1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Chuotchit phiêu lưu ký - Nhật ký xếp hình không biên giới của chuotchit

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi chuotchit, 30/7/17.

1. coannn

coannn Biết Quay Tay Verified

:))) thôi để em khóa ib

đúng là ko thiếu thật , nhưng phần nhiều là "nông dân vip" thôi cơ, em sợ :)) ẩy , mà ko phải em cần đâu nheng , chính xác là , muốn đổi khẩu vị xiúu thoaiiii hiiii. em là em keen on this kind of man đóa :p

anw , chúc vui bác nhennnn

Mr.K7 and chucvirus like this.
  2. shadow78

shadow78 Còn trinh Verified

@chuotchit vợ trẻ khoẻ thì ham lắm bác, nhưng bắt đầu sau 40 rồi mới mệt. Mình giờ cũng sắp đuối muốn uống thuốc bổ rồi! Trước thì có khi ngày vài lần với vài em rồi tối lại với vợ. Giờ 2,3 ngày mới làm được lần. Phải lạ thì mới làm hàng ngày được.

caloc10, thichdidulich and chucvirus like this.
  3. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Em nói anh buồn quá, sao lại thế, các bác trên này a nói thật trừ 1 số thành phần ko tốt ra thì đa số dân xuất sắc cả đấy em ạ. Đàn ông có tài thường có tật - dâm ấy mà!

Mr.K7, chucvirus and thichdidulich like this.
  4. chuotchit

Vâng, em thuộc dạng trâu bò rồi mà gấu em cũng thuộc dạng chiến lắm, hồi trước còn kiểu ngại ngùng, giờ có chồng rồi khác hẳn, giờ vắng người tay thò xuống vọc cu chồng như đúng rồi ấy. Hỏi ngày trước sao thẹn thùng, cầm cu chồng ko dám, sao giờ dạn vậy, nàng phang luôn giờ em là gái có chồng rồi, mà em sờ chồng em thì có gì mà ngại! - đcm, vợ với chả con.

5. chuotchit

Em thì mới chơi lại LX thời gian qua thôi bác ạ, cũng đọc chuyện của Frogman và hâm mộ bác ấy lắm.

Chúng ta toàn kiểu đứng núi này trông núi nọ thôi bác ạ, nhiều khi bác vào hoàn cảnh em bác lại nghĩ khác thì sao...kaka :D

Em dạo này đầu óc như đi mượn bác ạ, kiểu vẫn còn chưa quen được tình trạng này bác ạ! Giờ cứ thấy tiếc tiếc ngày xưa ấy!

6. lehieuvan

lehieuvan Còn trinh Verified

Thôi, tiếc cố đi! Nhưng chuẩn bị đến ngày cưới, chẳng có thời gian mà tiếc đâu. Đang tưởng tưởng số phong bì mừng cưới hội NYC của Chuột nhiều lắm đây.

thichdidulich, coannn and chucvirus like this.
  7. coannn

đa số các bác ấy đều xuất sắc cả mà, em cũng nghĩ vậy mà cũng tin nthe , nhưng đa số các anh í là "nông dân chăn rau" kì cựu thôi cơ, nên né được bao xa thì em né àhhhh :D riêng bác chuot thì xích xích lại tí , mà rui cũng chả gần được bao nhiêu , sosad

nói chứ , sau này bác có gđ rùi thì topic nay cũng đóng luông hả bác ?

Chỉnh sửa cuối: 13/11/17 lúc 11:52
    Mr.K7, chucvirus and thichdidulich like this.
  8. chuotchit

Em ko biết có ai đi dự ko ấy, giờ thông báo đã có em ngất xỉu, nhập viện rồi ấy. Em nghĩ mấy em nó mà kéo cả hội đi ăn đám cưới có mà sập hội trường.

Mới hỏi vợ em cần mấy bàn cho hội NYC vợ bảo cần 2 chỗ thôi, em bảo vậy cho anh khoảng 30,40 chục bàn cho hội NYC nhé vợ, bạn ấy lấy gậy đuổi em chạy trối chết, có lẽ em bỏ ý định mời mấy nàng NYC đi đám cưới quá...haha :D

9. chuotchit

Còn gần 2 tháng a mới đeo gông mà, em tiếc thì em hốt nốt 2 tháng này đi, 2 tháng cuối của cuộc đời độc thân này em.

Topic này vừa là Nhật ký vừa là Hồi ký, có vợ rùi anh lại viết về những chuyện xưa, kho tàng của a còn nhiều lắm em, lo gì! Riêng 4 năm ở Mỹ, gần 4 năm ở Singapore là cả 1 kho chuyện rồi @coannn

10. coannn

gần 2 tháng ? gần 2 tháng ?:)

thui bai, em chỉ chờ series "mẹ bỉm sữa" của em thoi.

Mr.K7 and chucvirus like this.
  11. lehieuvan

lehieuvan Còn trinh Verified

CC còn 2 tháng, ngọn nến bùng cháy trước khi tắt đây. Sau khi cưới 4-5 tháng là lên chức rồi, mấy tháng đầu chắc không có thời gian online. Kể gì thì kể nốt đi CC ơi....

chucvirus thích bài này.
  12. khaclong

khaclong Chơi gái lần đầu Verified

Em d
    Em đang tưởng tượng đám cưới của bác mà hội NYC tham dự hết thì có nhiều trò vui đây. Haha....

chucvirus thích bài này.
  13. chuotchit

Thôi bác ạ cho em xin, em cũng ko biết sao số em gặp phải mấy em nghiền em dã man ấy, em nói rõ ràng với họ đơn giản là "giao lưu" thôi, ko có yêu đương gì ở đây cả thế mà vẫn bám kinh khủng luôn.

Hội NYC mà gặp nhau chắc em bị treo lên búng chym quá. Thật sự em biết "chym ánh thép" của em gây nhiều ra nhiều cảm xúc mà cũng đầy tội lỗi rồi.

14. chichi1111

chichi1111 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Chỉ sợ đồng chí cưới vợ rồi mà vẫn để con chim ánh thép nó hư như chưa có vợ. Chỉ cần một mình vợ đồng chí thôi cũng có thể kết thúc sự nghiệp của chim ánh thép đấy :D:D:D:D:D

chucvirus thích bài này.
  15. chuotchit

Em sẽ tập cho chim ánh thép nó ngoan bác ạ. Em sợ nhất là nó quen thói tự do vẫy vùng lại dở chứng hư thôi :D

chichi1111 and chucvirus like this.
  16. chichi1111

Hứa được phải làm được nhé đồng chí. Không trẻ con nó cười cho mà còn không dạy được nó.

17. Quykhocthansau2016

Quykhocthansau2016 Xem Sex Lần Đầu Verified

Hãy để mọi thứ được tự do.............................…...... trong khuôn khổ bác ạ.

chucvirus thích bài này.
  18. xevn04

xevn04 Chơi gái lần đầu Verified

Chuẩn bị một số thứ vào khuôn khổ, còn chim ánh thép thì vào nề nếp. Mà nề nếp thì do mình tự quy định keke

19. chuotchit

Chưa gì bác đã tạo áp lực cho em, em bảo em sẽ cố mà, cố đến đâu thì cố, chứ em cố quá thành quá cố thì tội em :D

Kinh nghiệm đóng gạch khắp nơi em có, kinh nghiệm check bím râu ngô, râu bắp em có, kinh nghiệm phịch mọi địa hình em có...mà có mỗi kinh nghiệm làm chồng em chưa có. Mấy bác ráng động viên em có tinh thần trả nợ cho mấy bác chứ đừng làm em nhụt lòng chiến sĩ quá nha mấy bác!

Texx, chucvirus and chichi1111 like this.
  20. chichi1111

Thì cứ nhắc nhở @chuotchit thế. Khôngnhỡ sau này có chuyện phát sinh xảy ra lại bảo các bác đi trước có kinh nghiệm rồi không có nói năng gì cho em biết :D

chuotchit thích bài này.
Đang tải...