1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Cu đéo cương khi đi chịch gái

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi kinp, 18/6/17.

1. kinp

kinp Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Em tham gia diễn đàn đã lâu, mà chỉ toàn like dạo với đọc truyện, nay mới có việc phải nhờ, em viết bài này để nhờ các cao nhân cho ý kiến xem thế nào, bác nào ở Đà Nẵng thì em mời bữa nhậu để học hỏi luôn.
    Em sinh năm 90, dân Ngân hàng, cu dài 14cm. Mới cưới vợ, trước giờ chỉ chịch vợ chưa chịch ai bao giờ, cuối tháng 4 vừa rồi, được tin vui, em mừng lắm. Mà rồi, cũng buồn là từ nay éo được chịch nữa, đang ở độ tuổi sung chịch nên nhu cầu e cũng cao, 2 tuần rồi bí quá nên ngẫm nghĩ làm liều ra NTT kiếm 1 em xả thử. Lần mò lên xả hàng Miền Trung, thế là set đc 1 em cũng Okei. Cứ như lần đầu được chịch, vừa hưng phấn vừa run. Thế mà, tới lúc chịch đéo hiêủ sao cu đéo cương nổi. Còn bị gái bảo, a chơi đá à??? Đm thuốc lá a còn đel hút nữa nói chi đá. Buồn tình trả tiền vác cu đi về. Lòng cứ thắc mắc không hiểu tại sao.
    Tối đó kêu vợ cầm cu sụt thử, thì em nó hùng dũng như mãnh tướng xông trận.
    Mong các cao nhân cho lời giải đáp. Bác nào ở Đà Nẵnng thì add Zalo em, giao lưu cho em học hỏi với. 0933111607,

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Vẫn chịch gấu bình thường nhưng với gái lạ thì không thể cương cứng Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 17/10/16
    teo cu khi chịch???? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 3/5/16
    Không cương cứng được khi quan hệ với gái lạ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 23/1/16
    Chim có to ra bé đi khi cương đc k?? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 7/10/14
    Dương vật khi cương Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 10/5/14

2. Longlong Hanoi

Longlong Hanoi Còn Bú Sữa Mẹ

vợ lo cho vậy rồi còn đi chịch gái, súc vật :)

3. Cá Chà Bặc

Cá Chà Bặc Dậy Thì Verified

nặng lời với người ta thế bác. người ta không cặp bồ linh tinh là cũng may lắm rồi

haothien010 thích bài này.
  4. pronhat01

pronhat01 Biết Quay Tay Verified

Chắc do tâm lí hồi hộp á , mình cungz z , đi massage gặp gái đẹp vl , cũng cương đc đéo đâu , mềm xèo.

5. codonnhatrang

codonnhatrang Dậy Thì Verified

Mình cũng vậy nè gặp gái lạ run, hồi hộp , ko cương dc,nó bj chua dc 30s bắn mẹ luôn , ma vs gấu vam bt

6. Boy8xTimBoyBu

Boy8xTimBoyBu Chơi gái lần đầu Verified

Chào bạn! Câu hỏi của bạn khá hay, khả năng cương cứng ngoài vấn đề thể chất còn có vấn đề tâm lý. Nên trường hợp của bạn là dễ hiểu. Nhưng theo kinh nghiệm của mình có thể bạn đang bị suy giảm khả năng sinh lý. Bạn nên đến bv Chuyên khoa Nam học để khám tổng quát xem có vấn đề gì không để điều trị kịp thời. Tiếc rằng trong Đà nẵng thì không có chuyên Khoa này, bạn có thể đến bv Bình Dân (tp HCM) bv Việt Đức, 108 hà nội nhé. Khuyên bạn tuyệt đối tránh xa các phòng Khám Nam khoa ở địa phương kẻo lại tiền mất tật mang, gà lành thành gà què bạn nhé!
    Cần tư vấn thêm inbox cho mình!

kinp thích bài này.
  7. anh1mau

anh1mau Mất Trinh Verified

Chim nhận chủ =))

kinp thích bài này.
  8. Maui

Maui Chơi gái lần đầu Mạnh Thường Quân

chắc do tâm lý sợ bệnh và sợ hàng không sạch thôi bác ơi

kinp thích bài này.
  9. ngyen duy

ngyen duy Dậy Thì Verified

chắc bác do tấm lý rồi , chắc sợ hàng k sạch hay gi đó rồi ^^

kinp thích bài này.
  10. kinp

kinp Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Ông nói thế, tôi hok đồng ý, tôi thương vợ và hok cặp bồ linh tinh gì, 27t nhu cầu cao, ông là thánh thì ông nhịn được chứ tôi hok nhịn được, ăn bánh trả tiền tui sòng phẳng. Mà ít nhất đến giờ cũng chưa làm đựợc cái đéo gì với mấy em hàng.. Thế nhé, hiểu kĩ vấn đề thì hãy phát biểu còn hok thì ngậm miệng lại cho đỡ thúi

11. cuxuanphuong

cuxuanphuong Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

bác chủ ăn bánh trả tiền, đừng cặp bồ, rồi hiếp dâm là được
    cố gắng yêu vợ thương con, kính trên nhường dưới là ok thôi

kinp thích bài này.
  12. Bi_Nguyen96

Bi_Nguyen96 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Chắc do bác căng thẳng quá , ham muốn z thôi chứ khi tới lúc lên giường với gái lần đầu tiên nên nó chẳng cương đc chứ gì

13. killgirl_1990

killgirl_1990 Chơi gái lần đầu Verified

cái này do tâm lý thôi... trước đây mình cũng từng bị 1 đợt... trước khi có người yêu mình cũng thi thoảng đi check hàng thì cương cứng bình thường.... xong từ đợt có người yêu thì không đi ra ngoài nữa.... có 1 đợt người yêu nghỉ hè 1 tháng... thử đi check cũng cảm giác éo thể lên được... cơ mà sau vài lần thì lại bình thường...

14. Thanh niên đa cấp

Thanh niên đa cấp Dân Chơi Verified

tâm lý hồi hộp thôi bác

15. luuphinhi

luuphinhi Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Theo m thì ko cặp bồ nuôi gái là đc.thỉnh thoảng đi giải quyết nhu cầu sinh lí cg đc nhưng khuyên bác đi chơi thì nên bảo đảm bao biệc đàng hoàng tránh bị bệnh xã hội rồi khổ

16. 0baogio2en

0baogio2en Mất Trinh Verified

do tâm lý sợ vì chưa check hàng ngoài nên không nên được thôi