Có thai sau khi đã chia tay... ?

Bạch Hà Sầu

Còn trinh
Verified

LX Credits
79
USD
0
Cái này thì chào thua. Có đào ra thì chỉ tội cho bạn bạn mà thôi chứ thằng cờ hó đó chẳng ảnh hưởng gì đâu. Thôi thì ráng sinh ra đứa nhỏ này rồi tìm người tử tế mà yêu. Haizzzzz cái vụ này có quăng trên haivl rồi. Mà thằng cờ hó đó còn nói là bị vu khống gì đấy. Mặt thấy non choẹt ăn mặc hàn quốc là mấy em teen mê đéo đỡ đc rồi. Đồn như lời!!!

Alrys

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Cái này thì chào thua. Có đào ra thì chỉ tội cho bạn bạn mà thôi chứ thằng cờ hó đó chẳng ảnh hưởng gì đâu. Thôi thì ráng sinh ra đứa nhỏ này rồi tìm người tử tế mà yêu. Haizzzzz cái vụ này có quăng trên haivl rồi. Mà thằng cờ hó đó còn nói là bị vu khống gì đấy. Mặt thấy non choẹt ăn mặc hàn quốc là mấy em teen mê đéo đỡ đc rồi. Đồn như lời!!!

Ùm nó đó bạn, hack fb bạn mình rồi nói bạn mình vu khống cho nó ... haiz

Hận Đời

Linh Hồn Tượng Đá
Verified

LX Credits
109
USD
0

Ùm nó đó bạn, hack fb bạn mình rồi nói bạn mình vu khống cho nó ... haiz

Tiếc là bạn em không biết chọn bạn
Nhiều người vẫn thích chạy theo vẽ ngoài hào nhoáng như vậy nên vẫn còn khổ
Chia buồn với hoàn cảnh của bạn em
A nghĩ giờ bỏ đi thì không được những mà giữ lại thì cô bé biết sống như thế nào ? a đoán cố bé đó còn khá trẻ nên cũng khó
Đây ở là vn vẫn còn nhiều định kiến khó sống
Tiếc là a chỉ biết nói thế chứ không giúp được gì
Em ở bên cô bé đó động viên an ủi nó nhiều nha
Thuyền đến đầu cầu ắt sẽ thẳng
Mọi việc rồi sẽ tốt đẹp thôi

Alrys

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Vậy là bé đã chào đời rồi haha :">

Nhìn yêu quá... :x

mat_rong

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
43
USD
0
đời đéo biết đâu chữ ngờ...thằng đó cứ chơi bời đi, tới lúc vô sinh hay Sida đẹt đừng có mà ngó tới con...xin lỗi mod em bức xúc quá
Em cũng từng quan hệ bạn gái rồi chia tay, nhưng em chia tay vì biết mình không thể tới với người đó dc, vì cô ấy không thương gia đình em mà rất hỗn với ba mẹ em.Giờ khi có người yêu mới thật sự em cứ cảm thấy bức rứt với người mới vì quá khứ này của mình, vì đã trải qua 1 lần yêu nên đã đắng đo suy nghĩ có muốn theo đuổi người mới không, và em đã chọn vì em cũng rất yêu cô ấy và cũng vì lý do này mà em vẫn k biết có nên nói quá khứ với cô này không?

multintl

SCAM
CẢNH BÁO

LX Credits
0
USD
0
đợi con bé đẻ ra xong, thưa thằng đó tội hiếp dâm, con bé bạn em bao nhiêu tuổi? Thưa nó tội hiếp dâm, công an sẽ làm thủ tục tạm giam nó và giám định ADN dùm, cho bóc vài cuốn lịch là nó và gia đình nó tỉnh ngay, thân! Chúc em và bạn ổn :)

otioto

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
97
USD
0

dvdmoon

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
4
USD
0
http://www.youtube.com/watch?v=BNylCaci5hc , thang *** này phải ko , sao ở đây anh em ko họp lai dập vô mặt thằng này , chủ thớt dồng ý ko , chịu thì pm inbox dvd nè , bít dc thằng này ben quận 2 nè ,

nguyenvanlamcan

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
97
USD
0
đọc xong bài này mới thấy thằng này là thú mà. thôi thì cũng lỡ dại rồi. chỉ còn biết tìm cách vượt qua thôi.thôi thì ráng sinh ra rồi nuôi cho tốt. bạn e còn trẻ, khá xinh, nhà cũng khá. chắc sau này sẽ tìm được hp thôi tuy có khó khăn nhưng ko phải là ko có. trước mắt e hãy giúp đỡ bạn e khi có thể. còn về thằng kia thì e đừng lo, nó sống như vậy hoài sẽ có quả báo thôi, nói bạn e cố gắng lên nhé, nuôi con 1 mình sẽ rất cực đó

Buông Tay

Không Cảm Xúc
Verified

LX Credits
111
USD
0

thit_luoc87

SCAM
CẢNH BÁO

LX Credits
0
USD
0
ca này khó giải quyết lắm. h chỉ có cách nc vs vài ng trong họ cô bé kia, làm chuyến về nhà thằng kia, nc trực tiếp vs bố mẹ nó cho phải lẽ. nếu k yêu cầu cưới thì chỉ cần ra đ.k chu cấp hàng tháng cho cô bé tới khi cháu bé đc 6 tháng. A ngĩ vậy thôi, chứ k có cao kiến gì cả. Mong thông cảm!

thit_luoc87

SCAM
CẢNH BÁO

LX Credits
0
USD
0
Thanks mọi người nhiều lắm. Bé đầy tháng rồi, bạn em cũng nghĩ thông suốt rồi! Tks những lời động viên của m.ng !
k có hậu tạ à :( :D ( em cũng giúp b em chăm sóc bé cho mau cứng cáp)

MoNi_69

Dân Chơi
Verified

LX Credits
0
USD
0
Hôm nay mới đọc được chuyện này... Đứa bé là món quà trời ban tặng cho bạn em đó... 1 thiên thần cho bạn của em. Chúc bạn em vui vẻ mạnh khỏe và tự đứng lên bằng đôi chân của mình. Hy vọng có dịp vào Sài thành thăm 2 mẹ con.

PS: Thà để đứa bé không có cha còn hơn là có 1 thằng cha kiểu này, kiện để con nhận chu cấp đến 18 tuổi rồi con biết được chắc nó sẽ nhục lắm, vì thà không có cha còn hơn.

ntd1704

Dậy Thì
Verified

LX Credits
48
USD
0
thôi e nói bạn e ráng giữ sk sinh xong tính tiếp,cùng lắm thì ra nơi klhac ở,giờ mà buồn phiền thì tội nghiệp đứa pé.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom