1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Chuotchit phiêu lưu ký - Nhật ký xếp hình không biên giới của chuotchit

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi chuotchit, 30/7/17.

1. Mã_Giám_Simh

Mã_Giám_Simh Dân Chơi The VIP

Kể về phan phập mấy e bên us đinchuotchich oi

chuotchit thích bài này.
  2. thienthanmudo

thienthanmudo Dân Chơi Verified

Kiểu này mà sách guiness có mục về thể loại này thì bác vô địch rồi .

3. Sex is number One

Sex is number One Mất Trinh Verified

Đời bố ăn mặn, đời con khát nước là bình thường mà bác =))

ketatnguyen_yenbai thích bài này.
  4. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Hồi bé nghe bố mẹ nói là em ko té vào hũ dầu mà chỉ có chim vểnh từ bé thôi, em từng đái vòng cầu bay vào tô canh cả gia đình đang ăn ấy. Có lẽ dấu hiệu 1 chú chim phát triển tốt đã xuất hiện từ hồi bé rồi bác ạ :D

Bác sính ngoại hả bác, để phần sau đi bác nhé, em sẽ có phần check gái khi em overseas, em đã nói là @chuotchit Phiêu lưu ký tức là chuotchit em còn đi lang thang nhiều nơi và gặp nhiều chuyện lắm.

Em sẽ chia tay nhiều series có liên quan đến nhau cho mọi người dễ đọc. Thanks bác quan tâm và chia sẻ.

Bác cứ nói quá, kỷ lục Guinness phải vài chục, vài trăm lần 1 ngày chứ bác. Cỡ vài ba lần 1 ngày thì phải có 70% anh em LX.us dư sức phang phập khỏe hơn :)

Cũng may em có người chống gậy rồi, éo biết nó có phải uống nước nhiều sau này nữa ko, em cố gắng "ăn ít mặn" thôi ấy chứ, mà ông trời có nghe cho éo đâu, toàn dí bím ngon vào chim em, mà em trai thẳng chứ có cong éo đâu mà ko phập... :D

momong and KySyVoDanh like this.
  5. vn91

vn91 Dân Chơi Verified

Không biết ông chuột chít có đá mảng viễn thông không. Nếu có đá mảng này anh em chắc chắn biết nhau :d. Hôm nào HN và rảnh anh em giao lưu cái nhỉ ;). Cũng cựu binh mocxi đây :p

chuotchit thích bài này.
  6. Mã_Giám_Simh

Mã_Giám_Simh Dân Chơi The VIP

Thêm hình ảnh càng chất nhé bác có vài tấm check mấy e russian mà thất lạc . Bọn russian máu quá e nào cũng có sex toy =]]

7. chuotchit

Gái Tây em éo ngại post, pác đợi nhé, series Việt Nam em phải giữ gìn thể diện và sự riêng tư cho mấy nàng. Bác xem sex Mỹ chưa, có lần tụi em chơi group và gang bang đấy, hầm em Mễ bí tỉ...kaka.
    Em học bằng có dính tới viễn thông nhưng em ko làm, dân viễn thông em chơi nhiều lắm, mà toàn khu vực phía Nam thôi. Nếu bác chơi với cả với Viễn Thông miền Nam chắc hỏi họ sẽ biết em. Mà đừng phun em kể chuyện trên LX nhé. Mấy bác VT chơi với em ngồi nhậu hay bắt em kể chuyện lắm. Mấy bác ấy thì lại kho chuyện check gái teen, vú mới lớn và lông lún phún của gái teen cơ.

Đúng là 9 người 10 ý, may em cũng phang phập đủ món rồi nên đủ chuyện để hầu mấy bác :)

momong, KySyVoDanh and ThS.Sex like this.
  8. thienthanmudo

Kỷ lục của bác là hốt cả đội Tiếp viên hàng không ,chứ mình đâu nói về khả năng một đêm làm mấy nhát .Mấy em TVHK bao người kiếm 1 em còn không ra ,còn bác thì hốt cả Team VN ,lại còn một loạt các em hàng ngoại nữa thì quả thật là đáng nể .,mình chưa thấy ai làm được .Có lẽ bác hội tụ được Thiên thời ,địa lợi ,nhân hòa .

9. chuotchit

Ngày trước mấy thằng kỹ sư như em cưới TVHK nhiều lắm bác, mấy em ấy đâu quái như bây giờ, ngoan ngoan dễ dụ, mà mấy em nó toàn hàng tuyển nữa thực sự xuất sắc ấy, ko đủ loại linh tinh như bây giờ.

Còn về mấy em ngoại, thằng nào ở Mỹ và Sing ko phang phập ầm ầm như em. Gái đấy nó thích mình nó tiến lại mơi luôn chứ cần gì chăn với dắt. Em làm kỹ sư, site khách hàng toàn mall, store, gái đầy, nhiều vãi cả ra ấy, nhóm onsite tụi em thằng nào chẳng "nhảy" nhạc Mỹ Latinh :D

momong, KySyVoDanh and thienthanmudo like this.
  10. thienthanmudo

Mình không biết mấy em TVHK hồi trước có đẹp hơn bây giờ không ,nhưng trang phục thì mình thấy đẹp hơn .Áo dài đỏ màu bã trầu hồi đó đẹp hơn bây giờ .Mình cũng có một bộ .

ThS.Sex thích bài này.
  11. newman_LX

newman_LX Đại Gia Lầu Xanh Verified

Rảnh rp vụ đi biển vừa rồi đi chú (trưa mai a mời cơm bụi :))

12. chuotchit

Em thì confirmed với bác là tiếp viên ngày đó đẹp hơn, mấy em ấy nhìn rất sang trọng và quý phái, nhìn đã thấy tuyệt rồi. Áo dài màu đỏ theo sở thích cá nhân của em thì tuyệt hơn áo dài màu xanh, mấy em TVHK em chơi sau này chưa ai lên TV trưởng cả, em cũng mong được chơi 1 em áo dài vàng, tuy nhiên có vẻ mấy em ấy cũng già và xuống sắc rồi nên em cũng ko thực sự quyết tâm.

Dạ để em report riêng với a trước nhé. Em TN có series hình trên biển tuyệt lắm, trưa nay em rửa mắt cho bác...kaka :D

Chỉnh sửa cuối: 11/8/17
    momong, KySyVoDanh and coannn like this.
  13. chuotchit

/* Làm tình trong rừng cao su - cô nàng GV mầm non BP */

Em copy lại chuyện này của em qua đây, thêm 1 số đoạn hội thoại để chuẩn bị minh họa bằng hình cho mấy bác biết hơn về mấy cô nàng đã đi qua đời @chuotchit

Câu chuyện thế này, em và em ấy tên là NTH - gọi tắt là H nhé - về quê em ấy ở Hớn Quảng - Bình Phước (ngay ngã ba Tân Khai) ăn giỗ, tối ăn giỗ xong 2 đứa đèo nhau ra nhà bạn em nó chơi cách nhà chừng 1,5km, nhà em nó ở sâu trong phía trong xã băng qua mấy cái vườn cao su rộng và vắng, em để ý mấy cái vườn này năm sát đường nhưng khá vắng, định bụng sẽ outdoor cho em nó được hưởng cảm giác thiên nhiên. Em nó ngon vậy, bím hồng, nước nôi tràn trể vậy chứ chơi hoài trong phòng cũng chán (bác nào xem hình trong chap bên dưới của em mới biết em nó ngon cơ nào, dâm cỡ nào)

Vào phần chính luôn nhé, sau khi đi nhà bạn em ấy chơi về, mình gạ em ấy vào vườn cao su làm phát, rất háo hức vì chưa được thử ở vườn cao su dù mình và em nó còn có mấy vụ abc khá hấp dẫn tại trường em nó (trường mầm non, bếp nhà trọ em nó dịp Tết, cả lần ở hồ bơi khi đi du lịch nữa...)

Nghĩ là làm mình phi xe ngay vào 1 vườn cao su gần đường ở khúc khá vắng vẻ, giờ nghĩ lại cũng thấy liều, có tụi thanh niên nào nó phát hiện, máu quá chắc rape tập thể em nó mất. Vào trong vườn khoảng 10m mình tìm 1 chỗ trống trái giữa mấy cây cao su trải áo mưa ra, lột đồ, bú liếm, thật sự em ex này là 1 trong những em hiếm hoi mình BJ và ko hiểu sao nước của em ấy mình thấy ngọt!!!

H: anh ơi sao lại phi vào đây.

Chuotchit - C: anh phi vào đây để cho em hưởng cảm giác thiên nhiên mà.

H: Nhưng mà em ngại lắm, nhỡ ai thấy thì sao, xóm này nhỏ xíu, có sao thì em còn mặt mũi gì nữa.

C: ko sao đâu em, ở ngoài thiên nhiên thế này phê lắm em ạ. Mà lại còn bày đặt e ngại nữa, bọn mình chả ko chơi ở hồ bơi và ở trường em rồi còn gì.

H: nhưng mà em vẫn ngại lắm.

C: đợi đấy, lúc sướng phê mờ mắt ra rồi xem có ngại ko!

Hôm đấy chắc mình phải triển cỡ 35 thế quá, phê thật sự, cảm giác hồi hộp quấn chặt nhau mỗi khi có ánh đèn xe máy vụt qua, mình cuối cùng out trong miệng em nó, với thực sự mình trong gần 2 năm quen nhau chỉ out 2 lỗ: miệng và bím em nó! Thú thực mình ko đủ khả năng để diễn đạt cái cảm giác cực khoái giữa vườn cao su ấy, chỉ biết lần đầy mình phê bắn nhiều đến mức em nó suýt sặc mặc dù đã rất quen với việc mình cum trong alo em ấy.

Lấy giấy lau miệng cho em ấy và lau chim cho mình 2 đứa phi về nhà. Lúc ở trong rừng nhá nhem tối nên ko thấy chứ về đến nhà gặp mẹ em ấy nhìn hai đứa nheo mắt khó hiểu mình mới thấy nghi nghi, nhìn em nó thì tinh trùng bết khô dính ở cổ miệng giống như kiểu đánh răng mà ko rửa kỹ ấy, quả đấy vừa hài vừa run.

Em H này là 1 cô nàng lấy đi rất nhiều năng lượng của em, người nhỏ mà có 1 sức hút mãnh liệt, vú nhỏ nhắn nhưng căng và đầu ti rất hồng và đẹp, bím thì hoàn hảo với những mép thịt hồng tươi và khả năng co bóp âm đạo tuyệt hảo. Đây cũng là 1 cô nàng để lại những ký ức, những lần làm tình thú vị trong cuộc đời chuotchit: Rừng cao su, hồ bơi resort, trường mầm non, bếp, ban công, sân thượng...

Mình sẽ có hình của H trong chap bên dưới cho các bác thưởng thức. Hình cũ rồi, trước khi em đi Sing du học cơ, hy vọng sẽ ko còn làm ảnh hưởng đến H nữa.

TGIF - bon weekend tout le monde :)

momong, check.girl, petenjane and 9 others like this.
  14. chuotchit

Reup later

Chỉnh sửa cuối: 11/8/17
    nongdanthoidaimoi thích bài này.
  15. slaydark

slaydark Moderator Thành viên BQT

16. chuotchit

Hình cho các bác rửa mắt tý nhé: hy vọng sẽ thỏa chí tò mò của vài bác thích thưởng thức ảnh sex :D

Start up:

Actions:

Kiểu dùng đầm làm cương ngựa mà phang phập huyền thoại mà em hay kể mấy bác đây:

Finish:

17. chuotchit

18. datkhongchin123

datkhongchin123 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Dáng ngon quá bác ơi, cố gắng ra nhiều hình nhé bác, tks bác

19. congchucgia_Pham

congchucgia_Pham Dân Chơi Verified

Up hình tranh thủ khoe hàng khủng nè..... Mà khủng thiệt

20. chuotchit

Em sẽ up 1 số hình cũ ko ảnh hưởng gì đến ai cả, số lượng sẽ hạn chế, lý do vì sao thì em đã nói rồi bác nhé.
    Lúc này chim em còn chưa ánh thép bác ạ. Tuy nhiên lúc ấy khả năng chém gió của em khá tốt rồi :D

Đang tải...