1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Đâm Da

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi PThýDiii, 9/9/17.

1. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified

2. chấm chấm chấm

chấm chấm chấm Dân Chơi Verified

3. momong

momong Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Bác Chuột thả thính quá nha ... hihihi .... chúc vui

4. Ugly_Banana

Ugly_Banana Xem Sex Lần Đầu Verified

ko phải có ý gì với bác đâu mà tui gặp nhiều đối tác như vậy rồi và kết quả hợp tác ko suông sẻ.nên chia sẻ để bác tránh vì có rất nhiều người ghét cái kiểu đó.thân.

chuotchit thích bài này.
  5. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Em cảm ơn bác một lần nữa, em nc cũng hay bị vậy, kiểu quái gì câu chào hỏi, tạm biệt cũng đều bị phun tiếng Anh, cố gắng sửa mãi mà vẫn chưa được bác ạ. Nên em bảo số em lại phải đi nước ngoài sống nữa rồi. Năm sau em mà tiếp tục phải đi xa, phải xa mấy bác rồi thì buồn vãi.

6. Ugly_Banana

Ugly_Banana Xem Sex Lần Đầu Verified

hi vọng ra nc ngoài bác đùng phun tiếng Việt nhé

7. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Haha, chắc lúc đấy cũng ko đến nỗi nào, vì tụi nó éo hiểu đâu, bực thì chửi tiếng Việt nó éo hiểu. Ngày trước ở Mỹ em toàn lẩm bẩm chửi kiểu vậy. Em cũng chả biết tâm lý mình thế nào, lúc ở VN thì muốn overseas, lúc ở overseas lại muốn về VN, cứ như kiểu quen mấy nàng ấy, ở bên nàng này thì lại lẩm bẩm thế éo nào chắc nàng kia ngon hơn!

8. zai_luccy

zai_luccy Dân Chơi Verified

Thế khi nào thì e biết đến thủ dâm..? Và e biết mùi đàn ông năm bn tuổi..? Hi xl vi hỏi hơi vô duyên nhé..!

9. PThýDiii

PThýDiii Xem Sex Lần Đầu Verified

Bận quá chừng không thể viết được huhu. Các chàng thông cảm nhé. Tranh thủ tối nay em kể tiếp cho :*

nonevername02 thích bài này.
  10. nonevername02

nonevername02 Dậy Thì Verified

=}} 1 like cho nữ tác giả lâu rồi không đọc theo dạng hồi ký
    =}} Cặp mông thế này thì chờ nhiêu cũng chờ =}}

11. thichdidulich

thichdidulich Chơi gái lần đầu Verified

:( ảnh die hết rùi oanh ơi. Mà 86 còn tuỳ vào tạng người. Và thể trạng ngực.

12. thichdidulich

thichdidulich Chơi gái lần đầu Verified

:(( thấy pi bảo tối mà không biết tối hum nào nữa.

13. Thèm Bú Lồn

Thèm Bú Lồn Dân Chơi Verified

Anh muốn liếm lồn em! :)

14. Đực Ngóc

Đực Ngóc Còn trinh Verified

Ố ồ... thế cái tên nick của bạn là cái méo gì kia? Tiếng Việt cũng thừa sức viết được đấy :D:D

15. chelsea209

chelsea209 Chơi gái lần đầu Verified

Lâu lắm mới thấy box chuyện là 1 người nữ tâm sự. Mong thớt đều tay để anh em hiểu được cái con gái cần là như thế nào. Để anh em thiên địa học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm.

16. PThýDiii

Hey heyyy Di đã quay lại đây kaka xin lỗi mọi người thời gian mình xa cách cũng lâu rồi hen. Nay em nhắc lại hồi ức cũng vui vui hồi hộp đa dâm haha, Chuyện là * Lúc này em còn quen với anh D được 1 năm thì phải...* lúc này là em và D có 1 chuyến đi chơi, Nói chung là tự dưng sung lên là đi vậy đó. Và địa điểm là cái đảo được mệnh danh là đảo Ngọc *đoán đi nhe*.

Vì không thích đi cao tốc nên phải đi phà ở HT phà đó được gọi là phà TT á. Nó to ơi là to và chổ ngồi cũng rộng rãi thoải mái luôn mà không bị sóng đánh nhấp nhô nữa nói chung là cực êm luôn í. Hành trang của em và D là 2 cái balo để đồ nhưng đa số là đồ em hahaha và một chiếc xe máy D đi là toàn D trở thôi 1 cái balo để trước 1 cái balo để sau và cứ thế 2 đứa te te thẳng tiến đảo Ngọc.

Khi mà đi tới bến phà thì là nhớ đi lúc tối trời còn tối lắm lúc lên tàu thì tầm vài chục thôi cũng ít người, ghế ngồi thì muốn ngồi đâu thì ngồi đi lòng vòng cái tàu cũng được nhưng không ra chổ buồng lái được hình như muốn ngồi ở đó phải mua vé khác thì phải. Xong check in thủ tục lên phà rồi 2 đứa chọn chổ dãy cuối trong góc ngồi, người ta thì ngồi ở băng trước nói chung là nó rộng lắm em ngồi ở chổ em ngồi như là khoảng trời riêng luôn á kaka.

Ngồi xuống chổ D hỏi:

-“ Em có đói bụng không ku?”

Lúc này cũng hơi đói đói em vằ đặt balo xuống vừa nói:

-“ dạ, hơi hơi anh”

Xong ảnh kêu đợi tí rồi đi đâu loay hoay xách cho 2 ly mì có xúc xích đức nữa cho ăn lót dạ. Mà đi vậy tuy ăn không được ngon cho lắm nhưng cũng lót được cái bụng ăn khuya gần sáng haha. Ăn xong em hí hửng nói:

-“ đi tàu này êm quá he anh”

D quay qua trả lời và hỏi:

-“ ừa tàu bự mà em khỏe re em mệt không nằm nghĩ đi em”

Em thấy D chở đi vậy mà không than mệt em hỏi:

-“ ủa anh không mệt hả?”

Ảnh ghẹo nói:

-“ đi với em mà mệt gì chớ kaka”

Em đi xe lúc D chở thì em ngủ không à có buộc dây quấn lại nên em không sợ té với yên tâm mà ngủ mặc kệ sự đời cho nên lúc lên tàu thì em không có buồn ngủ nữa mà lấy điện thoại ra chơi game. D quay sang hỏi:

-“ Em không mệt à? Còn chơi game nữa à quên lúc đi tới giờ ngủ không à chớ có thức đâu”

Em quay qua lườm D rồi bảo :

-“ kệ em nha chóoo kaka” này nói kiểu con gái dễ thương chứ không phải chữi đâu haha

Cầm điện thoại chơi tầm tí em mắc toilet nên đi với sẵn đánh răng rữa mặt gì cho sạch con gái mà phải diện tí chớ haha, xong hết về chổ ngồi D ghé sát tai nói:

-“ em chổ này êm nè” rồi nhướng mắt mặt dâm lắm haha em mới bảo:

-“ gì nữa ông già”

D nói tiếp em BJ cho anh đi kaka tự dưng anh ghiền quá

Em thì em trong lòng cũng muốn trong lòng cũng không haha nhưng mà D năn nĩ quá thôi thì cho ổng vui lòng vậy xong lấy 2 cái balo đặt lên ghế kế che lại hết trong lúc đó em nói:

-“ anh hư quá đi nhe lần này thôi đó” nhưng đâu biết rằng còn lần khác lần n nữa haha

D cười rồi hun nịn cười khoái chí, D cởi dây nịt ra rồi kéo cái quần trong lẫn ngoài xuống tới đầu gối, nó cứng ngắc từ lúc nào rồi chớ *sau này em mới biết là D coi mấy cái clip sex ngắn ngắn cái lên cơn hứng luôn haha*

Em lấy tay đụng lên con c* đang cương cứng của D vuốt vuốt miệng thì mắng yêu:

-“hư quá nhe D nhỏ” kaka

Vuốt vài cái rồi chòm người xuống ngậm lấy đầu c* D eo ơi nói chung là hơi có mùi tí tại vì đi cũng xa mà chưa tắm nữa, nhưng thôi cố gắng đánh lừa tí nữa sẽ quen mùi chớ bây giờ mà nói chắc D cục hứng mất, bởi các anh nhé con gái cũng thiệt thòi chớ bộ, em thường thấy các anh hay bảo l** khắm bla bla gì đó mắm gì đó. Người ta sao không biết chứ em phải bảo dưỡng cô 2 của em tốt hết mức haha anh nào thử rồi biết hahahahaha.

Bắt đầu ngậm lấy đầu c* D mút nhẹ nhẹ rồi lấy lưỡi đá nhẹ quanh đầu c* sau đó ngậm sâu hơn và di chuyển lên xuống, D lúc này rên nhẹ tay thì vén tóc em lên với đẩy nhẹ cái đầu em xuống, biết ý nên em đưa miệng di chuyển lên xuống rồi lấy lưỡi đá lên đầu c* D liên tục, ảnh cứ phê quá lại nắm tóc hơi mạnh em có lấy tay vổ vổ lên ra dấu thì ảnh thả lỏng ra nói:

-“ tại em bú phê quá chi”

Tiếp tục công việc mình công nhân chăm chỉ mà haha mổi miệng quá em đổi tay qua sóc rồi lại miệng rồi lại lưỡi được 1 tí D bảo sắp ra rồi em thì có nói trước là không nuốt đâu nên lúc này gáng mút rồi tay sóc, 2 cái hòn bi nó săn lại D căng người tí em vừa bỏ ra khỏi miệng là vèo vèo như 2-3 dòng tinh trùng nóng bắn mạnh văn lên trán tóc mặt em luôn haha, nhưng mà đang chớn phê của D rồi nên em bỏ qua bên tiếp tục sóc tiếp nhưng D không chịu nổi chặn tay em lại bảo

-“ thôi thôi em anh phê lắm”

Em nói:

-“ cho anh chết hehe”

D liền cầu xin

-“thôi tha cho anh tha cho anh”

Em bỏ ra D lấy khăn giầy lau mấy vệt tinh trùng dính lên mặt em D vừa lau em vừa cằn nhằn tiếp:

-“ gì mà dữ thế không biết lên đầy mặt em rồi nè”

Mà trong lúc BJ cho D thì em cũng hơi hứng lên rồi cho nên khi BJ xong cho D thì D có nói tới anh làm cho em ra nhe, trời nghe cái là máu lên rồi nhưng gáng nhịn bảo lại là:

-“ thôi anh nghĩ đi tí đi tiếp nữa đó còn nhiều thời gian mà anh yêu”

Vừa nói em vừa đứng lên nói em đi xuống toilet rữa mặt lại xong dọn dẹp sạch sẽ cài báo thức cho anh 2 tui ổng ngủ lại sức rồi em cũng ngủ nữa luôn haha, thời gian lúc ngủ trôi qua nhanh hay sao á, em vừa cảm nhận là chợp mắt à là chuông đt reo lên cũng là lúc phà sắp cặp bến rồi và tụi em ở bến BV bắt đầu chuyến đi thú vị kaka.

17. chuonline

chuonline Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Hay quá, luôn ủng hộ e <3

18. StBlack

StBlack Dậy Thì Verified

He he. Đồng niên mà khác mỗi miền đất nước :))

19. petenjane

petenjane Đại Gia Lầu Xanh Verified

Uổng thiệt ;) mai mốt máu lên là làm tới luôn chớ đừng gáng nhịn nha em gái :D

20. PThýDiii

Chán phèo cái laptop nó bị hư :( em phải onl bằng đt

Đang tải...