1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

[CLB] Tâm sự chuyện bị bắt gặp

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi MywifeMMF, 10/11/17.

1. MywifeMMF

MywifeMMF Mất Trinh Verified

Không biết có ai giống mình không, mình vô cùng kích thích khi bị bắt gặp khi đang thủ dâm hay quan hệ, mình cũng có diễm phước được vài lần bắt gặp người khác đang quan hệ, mỗi lần nghĩ lại là vô cùng kích thích
    Nay mình lập CLB tâm sự chuyện bắt gặp, bị bắt gặp khi đang quan hệ, thủ dâm,... mong anh em cùng sở thích với mình ủng hộ, chia sẻ với nhau nhé
    Mình kể trước nhé, chuyện cũng lâu rồi khi mình còn học cấp 2, lúc đó phòng mình ở lầu trên còn phòng Bố Mẹ mình ở dưới nhà.
    Ngày hôm đó do ngủ trưa nhìu quá nên tối mình không ngủ được, tính bụng xuống bếp lấy nước uống thôi, xuống được giữa cầu thang thì thấy đèn bếp đang bật, lại nghe tiếng thở dốc (khi ấy chưa rành phim sex nhìu, cu còn chưa mở mắt hoàn toàn nữa), mới ló đầu xuống xem chuyện gì. Thì hỡi ơi thấy cảnh Bố đang “đâm” Mẹ trên bàn ăn cơm, Mẹ thì đang úp người lên bàn, Bố thì sau lưng hì hục nhấp lấy nhấp để, Mẹ thì thở, rên liên tục, lúc ấy tự nhiên cu nhỏng hẳn lên :oops:, xong Bố lại ẳm Mẹ xoay người lại, Mẹ nằm ngửa trên bàn, Bố lại tiếp tục nhấp càng lúc càng nhanh, Mẹ rên 1 lúc càng to hơn, lúc ấy tay mình cứ cầm cu mà vọc, vọc liên tục theo nhịp của Bố, chừng 1 tí thì mình lại cảm thấy vô cùng mắc đái, mà tay thì không thể dừng lại được, cứ vọc liên tục vậy tới khi chịu không nỗi nữa thì phọt ra luôn, cơ mà lúc ấy cũng không biết là xuất tinh, cứ nghĩ mình đái dầm thôi :oops:, khoảng 5 phút sau nghe Bố la 1 tiếng “ư ư..” rồi gục xuống ôm Mẹ, rồi bố rút cu ra, mình còn thấy có nước trắng chảy ra nữa (sau này mới biết đó là tinh trùng). Xong sợ quá chạy lên phòng thay quần đóng cửa luôn mà không thể nào ngủ được, cứ nghỉ tới cảnh đó mãi, sau này nhiều khi thủ dâm vẫn nghĩ tới cảnh đó, tới tận bây giờ vẫn còn nghĩ tới, mà mỗi lần nghĩ tới cu lại nhỏng lên :oops:
    Còn 1 vài chuyện khác nữa, để từ từ mình chia sẻ với anh em sau, mong đc nghe câu chuyện của anh em :p
    P/s: Kể xong lại nứng lên phải đè ra chịch cho hết nứng =)))))

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    [Truyện Ngắn] Chuyện Tình Tử Tù Thọ Và Anh Cai Ngục Full Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 18/9/17
    public damtube88 ( tâm sự về sự thèm khác của em) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 29/8/17
    tâm sự về sự thèm khát của tôi Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 24/8/17
    Tâm sự của cô gái tuổi 20 Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 4/8/17
    Topic kể về những chuyện người yêu bị thằng khác dụ dỗ Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 29/5/17

2. BryanAdam

BryanAdam Biết Quay Tay Verified

Mình cũng chia sẻ 1 vụ nho nhỏ của mình. Nhưng mình là người bị bắt gặp ^^!.
    Hồi còn là SV năm đó mình học năm thứ 2 đang trong thời gian nghỉ hè và cũng chuẩn bị có kỳ thi ĐH mới. Thằng e mình nó lên ôn thi. Hội bạn ở cùng thì nó về quê nghỉ hè hết nên nhà trọ chỉ còn 2 ae. Nhà trọ thuộc loại rộng kiểu nhà cấp 4 cũ. Có sân vườn bếp nhà WC riêng, phòng ở thì có 1 gian to giữa và 2 buồng 2 bên. Gian to giữa thì có 2 giường đối xứng 2 bên. Nhà rộng nhưng 2 ae vẫn nằm chung 1 giường. Nhưng sáng hôm đó Gấu mình nó đc nghỉ nó mò sang. Mình ra mở cổng cho nó vào và mình lên giường còn lại ở gian giữa nằm xem tivi và Gấu cũng nằm cùng. Nằm 1 lúc thì cái tay lại ngứa ngáy. Vầy vò chán éo chịu đc thì bế Gấu vào Buồng sát đó Chịch luôn. Nhưng mà Tivi cuống quá k kịp tắt. Đang lồm cồm chịch thì cái Tivi nó mất tín hiệu. Kiểu Tivi cũ và nó phát ra tiếng kêu Xèo Xèo. Thằng e mọi hôm nó ngủ say như Lợn tự dưng hnay thính thế. Lồm cồm mò dậy tắt Tivi. Buồng thì éo có Cửa chỉ có cái mành nhựa đu đưa do Gió quạt. Đang bành bạch r nó lại còn ngó ngó xem xem xong r nó cười phá lên r ra ngủ tiếp. Mình vừa buồn cười mà éo dám cười to. Chịch cố cho ra r nằm 1 lúc mới dám cho Gấu ra nhà tắm rửa ráy. Đến trưa thằng ku e nó lại đc thể trêu Sáng nay có 1 Số kẻ có những hành động k trong sáng :D

Jonas_ng, helldiver, NgocCan and 7 others like this.
  3. superswing

superswing Còn trinh Verified

Mình thì mấy lần sáng cúp học hay qua nhà bạn gái chơi (nay là bx mình r) phòng thì chia ra làm 2 gian,bx mình nằm phía trong. Mình thì phịch lu s nào cũng muốn bx rên to để nhỏ e nằm gian ngoài nó nghe.Bữa đó đang đẩy khí thế thì nhỏ e từ ngoài bước zô quay qua nhìn mình đang ẻn chị nó cái nó đi thẳng zô toilet đánh răng này nọ ở đó luôn.Mình thấy zậy k nhịn được cười nên phụt ra hết r nằm lăn ra cười luôn

4. Bi Bé Bỏng

Bi Bé Bỏng Còn Bú Sữa Mẹ Verified

bước ngoạt cuộc đời sang nhà thằng bạn chơi phát hiện mẹ nó với ông sếp cùng công ty

5. MywifeMMF

Mình cũng từng trải qua như vậy, hôm đó trưa qua nhà gấu chơi, xong mon men gạ chịch, đang chịch gấu nữa chừng thì bà chị gấu đi học về vào phòng lấy băng vệ sinh (vì 2 chị em ở chung phòng), cả 2 đang phê nửa chừng lại đứng hình, trần truồng ôm nhau vậy luôn, bà chị đi vô lấy xong đi ra, đóng cửa lại, làm lúc đó hết ra nỗi, sau lần đó mỗi lần qua chơi gặp bà chị vẫn ghẹo “nhớ đóng cửa đàng hoàng nha” làm cảm thấy ngại ngại làm sao :oops:
    Nghe có vẻ biến cố vậy :eek:

Chinmuoido, ZekutoZ and shadow78 like this.
  6. Bi Bé Bỏng

Bi Bé Bỏng Còn Bú Sữa Mẹ Verified

và từ đó mình trở thành đàn ông

Chinmuoido thích bài này.
  7. superswing

Mình cũng muốn phịch e vợ mình ma k biết thế nào.no co ng iu r quen dc 2 năm.ở nhà thj mặc đồ thường k mặc áo vú mình thấy hết trơn r

chuotchit and MywifeMMF like this.
  8. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified

9. MywifeMMF

Muốn với em vợ à, cái này cũng không có ít trường hợp làm đc rồi, cơ bản phải biết ý e nó co chịu mình ko đã, nếu đã chịu rồi thì ko gì là ko thể bác ạ
    Bác có chuyện gì ko góp vui với bác

Chinmuoido and Kẻ Bất Tử like this.
  10. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified

11. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Em thì bị bắt gặp mới gần đây thôi, với nàng PY 99 Huế, sẽ thành vợ em thời gian tới. Sau khi biết chuyện 2 đứa, gạo đã nấu thành cơm nên nhà vợ chấp nhận mình là con rể rồi - mà cái chuyện duyên số dài vl ra em chả kể làm gì - nên thành ra 2 đứa ôm nhau nằm ở trên giường khí thế chả ngại ngùng gì luôn, tuần trước Huế mua lụt ấy, 2 thằng em vợ đi học, ba vợ đi ctac, mẹ vợ đi chợ - bình thường đi cũng phải bét nhất 1h nên lúc nằm gần nhau gạ gẫm sờ mó nhau lại hứng, ngực đàn bà có bầu nó to ra căng phồng lên, đầu ti thì cứng lại hơi thâm, lúc này gấu mình nhạy cảm vl ra ấy, sờ tý là căng cả người, thế là gấu kéo khóa quần xuống vạch cu ra bóp bóp, chym ánh thép mới tý đã sẵn sàng, vạch đầm gấu lên, bím gấu mu cao ít lông, sờ vào đã tê rồi, gấu thì mới có bầu nên ko thể phang mạnh được nên mới quay sang 1 bên mình phịch từ đằng sau kiểu úp thìa ấy. Nói chung nhẹ nhàng mà phê vãi.

Nhà gấu ở Huế, các bác biết là ở Huế mọi người có bao giờ khóa cửa ban ngày đâu, gian ngoài dành cu em kế gấu, gian trong thì 2 cái giường sát nhau, rồi đến gian bếp, nói vậy tức là phòng ngủ sẽ chia làm 2 ko gian 1 bên của Gấu, 1 bên của ba mẹ vợ và cu út. Nhà kiểu này bước qua gian ngoài là thấy cmn hết gian giữa.

Trời thì mưa to, hai vc đang đẩy đầy đam mê, gấu thì cứ ú ớ chồng ơi em "pha quế", mình thì cứ đẩy hỏi "vợ ơi sướng ko em?", đang phê vãi đái ra, tiếng mưa to ko nghe tiếng xe và mẹ vợ bước vào. Mình và gấu đang đẩy quay mặt hết vào trong thì mẹ vợ ở sau lưng, có lẽ mẹ vợ cũng thấy hết 2 đứa đang làm gì rồi nên chỉ hắng giọng 1 cái rồi bảo quên đồ vào lấy đồ. Mình và gấu đang tê nên mình ngại quá ôm cứng lấy đằng sau gấu giả vờ nằm ngủ, cảnh tượng hài vãi cả ra.

Sau đó mẹ vợ đi ra thì chym mình teo cmn cả lại, 2 đứa nhìn nhau cười tủm tỉm, chim éo lên nổi nữa nên mình đành mặc quần vào để phịch sau. Đúng là bị bắt gặp đang phịch thì hài vãi mà thấy người khác phịch thì phê vãi. Lần sau em kể chuyện em đi rình thằng expat người Pháp cty em với 1 em thư ký người Việt trên bờ biển Bà Rịa phê vl ra các bác ạ :D

helldiver, NgocCan, chucvirus and 5 others like this.
  12. MywifeMMF

Bác y chang mình, bị phát hiện cái lúc đó thì sợ teo hết cả ra nhưng nghĩ lại thấy hứng thú gì đâu, mỗi lần chịch mình thích có ai đó nhìn lén hoặc là bắt gặp mình đang chịch nghĩ tới sung hẳn ra =)))

Chinmuoido and chuotchit like this.
  13. superswing

Mình ngĩ chắc k dc đâu

14. bboo

bboo Dậy Thì Verified

Ké tí nhỉ. Mình cũng có chuyện hay đây. Hê hê.
    Mình với gấu yêu nhau cũng đc một thời gian dài rồi. Đến nhà gấu bố mẹ gấu cũng nhẵn mặt rồi. Thậm chí bây h còn thi thoảng ngủ lại nhà gấu ý. Nhà gấu có 3 chị em. Gấu là chị cả. Dưới gấu có 2 em 1 đứa lớp 9, một đứa lớp 3. Hai đứa em gấu thì sợ ma nên hay ngủ cùng phòng gấu. Hôm nào mà e ngủ lại nhà gấu thì e với gấu nằm trên giường, hai đứa em nằm dưới đất. Bình thường nằm như thế cũng chả dám ho he j đâu. Xong có một hôm em với gấu đi nhậu về, gấu em cũng thuộc dạng tửu lượng tốt. Hôm đấy e ngủ lại nhà gấu, mà các bác biết cái giống đàn ông mà có tí men vào thì dục tình cứ gọi là phơi con nhà bà phới ý :D Lăn qua lăn lại ko ngủ đc thế là khều khều gấu, cứ mân mê vếu với bím. Gấu cũng phê pha nên e đánh liều tụt váy ngủ của gấu ra để các lốt tê vét. Đang vét hăng say miệt mài, sụp soạp các kiểu, chả hiểu linh tính kiểu j e liếc mắt sang trái thấy đứa em thứ 2 của gấu đang thập thò đầu giường nhìn. Thế với các bác là lúc ấy hồi hộp vãi nhái. Em nó thì ko biết là bị mình phát hiện, mà mình thì lại càng bú liếm hăng say. Gấu em phê quá cũng rên ư ử rồi vặn vẹo các kiểu.
    Xong rồi em nằm ngửa bảo gấu buscu đại pháp. E liếc ra thấy em của gấu vẫn nhìn. Kiểu cảm giác lúc đang phê mà có ng nhìn nên gấu buscu em phọt luôn, éo chịu nổi. Lúc xuất rồi mới tỉnh tỉnh tí thì nghĩ bảo chết mẹ, giờ mà em gấu tố với ba má gấu chắc em vỡ alo. Quay ra thì ko thấy cái đầu thập thò đâu cả. Gấu em thì phê pha nên chả biết mô tê j là em gấu nhìn trộm. E thì thấy run run nên lại càng éo ngủ được. Đến mấy hôm sau e thăm dò thái độ của em gấu với ba má gấu, thấy vẫn ổn nên chắc em gấu không tố :))) Chỉ có mỗi cái là e thấy thái độ của em gấu có vẻ không tự nhiên như trước thôi ;)))

Tạm viết đoạn này thế đã, vẫn còn diễn biến hấp dẫn hơn về gấu và em gấu cơ :)))) mai viết tiếp hầu các bác vậy :))

15. Traialabama

Traialabama Còn Bú Sữa Mẹ Verified

E nó mới 18t còn nhỏ quá. Mà e đó phải là em tình mẹ duyên con ko bác chuột

16. chuotchit

Em nó sinh đầu năm nên cũng cứng rồi, 2 tháng nữa 20 bác ạ. PY vợ em là khác, vợ em ở Huế, cùng tuổi với HP 99 - Đà Nẵng, nhân vật chính của "Tình mẹ duyên con" với mẹ là TH 78 đó bác.

17. Traialabama

Traialabama Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Thấy có chữ P sn 99 nên lầm. Bác tính tuổi ta mới sắp 20 thôi. Mà PY có vô series của bác lần nào chưa vậy? Hình như chưa vì mình follows bác suốt hehe. Nếu chưa kể vài kỉ niệm vui dc ko bác?

18. chuotchit

Có mà bác, cái đoạn em tường thuật trực tiếp em ở Huế có em hoa khôi thể thao chân dài PP, chủ nhân của pha xếp hình chân cầu thang siêu thị AEON Mall Tân Phú ấy. PY là vụ Huế mộng Huế mơ ấy bác. Hix mà em thấy đúng là vợ em nó trẻ quá!

khaclong and chucvirus like this.
  19. MywifeMMF

Đợi truyện của bác nghe hấp dẫn quá

bboo thích bài này.
  20. MywifeMMF

Mình cũng chia sẻ thêm 1 câu chuyện cũng lâu, hồi cấp 3, lúc ấy party ăn uống nhậu nhẹt các kỉu, cũng ngà ngà mà khuya rồi nên có qua nhà thằng bạn ngủ nhờ, chuyện cũng không có gì khi nó lên phòng trước mình lên sau khi đi ngang qua phòng bố mẹ nó thấy chỉ khép hờ thôi, nghe tiếng rên của mẹ nó, mới hí mắt vô xem, thấy mẹ nó đang cưỡi ngựa, dáng còn quá đẹp với tuổi 37, vú bự lại đang nẩy tưng tưng, nhìn chịu không nỗi, mà không biết do mình xỉn nhìn lầm hay sao mà thấy ánh mắt của mẹ nó nhìn mình, kiểu vô cùng khiêu gợi mời gọi mình vậy, không dám nhìn lâu sợ thằng bạn biết nên chạy lên phòng nó, sáng hôm sau xuống ăn sáng, mẹ nó nhìn mình mình cũng ngại mà thằng nhỏ cứ nhỏng lên ><
    Chèn tấm hình không liên quan tí =)))