô tô đâu đi xe máy cơ ... em đẹp mà muốn khoe cớ ... hhaaaa
    Con lợn này mình đi vào chỗ cầu thang lấy cái áo sơ mi trắng khoác lên người cho em , mớ của phụ xe đẩy em lên xem con bé cười tủm ...
    Đưa em về đến 2 đưa bật cái bài con mưa tình yêu hát luôn trên xe với nhau :D càm thấy đáng yêu thật .//
    Về đến nhà em tôi suống mở của xe mở luôn của nhà cho em , trong nhà em thấy có bà chị hay đưa bạn gì đấy cũng sexy lắm ngồi ở ghế sô pha , thấy tôi con zai liền lấy cái gối che 1 bên lại , tôi vẫn kịp nhìn thấy cái chíp đỏ của em ... tụ nhủ mắt mình thần thánh thật mặt đéo nhìn đi nhìn chíp hahaha....
    Em bước suống xe cởi cái áo sơ mi trắng chả tôi rồi đi vào nhà :)) . Tôi ném cái áo lên xe rồi lên xe đi .. vừa bật cái đèn pha xe lên tôi thấy có thằng thanh niên ngồi trên con xe ex , tôi thấy có 1 cái bong quen quen , lúc này xe đang lăn bánh chậm , tối nhớ ra hóa ra thằng nyc của em đã đợi ở đầu ngõ từ lúc nào kb biết . nhà em thì nhiều ngõ về được , lúc tôi đưa em đi 1 ngõ về 1 ngõ nên bh mới để ý .
    Tôi lùi xe lại mở của bước suống gọi Thảo ơi , em đang ngồi chong nhà chạy ra , e tưởng a về rồi về nhắn tin cho em anh nhé .
    Tôi bảo em khóa của luôn vào nhé , a thấy đầu ngõ có mấy thằng thanh niên ngổ ngáo anh sợ 2 đứa con gái ở nhà ko yên tâm nên quay lai bắt em khóa của lên rồi lên phòng trên đi . Em nghe lời khóa 2 của rồi tắt điện đi với bạn lên tầng lúc này tôi mới lên xe để đi về , vừa kịp đi 1 đoạn thì thấy thằng nyc em lưng thững đi suống . Anh mắt nó nhìn tôi qua của kính mà thật ra nó nhìn thấy tôi méo đâu , mỗi tôi nhìn thấy nó :)).
    mấy thằng bạn nó bắt đầu đi cùng suống .
    Tôi lấy điện thoại gọi luôn cho em , dả vờ nhớ bé , bé nói vừa về đa kêu nhớ rồi , anh cứ kêu nhớ, em cũng nhớ anh mà . ra tới đầu ngõ tôi thấy tiếng gọi vọng lên của thằng nyc em .
    Thảo ơi .... Thảo anh N nè . Thảo ơi ....
    Bé liền nói a ơi thằng nyc em nó đang ở duói nhà , tôi bảo em bình tĩnh đi , em khóa của rồi mà , bé mới ậm à vâng . Tôi chếu em muốn gặp nó ko , em nói ko . tôi bảo em mở nhạc to lên đỡ phải nghe nó gọi , trên phòng em có bộ loa vi tính mà , thế là em mở thât , to đến nỗi tôi phải bỏ cái điện thoại bên tai sang 1 bên vì to quá , em cám cái tai phone nc mà nhạc ầm ầm , may là vẫn nghe thấy em nói . tôi dừng xe cánh nhà e 1 đoạn buôn đc lúc thấy thằng nyc e đi qua đi về , tôi cười thầm đồ con lợn , mất ny rồi con ạ :D .
    Tô bảo em a đánh xe về đã nhé , hôm nay cũng mệt chắc anh ngủ sớm .
    Em bảo vâng a đánh xe về đi em nc với bạn em tí tiện ngó xem thằng kia về chưa về tới nhà nt cho em nhé .
    Vừa đánh xe về đên của nhà thi Trang gọi , anh đang ở đâu vậy lúc này đã 10h30 rồi .
    Anh đang ở nhà em , anh ...anh.....anh..... con bé ấp úng ... tôi liền nói chỗ ngủ chứ gì ? con bé vâng . chả nhẽ lại bảo con bé đi nhà nghỉ mà ngủ :D ....
    Bảo thằng cu em kho cất xe dọn đồ đi , a qua đón , về cất cái xe nhắn tin cho thảo , anh về tới nhà rồi , anh mệt a ngủ trức đây chúc yêu ngủ ngon nhé .
    Con bé nt lại nhanh vc .. vâng a ngủ đi , em yêu anh .
    rồi tôi lấy con dream phi như điên ra siêu thị , tôi ra tới của là lúc thằng em kho vừa kéo cái của quấn suống , con bé trang đang đúng ngoài 1 buổi chiều mệt nhìn con bé phờ phạc nhưng trong bộ áo sơ mi trắng mỏng díp ngắn nhìn em vẫn đẹp lắm em ạ . Tôi đón em bảo em đi ăn đêm nhé a đói qúa cũng gần 23h rồi , con bé vâng , tôi biết con bé đói vì tối chắc bận cũng ko ăn hết xuất cơm . công việc tại TGDD là vậy đó ae ....
    Đi ăn bánh quấn nhìn em ăn ngon lành mình thì mãi mới hết 1 đĩa :)) .
    Ăn song đưa con bé về nhà mình luôn , con bé lúc đi cũng chỉ giám ôm eo thôi :D .
    Đợi mình cất xe song , minh bảo e lên tằng tắm đi rồi ngủ phòng anh ý mai đi làm sớm ko mệt . toi cũng lên lấy cái điện thoại xem thảo có nt gì thêm ko ?? , vào phòng lấy cái dt thấy yên binh .
    Em thì vô nhà tắm luôn tôi ? chêu có cần quần áo con anh lấy cho , con bé nói vọng ra không anh em tắm qua cho đỡ mồ hôi thôi anh à .
    Tôi suống dưới phòng khác ngồi xem tí vi thì thấy con bé từ từ đi suống , em mặc bộ ngủ 2 dây bằng lụa áo con trắng , thật ra tôi nhìn quai áo đoán mò thôi . con bé suống vẫn mùi sữa tắm của mình lại còn ngồi đầu quạt , thơm vc ...
    Cung may lúc tối xoạc rồi chứ ko thằng bé chắc gì đã ngủ yên . em ngồi 1 lúc thấy gật gù , tôi kéo em nằm suống đùi tôi em nằm rồi ngủ lúc nào kb . tôi thì mãi xem phim , lúc nhìn suống em đã ngủ rồi liếc qua cặp vú của em thấy cũng ngon đấy ta .. bưởi tuyên quang có khác , em người tuyên quang mà .
    Hết phim cung hơn 1h đêm rồi , tôi bế em lên tầng 2 chắc em cũng biết nhưng nằm im cho tôi bế , lên phòng tôi đặt em suống giường bật điều hòa rồi đắp cho em cái chăn mỏng , tôi cũng nằm luôn cạnh , nghĩ cũng may tối địt rồi ko giờ này chắc em trang song với tôi ......
    Tôi nằm quay sang em mới đầu chỉ dám đặt tay vào eo em , rồi ôm hẳn bụng em , mặt tôi dúc vào gáy em chắc em buồn cựa nhẹ 1 cái , tôi như thế ròi ngủ lúc nào không hay biết ....
    Kể số mình cũng sướng làm điều tốt toàn được đền đáp . 1 cuộc tinh tay 3 bắt đầu diễn ra :( ..
    Cảm ơn anh em đã theo dõi nhé , mong được góp ý của ae để bài viết được hoàn hảo hơn ..... Thân .....

12. thanhthanh

thanhthanh Mất Trinh Verified

Hay quá thớt ơi
    Hóng tập mới

13. keongotchoiboi

cảm ơn bác nhé , thời ý cũng xa rồi mà :))
    chuẩn luôn bác :D
    Cảm ơn bác nhiều nhé .

14. TonyTrinh3117

TonyTrinh3117 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Lâu lâu mới vào mục này, thế mà lại có topic khá thú vị. Đợi tiếp truyện bro :)

15. Thichduthu01

Thuốc tiếp đi bác

16. Thichduthu01

Đời này khổ thật. Ng tay 3 ng thì éo có đứa nào

17. destroyer13

destroyer13 Mất Trinh Verified

số hưởng thế bác. thấy mà tủi thân

18. keongotchoiboi

cam ơn bác nhiều nhé . ủng hộ mình nhé .
    cảm ơn bác đã ủng hộ :D
    Đời nó là thế đấy bác ạ lúc cần thì chả có lúc có thi 2 , 3 em :(

destroyer13 thích bài này.
  19. keongotchoiboi

minh xẽ cô gắng đều tay cho bác , cảm ơn bác luôn theo sát bài viết . đời nó là như thế mà bác cú theo dõi sau này e còn móm đéo có ai mà nện :D lúc thì 2,3 em :D

20. nguyenduong2711

nguyenduong2711 Xem Sex Lần Đầu Verified

Đang tải...