1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Chuotchit phiêu lưu ký - Nhật ký xếp hình không biên giới của chuotchit

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi chuotchit, 30/7/17.

1. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Chào các bác Thiên địa, chuotchit em cũng post nhiều bài ở Box truyện người lớn, NKMM, box hình lung tung cả, dạo này có thời gian kể chuyện hầu các bác ở box chuyện các bác bảo em lập thêm 1 cái Topic quẳng vào đó cho anh em dễ đọc dễ bình loạn, để chung mấy Top kia comment nhiều sẽ bị loãng.

Em xin kể chuyện hầu mấy bác, ko thích thì bác cười nhếch mép bỏ qua chứ đừng quăng bom em tội nghiệp, em làm IT chứ ko làm chuyên gia chất nổ, bỏ bom em em gỡ ko nổi đâu ạ.

Topic này em sẽ tổng hợp lại những lần xếp hình - làm tình của em, cả thể loại NKMM và cả thể loại check trong các tình huống bất ngờ gây kích thích.

Series đầu tiên em post sẽ về các tình huống làm tình bất ngờ gây kích thích trước để các bác dễ theo dõi, sau đó đến NKMM xuyên biên giới của em ở VN và những nước em đi qua.

Do đây toàn là chuyện 18+ nên em mạn phép xin các Admin, Mod cho em để ở box chuyện này hầu các bác cho dễ đọc.

Tạm thời em chưa có thời gian nên em copy tạm vài chap cho các bác đọc, em là dân IT lúc bận, lúc rảnh, có thời gian em hầu chuyện các bác, ko có thời gian mà lâu quá các bác đọc Topic khác chứ đừng mắng em tội nghiệp.

Tuyệt tác thiên nhiên toàn vốn ngay trước mắt, tận dụng tốt anh em vui vẻ thoải mái rồi, chuotchit hy vọng những câu chuyện ở đây giúp các bác newbies có thêm chút kinh nghiệm để hốt được những siêu phẩm trong 1 ngày gần đây

=> Chúc các bác Lauxanh.us - thiendia.com luôn: " Túi anh kim, chim ánh thép":)

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    [ EV- Bàn Phím Bạc 2017 ] Dòng Nhật Ký Muộn Màng Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 13/10/17
    [Chém gió, phiêu lưu, xuyên không, shemale]Thế giới kỳ lạ Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 6/3/15
    Nhật Ký *!* Chuyện của tôi (Loạn luân thật)...*\./* Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 13/1/14
    nhật ký bị hiếp dâm ... (sưu tầm) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 10/2/12
    Nhật ký sex của tôi ( real 100%) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 21/7/10

2. chuotchit

chuotchit nói:

4. Check em diễn viên vú bự, kiêm Marketing Manager của 1 cty giải trí tại VP - em này em chắc có nhiều bác ngắm vú em nó rồi, nó có nhiều clip trên YuTube mà

Hnay đang nằm dài ở Novotel Hạ Long, đi HL với mấy thằng expat ko thú vị gì cả, ăn sáng, cafe xong em xin kể chuyện hầu các bác. Theo yêu cầu của nhiều bác em xin kể em options 4 ạ, chap này em đặc biệt tặng bác @newman_LX vì bác ấy cũng đang đi ctac xa nhớ nhà, nhớ...bím. Btw, có vài bác nt mà em chưa trả lời được thông cảm dùm em nhé, chẳng phải em chảnh chó gì đâu, em thấy mình cũng là 1 thằng IT bình thường may mắn là được đi nhiều một tý, biết nhiều thứ một tý, may mắn vớ được mấy em gái ngon 1 tý, còn lại e bình thường như cân đường, hộp sữa các bác ạ. Có thời gian hẹn sớm giao lưu cùng các bác.

=> Chuyện về em diễn viên vú bự, em này em check tại VP em, thêm cả 1 em hot girl bán hàng online ở VP nữa thì 2 em này là 2 em vú bự nhất em từng check, 2 em người thì ko cao mà 2 cặp vú chắc nặng cả nửa yến!

Em diễn viên này em gọi tạm là HA nhé, em này là diễn viên trong nhiều clips trên YuTube, bác nào thấy quả vú của em nó đảm bảo muốn đè ra bóp vú, bú ti ngay thôi, mấy em siêu phẩm ngực này vừa chơi vừa nhồi vú, bú liếm thì phê vl. Hoàn cảnh em này em quen khá lâu rùi, em nó gái ĐL nên da cũng đẹp, cộng với căp vú hút hồn quá em muốn đè ngửa ra phang rồi, mà ngặt nỗi gf em nó kèm quá chưa dứt điểm được. Quen em nó cái lúc nó kiêm vị trí MKT ở 1 cty quảng cáo dính dáng đến mấy em PG mình quen, loằng ngoằng là vậy để nói là em giữ liên lạc với em nó vì muốn xơi vú bự, còn em nó thì muốn học hỏi thêm tiếng Anh và có thêm 1 cty sử dụng quảng cáo.

Nói thật với các bác em làm IT mà hầu như tán gái mấy em gái thích do em chém tiếng Anh, tiếng Pháp tốt quá chứ chẳng phải em giỏi IT nên tụi nó nhờ vả gì cả, em nào cũng lấy tên tiếng Anh mà chém TA vài câu là "anh ơi em ko biết nhiều TA, a kèm giúp em nhé" "mie, anh kèm phang phập thì được chứ TA có gì mà kèm chứ, cứ học như học tiếng Việt, có nhiều vốn từ, ghép câu, nói nhiều là xong chứ có gì" - thôi nhiều thời gian vẽ voi quá em vào hoàn cảnh kích thích nhé.

Một hôm đẹp trời thấy em nó quăng 1 cái stt ở Facebook thấy chán đời, chán tình, em vào thả thính ngay, con gái trong tâm trạng chán tình này dễ check lắm các bác ạ, cứ vác bom ra cưa thì kiểu quái gì cũng đổ, mà nhớ là phang ngay và luôn đừng ngại các bác nhé, lúc này ko phang tâm trạng nó bình thường lại thì tốn nhiều đạn để chăn lắm, mà mấy cái em gái có tý tiếng 1 tý nó đâu có chịu phi vào ks thường với các bác, bét ra thì cũng phải Ks 4,5* or, đi resort xa nơi nó ở. Mà cái kiểu chăn tốn kém thế em recommend các bác ko nên trừ khi nhà các bác "nghèo quá chả có gì ngoài tiền"! Các bác cứ VP, cafe tối tăm hay cái gì đấy mà phang phập được ngay ko phải ks là được các bác ạ.

Sau khi em cưa bom với HA, thì có 1 cuộc hẹn đi ăn, mấy em sang chảnh này cũng phải ăn nơi hấp dẫn 1 tý, thế là em nhớ ra ngay 1 cái nhà hàng rooftop ở tòa đối diện VP, tên Siri nhé, 1 cái tên quen thuộc giống cái Assistant của Apple, nhà hàng này trang trí đẹp, sang trọng đồ ăn ngon, cá và bò ở nhà hàng này tuyệt vời, em quảng cáo cho Siri tý, nhờ có nó mà em check được cả diễn viên và người mẫu đấy ạ, em nhắm nhà hàng này vì cách VP em có khoảng 100m dễ mở lời mời mấy em về VP, VP em thì sẵn cafe ngon, rượu vang thì phòng server 17oC của em trữ 1 đống, cty Pháp mà, vang nội địa Pháp nhiều vô đối, ngon ko tả được, lại phải cảm ơn mấy chai vang nữa, mấy cái dòng vang Bordeaux nội địa của Pháp thửa riêng, ko tem nhập khẩu cũng làm em chém bao em sang chảnh há hốc miệng, nghe rồi há luôn cái chỗ kia cho em check.

Ăn tối ở Siri với cá, bò, salat và 2 ly vang mỗi người, ở đây nó bán cả ly nhé, vang trắng uống khi ăn với cá và khai vị, vang đỏ ăn đồ nướng và thịt, lỡ sang chảnh gọi đồ cho nó chuẩn, gọi bậy mấy em nó cười, lại mất đi ánh mắt ngưỡng mộ, lại khó check hơn. Em nó khoái cái nhà hàng này lắm, bắt mình chụp 1 đống hình, bảo anh nói em biết về cái nhà hàng này để em review, mình biết tâm lý mấy em nó, cứ đến nơi nào là lạ, sang sang lại check in, review như đúng rùi mặc dù nhiều khi có biết quái gì mấy chỗ đó đâu! Ăn uống chém gió với em nó khoảng 9h30, mình bảo em nó đang buồn qua vp a làm thêm ly vang nữa, ngắm Saigon by night cho vui. Em nó đồng ý ngay, và thế là...

Mình và HA đi bộ về VP mình, lại khóa cửa từ, lại lôi vang ra, lại ngồi bên bệ cửa nc và ngắm thành phố, đèn VP mình để sáng nhẹ, đủ để thấy gương mặt ửng hồng vì vang của em nó, nhìn xinh phết các bác ạ. Trước giờ em toàn ngắm ngực em nó, có nhìn mặt mấy đâu, giờ ở gần ngắm đẹp quá, trang điểm có phong cách, mùi thơm nước hoa Lancôme nhẹ nhàng, thằng em thì rượu vào khá hứng tình rồi cộng thêm ở gần hai quả núi lửa nữa đeck chịu được các bác ạ. Chả biết câu chuyện đi đến đâu mà em xoay cái ghế em ấy lại, mắt nhìn nhau, mình xài ngay nấu cháo đại pháp, miệng thơm mùi son lại cộng với mùi vang thấy ngọt ngào lắm các bác ạ.

Nấu cháo lưỡi 1 lúc xong, em mới dùng tay thám hiểm người em nó, các bác newbies lưu ý, lúc đầu luôn nhớ ôm và hôn cho mấy em nó mềm người ra mới thám hiểm người nó nhé. Nó còn chưa mềm người các bác sờ soạng ngay em nó cảnh giác, ko khéo lại ăn ngay thẻ đỏ - hết đường mà check choác, tả về em nó nhé, em lo kể cái vụ ăn uống mà quên tả về HA, em nó hnay mặc quả đầm bó dạng len mỏng màu xám ghi, cổ khoét chữ V, làm tô lên cặp ngực siêu phẩm và cái mông căng vl. Người thì có 1 khúc mà ngực mông to vl, lúc vào nhà hàng em thấy mấy bác bàn kế bên lau nước dãi hoài cũng khoái và vênh mặt tý.

Tay chân sờ soạng em nó, kéo cái đầm em nó lên sờ mông, móng bím, cái dòng gái đang buồn, có rượu vào hứng tình lắm các bác ạ, nước nôi đầy, em cứ thế mà móc! Đến đây các bác sẽ hỏi ngực em nó đâu, siêu phẩm mà ko xài đi, các bác ạ, món ngon phải để sau, em mê em nó vì bộ ngực của nó mà! Móc lốp xong em lột luôn cái đầm của em nó ra khỏi đầu, hai bầu vú vĩ đại lấp ló sau cái áo ngực màu đỏ, sorry các bác em ko biết áo hãng nào nhưng chắc hàng tốt mới che nổi bộ ngực cúp D của HA, vòng 1 tay ra phía sau, chưa đầy 1 nốt nhạc áo ngực của em nó tụt ra, hùng dũng trước mặt em là 2 quả vú to vật vã, đầu ti nho nhỏ, quầng vú hơi to to, màu sắc thì đỏ sậm, chứng tỏ ko chỉ em mà chắc mấy anh nào check em nó cũng nhiệt tình bú liếm.

Em cứ thế mà bú bóp vú HA, nhiệt tình như đứa trẻ tìm vú mẹ, vừa bú em nó em vừa lột đồ mình, rồi thì áo sơ mi, quần tay, giầy vớ bay tứ tung hết, em có tật hay ẩu các bác ạ, lột đồ nhanh lắm nhưng đi kiếm mặc vào nhiều khi mất thời gian, cũng cái vụ ném đồ lung tung em bị mấy vụ buồn cười rồi, em sẽ kể các bác nghe sau nhé. Hai đứa giờ đã trần truồng sau khi em lột nốt cái quần lót màu đỏ của em nó. Ba con sói cũng đã sẵn sàng, nói thêm với các bác Durex em lúc nào cũng có cả hộp 12 cái trong hộc tủ, mà em chỉ thích loại Durex Fetherlite siêu mỏng thôi, loại đấy chơi có cảm giác nhất các bác ạ.

Đặt HA nằm xuống thảm banh chân em nó ra, rà rà thằng nhóc ngay bím em nó, HA hay mặc bikini nên lông cũng tỉa tót gọn gàng các bác ạ. Nhấp nhè nhẹ rồi từ từ lút cán, em nó khẽ rên nhè nhè "ư...ư", thật ra nãy giờ toàn âm thanh bú liếm chả nói gì nên em ko mô tả cho các bác được, em nó lúc đầu thì giữ tay mình chút xíu, mà như cái kiểu "đừng nữa mà anh" "đừng ngừng lại" ấy, trong cái thế men say hứng tình này mà ngừng lại khéo người đứt mạch máu dê mà chết là em nó chứ ko phải mình...kaka

35 tư thế triển khai, thích nhất là quả phang đằng sau em nó, mặt em nó nhìn ra ngoài đường, mình tay thì bóp mông, tay thì nhồi hai quả vú lúc lắc của em nó, ngoài đường xe vẫn chạy tấp nập qua lại các cảm giác phê gì đâu ấy. Em nó chắc cũng ra 1,2 lần, em thì cũng phê quá rồi nằm xuống cho em nó cưỡi, đếch biết lúc đó phê kiểu gì mà nguyên cả người em nó cưỡi lên mình thấy nhẹ ko, còn đủ sức nhồi bóp vú em nó, lâu còn nhỏm dậy bú vú khí thế nữa. Em cuối cùng out trong tư thế truyền thống, ở cái tư thế này em phang nhanh cho mấy em nó sướng được, mình cũng dễ ra, nếu mà ko bao cũng dễ rút bắn lên bụng em nó. Bắn đầy tinh trùng vào bao, nằm phủ phục lên người em nó thở hồng hộc, mồ hôi hai đứa như tắm! Em nó thì thào: "mình có nhanh quá ko anh" - " thế em có sướng ko? " - "em sướng anh ạ" "sướng thì thôi đừng nghĩ gì nữa em nhé" !

=> phụ nữ dễ ngã lòng nhất khi đang buồn, đang thất tình, một chút men cộng với hoàn cảnh thích hợp sẽ giúp các bác gặt hái siêu phẩm ngọt ngon. Mà càng mấy em siêu phẩm lại càng hay buồn, hay chán, mấy em quen có người vây quanh rồi, anh nào quen xong mà thờ ơ, bận rộn là mấy em nó quăng ngay cái stt buồn lên ngay - lựa gió bẻ măng các bác nhé.

Happy Sunday to all of you, cheers!

3. fuckyou_69

fuckyou_69 Xem Sex Lần Đầu Verified

Chuyện của bác cũng hay nhưng không hiểu sao em đọc lại thấy không kích thích như mấy chuyện khác. Không biết là nó còn thiếu thiếu cái gì nữa bác ạ.
    Nhưng cũng rất mong bác ra các chap mới.

4. chuotchit

Em hiểu chứ bác, mỗi người 1 gu mà, có người thích tả sex nhiều, phang phập nhiều, có người lại ít miêu tả sex như em, em thích cái gì đó nhẹ nhàng, đọc xong ngẫm lại, nghĩ lại nó sướng sướng. Mấy cái cảm giác tức thì thì đọc chuyện sex hay hơn, nhanh phê hơn. Em thuộc thế hệ 8x đời đầu, ko còn trẻ mà thích thể loại hì hục suốt.
    Anyway, thanks bác cũng đã đọc qua nhé.

banhalo, cointreau, hieuntsg and 2 others like this.
  5. chuotchit

/* Máy bay cao nguyên, gầm cao máy khỏe, nước nôi như suối mùa mưa */

Buôn Ma Thuột, ngày x tháng 5 năm 2017, mình dân IT có việc lên BMT, ở ngay ks SG - BM, ks này chắc ai ở BMT cũng chính ở ks này mình cũng check được cả chục em: dân tộc có, teen có, sinh viên có, máy bay có. Đủ kiểu, đủ độ thăng hoa. Lần này mình kể về 1 em MB 32 tuổi, làm nhà nước - nhìn vẻ ngoài thì nghiêm túc thôi rồi nhưng với cái mông đó, cái đầm bó đó ko dâm mới lạ.

Mấy hôm cuối tuần IT vất vả, được hôm t2 thoải mái, tắm rửa sạch sẽ, đầu tóc bóng lộn bước ra khỏi phòng tới gần tháng máy gặp em MB đang đi cùng 1 anh già, có vẻ sếp gì đấy, mình nghĩ chắc lại kiểu tình công sở, ngắm nghía thấy MB ngon quá, mặc sơ mi và váy đầm bó mà nó hiện rõ nét nào ra nét đó, ngẫm chắc mẩm ngực mông em này to vãi.

Em dân IT, có lẽ bệnh nghề nghiệp nên cái đầu xử lý nhanh vãi, trong 1s em đoán đây là một em MB ăn được. Mò xuống ăn sáng, ngồi cà phê phía bên ngoài sảnh, đợi em kia xuống, mình đoán cái kiểu như ăn vụng kia chắc ko lâu đâu - đoán mò thôi ai dè trúng, đang ngồi cafe thì em nó đi ra, lấy xe máy ngay trước mặt mình. Trong 1% giây cơ hội em phi lại, mời em nó cafe, MB bảo biết em nó ah, mình chém lia lịa bảo gặp em ở thang máy ks, gần phòng anh, thấy em đi với a già kia ghen tỵ, anh đẹp trai khoai to thế này mà ko được đi cùng mà sao cái lão già hết hơi ấy lại được đi cùng em... Đúng là đời bác ạ, cứ liều, cứ chém gió nhiều rồi cũng nên chuyện - rồi em cũng có số dt MB, MB bảo phải về cơ quan họp giờ ko cafe được hẹn trưa em nó đi cafe với mình, bảo mình cứ ăn trưa đi, trưa nó chỉ đi cafe với mình 1h lại về làm lại, em nghĩ kiểu này phải chăn để dành ngày mai rồi. Ko nghĩ chén được luôn đâu, ấy vậy mà đời éo ngờ được...

12h em nó dt hẹn mình ra cái cafe nó quen, mình phi taxi tới ngồi chờ, 1 lúc sau em nó xuất hiện, như kiểu ninja các bác biết rồi, nhưng bỏ hết ra rồi mới thấy là tuyệt tác. Nó vào quán mà mấy anh ngồi cafe dán mắt nhìn.
    Vào cafe mình chém tiếp chuyện hồi sáng, bảo a trai SG ngon lành thế này ko đi cùng, mà lại đi với cái lão già ấy, bla bla, rồi thì sao ko thử để biết trai SG thế nào...MB bảo mình hiểu lầm rồi, sáng nay MB đi bàn cv nên mới lên phòng ông kia, mình nghĩ bụng, cái ks 4* này, phòng họp có, cafe có, sảnh cũng có thế éo nào lên phòng làm gì...định nói mà thôi kệ MB giải thích mình ko quan tâm, cái chính là mình thực sự muốn biết sau cái áo sơ mi kia bộ ngực nó ngon thế nào, sau cái váy đầm bó kia mông nó có to vậy ko!!!

Nc một hồi mình chốt lại cs này ngắn ngủi lắm. Có những khoảng khắc chỉ đến 1 lần trong đời, có nhiều chuyện ko chuẩn bị trước lại khiến cảm xúc thăng hoa...bla bla, mình bảo MB em cứ việc theo a, cả thế giới để anh lo, rồi thì cứ thế đẩy em nó lên taxi rồi bảo taxi phi vào 1 ks xa xa đoạn gần lên làng càfe Trung Nguyên ấy, phi vào, lấy phòng, mình làm mọi điều thật nhẹ nhàng và tự nhiên, vào đến phòng rồi em nó mới ngồi thụp xuống ghế, bảo là chúng ta mới gặp nhau ko nên vậy, chưa hiểu gì về nhau... Mình thì chẳng nói gì nhiều, bảo em vứt hết mọi thứ ra khỏi đầu đi (các bác nhớ là để ăn luôn đừng bao giờ hỏi chuyện gia đình, hoàn cảnh gì cả, cứ nói chung chung thôi, lỡ mà nc gia đình rồi, mấy em nó thấy có lỗi, bản thân ae mình cũng thấy có lỗi, nó sẽ khó thoải mái và khó đạt đến sự dâm đãng, cực khoái được...)

Rồi thì lao vào em nó, nhấc bổng em nó lên giường, mình toàn thế, hỏi 10/10 em đều thích cảm giác được nhấc bổng lên giường, điều này vừa chứng tỏ ae ta khỏe, vừa tạo cảm xúc mạnh cho em nó - mà em thế éo nào các bác ạ, cứ thấy gái ngon thì mệt cỡ nào thì thậm chí cần 1 tay cũng nhấc bổng gái lên được! - rồi áo vú đường áo vú, váy đường váy, em này mặc nguyên bộ lót màu tím của Triumph thảo nào ngon vãi, vú to nhưng mình biết đã sinh rồi, bím múp đầy nước, eo thì có mà có thấy rạn mình biết MB có con rồi, mà lúc này quan tâm gì nữa, thế là bú, là móc, nước em nó nhiều chảy ướt cả háng nó, sau thì cũng nhấp cũng đẩy, bím múp ngon thật, nguyên cây hàng 17cm của em lút cán, sau đó thì ọp ẹp, rồi truyền thống, rồi vác chày, rồi doggy...mẹ kiếp, đúng cái giống mông bự cong cong chơi doggy sướng vãi!

Hôm đó 2 shot, cum inside, nhìn cái bím nhoe nhoét nước nhờn cùng với tinh trùng trào ra sướng vãi, ko biết có bác nào có sở thích giống em không? bắn vào trong sau đó lại chơi tiếp, cảm giác nó dinh dính, nhem nhép, ộp ẹp, bành bạch...hấp dẫn vãi!

Sau này nói chuyện mới biết hôm đó em nó ra mấy lần vì thường chồng em ấy chơi nhẹ nhàng lắm, hàng nhỏ và cũng chả khỏe như mình nên em ấy ít lên đỉnh - ah nói luôn là sau này mình mò ra Facebook em nó rồi biết em nó có gia đình rồi, 2 bé rồi nhìn cũng hp lắm. Thế éo nào mà lúc đầu cứ chối bảo gia đình ko hp, có con rồi mà chia tay, rồi mới 1 đứa thôi...bla, thế mới biết, đàn bà cũng như đàn ông đã hứng tình vào rồi cũng biết mỗi con cu thôi làm mình sướng rồi mờ cả mắt!

Chốt lại là mình bắn hạ MB trong vòng 1 nốt nhạc chỉ bằng chai mặt, liều, vài câu nói dâm đãng...

Mình làm IT cũng đi nhiều nơi, ở nhiều resort đẹp và từ đó có nhiều câu chuyện bất ngờ mà ko nghĩ đời nó lại xảy ra như vậy, lần tới mình sẽ kể về 1 cô nàng Stylish có tiếng của Saigon mình check được ở Furama Đà Nẵng! Quá ngon, quá bất ngờ! Đúng là hay ko bằng hên các bác ạ!

hamdola, cointreau, move2 and 11 others like this.
  6. newman_LX

newman_LX Đại Gia Lầu Xanh Verified

Ủng hộ chú nhiệt tình. Box truyện lại sắp xôm rồi đây.
    Con người mà, mỗi người một cách nghĩ, mỗi người một sở thích. Mình 7x đời cuối có vẻ cùng sở thích của mấy bạn 8x đời đầu. Mình thích những gì là thật, không cần thêm thắt,... có vẻ hơi hoài cổ @chuotchit nhỉ

7. Marino

Marino Biết Quay Tay Verified

Chà nghe hấp dẫn thật đó, lâu lắm rồi mình không đụng vô món tán gái :( Cảm giác trào dâng khi nghe chia sẻ, mong nhiều bài viết từ bạn hơn nữa ^^

chuotchit thích bài này.
  8. thichdidulich

thichdidulich Chơi gái lần đầu Verified

Idol của em :)))

9. fuckyou_69

fuckyou_69 Xem Sex Lần Đầu Verified

Thật sự không phải là nhiều sex hay ít sex bác ạ. Mà em thấy nguồn tài nguyên viết của bác rất phong phú xong có lẽ thiếu thiếu cái gì đó để kết lỗi. Em không muốn so sánh nhiều nhưng như mấy chuyện: "Chưa bao giời anh nghĩ là mình sẽ quên được em" cũng ít sex xong nó có vẻ logic và lôi cuốn. Bác có thể biên tập lại các câu chuyện để nó hấp dân hơn, em tin là bác làm được.

10. chuotchit

Bác Marino bao người hâm mộ cũng xuất hiện cơ ạ. Em cũng thích mấy top của bác lắm, hy vọng những câu chuyện của em sẽ gợi cho bác một vài ký ức ngọt ngào.

Vâng, có lẽ anh em ta già rồi bác ạ, mấy bác bây giờ gu hơi có lẽ giống bác và em ngày trước. Bao giờ cho đến ngày xưa...

petenjane and newman_LX like this.
  11. Leysek

Leysek Đại Gia Lầu Xanh The VIP

Bác chuotchit cũng đa tình lắm

chuotchit thích bài này.
  12. chuotchit

" Are you stylist? "

/*

Nằm dài trên hàng ghế phía ngoài bờ biển của Furama Resort and Spa DN - FDN, từ nay viết tắt là FDN - ngắm biển và ngắm bikini, xa xa có đám người đang chụp hình cưới, mình lúc đầu cũng ko qtam lắm cho đến khi em cô dâu ngồi xuống nghỉ mệt gần hàng ghế của mình, vú to vật vã, cái kiểu áo cưới khoét cổ mà độn lên làm cho vú trồi lên như trong mấy phim truyền hình phương Tây thời xưa ấy, nhìn khiêu dâm ko chịu được - mồ hôi thì lấm tấm, em nó cứ lấy khăn giấy chấm chấm vào cái khe ngực nhìn phê ko chịu được - bác nào thấy rồi mới hiểu cảm giác phê của em lúc ấy, chỉ muốn mượn ngay cái đồng hồ ngưng đọng tg, không gian mà đè em ấy ra, lột ra, thưởng thức đến tận cùng hai quả bưởi 5 roi ấy - tả em này vậy thôi vì em này chỉ ngắm chứ ko làm ăn được gì. Cái chính là em stylist các bạn ạ.

Đoàn nó nghỉ 1 lúc, em stylist tiến lại chỉnh trang cho cô dâu, thật sự là lúc em ấy tiến lại cười với mình - chắc chỉ xã giao thôi - em đang mặc quần bơi và che cái khăn tắm to tướng lên vì thằng nhóc chào cờ vì em cô dâu lúc trước - một nụ cười thiên thần của M - từ nay gọi tắt nàng Stylist là M nhé. Xinh, thật sự rất xinh, nụ cười với hàng răng đều và trắng - em thì vốn bị cuồng với mấy em cười tươi xinh mà răng trắng - em nó mặc bộ quần jeans, áo sơmi dạng áo ko quần, tóc thì chải bới, có vài lọn highlight nhìn đúng dân stylist luôn. Rồi cũng nc trong lúc em nó và đoàn nghỉ - mới biết đoàn em nó từ Saigon ra chụp hình cho đôi này chồng Singapore - vợ Việt, mình ko để ý anh chồng lắm vì nẫy giờ bận xoắn với cô dâu và M rồi - và thế là mình chém gió ngay với a chồng, bảo trước đây học Master về IT ở NUS, mà thế thế éo nào thằng chồng học cùng trường em khác ngành, chém thêm 1 hồi biết chúng nó ngày hôm sau đi Bana Hills chụp hình tiếp, em hóng hót xin đi theo ngay, nghĩ đây là cơ hội tốt để tiếp cận em M rồi khi về về SG mình hốt.

Chia tay chia chân, ai làm việc đấy, mình về phòng tắm, sau đó lại đầu tóc bóng lộn đi ra ngoài định bát phố ĐN - nói thêm là lần này em đi Furama với 1 em rau - em T, em này làm CM cho 1 cty về truyền thông, em nó book resort, mình book vé MB, mà ra đó em nó lại phải vào Hội An an ủi cô bạn thân thất tình đang ở Sunrise Hội An, thế là em ở 1 mình, ở biển mà ko có ai xếp hình thì đúng là cực hình - ra khỏi phòng gặp ngay M đi ra từ phòng của cô dâu chú rể, thế éo nào ngay xéo hành lang phòng mình - cơ hội cứ như trên trời rơi xuống ấy, hỏi em nó bảo về phòng nghỉ, phòng thì ở 1 ks khác bên ngoài, rồi ăn tối, rồi nghỉ để mai đi sớm, mình tấp liên tục là em về sớm làm gì, đi ăn tối với anh, a dẫn đi dạo khắp ĐN, đi xem cầu Rồng phun lửa, phun nước...thấy em nó xuôi xuôi, cho mình 1 cái hẹn đến đón em nó ở ks sau khi em nó tắm xong, mừng rơn, xuống hồ bơi ngồi ngắm xem còn quả bikini nào và làm sao check ngay và luôn em nó vì mình thấy em nó xinh quá, mê quá rồi.

Khoảng 40p sau M alo, mình phi taxi tới đón M, em nó xuất hiện giống hệt nữ cao bồi, chả hiểu sao em nó rất thích đi bót cao, quần giả da, áo sơ mi dài và đội quả mũ cao bồi, có lẽ em ấy rất thích cưỡi ngựa, bên ngoài và cả ở trên giường, sau này mình có tìm hiểu thì biết được lý do sao M thích cưỡi ngựa.

Dông dài thêm 1 tý là mình đi ăn tối, sau đó ra bến lên thuyền cho M ngắm cầu Rồng và sông Hàn. Có lẽ M mới đi bụi bụi kiểu này lần đầu hay sao mà có vẻ thích lắm, rồi xong dạo ven sông, mình và em nó ko hỏi quá nhiều về nhau, toàn hỏi chung chung vì ai cũng biết mỗi người 1 cảnh, gặp nhau đó, chứ biết bên nhau được bao lâu, mình luôn thích cái kiểu người ta sống trọn từng khoảng khắc, mình rất bài viết Brian Dave - cựu CEO của Coca-Cola: "Sống trọn vẹn mỗi ngày". Cái suy nghĩ ấy làm cho con người ta vứt bỏ những ưu phiền, khó khăn, toan tính, vướng bận để sống, để được là chính mình dù chỉ là những khoảng khắc.

Vừa đi dạo dọc sông Hàn mình vừa nói, vừa dụ dỗ - chả biết thật sự thế nào, ai dụ ai - là M nên đêm đồ qua ngủ phòng mình, mai qua bên phòng cô dâu chú rể sớm vừa Makeup vừa stylish cho cô dâu chú rể cho tiện, chứ sang sớm mà đi qua lại ks này qua ks kia bất tiện lắm...bla..bla, rồi em ấy bảo sẽ suy nghĩ, chia tay nhau mình đưa M về ks, mình phi về FDN vừa nghĩ liệu như thế có đủ làm em ấy thấy hợp lý ko? có thuyết phục được em ấy ko? chứ em biết, đã qua cùng 1 giường thì kiểu gì chả có xếp hình. Về ks, phi ngay cái valy của em T vào góc tủ - T ngày mai quay lại mà. Tắm rửa qua, vệ sinh xong em lột đồ lên giường nằm chờ, từng phút giây trôi qua im lặng. 15p, 20p mình nghĩ thôi tạch rồi, chúc bạn may mắn lần sau @chuotchit nhé.

30p sau dt mình rung lên, em M dt đến bảo em đang trên taxi qua, mình sướng rơn còn giả vờ trách sao lúc nãy ko để a chờ ở ks đón em đi luôn.

Đến đây các bác đủ hiểu cái kết rồi chứ ạ? lên phòng em ấy hơi ngại, rồi cũng nằm xuống ngủ, rồi hai mắt chớp chớp, 6 mắt nhìn nhau - em 4 mắt các bác ạ. Rồi bộ đồ ngủ legging của em ấy bị mình lột ra, mặt xinh, da trắng bóc ngực hơi nhỏ, nhưng vẫn ổn, mông to, bím đầy nước...thật sự với em lúc ấy M như 1 thiên thần, có lẽ khi người ta thích thì cái gì cũng đẹp, em còn thấy lông bím của M hình con rồng cơ, có bác nào chiến em nào có quả lông bím cong như rồng uốn chưa, em gặp được 2 người rồi đấy!

Nhấp cây hàng vào cái bím đầy nước, vẫn hơi khó vào 1 xíu, hỏi ra cả năm nay sau khi broke với ex cũ M chay tịnh, em thì ko qtam đến tiểu tiết nhiều đâu, cứ đúng kiểu mình thích mình làm thôi, rồi em nó lên cưỡi ngựa, nước ra đầy bẹn mình, nó cứ ọp ẹp vui lắm các bác ah, cây hàng cứ được miết được co bóp, được ngập nước phê kinh khủng, kết thúc shot 1 với cái bím M đầy tinh trùng của em, em nó giật giật sướng nhìn phê vãi các bác ạ, sau đó đi ngủ, sáng sớm dậy 1 phát nữa thì mình nằm phê luôn, đàn ông chúng ta các bác có công nhận phang buổi sáng rất phê ko? cái kiểu như cả người nó căng phồng lên, nhất là chỗ đó căng khinh khủng, sau đó bắn ra rồi thì phê kinh khủng.

Rồi em nó đi make up và stylish cho cô dâu chú rể, mình nằm 1 lúc rồi vệ sinh, ăn sáng xong, hội kia mới xong mình đi cùng xe của hội ấy lên Bana luôn. Trên đường đi em cô dâu vú bự cứ nhìn mình cười cười, khổ nỗi em vừa "pha quế" đêm qua đến sáng, cộng với thằng chú rể tính ra bạn đồng môn NUS nên mình ko để ý em cô dâu, nhưng mình biết chắc em này dâm vãi lúa.

Kết thúc câu chuyện ở đây, có lẽ hơi dài dòng khi mình kể khá nhiều chi tiết, chỉ chốt lại em stylist này mình cũng lượm được bí kíp trong vòng vài h với cái kinh nghiệm du lịch sẵn có, liều và đương nhiên may mắn nữa.

Bạn bè nhiều khi bảo mày có lẽ kiếp trước làm Thái Giám quá, kiếp trước toàn được ở với Mỹ Nhân mà ko làm được gì nên kiếp này hốt toàn những em ngon. Ngẫm lại cũng chắc cũng có lý, dẫu sao em vẫn cứ sống trọn kiếp này đã, kiếp sau để mai tính bà con nhỉ.

s3x_iszero, move2, abcdefhn and 9 others like this.
  13. newman_LX

Bạn ơi Chuotchit đã đặt tiêu đề là "phiêu lưu ký" còn gì, nó khác hẳn tiêu đề của checker.tn (vừa gặp hắn tháng trước, vợ con đề huề nhưng vẫn là một checker) vì thế nội dung sẽ kg thể logic được như chuyện đó. Chuotchit chỉ là đang kể lại các cuộc tình đã đi qua thôi mà nó đâu có logic được như câu chuyện của những người khác khi câu chuyện đó chỉ kể về 1-2 mối tình.

chuotchit and petenjane like this.
  14. chuotchit

Bác Leysek em hâm mộ cũng xuất hiện, các bác tiền bối đọc chuyện trẻ con đừng cười nhé, em ko dám múa rìu qua mắt thợ, chỉ là thằng em phóng bút làm vài chap hồi tưởng thôi...

caothienbao and Leysek like this.
  15. Leysek

Leysek Đại Gia Lầu Xanh The VIP

Bác biếc gì ở đây. Ngày xưa thời đi học đại học, mấy thằng sinh viên chơi thân với nhau hơn kém nhau 1-2 tuổi đều nói rằng " Mày tao cho dễ làm việc...anh em đéo gì." Chuôtchit đầu 8 thì chắc bằng hoặc kém tôi 1-2 tuổi là cùng. Box giờ ít tác giả thời xưa quá nên ông cũng viết là tôi thấy cũng vui và ko bị lẻ loi.

chuotchit and petenjane like this.
  16. chuotchit

Vậy thôi khỏi khách sáo bác nhé, tôi ráng làm vài ngày 1 chap góp vui anh em. Tháng 7,8 IT rảnh rỗi sinh nông nổi, cố gắng viết nhiều tý, mai mốt ko có nhiều thời gian lại chẳng viết được nhiều, mà cái dòng ký ức nó đang tuôn trào ko viết ngay ra dễ quên lắm.

petenjane thích bài này.
  17. Texx

Texx Còn trinh Verified

Bác chủ chắc cũng có hình các ẽm chứ...nếu có cho vào để thêm sanh động....
    Like bác chủ !

18. chuotchit

/* Tình chị duyên em. */

Mình dân Saigon, làm IT thường xuyên đi ctac HN, có năm cả gần cả chục lần (vừa ctac và về phép, nhà mình còn ở HN), trong 1 lần ctac về thăm nhà có gặp 1 bạn y tá người Nam Định - gọi là em A nhé. đang công tác ở HP, với khả năng chém gió cũng thành thần mình cũng hốt xong bí kíp, thế là cứ mỗi lần mình ra HN bạn ấy lại đón xe từ HP lên thăm mình, mọi việc chả có gì đáng nói cho đến khi...người yêu bạn ấy phát hiện và dt cho mình, hóa ra bạn ấy làm y tá ở HP có quen và yêu 1 a chàng HP 3 năm rồi. Vậy mà thế éo nào gặp mình mấy tháng qua vẫn xoắn tít...
    Mình buồn vì cảm giác đang bị chăn, cứ như kiểu em ấy sướng bím thôi nên chăn mình xài thêm cho sướng vậy. Mà ko nói về bạn A nữa chuyện với bạn A ko có gì là bất ngờ và kích thích cả. Mình muốn kể về B, em gái A, kém A 2 tuổi - 94, da ngăm hơn người săn chắc hơn, mỗi tội lùn hơn chị gái 1 tý, nhưng quả thật nhìn 2 chị em chụp hình giống hệt nhau kiểu như sinh đôi ấy!

Mình thì đã nc với B vài lần, khi đang cặp kè với A, sau khi phát hiện ra sự thật có lẽ A nhờ em gái nc để an ủi mình. Và thế là trong 1 lần ra HN, mình mới hẹn gặp B. Định bụng hỏi tội cô bé này vì sao lại giấu mình chuyện cô chị và a chàng HP kia. B thì làm kế toán ở ngay Mỹ Đình.

Dông dài mãi vào khúc chính nhé. Lần này ra mình ở Fortuna, cái nôi gái gọi của HN, bình thường toàn ở Melia vì vp ngay ở đấy. Ở trong cái ks gái ra vào nườm nượp cũng bấn loạn lắm. Chiều mình alo hẹn B đi ăn tối, uống nước. Mình phi taxi qua chỗ em nó gần HQV, chưa gặp B lần nào nên đến chỗ hẹn ngó ngó nghiêng tìm em nó. Và rồi 1 bóng hồng trong 1 bộ sơ mi đỏ quần ngố trên chiếc xe đạp điện vẫy vẫy, em nó đây, nét mặt ko lẫn vào đâu được, hai chị em sao mà giống nhau thế.

Rồi thì đi ăn, rồi thì uống cafe. Nói đủ chuyện, rồi em ấy thay mặt chị xin lỗi mình...bla bla, mình thì cũng chả bận tâm quá vì thực tế mình ko xác định tiến xa với A. Rồi định đi về thì mình rủ B dạo phố 1 lúc, sau đó bạn ấy quyết định đưa mình từ HQV về Fortuna bằng xe đạp điện, cái cảm giác đầu trần, trời lành lạnh phi xe đạp điện chở theo 1 em gái đẹp xinh phấn khích kinh khủng.

Trên đường về Fortuna, 2 ae chém gió và selfie đủ kiểu, mình thấy B còn xinh và hấp dẫn hơn cả A ấy, cái kiểu hồn nhiên, thật thà đáng iu của gái vùng biển miền quê ND thật dễ làm mình ngây ngất. Về Fortuna, mình đánh liều mời bạn ấy lên phòng chơi và mọi chuyện thật bất ngờ...

Vào phòng chả ai nói gì, những cặp mắt nhìn nhau như thay lời muốn nói, lao vào ôm nhau, lưỡi quyện chặt lấy nhau, tay mình vuốt nhẹ vào lưng, vào đùi làm em ấy rung lên nhè nhẹ. Rồi thì áo quần cũng bị cởi ra hết, một thân hình thật sự nóng bỏng. Ko biết các bác có thích làn da bánh mật ko, chứ em thấy con gái da bánh mật nhìn khỏe khoắn và ngọt ngào kinh khủng...

Cái body đầy khiêu khích màu bánh mật nằm ngay trước mặt, trên 1 cái giường suite dedux trải đệm trắng nhìn như 1 tuyệt tác mà có lẽ bạn ko muốn dừng lại cảm giác ham muốn dù chỉ 1 giây. Tay và lưỡi mình khám phá khắp người em ấy, cái vị hơi mằn mặn đầu lưỡi càng làm em hưng phấn các bác ạ. Thằng bé dương cao hết cỡ, mình đặt tay em ấy vào thằng nhỏ, nhìn mắt em ấy đờ đẫn miệng thì thào "ôi sao của anh to thế!!! " sau 1 nụ hôn ngọt ngào thì thằng nhỏ bắt đầu len lỏi vào bím em ấy, ngập nước, ấm áp, dinh dính...nhấp nhẹ từ từ cho thằng nhỏ vào hết mình rút ra đâm thật sâu vào bím làm em ấy rên lên "hự" 1 phát.

36 thế triển khai (em chém thôi, chắc cũng phải cả chục) hai đứa mê mẩn hòa vào nhau, em ấy ra mấy lần tay chân co quắp bấu vào mình. Mình hàng họ to hơi cong xíu nên mấy em nó dễ ra, mà cảm giác làm tình cho mấy em nó phê ra, rên lên, giật giật, nước ra óp ép vui và phê lắm các bác ạ. Đêm đấy 3 shots. Em phê ko tả được. Cảm giác sau khi làm tình với B rồi nhớ về A thấy nó sao sao ấy, hai chị em đều tuyệt, ngọt ngào và đầy dâm đãng - cái dâm ngầm được che dấu bởi vẻ ngoài ngây thơ, dịu dàng luôn khiến người ta ngây ngất!

Thật sự mình ko hiểu sao ngay lần đầu tiên ấy mình và em ấy đã ngủ với nhau, sau này có hỏi lại em ấy cũng ko biết sao lúc đó lại lao vào mình như thế, chuộc lỗi thay chị chăng, ham muốn tức thời chăng, hoàn cảnh phù hợp chăng...mình ko biết nữa, có lẽ là do định mệnh. Định mệnh bắt mình phải tận hưởng những tuyệt tác tạo hóa kia!

Bon weekend tout le monde :)

19. newman_LX

Kể tiếp về A đê, B giờ chồng con bầu bí rồi chắc kg còn hứng viết nhỉ:p:p:p

20. chuotchit

/* Tình chị duyên em - chap 2 */

Thể theo yêu cầu của @petenjane mình làm tiếp chap của "tình chị duyên em" vì thực sự mình vẫn dính dáng đến cô chị cho đến trước khi cô chị cưới, còn bé em thì giờ đang làm ở Malaysia và chuyện tình vẫn tiếp tục...

Sau 1 đêm mây mưa điên cuồng ở Fortuna, bonus bởi 1 shot lúc 5h sáng ngây ngất toàn thân rã rời. B (em gái A chap trước - 94) chào tạm biệt mình ra về, trước đó mò xuống ăn sáng mà 2 đứa đi với cái tướng đi 2 hàng thấy tội, thảo nào mấy bé phục vụ và khách nhìn bọn mình cười tủm tỉm suốt. Vãi, bộ mấy người chưa thấy ai làm tình suốt đêm sao mà nhìn hoài vậy. Mà đúng là đứa đứa nấy vừa ăn vừa rồi ngáp như phê thuốc ấy, cũng phải, cả đêm làm mấy nháy ko phê cũng uổng.

B về mình phi tấm thân tàn qua vp ở Melia ngồi ngáp, may có phòng riêng chứ ko mấy nàng gái VP nhòm ngó chết mất. Mình thì ko thích dính gái VP mấy kinh nghiệm xương máu khi còn làm hàng không bị mấy em tiếp viên lên vp quậy tưng bừng cũng vì vụ xe pháo cho anh em Mocxi. Nhưng đời nào có như mơ...

3h chiều điện thoại rung lên điên dại, ngó vào máy thấy số quen quen đuôi 92, vẫn chưa nhớ số của ai:

"alo, anh à, anh đang ở đâu đấy. Hôm qua em nc với em gái em vui ko"

Chết cha, A gọi - A là chị B làm y tá ở HP, mình nghĩ kiểu này 2 chị em nó định chơi pháo dàn mình sao!

"A đây, hôm qua nói chuyện với B cũng vui nhưng a vẫn chưa quên được chuyện của em đâu, anh ko ngờ em lại như thế với anh...bla bla"

"A đừng nói vậy nữa mà, tối nay em lên nc với a"

Ôi định mệnh, pháo dàn Nam Định chắc luôn. Gái ND quả đúng danh bất hư truyền (tha lỗi cho em nếu bác nào ở ND hay có gấu ND nhé)

5h em phi về Fortuna tắm rửa lấy tinh thần, cái thân xác rã rời sau 1 đêm cuồng say mà nghe mùi gái lại như bừng tỉnh, ai bảo chết vì gái là cái chết êm ái em éo tin đâu, chết vì gái là cái chết phê vãi...đái thì em chịu (sorry ae ngôn từ bậy bạ tý).

Ngó qua dt A bảo sẽ đến bến xe - bx - lúc 6h30, em phi qua bx chờ sẵn, mệt gì thì mệt chứ thấy gái là 2 chân em nó ko ngồi im được, ah ko chính xác là phải 3 chân chứ. Rồi cũng đón A, cũng đi ăn, rồi ra Hồ đi bộ, rồi lại về Fortuna.

Lúc bước qua sảnh, đi thang máy về phòng mấy đứa lễ tân cứ nhìn nhìn, cả mấy cu phục vụ cũng nhìn cười cười, bộ mấy đưa chưa thấy ai đưa cả 2 chị em lên đỉnh sao! Mà cũng có gì đó sai sai, hwa bé B da ngăm, lùn hơn, giờ A lại cao, da trắng, may mà hai đứa cười và khuôn mặt giống hệt nhau ko thì ngại quá. Kệ mie tụi nó càng nhìn mình càng bơ! nội công a thâm hậu, qua 1 đêm a đã tắm trắng thành công 1 mỹ nhân còn gì...

Vào phòng, cảm giác hồi hộp như ở bên B ngày hôm qua, cảm giác với B như còn nguyên ở đây!!! Tay chân dần trở nên thừa thãi, làm tình với A bao nhiêu lần trừ lần đầu tiên ra thì lần này mình mới thấy hưng phấn đến thế. Ai đã từng xem phim sex mà nó chơi twin chưa? Em nghĩ nó sướng lắm, quả là sướng thật, cái cảm giác cả đêm qua đê mê với 1 cơ thể tuyệt vời giờ lại mê mẩn 1 cơ thể khác, giống hệt, đầy mùi hương mê dại - phê, đó là tất cả cảm giác mình lúc đấy. Rồi cũng đủ tư thế phang phập, bất chợt cảm giác so sánh ùa về...

Hai cơ thể hoàn mỹ, của A là vẻ đẹp đầy đặn của 1 cô nàng đã qua nhiều kinh nghiệm và mùi đời, ngọt, thơm, mềm mại, trắng trẻo và ngập nước - của B cái nét rắn rỏi ngây ngơ của gái quê, mùi da thịt cháy nắng, hơi mằn mặn vị da nhưng đầy lôi cuốn, nước nôi có lẽ do di truyền, ngập nước, nóng ấm - vua ngày xưa chắc cũng sướng như @chuotchit là cùng. Hai cái bím đầy nóng ẩm như hút sạch tinh trùng của tôi, rùng mình tôi lại bắn đầy vào bím A, có lẽ lần này nước nhiều hơn tinh, nằm ngục xuống, phê lên tận óc, bản thân mình lúc đấy chả nghĩ được gì, sau này nghĩ lại vẫn sướng!

Đêm muộn B nt: " a ơi, a quên em rồi sao, cả ngày ko nt cho em 1 cái"
    Nhoẻn miệng cười nt cho B "mai anh sẽ qua thăm em mà"
    Buông điện thoại xuống thò tay bóp vú A, một thiên thần đang ngủ sau 1 cơn đê mê ngất trời...Ngủ ngon em nhé, mai trời lại sáng...