1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Chuotchit phiêu lưu ký - Nhật ký xếp hình không biên giới của chuotchit

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi chuotchit, 30/7/17.

1. ^boy^

^boy^ Xem Sex Lần Đầu Verified

Em là fan ruột của box truyện, đoc nhiều nhưng đào hoa xơi toàn hàng tuyển như bác @chuotchit thì e mới đc đọc mình truyện do bác kể. Mấy hnay ko vào nên ko biết bác đi HH, chứ biết đã mời bác cốc bia cỏ, cám ơn bác đã chia sẻ cho anh em mở mang tầm mắt ^^

2. ThS.Sex

ThS.Sex Dân Chơi Verified

Không biết chuotchit có phải chuotchit mocxi không nhỉ? ngày xưa bên ấy cũng có NKMM của chuotchit luôn. Chắc là 2 người ah?

3. ThS.Sex

sao xem hình lại đọc chữ "ngunhubo" :(:(:(

4. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Verified

Là một người đấy bác ạ. Em chính là chuotchit của Mocxi ngày xưa ấy, nếu bác là cựu Mocxi ngày xưa thì chắc có đọc series NKMM của em: "Ngắm trăng trên cao, làm em ở dưới" "Thịt chó đê mê làm em phê ngây ngất" xong đợt đó Mocxi sập rùi em đi Mỹ làm luôn đó bác.

Bác có lưu lại được mấy bài của em cho em xin lại với, giờ ko nhớ ngày xưa viết thế nào luôn!

Lúc trước em reg nick chuotchit quên pass sau đó xài nick tạm nick ngunhubo, cuối cùng chứng minh được với Admin nick chuotchit là của mình nên Admin sửa nick ngunhubo lại thành nick chuotchit như yêu cầu. Hình này hình cũ em up lúc trước dưới nick ngunhubo, hình mới em sẽ ko up để ko ảnh hưởng đến mấy em nó sau này. Ngunhubo = chuotchit đấy.

KySyVoDanh and ThS.Sex like this.
  5. ThS.Sex

thì ra người quen. hèn gì nghe giọng văn và cách trả lời quen quen. Mấy bài đó để xem lại nha. Không rõ còn lưu không.
    Chúc mừng bác đã thành đạt trong cuộc sống.
    chuchuotden @@

6. luckylac

luckylac Còn trinh Verified

Thời Mocxi em có đá banh cho đội bóng MX, ngày xưa hay đọc mấy topic của anh Le Minh Hoa, ko biết các bác có nhớ ko? bài của chuotchit thời MX thì lâu quá e cũng ko nhớ dc có đọc chưa?

7. Leysek

Leysek Đại Gia Lầu Xanh The VIP

Đoc chuyện của ông chuột mà không hiểu sao tôi cứ liên tưởng đến nhân vật Lệnh Hồ Sung. Nhưng ông giỏi hơn LHS là bởi ông có bảo bối Chim Ánh Thép trong người nên ông dễ dàng đưa các chị em lên giường, điều mà LHS không dám vì anh ta mặc cảm chim mình bé :D
    Chỉ thắc mắc một điều là trải qua nhiều người đẹp như vậy thì chẳng nhẽ không có một Thánh Cô ư?

chuotchit and coannn like this.
  8. chuotchit

Tôi vẫn thế mà vẫn làm công ăn lương, vẫn kiếp IT culi như thế, dù sao cũng cảm ơn bác động viên.

Thánh Cô thì chắc cũng phải có rồi chứ, mà đã là Thánh Cô em phải giấu riêng cho mình, kể chuyện thì cũng chừa lại 1 phần cho bản thân chứ bác :)

9. nongdanthoidaimoi

nongdanthoidaimoi Xem Sex Lần Đầu Verified

Ủng hộ bác up những hình nhưng ko có nguy cơ ảnh hưởng đến cuộc sống chị em!

chuotchit thích bài này.
  10. chuotchit

Yeap, for sure @nongdanthoidaimoi, đàn ông ăn chơi có thế nào, quậy phá có thế nào cũng ráng đừng để ảnh hưởng những người phụ nữ đi qua trong đời. Đàn bà vốn là điều tuyệt vời và cần được nâng niu :)

11. chuotchit

Em post nốt mấy hình cũ của H nhé, từ ngày mai chỉ có chuyện kể ko có hình nhé các bác. Kể chuyện ko khó mà ngồi type lại thì mất thời gian lắm các bác ạ.

Khởi động:

Chiến đấu:

Về đích:

Bon weekend tout le monde :)

abcdefhn, momong, KySyVoDanh and 10 others like this.
  12. chuotchit

Sau buổi nhậu cả đám lại đi hát Karaoke, chuotchit em và bé C ko hát được nên ngồi ra 1 góc, thế là suốt buổi ai hát cứ hát, ai chém gió cứ chém gió. Tàn cuộc đến phần đi về nhà thì em C do sáng sớm đi cùng bạn đi làm mà cô bạn kia ko nhậu nên mình xung phong đưa em ấy về, lúc này rượu bia cũng ngấm vào máu rồi, tinh trùng bắt đầu lên não rồi, định bụng gạ gẫm em nó xem thế nào. Đưa em nó về, mà của đáng tội nhà nó cách BV có hơn 1 km, ăn nhậu, karaoke thì cũng gần bv thế nên đi 1 xíu là đã về đến nhà rồi.

Chỗ em nó ở là 1 cái nhà cao tầng cũ, phía dưới là 1 quán cafe khá là ồn ào, mình lúc đầu định rủ C cafe chém gió tý thì mấy cu phục vụ bảo quán sắp đóng cửa, chả còn chiêu gì để câu giờ đành để em nó đi vào, em nó uống cũng hơi mệt cầm theo 1 túi đồ bước lên cầu thang, 1s thôi em đã phi theo em nó bảo xách đồ giùm kẻo nặng - em nó cứ ngại bảo anh về đi, em chẳng nói chẳng rằng, giật ngay túi đồ của em ấy bước tới - máu dê lên đến não nên nhanh vãi. em nó ở lầu 3 với 1 thằng em trai học đại học, nghe thấy có em trai ở cùng mình nghĩ kiểu này chắc khó có vụ check choác gì đâu.

Sau vài phút thì cả 2 cũng lên đến phòng C, phòng tối thui, cửa còn khóa chứng tỏ ông tướng kia chưa về, mình thầm nghĩ "thế éo nào mình chắc ở hiền nên trời thương"

C: A chuotchit ơi em cảm ơn anh, em em nó còn đi chưa về nữa, a về cẩn thận nhé.
    chuotchit - CC: em cứ mở cửa vào đi, anh xách đồ vào cho em rồi anh về.
    C: Dạ thôi em ngại lắm, phòng có 2 chị em bừa bộn lắm anh ạ.
    CC: Đã bảo ko sao mà, có gì mà ngại, a hồi sv như em em cũng bày bừa lắm.
    C: dạ, em tìm chìa khóa mở cửa đã.

Cửa cũng đã mở, đèn đã bật, ập vào mắt chuotchit là 1 căn phòng ko đến nỗi nào, khoảng 24m2, có 1 giường sắt và cái nệm trải. chả có bếp gì cả, ở đây nó ko cho nấu ăn - nói đến nấu ăn chuotchit được nhiều cô nàng nấu cho ăn ngon lắm, ăn ngon để phục vụ mấy nàng thì phải, cái cảm giác cùng nhau nấu ăn, ngắm mấy nàng trong mấy bộ đồ ở nhà rồng rộng, hở hết cả vú, lâu lâu thò tay bóp vú, thèm quá tụt cái quần bộ nhấp thì phê vãi đái các bác ạ. Em cũng hay thích nhấp từ đằng sau lúc mấy nàng đang mải nấu ai, cảm giác tê tê lắm - phải công nhận chuotchit em có nhiều sở thích quái lạ lắm.

Bỏ qua công đoạn tả phòng C đi nhé, vào phòng em ngồi ra giường giả bộ hơi mệt, C vội vàng lấy cốc nước cho em, mỗi cái tủ lạnh nhỏ xíu mà bao thứ đồ, lúc em nó mở ra em thấy nhiều dưa chuột và cà dái dê!!! vừa uống nước lạnh, người tỉnh ra, nhìn đống đồ trong tủ em nó máu dâm lại ùa về. Bước ra đóng cửa lại định bụng làm 1 shot chớp nhoáng, thời điểm này ko check thì đến khi nào. C thấy em đóng cửa vội hỏi sao lại đóng, mình ko nói ko rằng bay lại gần em nó, từ khi ngồi Karaoke mình đã tiêm vào đầu em nó đủ loại tư tưởng dâm dục của phương Tây, mà có lẽ với mấy nàng Bs thì chuyện đó có bằng thừa, chỉ là chuotchit em khơi dòng máu dâm của mấy em nó cho nó kịp ùa về.

Mình ôm lấy C, em nó đẩy tay ra, hôn em nó cũng tránh đầu - wtf, somethings wrong, mình vẫn kiên trì ôm em nó, môi cứ tiếp tục tìm môi, tránh mãi, đẩy tay mãi thấy em nó cũng xuôi xuôi, gái bs máu dâm có sẵn rồi chỉ là chúng ta kiên trì và có 1 hoàn cảnh phù hợp ko thôi. Em và C hôn khí thế, tay mình bắt đầu bóp bóp qua làn áo em nó, thò tay vuốt chân, bóp mông, mọi thứ khá hoàn hảo cho 1 bước khởi động. Chim ánh thép cũng đã sẵn sàng trong quần. Tay lần tìm cởi nút áo somi em nó, vừa cởi được vài khuy em thèm quá lồng ngay xuống dưới áo ngực bóp vú em nó, người gầy mà vú săn quá các bác ạ. máu dâm dập em lột được cái sơ mi và áo ngực em nó, lại hôn em nó ngấu nghiến, mò tay xuống cởi khóa quần để bắt đầu 1 chuyến phưu lưu thì bỗng... cộc cộc cộc...thằng ông tướng em nó mò về.

Em trai C: chị ơi chị về rồi à, mở cửa em cái.
    C: Lúc này bừng tỉnh, vút cái áo sơ mi, áo con vào góc bay lại móc lấy cái áo thun tròng vào - C đây, đợi chị tý

Chỉ vài nốt nhạc là C ra mở cửa thằng nhóc thấy mình trong phòng mặt ngạc nhiên lắm, rồi cũng chào hỏi nhau, rồi em nó vào nhà vệ sinh, mặt C lúc này vẫn đỏ hồng, có lẽ do bia hoặc là do bất ngờ và ngại, hơi thở phập phồng trong làn áo thun, hai cái đầu ti vẫn vểnh lên khiêu khích, chim ánh thép của chuotchit lúc ấy to lắm rồi, thò tay vào trong quần chỉnh lại cho nó đỡ ngộp thở. " chán anh vãi, miếng ngon thế mà ko xơi ngay đi" "thôi tư từ rồi xơi cũng được mà" "từ từ là thế nào, đã lên tới nóc rồi còn bắt bò xuống" !!! Khúc này là chuotchit đang nc với thằng chim ánh thép ấy.

Sau vụ check hụt C thì em cũng phang phập với em nó khá nhiều, thằng em nó quý mình lắm bởi cũng học IT mà, mặt gặp anh chuotchit lúc nào cũng hớn hở, chả bù với mình chỉ suốt ngày sai cu cậu việc này việc kia để mà thịt cô chị thôi. Em và C còn 1 lần phang phập trong phòng nghỉ Bs tại bv CR, bóp vú tại bv thì nhiều, cảm giác lồng tay vào trong áo Blouse bóp vú cũng phê lắm các bác ạ.

Mọi chuyện thật sự tuyệt vời khi em cùng lúc được phang phập đối tác mông bự BN và bác sỹ đang yêu CC, cả hai đều ngọt ngào ở ngoài và đầy dâm đãng trên giường, chim chuotchit liên tục ánh thép trong những ngày đó cho đến 1 ngày...BN tìm được số điện của CC và nói chuyện với nhau.

Số chuotchit em nó vậy, xơi là xơi cả cặp ngon cùng lúc, mất là mất cả cặp các bác ạ. Tiếc thì tiếc lắm nhưng rồi mọi thứ cũng trôi qua thôi.

Chap này em nghĩ ít kích thích quá vì sau mấy ngày trả bài cho dàn rau HN chuotchit mất khá nhiều sức lực. Hy vọng mấy ngày sau khi em về với Saigon đẹp xinh sẽ có nhiều thời gian viết những chap mới cho mấy bác,

Sau chap này là đến chap Bs BV Bạch Mai, 1 em y tá Từ Dũ, 1 em điều dưỡng Bv Hoàn Mỹ.
    Hết series bác sỹ em sẽ chuyển qua series những cô nàng Thanh Hóa - em đang có đang có 1 loạt hồi ức về những cô nàng TH bao gồm cả em TN đi biển mấy hnay và cô nàng YL mới check ở HN tối qua. "Thanh Hóa quê choa" chờ nhé.

Bon weekend tout le monde :)

momong, ntple100, KySyVoDanh and 8 others like this.
  13. ThS.Sex

thanks chủ thớt

14. datkhongchin123

datkhongchin123 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Ủng hộ bác up hình cũ, trong những topic của bác có topic Ms L nhưng ảnh lỗi rồi, bác up lại được k ạ, tks bác

chuotchit thích bài này.
  15. ThS.Sex

ngày xưa chuotchit toàn check sinh viên. giờ chuyển sang toàn tiếp viên vs văn phòng. bái phục.
    PS: Không thấy có cái report 7 shot 1 đêm ah :D:D:D

chuotchit thích bài này.
  16. ThS.Sex

tui cố theo bác mà chẳng được!!! huhuhhu

17. nongdanthoidaimoi

nongdanthoidaimoi Xem Sex Lần Đầu Verified

Em nghĩ là : Mình là đàn ông, nên hấp dẫn phụ nữ bằng thể hình, trí tuệ, ăn nói, sự táo bạo...
    Thích thì đến với nhau, chơi bời thoải mái, sau khi dừng lại thì tôn trọng, giữ cuộc sống mới của nhau, không phải dạng Chí Phèo.
    Cực kì dị ứng với các bác kiểu họ Hứa hay đ!t bùng...
    Còn truyện của bác a e đọc cho vui, nếu có cơ hội thì áp dụng 1 số chiêu của bác. Bác đăng hình nào biết hình đó , thế là được , đừng có truy info ảnh hưởng cuộc sống ngta ( nếu ko liên quan trực tiếp đến các bác)

chuotchit and ^boy^ like this.
  18. ^boy^

^boy^ Xem Sex Lần Đầu Verified

Mong chờ bài viết về Thanh Hóa quê choa quá bác

chuotchit thích bài này.
  19. chuotchit

Okie bác, later on, will reup it out :D

Haha, bác nhắc tối mới nhớ kỷ lục của đời mình 7shots/night, cho đến giờ đó vẫn là kỷ lục của cuộc đời chuotchit, có lẽ sẽ chẳng bao giờ phá được, lần tiệm cận nhất cũng chỉ có 5shots/night thôi.

Hồi mới ra trường thì mấy nàng sinh viên là nhất rồi, mà sinh viên hồi ấy tớ check cũng toàn nàng tuyệt phẩm ko đấy, tươi xanh, hấp dẫn và căng tràn sức sống :p

Đồng 2 tay 3 chân với bác @nongdanthoidaimoi.
    Các bác cứ xem những câu chuyện là để giải trí đi, có thêm tips gì thì cứ thoải mái giữ lấy, bản thân chuotchit em xem những câu chuyện là những hồi ký vui vẻ, nơi chuotchit được sống lại trong những khoảng khắc xưa cũ ngọt ngào.

Em sẽ cố gắng viết sớm, em có rất nhiều câu chuyện về "Thanh Hóa quê choa" toàn những ký ức ngọt ngào và hấp dẫn cả...

KySyVoDanh and nongdanthoidaimoi like this.
  20. Ta Si Mê Em

Ta Si Mê Em Xem Sex Lần Đầu Verified

Tuyệt

Đang tải...