1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Cuộc hành trình của Hot Boy trở thành Sát Thủ!!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi mr.pq, 31/5/17.

1. lngonGL

lngonGL Còn trinh Verified

Hư cấu... nhưng mà ... hay

2. mr.pq

mr.pq Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

@@CHAP 8@@

Sau lần đó thì thằng Đạt cũng chuyển trường lên Thành Phố học luôn! Còn Hải thì giờ hiễn nhiên là Trùm Trường rồi! Tháng ngày màu hường của Hải sắp bắt đầu!

Vào 1 ngày đẹp trời, Hải chở Trang vào trường, vô tình Hải nhìn xung quanh có 1 hot girl đang nhìn mình, Hải nhìn kĩ thì người này tên Hằng và học lớp 11! Hải cứ nghĩ là vô tình thôi, nhưng Hằng cứ nhìn kĩ Hải từ nãy đến giờ! Hải cũng không quan tâm, nó nắm tay Trang vào lớp!

Hôm nay thầy dạy toán phát bài kiểm tra, Hải đạt điểm khá cao, vì Trang đã giúp đỡ Hải rất nhiều trong chuyện học hành. Thế rồi Hải có 1 suy nghĩ và quay qua nói với Trang:

_: Em giúp Anh nhiều quá, hôm nay Anh được điểm cao, tối nay đi chơi nhé, Em muốn đi đâu Anh chở đi! Đi xa tí cũng được!

Trang nghe vậy thì thích vô cùng, Trang nghe lũ bạn kể là trên Thành Phố có cái siêu thị Aeon gì lớn và đẹp lắm, nên cũng muốn đi thử! Và Trang cũng đồng ý lời mời của Hải! Trang trả lời:

_: Anh ơi hay mình lên Tp chơi đi! Em muốn đi siêu thị Aeon chơi!

Hải cũng nghe đến siêu thị đó rồi! Cũng đồng ý với Trang!

Vì hôm nay là thứ 7 nên được về sớm, thế là 2 đứa lật đật chở nhau về để chuẩn bị! Tầm 5h30 Hải chạy qua nhà Trang để rước Trang! Hôm nay Trang mặc áo sơ mi hơi mỏng và quần jear dài, thêm đôi giày cao gót! Nhìn Trang, Hải muốn xịt máu mủi! Thấy Hải bất ngờ, Trang lên tiếng:

_: Anh nhìn gì hết hồn vậy? Vk Anh chứ ai mà nhìn giữ vậy? Hứ.......

Hải hoàn hồn mỉm cười, rồi 2 đứa lên xe bắt đầu đi, Hải cũng không biết đường nên đành lấy đt ra xem google map cho nhanh! Chạy tầm 1h thì cũng tới nơi! Gửi xe xong 2 đứa đi vô siêu thị! Hải cũng biết những hàng đồ ăn ngon, và Hải cũng nhiều lần đi mua đồ hiệu ở Thành Phố nên cũng không bỡ ngỡ! Hải dắt Trang vô KFC ăn! Ăn xong 2 đứa đi vòng vòng siêu thị, Hải dắt Trang đi mua vài bộ đồ cặp! Nào là áo thun, giày, áo khoác! Nói về Trang thì cô bé thích vô cùng! Vừa được đi chơi với hot boy, vừa được mua đồ, còn gì sướng bằng!

Rồi chơi tầm 9h cả 2 tính ra về thì trời đột nhiên mưa! Thế là 2 đứa phải vô Phúc Long ngồi trú mưa, cảm giác ngồi bên người mình yêu ngắm mưa thật là thích! Đến 10h mà vẫn chưa hết mưa, siêu thị thì đã thông báo đóng cửa! 2 đứa đành suy nghĩ! Hải nói:

_: Giờ thì không hết mưa, mà nhà mình lại xa, hay mình ở lại đi em! Vô khách sạn Anh 1 phòng, Em 1 phòng?

Trang suy nghĩ chút rồi cũng trả lời:

_: Ở lại hả Anh? Vậy cũng được, để Em gọi về nhà báo là ngủ lại nhà bạn!

Gọi đt về nhà xong, cả 2 chạy vô khách sạn gần đó! Gửi xe rồi lên lấy phòng, Hải báo lấy 2 phòng đơn, nhưng Trang lại níu tay Hải nói:

_: Thôi Anh vậy chi cho tốn, 1 phòng thôi!

Nghe vậy Hải cũng bấy ngờ nhưng vẫn nghe theo ý Trang! Lấy phòng xong 2 đứa lên phòng khóa cửa lại! Hải suy nghĩ rồi nói:

_: Hôm nay Em ngủ trên giường nha, Anh ngủ dưới sàn ( giả bộ chứ như vậy thì còn gì sướng nữa ).

Trang nhìn xuống nền nhà, phòng thì chỉ có 1 cái chăn, nếu Hải nằm dưới thì phải có chăn lót, mà nếu lót thì 2 đứa không có gì đắp nên Trang nói:

_: Thôi Anh lên đây nằm với Em đi! Nằm ở dưới sao mà ngủ?

Hải nghe vậy 2 mắt sáng rỡ, lật đật nhảy lêb giường nằm kế Trang! Hải xoay mặt qua Trang nói:

_: Hôm nay là lần đầu tiên Anh được nằm bên Em, hôm nay Anh thật hạnh phúc, Anh vui lắm!

Trang nghe Hải nói, xúc cmn động quá, xoay qua ôm Hải và khóa luôn môi Hải. Hải cũng nứng lắm rồi, đưa tay xuống lưng Trang ôm luôn! Hôn chán chê Hải lần mò ra hàng nút áo Trang, Hải cởi từng nút! Cởi ra được áo Trang thì Hải đã nứng cực kì rồi! Hải vòng tay qua sau áo, gỡ luôn khóa áo lót!

Ôi cặp vú thần thánh đã hiện ra rồi, Hải nhìn mặt Trang, Trang nhìn Hải và gật đầu tỏ ra đồng ý! Hải thấy thế thì vui quá vui, úp đầu luôn vô vú Trang mà bú, Hải liếm đầu ti Trang làm Trang sướng quá ưỡng người ra sau rên khẽ:

_: A...aa......Anh ơi, Em.....Em Sướng quá!

Hải thấy Trang đã hưởng ứng, lần xuống khoad quần nàng mà gỡ nút quần nàng ra! Miệng thì bú, tay thì cỡi từ từ quần Trang xuống. Trang thì đã có suy nghĩ là trao cho Hải tất cả nên bây giờ nàng cũng không phản đối những gì Hải làm!

Về phần Hải, Hải đã cởi chiếc quần của Trang ra rồi, chỉ còn lại quần lót! Hải bỏ môi ra khỏi vú Trang, nhìn Trang nói:

_: Em yêu, hôm nay hãy cho Anh tất cả nhé!

Trang nhìn Hải rồi hôn lên môi Hải 1 cái thay cho câu trả lời! Hải hôn môi Trang, 2 cái lưỡi quấn lấy nhau như chưa từng là của nhau! Rồi tay Hải mò xuống quần lót Trang, ôi chiếc quần đã ướt từ khi nào rồi!

Hải cởi nó ra! Ôi trời 1 cái lồn thật đẹp! Trang chắc chăm sóc nó lắm, Trang luôn cắt tỉa gọn gàng! Nên nhìn cực đẹp và quyến rũ. Hải không ngờ nhìn Trang như thế mà cũng hay ra phết! Hải rờ vô mép lồn Trang! Múp và hồng! Quá tuyệt!

Hải đoán Trang còn zin nên không cho tay vào móc cua và Hải day day hột le Trang! Nước ra lênh láng, Trang chịu không nổi nữa, nàng bật dậy, cởi áo Hải ra, cởi luôn quần Hải ra! Cầm con cặc Hải mà bú say sưa! Hải sướng quá muốn xuất tinh ra luôn nên Hải rút cặc ra khỏi miệng Trang! Trang giờ đã không còn biết gì nữa hết, chỉ muốn được sướng!

Hải cũng chịu hết nổi, lật Trang nằm xuống, Hải bắt đầu đút cặc vô cửa lồn Trang! Hải đút vào từ từ, vừa vào hết đầu khất thì Trang đã nhăn mặt, Hải cũng không vội, đút vào từ từ, Hải cảm giác được lớp màng trinh của Trang! Bất chớt Hải khum xuống hôn môi Trang, vừa hôn thì Hải thụt 1 cái nghe ...bựt... Trang nhăn mặt rên la:

_: a....aa...Anh ơi, Em đau...........

Hải không vội thụt tiếp mà để im tròn lồn Trang và mút lưỡi Trang típ! Đợi tầm 5p thì Hải bắt đầu nhịp nhẹ và hỏi Trang:

_: Em đỡ đau chưa, Anh làm tiếp nhé!

Trang lúc này đỡ đau hơn và có cảm giác sướng hơn và nói;

_: Dạ, đỡ rồi Anh, Anh làm tiếp đi, Em chịu được!

Hải bắt đầu nhịp nhanh, Trang lúc này sướng quá nên rên la um sùm trong phòng! Được tầm 15p thì Hải xoay người Trang lại chơi thế Doggy! Thế này Hải đút sâu vào trong tận tử cung làm Trang quoàng quại vì sướng! Trang rên tiếp:

_: Anh ơi......Em sướng quá, mạnh lên Anh ơi..... chơi nát lồn Em đi Anh......aa...... sướng

Hải dập như máy khâu, Được thêm tầm 10p nữa thì Trang bất ngờ rên to hơn

_: Á......Anh ơi.......Em......ra....Em ra......

Hải thụt mạnh nữa, Hải cũng sắp ra nên thụt nhanh hơn:

_: Anh cũng ra....Anh ra đây!

_: Ra đi Anh.....Ra cùng Em đi...... Bắn hết vô lồn Em đi.........Aa.......Suong quá!

Hải bắn hết tinh trùng vô lồn Trang! Cả 2 sướng nằm ôm nhau co giật!

5p sau Hải hôn lên má Trang nói:

_: Anh cám ơn Em, Hôm nay Anh thật vui! Anh yêu Em nhiều lắm!

Trang hôn lên môi Hải, rồi Hải ẳm Trang vô tắm! Cả 2 ôm nhau ngủ đến sáng.......

chichi1111, momong, ModT9 and 13 others like this.
  3. Tkvt77

Tkvt77 Chơi gái lần đầu Verified

Hay. Cứ tiếp tục phát huy nhé bạn

mr.pq thích bài này.
  4. mr.pq

Công nhân bình thường nên cũng ít time! Mong mn thông cảm nhé! Với lại tuần này là đám giỗ baba nên không ra chap nhanh dc

5. gakon153

gakon153 Dân Chơi Verified

Vãi bác thớt mới làn lần đầu biết ra r ah kkk vãi nguy hiển tks bavs thớt nhé

mr.pq thích bài này.
  6. mr.pq

Thêa mới gọi là lần đầu tiên viết truyện chứ bác?

gakon153 thích bài này.
  7. chaungoan

chaungoan Chơi gái lần đầu Verified

Móa, phí của giời thế. Bóc tem thì đêm phải làm lấy đôi shot chứ...:))

blackeagle and mr.pq like this.
  8. mr.pq

Từ từ thôi bác! Bác sài hàng hao quá hjhh

chaungoan thích bài này.
  9. blackeagle

blackeagle Còn trinh Verified

Nguyên đêm mà chỉ cho Hải xúc co 1 gậy thôi hả thớt. Hơi ít rồi. Tks chap

1stChem Gió and mr.pq like this.
  10. gakon153

Tks bác nè kkk

11. Chickenboyhp

Chickenboyhp Mất Trinh Verified

Cuối cùng cũng dc bóc tem e nó. Dần dần thịt chị lớp 11 nữa bác nhỉ.:)
    Truyện hay bóp trym thớt cái

mr.pq thích bài này.
  12. mr.pq

Sr mn nha! Mình làm công nhân nên ít thời gian viết! Mn thông cảm nhé

Chickenboyhp thích bài này.
  13. Chickenboyhp

Chickenboyhp Mất Trinh Verified

Cuộc sống nên ai cũng cần phải có cv riêng mà bạn. Ngoài ra mỗi ng cũng có thêm một thú vui tao nhã như các bạn st truyện và ae tôi hóng, thưởng thức và tks các bạn
    Vi cộng đồng ae tđ mong b cố gắng st nhé. Thân

14. Nơi Này Có Anh

Nơi Này Có Anh Xem Sex Lần Đầu Verified

Hôm nay là thứ mấy .....................
    ............................ Chắc chắn là thứ 2 :)

Chờ chập mới thôi

15. gakon153

Tks bác bác có chap la a e vui r k sao đâu kkkk

16. mr.pq

Mn thông cảm nhé! Vì nay chuẩn bị kiểm kê nên không có rãnh viết! Mình sẽ cố gắng ra chap nhanh

Chickenboyhp thích bài này.
  17. blackeagle

blackeagle Còn trinh Verified

Ưu tiên công việc. Xong rồi thớt viết cho ae double là đc

18. kokocogj

kokocogj Dậy Thì Verified

Hay quá , tiếp đi bạn ……. Tks.

19. degiahamvui

degiahamvui Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Hơ hơ... Đã 3 ngày trôi qua rồi....

20. TichChu

TichChu Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Em cảm giác bác đang viết truyện cho em ấy =))) tình tiết , hoàn cảnh, cách suy nghĩ y hệt, bác bí quá cứ inbox em nhé :v

Đang tải...