1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Đâm Da

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi PThýDiii, 9/9/17.

1. PThýDiii

PThýDiii Xem Sex Lần Đầu Verified

có gì đâu mà phải xin lỗi chứ babe :* kaka

2. jim79

jim79 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Số đo 3 vòng đáng mơ ước của chị em phụ nữ Việt Nam.

3. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Ôi hai nàng hàng khủng khen nhau làm gì, để đấy tụi a khen được rồi :D

Box truyện có thêm các cô nàng xinh đẹp sẽ kéo thêm anh em vào đây xôm tụ rồi.

Cảm ơn @PThýDiii & @NguyenOanh25 và các mem nữ có lướt qua box này. Thấy hào hứng hơn hẳn :D

4. NguyenOanh25

NguyenOanh25 Biết Quay Tay Verified

Vâng e cảm ơn a quan tâm nha.

E tham gia dd cũng dc 3 tháng rùi và cũng xem qua vài truyện trong box mình, nhưng lại ko có để lại cmt hì hì.
    Hum nay thấy truyện của c Diii đọc thấy chân thật quá nên mới cmt á.

November21 thích bài này.
  5. boydammp

boydammp Dậy Thì Verified

Tiếp tục đi em...

6. chấm chấm chấm

chấm chấm chấm Dân Chơi Verified

7. ocean2015

ocean2015 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

8. November21

November21 Còn trinh Verified

Xem các bạn nữ cảm nhận như thế nào..

9. thằng khờ thủy chung

thằng khờ thủy chung Dân Chơi Verified

Có gì đâu mà khó chịu vậy? Tôi lại thấy nhiều lúc học thêm được nhiều vốn từ rất bổ ích đó.

10. tim_ban_4_phuong

tim_ban_4_phuong Biết Quay Tay Verified

Hay quá em ơi. Ủng hộ

11. ChuGaCon

ChuGaCon Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Tính dọc chơi cho vui thôi, mà đọc hồi cu thành đá luôn.

12. biển khát

biển khát Còn Bú Sữa Mẹ Verified

13. PThýDiii

anh khen quá em hĩnh lổ mũi đấy kaka

14. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Vậy thì viết tiếp đi em, cô nàng đáng yêu như em chắc sẽ có nhiều a xin chết và chắc có nhiều a đã chết (trong lòng và knockout) cho tụi a thêm cảm xúc từ phía những cô nàng tụi em đi nào :)

15. PThýDiii

Cái gì lần đầu rồi cũng có lần thứ 2 lần thứ n...Mà cái gì lần đầu thì thường vụng về nên cũng chưa thăng hoa gì nhiều. Cảm nhận sau khi quan hệ thì nó vẫn đau chứ đau kiểu rát rát nhưng cũng vài bữa là hết.

*Ngoài lề một tí*

Em xin cảnh báo các bác là nên quay tay ít ít thôi cố gắng kìm lại đi để thôi bị xuất tinh sớm là tiêu luôn đấy hối hận thì muộn rồi kaka. Con gái thật chất chứ khả năng ham muốn tình dục còn cao hơn cả con trai nhiều rất nhạy cảm và dễ lên cơn chịch bất cứ lúc nào. Nếu các bác mà không mạnh về khoảng đó thì haizz nói ra cũng khổ nên các bác hãy hạn chế đi nhe nhe <3 mãi yêu haha.

* Tiếp tục nhé...

Sao khi làm tình xong 2 Dương lấy đồ lao hết vết tinh trùng trên người em rồi nằm xuống bên cạnh ôm em và nói chuyện, một cảm giác gì đó làm mình rất mủi lòng lắm cơ cảm thấy mình nhỏ bé được người yêu anh hùng bảo vệ vậy đó thích lắm kaka (bời các chàng hãy nhớ là quan hệ xong thì đừng có ngó lơ bỏ mặt tụi em nhe thương nhiều). Nằm bên cạnh Dương nói:

-“ Bà xã không khóc hả?”

Em mới trả lời:

-“ Ơ sao phải khóc ông xã?” (giả bộ hỏi thôi chứ em cũng biết qua coi nhiều phim với cả truyện thì thấy nữ thường khóc sau khi bị phá trinh mà em cũng không biết sao lại khóc. Riêng em thì em thấy chả có gì phải khóc, do em quá mạnh mẽ hay em quá dâm? Haha)

Dương nói :

-“ thì anh cũng không biết nữa haha”

Em mới lườm Dương bảo”

-“ à chắc là cũng nhiều cô vậy, em thì khác nên hỏi chớ gì”

Dương liền lắc tay vừa nói vừa cười:

-“ trời ạ làm gì có đâu, không có đâu cô ơi, không có đâu kaka”

Em ngắt vú Dương cái nói:

-“ đừng có xạo tui”

Dương la lên ui da rồi bảo “Dám ngắt vú anh hả, cho em chết nè” liền tay đó Dương bóp lấy vú em rồi giỡn, Chợt mẹ rõ cửa bảo

-“ Dương cho cái Vy nó đi công chuyện với mẹ tí nhe con”

Ngay cái phút giây mẹ gõ cửa đó em hết hồn luôn cảm giác như máu nó tuột xuống hết vậy á haha nghĩ tới mắc cười 2 đứa nằm im bất động luôn, em mới kêu Dương trả lời mẹ đi Dương liền nói vọng ra:

-“Dạ, mẹ xuống nhà đợi Vy tí nhé”

Mẹ trả lời đồng ý và đi xuống nhà, em với Dương cảm giác nhẹ nhõm như mới vừa thoát khỏi cuộc truy đuổi gì gì đó haha. Dương mới bảo với em:

-“Cũng hên nãy anh có khóa cửa chứ mẹ mà vào chắc cũng không biết sao nữa. chắc mà vậy cưới nhau luôn quá em haha”

Nghe Dương nói vậy em mới nói:

-“chò vậy sao ai mà thèm cưới anh”

Vừa nói xong thì Dương lại lấy tay tán vào mông em cái nói:

-“này thì không thèm này”

Rồi 2 đứa cũng cà rỡn thêm chút nữa em mới chỉnh chu quần áo đầu cổ xuống nhà đi công chuyện với mẹ Dương.* phải mà kể thì nó lẹ chứ ngồi viết nó dài mõi tay lém với cũng không quan trọng nên em bỏ qua luôn *

Cũng vài tháng trôi qua Dương dạy em thêm về những cách làm tình và em cũng tự tìm hiểu ên và tất nhiên lý thuyết cũng có thực hành và từ từ sẽ lên tay nghề haha và cũng coi như là được thêm 1 bậc nào đó trong làm tình vậy. Để em kể các bác nghe làm tình khi mà Dương bị sốt cái này không phải em đòi mà là tại Dương đòi á nhe.

Hôm đó cũng là ngày nghĩ em có bán đồ online nên 2 đứa cũng giao đồ từ sáng tới trưa thì xong. Rồi cũng qua nhà Dương xong rồi 2 đứa ăn cơm đang ăn thì Dương bảo:

-“Bà xã tự dưng anh mệt quá ăn mới tí mà no rồi”

Em mới nói:

-“chắc là ông xã say nắng rồi để em đi lấy thuốc với nước ông xã uống rồi đi nghĩ đi nhe”

Vừa nói xong em cũng đi lấy thuốc và nước cho Dương uống xong rồi bảo Dương lên phòng nghĩ nhưng Dương nói là đợi em ăn xong rồi lên nghĩ chung luôn không sao đâu bởi những cái hành động nhỏ vậy thôi mà làm em thương Dương nhiều hơn nữa á(các bác nhớ quan tâm người yêu từng li từng tí thì sẽ được hưởng chế độ nhiều haha). Xong Dương đòi đi tắm nhưng em không chịu vì sợ bệnh thiệt, Dương mới nói:

-“ trời anh tắm cho mát là anh hết à, anh thường hay làm vậy á”

Rồi cũng đi tắm em mới dặn thôi rữa mình thôi nhe ông 2. Mà cũng lì như trâu tắm luôn gội đầu mà thiệt tắm ra thấy Dương khỏe khỏe (lúc đầu thôi rồi về sau mới thấy cảnh haha), lúc đó em cũng thấy vậy nói kiểu ngạc nhiên:

-“i sao được vậy he ta”

Rồi Dương cũng bầy đặc ba sạo nhà bác sĩ học giải thích dữ lắm em tin răm rắp haha, Rồi 2 đứa lên phòng nằm bắt đầu ổng mới nói:

-“ui ta nó nóng lại rồi nè”

Em mới nói kiểu mà trách móc đó

-“thấy chưa em nói rồi mà không tin đâu cãi em”

Thường thì ở nhà em không mặc áo ngực và cả vào phòng Dương cũng vậy em đều cởi bỏ áo ngực ra hết cho nó khỏe (con gái cũng có sướng có khổ chứ không phải lúc nào cũng sướng đâu haha). em mới bảo Dương nằm nghĩ nhưng nằm 1 tí thì cũng chứng nào tật đấy. Cái tay mò qua bóp vú mà nó nóng lắm nhe cảm giác như người Dương tỏa nhiệt luôn á, em mới nói

-“trời ông xã sao nóng quá vậy”

Dương còn ghẹo được nói:

-“nằm kế em người anh tỏa nhiệt ra vậy đó “

Rồi lấy cái tay xe xe cái đầu ti cũng phê lắm bộ nhưng Dương đang bệnh nên em bảo:

-“anh đang bệnh đó ku ơi không được đâu hết bệnh đi, anh nghĩ ngơi đi”

Dương nói:

-“Bệnh đâu bệnh tại anh nóng vậy thôi tí nó hết đó mà chịch đi bà xã”

Vừa nghe câu đó mà tự dưng cái cảm giác ham muốn nó dâng trào lên cọng lêm cái tay đang xe xe cái đầu ti nữa chứ ai mà chịu nổi cũng nên em ok luôn nói là:

-“có được không đó nhe”

Dương trả lời liền

-“được mà em yêu ơi kaka chiến thôi”

Vừa nói dứt câu là vén cái áo em lên rồi úp cái mặt vào ngực đưa cái miệng vào ti mà nút liếm, hơi thở mặt miệng lưỡi Dương nóng áp vô em cảm giác sướng nó lan ra chạy dọc từ đầu ti lên não rồi dội ngược xuống, em ưỡng ngực lên hưởng ứng theo từng cái liếm mút đầu ti, đùi thắt lại co lên rồi từ từ Dương đưa cái tay nóng hỏi cời hẳng quần ra và rờ xung quanh l**, miệng thì nút tay thì mò cái “hột đậu”phải nói không biết sao mà phê em không kiểm soát được đành phải rên không rên không chịu được.

Trong cơn hoang lạc ái dục dâng trào lên em vừa nói vừa đẩy đầu Dương xuống:

-“em sướng quá anh liếm l** em đi ông xã”

Dương cũng bắt đầu lướt cái lưỡi nóng hỏi của mình từ từ xuống cái khe suối rồi bắt đầu liếm 2 cái mép sau đó lai lượt lên ngoáy cái hột, rồi lại lướt xuống rồi lại ngoáy vào cái lổ

-“sướng quá a..a..a.”

Vửa rên vừa co người lên vì cơn sướng liên tục liên tục ập đến không kiểm soát được nữa, chỉ nghĩ đến làm tình ngay và nghĩ tới con c* thôi haha, em chòm dậy đẩy Dương ra và kéo quần Dương xuống móc ra con c* đang căng cứng của Dương mà ngậm thẳng vào, em ngậm lấy và nút như chưa từng được nút tay thì vuốt lên xuống Dương lúc đó chỉ biết rên và ghì đầu em vào càng sâu , nhưng em lại bị sặc vì con c* nó đâm ngây cuống họng dù em cũng gáng tập rồi nhưng cũng không quen được.

Em bị sặc và ọc con c* Dương ra và nói hổn hển :

-“Ông xã đè em muốn ngộp thở”

Dương cười nói

-“tại anh phê quá mà xin lỗi bà xã”

Lúc em vừa nói xong thì tiếp tục ăn cây kem nóng hỏi nóng như là người lữa vậy á, không biết nói sao cho hiểu nữa á haha, Xong Dương để em nằm xuống banh háng ra Dương cầm con c* rà rà lên mép l** làm em nứng quá trời mà cứ rà lên xuống buộc miệng phải nói:

-“ông xã đút vào đi..ơ..ưm..em.hết chịu nỗi...ơ..”

Dương khoái chí cười rồi đút vào, Cảm giác nóng hỏi ở con c* nó đi vào em cảm nhận được đi tới đầu nóng tới đó, người của Dương tỏa nhiệt nóng ra hực hực luôn vậy đó, cái cảm giác con c* đi vào tách cái hang ra nó sướng. Rồi Dương đút vào chút rồi rút ra, em đang nứng cao độ rồi nên mới hỏi

-“ gì vậy ông xã”

Dương chọc bảo

-“làm vậy cho em nứng chơi”

Em mới nói

-“em nứng chết luôn rồi nè ông xã ơi...đút vào đi mà”

Dương nói:

-“từ từ chớ babe”

Rồi Dường khòm xuống hôn lên môi rồi 2 cái lưỡi từ từ quắn lại với nhau, rất cảm xúc rất mãnh liệt bên trên 2 cái lưỡi quằn nhau bên dưới thì con c* Dương từ từ đưa vào, cái các giác phê nó chạy dài từ phần sống lưng lên tới não,dưới thì nhịp liên tục trên thì hôn nhẹ nhàng tình cảm thôi rồi, lúc này chỉ biết chịch chịch chịch và chịch thôi rên rên và rên haha không rên thì không chịu được.

Dường tròm dậy 1 tay dịnh ngay cổ 1 tay dịnh ngay eo, nhắm ngay cái lổ mà dập vào em chỉ biết sướng mà rên thôi

-“ưm...ơ....ư....anhh”

-“phê lắm hả em”-Dương vừa thở vừa nói

-“dạ..a..â...sướng quá anh...nhanh nữa đi...mạnh nữa...â.â..a..”

Được khuyến khích thêm Dương như con thú hoang nhấp mạnh tiếng va chạm giữa 2 bộ phận sinh dục phát ra bạch bạch nghe mà kích thích. Em cảm nhận được nước bên trong nó cứ ào ào ra mối lần con c* Dương đưa vào. Chảy xuống cả đít. Xong Dương đở lên ngồi tư thế cưỡi ngựa, phải nói được làm chủ tư thế phê không tả.

Từ từ em ngồi xuống con c* Dương đâm vào rồi bắt đầu em nhún và rồi 10 như 10 lần em đã cố gắng kìm lại rồi nhưng rồi cũng chạm tới đỉnh rồi:

-“ông xã..em..em...sắppp...raaa...á.áa...”

Chưa kịp nói dứt câu thì nó tới luôn rồi

. Nó giống như cộng dây điện vậy tất cả máu như ngưng tụ ở trên đầu và ngay cái hạt đậu. Cảm giác bên trong có dòng chảy từ bên ào ra trong từng cơn co thắt.lúc lên đỉnh đó em k còn đủ sức nhúng nữa nằm lên người Dương, rồi Dương đẩy lên em chỉ bụm miệng rên trong họng không dám rên lớn vì lúc đó em chỉ muốn la hét nữa thôi cái đầu của em như muốn nổ tung bên dưới thì nó phê phê tới mức nào cũng không biết diễn tả làm sao hết như thường lệ vẫn rên và van xin:

-“em chết mất...anh ah...ah..em chết....dừ..n..g..em..ơ...ư...”

Chân tay em rụng rời hết, Dương ngồi dậy đở em quay ngược chổng mông ra chơi kiểu doggy. Em chỉ còn là sắp mặt xuống luôn rồi chổng mông lên, Dương chỉ đút c* vào nhịp trời đất gì lúc đó có sụp em còn không hay nữa haha. cắn xuống gối để hãm cơn lại nhưng cũng vô ít. Nước l** em cứ ào ra ào ra cơn hưng phấn sướng cứ kéo tới xong rồi lại đổi kiểu.

Dương bước hẵn xuống giường quay em nằm xuống. Em cũng chẳng còn sức lực nào nữa Dương dập như cái máy khâu liên tục nói trong hơi thở dồn:

-“sướng không em...dám chê anh bệnh hả cho chết”

Càng lúc Dương càng sung. Cơn cực khoái lại tơi em thở hổn hển nói không thành câu luôn:

-“e..m...sắp...ra...ra..ah....aaa...aah”

Bên trong chất dịch đó chảy ra..rồi 1 dòng nước bắn ra.Người em co giật tuột cả con c* Dương ra ngoài, chưa kịp gì Dương đè em ra và nhét vào nhấp liên tục tục. Dương nói:

-“anh sắp ra rồi bà xã”

Rồi Dương nhấp thêm vài cái nữa rồi bắn ồ ạt vào bên trong cảm giác từng đợt tinh trùng nóng hỏi bắn thật mạnh vào bên trong như muốn phá nát luôn tử cung ra vậy. Rồi nó trào nước trở ra. Chắc vì quá nhiều kaka Dương lấy khăn lau đở rồi lấy khăn bự lót lên chổ nằm rồi nằm sang ôm em ngủ. Vì em còn dư âm lúc nãy người cứ giật giật nhẹ cái đùi. Mệt rồi ngủ thiếp đi lúc nào không hay luôn...mặc kệ sự đời kaka.

Hôm nay tới đây thôi nhe :*

16. vuatocdo

vuatocdo Xem Sex Lần Đầu Verified

Haha,phá trinh tác giả, cảm giác thật yo most

17. whjteblack

whjteblack Dậy Thì Verified

Gay cấn quá...

18. Trương sỏi

Trương sỏi Đại Gia Lầu Xanh Verified

Nữ kể cá khác, lúc lên đỉnh phê như vậy cơ mà.

19. vn_gentleman

vn_gentleman Mất Trinh Verified

Lâu lâu mới ghé lại box truyện may mà chưa bỏ lỡ một tác phẩm hay và mới lạ. Thanks tác giả @PThýDiii nhiều nhé. Mình thích nghe suy nghĩ, cảm nhận của con gái về chuyện ấy nên rất thích những truyện của tác giả nữ như thế này. Nhất là chap mới nhất, nghe b kể chuyện lên đỉnh thấy thích kinh khủng :D

Chỉnh sửa cuối: 14/9/17
  20. homangdaisu

homangdaisu Biết Quay Tay Verified

Cảm ơn PThýDiii. Rất thú vị khi đọc cảm nhận miêu tả của con gái, nhất là một người con gái dâm như vậy.
    Nhìn avatar thì mông của em đúng là tuyệt vời. Không biết em có anal với ban trai chưa?

Đang tải...