1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Chuotchit phiêu lưu ký - Nhật ký xếp hình không biên giới của chuotchit

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi chuotchit, 30/7/17.

1. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Á đù, ko lẽ @coannn em thích anh sao, sao em ko nói sớm, nói sớm mình "xếp hình giao lưu" cùng nhau biết đầu cuộc đời anh đã khác rồi...

thichdidulich and chucvirus like this.
  2. lehieuvan

lehieuvan Còn trinh Verified

Haha...CC đã đa tình, sợ gái Huế đa tình hơn. Nào ngờ!!!! Thôi, lấy vợ trẻ là tiên rồi.

chuotchit thích bài này.
  3. chuotchit

Vâng em mới được PY cho nguyên 1 list các lợi ích của việc lấy vợ trẻ, ngẫm lại cũng đúng, mọi việc ko quá thách thức như mình nghĩ. Thôi đâu thì tới đó, thịt chó có lá mơ, sợ gì :D

thichdidulich and chucvirus like this.
  4. coannn

coannn Biết Quay Tay Verified

bác @chuotchit bao giờ viết tới series "mẹ bỉm sữa" thì tag em với nhee :D

chucvirus thích bài này.
  5. chuotchit

Okie @coannn sẽ clear nợ trước khi lấy vợ :D

thichdidulich, coannn and chucvirus like this.
  6. coannn

nói được làm được à nha nhaaa

chucvirus thích bài này.
  7. Traialabama

Traialabama Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Bé PY này giờ thành vợ bác rồi hả? Bác nói chơi xong zông mà sao để bị tóm rùi hehe.

chucvirus thích bài này.
  8. chuotchit

Thế đấy bác ạ, đống tinh trùng đấy có 1 con khỏe quá nên giờ nó là gạo nấu thành cơm bác ạ. Em chưa bao giờ nghĩ em sẽ dừng chân ở đất Huế này cả, vậy mà...

Thôi âu cũng là cái số, cái định mệnh nó vậy rồi.

Mà hôm trước em còn post hình PY em lên cơ, mà giờ là vợ rồi nên hôm trước em nhớ mod @slaydark gỡ xuống.

Thời gian này đầu óc cứ đủ chuyện, chả có tâm trí mà viết nữa bác ạ.

9. khaclong

khaclong Mất Trinh Verified

Chúc mừng bác có bến đỗ. Hihi

chucvirus thích bài này.
  10. Traialabama

Traialabama Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Khà khà cũng định hỏi cái hình đó sao biến mất nhưng mà biết câu trả lời rồi nên thôi ko hỏi. Nói chứ cái hình mờ mờ ảo ảo đâu thấy gì đâu.
    Chúc bác hạnh phúc nhé.
    Riêng tui cũng ăn chơi có bầu rồi cưới ko tìm hiểu kĩ giờ gia đình lục đục, cảm thấy ko còn cảm giác nữa muốn buông lắm nhưng còn đứa con nhỏ nên ko buông dc. Thôi thì tới đâu hay tới đó.
    Nhiều khi nhớ tới nyc quen nhau biết bao nhiêu năm cái gì cũng hiểu nhau hết mà cũng vì xa nhau thời gian làm đứa khác có bầu rồi chia tay nyc.
    nyc thương mình còn hơn vợ mình thương mình nhưng có duyên ko có nợ rồi biết làm sao đây. Quen 5 năm ko cưới vậy mà quen 1 tháng lại nên vợ chồng.
    Giờ mới thấm mấy câu hôn nhân phải bắt đầu từ tình yêu chứ tình dục thì về ở với nhau rồi cũng nhạt hết. Fan của trang thiên địa vậy mà 1 tháng chỉ trả bài dc 1 2 lần, ko phải yếu mà sao ko còn cảm giác nữa.

chucvirus and coannn like this.
  11. chuotchit

Thuyền có đi đâu cũng cần 1 cái bến cố định mà bác. Cảm ơn bác động viên em.

chucvirus and khaclong like this.
  12. chuotchit

Cảm ơn bác đã quan tâm tới tôi, dù sao cũng đã là duyên nợ, đàn ông mình làm mình chịu bác ạ.

Tôi cũng tìm hiểu gia đình vợ rồi, cũng ổn bác ạ, xung đột lần trước cũng do hiểu nhầm thôi. Còn vợ thì đúng là quen được từ hồi tháng 8 đến giờ là gần 3 tháng, có bầu hơn 1 tháng!!! Tôi cũng từng yêu sâu đậm người đầu tiên 9 năm trước khi qua Mỹ. Thôi số trời bác ạ.

momong, chucvirus and bongtoitrongtoi like this.
  13. coannn

em vẫn không tin được bác sắp lấy vợ luôn đó bác chuot:))) hồi nào đây, còn an tâm, bác chưa có vợ, biết đâu duyên tới , rùi coannn em gặp bác chuot rồi ..rồi .
    aiguuuu, unbelievable

Mr.K7 and chucvirus like this.
  14. bongtoitrongtoi

bongtoitrongtoi Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Được ngắm nụ cười thiên thần của bác thì còn gì bằng nữa chuotchit ơi. Kiểu này chuotchit ngồi nhà vợ thì lúc nào cũng trong trạng thái dậm dật mất thôi. Giống như em mỗi lần nhà vợ đông đủ là cái mắt cứ liếc ngang liếc dọc mấy chị, mấy em nhà vợ. biết nguy hiểm mà cứ phải liếc.hehe

chucvirus thích bài này.
  15. InTheEnd_

InTheEnd_ Còn Bú Sữa Mẹ

Thx bác chuột nhé viết rất hay, cảm xúc và cho trí tưởng tượng bay xa :D mới lội đến page 17 thôi mà mệt phờ ng :mad2: nên vào cmt phát

16. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified

17. chuotchit

Thôi mà @coannn, đàn ông trong thiên hạ thiếu gì, hà cớ chi phải tiếc 1 thằng "chịch đông, chịch bắc" như anh. Mà nếu em cần thể loại chưa vợ mà kinh nghiệm nhiều a nghĩ LX đây ko thiếu.

Bác nào đó chưa vợ mà high skills thì pm làm quen với @coannn kìa, em nghĩ bạn ấy cũng nữ chiến đấy, thấy đọc đủ loại thớt trong này rồi mà...kaka :D

Với lại @coannn ạ, đời vốn ngắn ngủi, làm gì được làm ngay đi em ạ, để lâu nó thay đổi mất rồi. Giờ a sắp bị treo chym ánh thép rồi chứ ngày trước a biết mem Lx nữ như em mà muốn giao lưu a đã lao vào ngay rồi. Đúng là con cá mất là con cá to em ạ :p

18. chuotchit

Mà nhà vợ em họ hàng toàn con gái, mà toàn gái đẹp thôi cơ chứ!!!
    Em phải tu rồi mà đầu óc cứ thế này tội lỗi quá bác ạ.
    Sắp tới em lại phải ngồi lẩm bẩm, hồi tưởng và kể chuyện cho các bác nghe và tiếc nuối bao giờ cho đến ngày xưa.

chucvirus and bongtoitrongtoi like this.
  19. chuotchit

Tình cờ quá, chym ánh thép của em 17cm bác ạ! Haha, đùa thôi, bác ghé mắt đọc em vui rồi, cảm ơn bác @InTheEnd_ nhé :)

chucvirus thích bài này.
  20. InTheEnd_

InTheEnd_ Còn Bú Sữa Mẹ

E cựu binh box truyện thời a seo, người nhái (frog man), rờ mốc... dg viết ấy , ngày xưa e trực bảo vệ cho box mà hihi, nick cũ bị ban nên bỏ luôn từ dạo ấy đến giờ lại mò vào đập vào mặt topic của bác nghe hay hay vào đọc lại ghiền cmnl ước gì mình dc như bác kkkk đọc cmt ae thấy bác chuẩn bị cưới chúc bác trăm năm hạnh phúc nhé ^__^

chuotchit thích bài này.
Đang tải...