1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Đâm Da

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi PThýDiii, 9/9/17.

1. PThýDiii

PThýDiii Xem Sex Lần Đầu Verified

Em viết bài này cũng chỉ là kể cho mọi người nghe chơi ai hứng gáng chịu à em sn 93 giới tính Nữ tính cách dâm dâm dâm dâm ngầm haha. Ngồi kể cho các chị em chung hội nghe thì cũng nhiều thôi thì kể cho các anh nghe cho vui. Đừng thắc mắc tại sao em lại biết tới TĐ câu trả lời có sẵn hết rồi đó thôi em kể cho các anh nghe nè...

Ngoại kể lại hồi lúc gia đình khổ lắm nhà chỉ có ngoại, mẹ, cậu, lúc em chưa ra đời là ba đã bỏ mẹ theo nhân tình rồi. Ngoại với cậu lúc phải đi ra xí nghiêp làm cá lụm từng con cá nhỏ mà bị con cá lớn ăn rồi người ta quăng ra á đem về ăn. Rồi cũng dành dùm một ít tiền kinh doanh nhỏ. Rồi lúc em ra đời kể từ đó gia đình làm ăn phất lên như diều gặp gió cho nên trong trong nhà quí em như cục Kim cương luôn...bla bla chuyện gia đình vậy đó các anh thông cảm con gái kể chuyện lần dài dòng vậy đó hehe.

Từ lúc nhỏ em được ngoại với mẹ cưng chăm sóc kĩ càng có lẽ nhờ vậy mà em lại trỗ mã nhanh hơn các bạn cùng lứa. Tụi bạn cứ chọc là mầy chia cho tao bớt đi chứ...riết em cũng ngại nhưng cũng hãnh diện tí là dễ quyến rũ mấy anh đẹp trai hahahaha. Bữa tối hôm nọ chỉ là vô tình thôi tự dưng cái rất là khát nước đi xuống lầu ra bếp lấy nước uống thì em chợt sượn lại giật mình tim đập thình thịch thịch em thấy cậu và mợ ( sau này nhà khá giả lên khoảng năm sau là cậu lấy vợ ) đang làm tình trước cửa nhà tắm.

Vì nhà lúc này tắt đèn để ngủ chỉ có cái đèn bóng đèn tròn nhỏ ánh sáng yếu và chỉ có ánh đèn trong nhà tắm hất ra 2 người 1 nam 1 nữ trần truồng dính lấy nhau em vội hụp xuống kím chổ nấp mà tim em đập như là mới làm chuyện gì ác vậy. Em rất là tò mò mà cũng rất là sợ nên có suy nghĩ sẽ quay về phòng nhưng cuối cùng làm sao thắng nổi sự tò mò... tim em vẫn đập mạnh em cố gắng thở thật nhẹ nhàng không gây ra tiếng động rồi nhìn cảnh tượng 2 người đang làm tình với nhau.

Cậu thì đứng ở sau đẩy tới mợ thì 1 tay chống vào tường một tay bịt miệng lại 2, người của mợ hẫy lên theo từng nhịp của cậu xong rồi cậu bế hẵn mợ lên áp lưng vô tường rồi nhịp thật nhanh rồi ngưng lại rung rung chân sau đó bỏ hẵn mợ xuống rồi 2 người vào toilet. Trong lúc này em có cảm giác gì đó rân rân trong người lắm mà sau này mới hiểu đó là nứng đó haha. Em nhẹ nhàng mở tủ lấy chai nước suối phi nhanh lên phòng nằm trong đầu em lúc này chỉ hiện lên cảnh tượng lúc nảy. Nhưng rồi một hồi cũng ngủ thiếp đi không hay.

Kể từ sau đợt vô tình lần đó rồi em cũng bắt đầu tìm hiểu xxx hơn và bắt đầu coi những phim xxx đầu tiên. Mà các bác có còn nhớ cái bài nhạc “ anh là vô địch” không? Kaka. Tối nay em kể tiếp cho nhe giờ em phải đi tập gym đây bye bye :*

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    CỬA HÀNG ĐỒ DA (dài kỳ) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 22/8/12
    Nỗi đau chiến tranh da cam (P1) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 28/7/11
    Nỗi đau chiến tranh Da Cam (ST) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 16/11/10
    Nỗi đau chiến tranh Da Cam (loạn luân) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 1/10/10
    Bà Chị Họ Dâm Dục !!! ( Thật 100%) * Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 10/6/10

2. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified

3. giamegai76

giamegai76 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Em kể rất là hấp dẫn. Tập gym cho khỏe để kể tiếp nha em!

4. boydzuidzui

boydzuidzui Chơi gái lần đầu Verified

Quả mông của em thật là tuyệt vời. :D

Trai tơ ymb thích bài này.
  5. boyngheo9x

boyngheo9x Xem Sex Lần Đầu Verified

Cũng có điểm chung

6. thichdidulich

thichdidulich Chơi gái lần đầu Verified

Lại có truyên để đọc vào chấm cảm ơn thớt

7. momong

momong Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Tác giả nữ là rất hoan nghênh .... tiếp nhé ... chúc vui

8. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Giờ box truyện người lớn có thêm vài tác giả nữ nữa thì tuyệt rồi, cuộc sống mà, dâm đâu chỉ dành cho đàn ông.
    Hy vọng chủ thớt sẽ có thời gian làm nhiều chap cho anh em thưởng thức, quen kiểu cảm xúc từ 1 phía, giờ có cảm xúc từ phía ngược lại thì hấp dẫn và biết thêm nhiều điều hay ho rồi.

Happy Sunday to all of you, my naughty fellows :D

9. Ugly_Banana

Ugly_Banana Xem Sex Lần Đầu Verified

cực ghét cái loại thích phun ngoại ngữ.người giỏi đéo bao giờ thể hiện như vậy.

thichdidulich thích bài này.
  10. thichdidulich

Đừng v chứ bác idol e đó. Mỗi ng một cá tính nên cứ lẳng lặng sống hạnh phúc riêng mình, nhận dk sự chia sẻ thì vui vẻ đón nhận và chúc mừng thui.
    "Đừng tự ôm rác vào người mình"

5508008 and ^boy^ like this.
  11. thichdidulich

^^ về viết chuyện đi idol. Mong được một bữa bia với idol

12. chuotchit

Bác thông cảm cho em, mie, nhiều khi em quen miệng ấy, ở cty em quen phải gửi email thông báo cho mọi người nên bị lẹo và ale phun thôi, em cũng éo phải lấy le làm gì bác ạ.

Dạ để em chúc lại: chúc bác @Ugly_Banana chủ nhật tốt lành ạ, vui vẻ đi bác nhé, đời muôn chuyện mà, để ý làm gì 1 câu chữ vớ vẩn của em :D

Ugly_Banana thích bài này.
  13. chuotchit

Anh đang đi đọc vài chuyện lấy cảm hứng em ạ, dù là kể chuyện vẫn cần có cảm hứng, mà có vẻ mấy hnay cảm xúc chưa nhiều nên viết chưa được. Chịu khó chờ vài ngày nhé @thichdidulich :)

thichdidulich thích bài này.
  14. thichdidulich

^^ e cũng cố tích thêm kinh nghiệm thấy truyện hay mà cx cuốn quá cũng muốn có chuyện để viết.

15. PThýDiii

hehe cảm ơn anh đã quan tâm và ủng hộ ạ :*

chuotchit thích bài này.
  16. PThýDiii

tiếp đâyyyyy <3 <3 <3

Cái kĩ niệm lần đầu tiên cũng thật là khó tả kaka. Em cứ dở hơi sao sao đó dù là cũng có xem phim xxx nghe các bà chị bảo nhưng khi vô trận rồi mới thấy mình chỉ là lý thuyết suông thôi kaka. vô luôn nè

Dương có dáng người vừa phải cao tầm 1m70 mấy đó gương mặt thì đẹp trai cũng không phải mà xấu cũng không phải vừa phải thì phải haha, đặc biết là giọng nói với tính cách nói chuyện ghê lắm làm lúc đó không biết sao yêu Dương quá chừng chắc vì tình đầu nên vậy nhưng mà sau khi yêu nhau sau khi địt được em rồi thì mới lộ ra bản chất lăng nhăng, em cũng chịu đựng thời gian sau khi không nổi nữa nên chia tay. Chả lẽ con trai nào cũng vậy sao?

Em và Dương quen biết nhau trong một lần dự tiệc của nhỏ bạn trong lớp cũng qua sự giới thiệu rồi Dương cũng chủ động làm quen nói chung lúc đó cũng chỉ là nói chuyện xã giao nhau thôi nhưng em cũng quăng thính bay lung tung lắm. Rồi bằng cách nào đó Dương có được sđt của em và rồi 2 đứa cũng nhắn tin một thời rồi hẹn hò. Khoảng thời gian lúc đó cũng đẹp vui tươi lắm chớ rồi cái ngày định mệnh cũng đến.

Hôm đó Dương có rũ đám bạn lại nhà chơi (lúc này cũng quen nhau tầm gần năm thì phải) hôm đó sau khi đi chơi với nhau về rồi tắm rữa tẫy trang đắp mặt nạ thoa kem thì Dương nhắn tin cho em

Teeng teeng màn hình hiện lên tin nhắn của Dương:

-“ Bà xã mai em qua nhà chơi nhe ku, mẹ cũng kêu em qua chơi đó”

(Em cũng qua nhà Dương nhiều lần và em cũng đã lấy lòng được ba mẹ Dương đặc biệt là mẹ của Dương rất quí em cứ kêu em là con dâu miết với còn tâm sự cho em nghe. Nên em cũng rất quí mẹ của Dương)

Em đang thoa kem không tiện trả lời thì chưa kịp cầm máy nhắn thì Dương đã gọi qua cho em:

-“ Bà xã làm gì á sao không trả lời tin nhắn của anh vậy?”

Em trả lời:

-“ Dạ nãy giờ em sức kem ông xã ơi chưa kịp trả lời là anh gọi rồi”

Dương cười và nói qua điện thoại:

-“kaka vậy mai nhe em yêu, thôi ngủ đi khuya rồi đó chúc vợ yêu ngủ ngon moaz”

Em cười khúc khích rồi ghẹo trả lời:

-“ thấy ghê quá à hihi. Ông xã ngủ ngon yêu anh”

-“ bye bye em yêu” Dương nói câu nữa rồi cúp máy.

Sáng chủ nhật thức dậy đi tắm rữa rồi chuẩn bị quần áo, lựa ngay bộ quần jean với cái áo thun tay hơi ngắn tí mặc rồi trang điểm nhẹ tí rồi đợi Dương qua đón. Qua tới nhà Dương thì chỉ có mẹ Dương đang ngồi gọt trái cây.

Em chào hỏi:

-“Con thưa Bác gái mới qua ạ”

Mẹ Dương nhìn em cười rồi bảo:

-“Đã dặn kêu là mẹ rồi bác gái cái gì”

Em cũng ngại ngại nhưng Dương cũng sẵn dịp ghẹo em luôn:

-“Thưa mẹ đi kìa em kaka”

Thôi thì được lòng mẹ Dương rồi nên em chào lại:

-“Dạ thưa mẹ con mới qua ạ”

Mẹ Dương cười te tét bảo:

-“con dâu ngoan”

Thấy mẹ đang gọt trái cây em liền phụ xuống ngồi gọt cho mẹ Dương và 2 mẹ con ngồi nói chuyện với nhau, Dương thì đi chợ mua cho mẹ vài món ăn mà mẹ dặn xong rồi lát sau 2 mẹ con cùng nhau ra bếp nấu(tất cả những gì em biết được là đều nhờ mẹ và ngoại đã dạy em rất tĩ mĩ, cho nên nếu cho em chọn ai là người vĩ đại nhất thì chắc chắn sẽ là mẹ và ngoại của em và cả ba mẹ Dương nữa chớ kaka).

Ăn trưa xong dọn dẹp chén bác em bảo mẹ Dương:

-“mẹ đi nghĩ ngơi cho khỏe để con dọn cho ạ”

Mẹ Dương lúc đầu không chịu đòi dọn dẹp em mới quay bảo Dương:

-“ Anh kêu mẹ vô nghĩ đi á, em lo được ”

Dương cũng nói và mẹ cũng đồng ý nhưng cũng gán dọn dẹp vài cái rồi mới vô phòng nghĩ kaka. Em thì dưới bếp với Dương 2 đứa cùng rữa chén xong rồi lên phòng Dương nằm chơi. 2 đứa cũng nằm nói chuyện này nọ rồi ôm nhau rồi hun nhau. Cái cảm giác đê mê vãi rồi 2 cái lưỡi chạm nhau nó có cảm giác lạ lạ sao đó. Rồi cái tay nghịch ngợm của Dương chạm vào phần ngực em xoa nhẹ nhẹ cũng phê chớ kaka, nói chung tình yêu lúc này nồng cháy rồi cho nên cái ngàn vàng trao dễ lắm(nai tơ dễ sợ) haha.

Miệng thì vẫn hun nhau tay dương thì lòn vô bên trong chạm tới áo ngực và những ngón tay ấm ấm bao quanh lấy phần ngực trên bóp nhẹ nhẹ. Lúc này tim đập thình thịch cảm giác đê mê nồng cháy. Dương từ từ cởi phăng cái áo em ra hôm đó em bận nguyên set đen ren nên cũng hơi tự tin xíu nhưng cũng ngại ngại nhắm tít mắt( giờ thì nhắm mắt phê haha).

Tay vẫn bóp rồi di chuyển từ từ hôn lên cổ rồi lướt 2 bên cổ rồi lướt xuông phần trên ngực hôn lên di chuyển tới đâu da gà em nổi tới đó haha không biết sao nữa rồi từ từ cởi luôn hẳn áo ngực ra bây giờ là phần trên em không còn gì nữa hết nói ra luôn chứ không phải khoe nhe cho dễ hình dung em bây giờ là cao khoảng 1m68 số đo hiện tại là 95-65-97. Vì đi may đồ nên em có đo) do sắc tố(chắc thừa hưỡng từ mẹ kaka) trong người nên ti với bím không bị thâm đen như các chị em với lại thường đi spa chăm sóc nữa.

Lúc cởi ra xong Dương nhìn nói:

-“Vú bà xã đẹp quá à”

Em thì ngại cũng không biết nói gì bắt đầu Dương đưa lữoi quanh đầu ti cảm giác rê lưỡi quanh đầu ti rồi mút nó cái cảm giác nó khó tả lắm nó chảy thẳng xuống ngay con chim liền luôn phê không biết tả như nào nữa, rồi Dương cởi hẵn cái quần jean rồi đưa lưỡi trượt dài dài xuống quanh bụng rốn rồi đùi rồi xung quanh vẫn còn mặc quần chip rồi cạ cạ lên. Máu nứng là dồn lên quá rồi cảnh tượng trong phim ồ ạt tới những câu nói của các bà chị cho kinh nghiệm xuất hiện rồi theo bản năng tự phát ra tiếng rên nhỏ. Dương tuột hẳng cái quần chip em ra và đưa lưỡi vào liếm.

Hơi thở từ mũi Dương thở vào cái chạm đầu tiên ngay cái “hột đậu” em giật phát rồi bắt đầu cái lưỡi di chuyển cảm giác tê tái nó chạy khắp cơ thể nó truyền đi lung tung hướng lên tới đầu rồi vụt lại cái hột đậu cứ thế cứ thế chìm vào dục vọng đê mê. Rồi Dương tuột quần ra đưa cái con c* đang cứng ngắt ra lần đầu tiên thấy con c* ở ngoài luôn á tuy không có bự giống phim nhưng cũng được rồi kaka. Rồi Dương bảo:

-“bà xã bú c* anh đi”

Nhờ có coi phim với các bà chị cũng bảo nên cũng tạm đở nhưng vẫn còn vụng về kaka ( Dương còn bảo để sau này chỉ cho nữa kaka )

Đang bú c* cho Dương xong em ngưng và bảo:

-“ ông xã nè em còn trinh chắc mình làm tình sẽ đau lắm”

Dương nhìn em và nói:

-“ không sao đâu bà xã cứ tin ở anh đi đau tí à”

Nói dứt câu Dương chòm xuống rồi từ từ đưa con c* đang ngắt vào cái khe huyền bí để thám hiểm độ sâu và mực nước dâng hahahaha. Em nằm nhắm tịt mắt 2 tay bấu lấy ga nệm Dương đưa vào tí em thấy đau và nói:

-“anh ơi em đau”

Dương ngưng lại và lấy tay xoa xoa “hột đậu” và nói:

-“bà xã thả lõng ra đi không sao đâu”

Rồi 2 cái lưỡi lại quyện vào nhau tay Dương vẫn xoa xoa “hột đậu” rồi 1 phát Dương đâm thẳng vào ói đis cụ điếng cả người con c* nó chọc 1 phát xé tan cái màng trinh ra rát và đau muốn khóc em bấu mạnh ga nệm nhăn mặt nói sắp khóc:

-“em đau quá ông xã hix”

Dương dừng lại cho em quen cảm giác cũng là động tác lúc nãy xoa dịu nó từ từ rồi em quen bắt đầu Dương nhịp rất nhẹ nhàng và luôn miệng hỏi

-“em còn đau không đó”

Lúc này em cũng thấy dễ chịu rồi từ từ cảm giác đau mất hẳng cảm giác sướng tấn công tới và rồi cũng vô trận với tư thế truyền thống em cảm nhận con c* ra vào trơn tuốt nước thì cứ ào ào ra. Một cảm giác tuyệt em bắt đầu phát ra tiếng rên bản năng

-“ư ..ư..ư..”

Dương cũng nghe em rên nên cũng hiểu ý là hết đau chỉ còn khoái cảm thôi ngay bây giờ. Rồi đổi qua tư thế doggy rồi lại quay về truyền thống. Nói chung trận đầu tiên đó cũng cảm giác đê mê chứ không hăng say gì nhiều cảm giác kinh điển là đau bị phá trinh thôi haha. Kết thúc trận đó là một trận out lên bụng em. Cảm xúc không nhiều nên em cũng không tả sâu lắm chờ đợt sau đi nhe kaka vì về sau này mới tận hưởng cảm giác của làm tình là như nào. Thôi em xin ngưng nhé cở chiều tối sẽ viết tiếp cho cả nhà đọc bye bye :*

17. NguyenOanh25

NguyenOanh25 Biết Quay Tay Verified

Hii, cái này là chuyện hay truyện vậy c? Vì e thấy c miêu tả rất thật nhưng có 1 vài điểm khác lần đầu của e.
    Ah mà số đo 3 vòng của c dữ dội quá, v1 của e 86 mà ng ta đã kêu là ngực to rồi.

18. shadow78

shadow78 Còn trinh Verified

Số đo và nhìn hình avar có cái mông thật đẹp

PThýDiii thích bài này.
  19. PThýDiii

1.)Truyện hay chuyện gì cũng được hết nói vì mình kể lại nghe vui thôi à.
    2.) chắc có lẽ mỗi người khác nhau ấy hihi
    3.)ở phải trời đãi kaka nếu em không tin cứ ib mình

20. NguyenOanh25

NguyenOanh25 Biết Quay Tay Verified

Oh sry c nhé.
    C có thể tìm info của e bên box hình ảnh để xem v1, e chỉ thắc mắc thui hà hiii