1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Cô Thu (phần 2)

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Cursor, 2/8/13.

1. Soledads

Soledads Mất Trinh Verified

Đó thấy chưa tôi gọi phát là có chap liền.

2. garena

garena Chơi gái lần đầu Verified

Luôn luôn đều tay nha chủ thớt

3. Soledads

Chap tiếp đê. Liên tù tì nào

4. mr.dizz

mr.dizz Đại Gia Lầu Xanh Verified

5. Thèm Bú Lồn

Thèm Bú Lồn Dân Chơi Verified

Hihi... Thớt cứ ra chap đều thế có phải thích ko. Chưa bao h hết nứng ko đọc mỗi chap của thớt @@!

6. Cursor

Cursor Biết Quay Tay Verified

Cu Hoàng trỗi ra, cô Thu há miệng ngậm lấy ngay phần đầu khất. Nhớ lần đầu tiên đầu khất này còn đỏ hỏn như những con chuột con mới chào đời, thì bây giờ nó chuyển sang màu hồng hơi nhạt mà thôi. Như vậy mới biết tần suất làm tình của Hoàng nhiều đến thế nào, và lúc đó đến giờ nó chỉ làm tình với duy nhất cô. Đôi môi vẫn còn đậm son, dù có phai một chút lúc xoắn môi cùng nó, cô bặm mạnh lên đầu khất cạp ngon lành. Nhìn kỹ từng động tác của cô Thu, mới biết đàn bà hứng tình ko ngần ngại việc gì miễn sao người tình của họ thích thú, có như vậy thì chính bản thân họ của đạt được khoái cảm đỉnh cao. Một tay vịn nhẹ phần bìu săn chắc, tay kia xoa đùi Hoàng. Ôi thật điệu nghệ. Hàm răng trắng đều của cô cạ nhẹ lên phần thịt mềm đầu khất làm Hoàng như muốn rú lên thật to. Nó sướng ko tả nỗi.

Hoàng ghì tay, xoa quanh đầu tóc uốn lọn đã rối bù của cô. Cô vẫn ngậm sâu từ đầu khất, mút xuống tận gốc con cu sừng sững hùng hổ của nó. Gần như toàn bộ cu nó mất hút trong cái miệng xinh đẹp mà có vô số gã đàn ông từ trung niên cho đến thanh niên trai tráng đều thèm khát mỗi khi cô nở nụ cười quyến rũ.

Cái cảnh bú liếm này nếu bất kỳ một người thứ ba nào đó được dịp chứng kiến đều ko khỏi động tình ham muốn. Bàn tay rời khỏi phần bìu di chuyển xuống khe đít khi Hoàng hơi rùn người thấp xuống. Những sợi lông đít của nó được bàn tay mềm mại của cô lướt nhẹ qua, tạo nên cảm giác nhột nhạt chạy thẳng lên đỉnh đầu. Hoàng đã phải rú lên đầy sảng khoái.

- Ahhh... Thu...

Ngước gương mặt đầy vẻ đĩ thỏa, cô Thu đắm đuối nhìn bộ mặt đang tê dại của Hoàng. Gã trai trẻ này sao ko thể cưỡng lại được hấp lực dạt dào của người đàn bà đã trải qua một đời chồng với nhiều đam mê nhục dục cùng với người tình trẻ lạc lối vào chốn thần tiên hoang dại.

Cặp mặt Hoàng đã nhắm lại để tận hưởng sự khiêu khích đến từ bàn tay cũng như đôi môi đã nhạt màu son nhưng vẫn luôn mọng mềm đáng yêu kia của cô Thu.

Chất nước trong veo với mùi vị ngai ngái tiết ra trên đỉnh lỗ đái của cu nó, cô chu miệng tròn vo mút thật mạnh. Tiếng chụt dội lên, Hoàng đã bị chinh phục hoàn toàn bởi cách dạo đầu đầy kinh nghiệm của người tình lớn tuổi đang độ mặn mà xuân tình.

Cố dùng tay nông phần khe rộng giữa 2 đùi Hoàng, cô Thu ngẫng đầu dí cặp môi của mình cọ quanh lỗ đít đang run run của nó. Cô le cái lưỡi, quét nhanh ngay chính giữa lỗ đít nhiu nhíu của Hoàng. Chóp lưỡi cô lại đá thẳng vào đó.

Hoàng mở to mắt, hai tay nó xốc xuống nách cô Thu để kéo cô đứng thẳng người lên. Nó nhìn cô với cái nhìn man dại. Cô cũng đờ đẫn nhìn người tình đáng yêu của mình đầy khiêu gợi.

Hoàng đặt môi mình lên môi cô Thu, trao liền những cái hôn của nó. Hai cái lưỡi đùa qua, giỡn lại trong miệng của nhau.

Hoàng bế cô Thu đặt lên bàn bếp. Kiểu nửa nằm nửa ngồi của cô, cặp giò mướt dài của cô có phần co lên làm cho bộ phận sinh dục có nhiều lông hơi quăn của cô hô hố trước cặp mặt rực lửa tình của Hoàng nhìn chăm chăm vào đó.

Chim cô Thu đã ướt nước, phần lông chim cô rin rít dính sát vào da thịt đang mời gọi cái của quý của chàng thanh niên này.

Hoàng nâng cu mình ngang tầm, tay nó điều khiển cu mình đập nhè nhẹ lên mu chim đang ưỡn lên chờ đời của cô Thu.

Sóng mắt đa tình của cô nhìn nó. Miệng cô mấp máy.

- Mình ơi!

Hoàng chồm người tới, miệng nó hả ra mút trọn núm vú nâu nhạt của cô mà cạp.

Đầu cô Thu nhấc lên, cố thều thào hơi thở đang nóng phừng phừng bên tai Hoàng.

- Mình... đụ... em đi...

Khóa ngay miệng cô lại bằng cái hôn tham lam của mình, Hoàng mút lưỡi cô Thu chui tọt qua miệng nó. Tiếng cô Thu ú ớ vì ko thể phát ra rõ ràng nữa.

Cu Hoàng đã chui thẳng vào trong chim cô Thu.

- Mình ơi... nứng... em nứng... lồn lắm mình... yêu ơi...

Một phụ nữ với phong thái thùy mị như cô Thu, đã chấp nhận nói những từ ngữ tục tiễu như vậy, có nghĩa rằng cô đang bị kích thích đến tột độ.

Hoàng biết lúc này nó cũng cần phải đồng điệu cùng cô, cũng phải đáp trả ngôn từ tương xứng để cô ko thấy lạc lõng.

- Anh đụ... lồn... của mẹ bạn anh đây Thu ơi.

Cô Thu há hốc nhìn nó nhưng ko phải vì khó chịu với cái nói dâm dật kia của Hoàng mà bởi vì cô càng thấy thích thú với câu nói đó.

- Dạ... mình... dâm đãng với mẹ... của bạn mình đi... Hoàng ơi...

Hoàng phập một phát hùng hổ, hấc mạnh thân người cô tung về phía trước. Cú dập đó khiến đầu cu nó đâm mạnh vào cuối vách trong chim cô. Tê tái.

Cô hoàn toàn quên mình là ai, thật ra cô đã quên điều đó từ lâu rồi khi quan hệ xác thịt cùng Hoàng. Mẹ của bạn thì đã sao? Mẹ của bạn cũng là một người đàn bà, dù phải... chịu ô nhục với bạn của con, nhưng điều quan trọng nó làm cho cô quên đi sự cô đơn trống trải của người đàn bà thiếu vắng hơi đàn ông đang được bù đắp đầy đủ này.

- Mình ơi, cặc mình cứng quá... đụ em... sướng lồn... quá... mình ơi...

Chỉnh sửa cuối: 12/8/17
    GMD2015, DanhQuen, huyvip and 20 others like this.
  7. Dạ Đế

Dạ Đế Chơi gái lần đầu Verified

Bóc tem đầu tiên, thank bác tác giả

8. cubin2708

cubin2708 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Hay lam. Thank ban nha

9. donglaicontim

donglaicontim Dậy Thì Verified

10. Soledads

Mìnnh thích thế. Nhưng tiếc quá hơi ngắn

11. holla1811

holla1811 Mất Trinh Verified

Thanks cháp mới ạ

12. garena

Thank chap mới :) đều tay nha chủ thớt

13. Cursor

Cursor Biết Quay Tay Verified

Cô Thu của Hoàng cũng gần hao hao như hình này.

Chỉ có điều mái tóc nhuộm màu vàng nâu, cái váy bó dài hơi một chút nữa, và cổ áo khoét ko sâu như trong ảnh, nhưng vẫn thấy được khe sâu giữa 2 vú đồ sộ.

Cô thường dùng son môi màu hồng cánh sen.

Vô cùng khiêu gợi, vô cùng quyến rũ...

:D:D:D

Chỉnh sửa cuối: 13/8/17
  14. What's love?

What's love? Dậy Thì Verified

Hóng tác giả có cảnh Hoàng phá trinh lỗ nhị của cô Thu :D

15. garena

Hôm nay có chap ko thớt ơi :D

16. Dạ Đế

Dạ Đế Chơi gái lần đầu Verified

Đù hình bốc dữ! chap đi bác ơi!