Có thai sau khi đã chia tay... ?

killero0opro

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
89
USD
0
Với loại người này thì khó có cách nào thay đổi được bản chất của nó. Nếu có thể làm điều gì đó để ép nó phải thực hiện nghĩa vụ thì trước sau gì nó cũng sẽ gây ra một tội lỗi lớn hơn nữa.
Vì vậy, hãy cứ để cuộc sống trừng trị nó

laogiahamvui

XA NHƯNG KHÔNG NGÃ...
The VIP

LX Credits
170
USD
0
kêu bạn em nói chuyện thẳng thắn với nó...
mà cũng nói rõ luôn trước là sau vụ này là nhìn nhau như quân thù đấy nhé...
Bảo với lại nó là bạn em không cần nó,nhưng nó phải có trách nhiệm với con,nếu không thì làm cái đơn cho nó tội hiếp dâm ...cho nó tù luôn.Nếu nó biết nghĩ chắc chắn không dám chốn tránh trách nhiệm đâu,khổ thân bạn em

_Hello Kitty_

♥ Ngây Thơ Bẩm Sinh ♥
The VIP

LX Credits
946
USD
0

chonguoinoiay2013

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
0
USD
0
Chưa chị ạ, để mai em cáp kèo nhậu với nó rồi bàn tính luôn thế =))

Đùa chứ em tính để nó sinh xong rồi giải quyết sau, có đứa nhỏ chuyện gì cũng dễ. Kể cả xét nghiệm ADN

Nếu là chị chị sẽ không làm vậy đâu.
Cho chị gửi lời hỏi thăm tới bạn em. Chúc bạn em vượt cạn may mắn nhé!

mat_na04

SCAM
CẢNH BÁO

LX Credits
0
USD
0
thằng đó đã như vậy thì chắc gia đình nó cũng ko tốt lành mấy, dù gì mình cũng phải làm 1 lần cho ra nhẽ xong nếu gia đình nó ko chịu thì coi như mình đã làm hết sức. Lúc đấy chỉ biết cố gắng mà nuôi con thật tốt, cứ xem như cha nó chết lúc nó sinh ra cho khỏe :D

Bạn này nói hợp ý mình đấy:-bd

gai.ngoan

Còn trinh
Verified

LX Credits
73
USD
0
chúc ban chị vượt cạn thành công nhé. làm single mom hok fải là hok tốt đâu chị. e ngĩ nếu sau này mình nói chuyện vs thằng cờ hó và gđ mà họ vẫn dửng dưng thì e ngĩ bạn chị nên nuôi con 1 mình. thà là để con mình hok cha còn hơn nhìn thấy nó có 1 thằng cha khốn nạn chị ah

Alrys

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0
cái thằng chó này hết thuốc chữa rồi. Phải đòi tiền cấp dưỡng hàng tháng của nó mới hả dạ. Ko biết có luật nào như vậy ko ta?

Hehe, đó cũng là ý của mình. Không cưới hỏi không chăm sóc nhưng phải có trách nhiệm nuôi dưỡng nó

chimlachim

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
89
USD
0
theo pháp luật nếu xét nghiệm ADN là con nó thì nó phải có trách nhiệm chu cấp tiền nuôi dưỡng đến khi đủ 18t.nhưng ko bắt nó cưới được.chủ thớt cho xin cái yahoo vào inbox có tí việc cần trao đổi vì CM dài quá ko có cho pots lên đây được

hunght9x

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
42
USD
0
Chia buồn cùng bạn thân của bro, trước em cũng có 1 đứa bạn như thế, nó còn đòi đẻ để lấy cớ ép thằng kia cưới, mà thằng kia có ra trò chống gì đâu suốt ngày phá phách xã hội, thế là em với bạn bè cùng gia đình khuyên mãi mới chịu bỏ đứa bé :( nó khóc mất mấy ngày, ức quá em gọi mấy ông anh ra chặn đường cho thằng kia 1 trận, gãy tay với rạn xương chân =)), cũng may mà trời tối ko em lại vào trại cải tạo..

Kết 1 câu là quên thằng đó đi, sống 1 cuộc sống mới, tìm một người có thể thương yêu bạn ấy và cỏ đủ lòng vị tha để chấp nhận đứa con rơi ấy :) (dù biết là rất khó)

PS: âu cũng là cuộc đời, khôn 3 năm dại 1 giờ, hãy cứ cố gắng thôi, bro động viên và luôn bên cạnh bạn ấy nhé :(

hunght9x

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
42
USD
0
theo pháp luật nếu xét nghiệm ADN là con nó thì nó phải có trách nhiệm chu cấp tiền nuôi dưỡng đến khi đủ 18t.nhưng ko bắt nó cưới được.chủ thớt cho xin cái yahoo vào inbox có tí việc cần trao đổi vì CM dài quá ko có cho pots lên đây được

Uhm hình như có luật này mà, mỗi tháng phải chu cấp tiền nuôi dưỡng, chu cấp tiền ăn, và sau này là chu cấp tiền học phí, tiền sách vở nữa, đó là luật cảu nước ngoài, luật ở Việt Nam thì em chịu...

Alrys

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0

có việc gì bạn cứ inbox cho mình đi nhé, mình sẽ tl ^^

Chia buồn cùng bạn thân của bro, trước em cũng có 1 đứa bạn như thế, nó còn đòi đẻ để lấy cớ ép thằng kia cưới, mà thằng kia có ra trò chống gì đâu suốt ngày phá phách xã hội, thế là em với bạn bè cùng gia đình khuyên mãi mới chịu bỏ đứa bé :( nó khóc mất mấy ngày, ức quá em gọi mấy ông anh ra chặn đường cho thằng kia 1 trận, gãy tay với rạn xương chân =)), cũng may mà trời tối ko em lại vào trại cải tạo..

Kết 1 câu là quên thằng đó đi, sống 1 cuộc sống mới, tìm một người có thể thương yêu bạn ấy và cỏ đủ lòng vị tha để chấp nhận đứa con rơi ấy :) (dù biết là rất khó)

PS: âu cũng là cuộc đời, khôn 3 năm dại 1 giờ, hãy cứ cố gắng thôi, bro động viên và luôn bên cạnh bạn ấy nhé :(

Hì, cái bạn mình cần là nó phải có trách nhiệm chứ cũng không muốn cưới cái thứ như thế.

Tks ae đã chia sẻ ^^

Ribi Sachi

Nhân Mã Vô Đối
Verified

LX Credits
211
USD
0
Ăc.. Ko ngờ trên đời lại có cái hạng người chó cũng ko bằng. Sau này nó sẽ ko có con, mà cái thằng cô hồn đó sớm muộn gì cũng chết thôi. Nói chuyện với người yêu là suốt ngày con ca.. với cái l.. Mình nghĩ là thuyết phục làm gì cái thứ đó, nó óc chó ko thay đổi dc đâu. Bây giờ thì chỉ còn lo cho đứa bé và bạn của bạn thôi, hy vọng mẹ tròn con vuông. Trong đời ai cũng có lỗi lầm, chấp nhận và sống tiếp thôi. Ở hiền gặp lành mà. Hy vọng bạn của bạn sẽ gặp dc 1 người đàn ông khác tốt hơn, chăm sóc cả 2 mẹ con.

Vietnamtudo

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
80
USD
0
Sau khi sinh xong, em đi thử nghiệm DNA cho con rồi mướn luật sư thưa nó để nó trợ cấp cho đứa be. Đó là diều duy nhất mà em có thể làm
Hãy quên thằng đó đi. Khốn kiếp như vậy mà để cho nó làm cha con của mình thì tội cho con mình lắm.

cu_chuoi_xat_muoi

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
83
USD
0
nếu là vấn đề trách nhiệm thì có lẽ chẳng trông chờ gì được ở một thằng như thế đâu.
có trách thì chỉ có thể trách bạn của bạn trao thân nhầm chỗ thôi
quên cái loại súc vật ấy đi mà sống cho tốt hơn, đừng để bận lòng vì những thằng không đáng :)

Alrys

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Sau khi sinh xong, em đi thử nghiệm DNA cho con rồi mướn luật sư thưa nó để nó trợ cấp cho đứa be. Đó là diều duy nhất mà em có thể làm
Hãy quên thằng đó đi. Khốn kiếp như vậy mà để cho nó làm cha con của mình thì tội cho con mình lắm.

Đúng ý em quá rồi ^^

P.s: tks ae nhóe :*

doiphongluu87

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
246
USD
0
chia buồn cùng bạn của e
thật sự mà nói thì gd của thăng đó củng chẳng ra gì đâu,thôi thì đẻ xong thì nhờ pháp luật can thiệp vào thôi
a củng có đứa cháu như vậy nhưng nó mới học lớp 11 ah,nó đẻ rồi thằng nhóc kia đang học dh ở sg,a đang định cho nó đi tù nhưng mẹ con cháu a sờ bị thiên hạ chê cười vì ko ai biết chuyện này cả
con cháu nó chửa mà ko ai nhìn ra mới đau,lúc đau bụng tưởng đau ruột thừa chở lên bệnh viên bác sĩ nói chuẩn bị đẻ thì cả nhà bật ngữa ra

Alrys

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0
chia buồn cùng bạn của e
thật sự mà nói thì gd của thăng đó củng chẳng ra gì đâu,thôi thì đẻ xong thì nhờ pháp luật can thiệp vào thôi
a củng có đứa cháu như vậy nhưng nó mới học lớp 11 ah,nó đẻ rồi thằng nhóc kia đang học dh ở sg,a đang định cho nó đi tù nhưng mẹ con cháu a sờ bị thiên hạ chê cười vì ko ai biết chuyện này cả
con cháu nó chửa mà ko ai nhìn ra mới đau,lúc đau bụng tưởng đau ruột thừa chở lên bệnh viên bác sĩ nói chuẩn bị đẻ thì cả nhà bật ngữa ra

ặc >"< 9 tháng mà không biết cơ à >"<

Đây là bạn của Su Doll mà

đây đây, chị đây :">

Alrys

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0

Alrys

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Thôi, cứ gọi là cưng cho nó trẻ, cưng nhề, cưng còn phải trẻ lâu để đợi ta mang máy rung vào chứ nhể, đừng mãn kinh sớm nhé :D

Đừng lo, chị còn sức chống cự mà, thảnh thơi trồng vài luống rau cho qua ngày, chờ cưng mang quà vào đây :">

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom