1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Đâm Da

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi PThýDiii, 9/9/17.

1. a.Little

a.Little Dậy Thì Verified

Buồn luôn. :( Truyện hay mà lap không có tâm tí nào. Xử nó em. :D

PThýDiii thích bài này.
  2. boycodon93

boycodon93 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Tuy không muốn nói ra nhưng có lẽ chủ thớt là người miền tây hoặc sg nhỉ?
    Viết rất hay và giàu cảm xúc. Chúc em luôn mãi hưng phấn.

PThýDiii thích bài này.
  3. nonevername02

nonevername02 Dậy Thì Verified

Chờ mai

4. chấm chấm chấm

chấm chấm chấm Dân Chơi Verified

5. PThýDiii

PThýDiii Xem Sex Lần Đầu Verified

em cảm ơn ạ hehe

6. PThýDiii

dạ em xử rồi kaka

7. PThýDiii

Sữa xong cái lap rồi đây nè… mà kể hoài thì nhớ tới nyc hoài mà thôi kệ coi như kĩ niệm đẹp vậy thôi hen , à mà còn cái này cũng hơi thú vị nè kaka… Qua đó cũng đi chơi từ sáng cho tới tối khuya cũng chả có thời gian đâu mà chịch choẹt, vì cũng phải dành sức đi chơi cho đã chứ. Ngày hôm đó cũng là ngày ở lại cuối *bên đảo có bạn của anh D nên trước khi về là sáng đi chơi sau đó về nhậu cho tới gần 2-3 giờ sáng thì phải*, ngày hôm đó là em và D và bạn D có trai gái khoảng 10 người đi AT lại GV và chùa HQ xong về lại DD mua đồ ăn và bia. Tụi em có tính sẵn hết rồi là em và D sẽ về ks lấy đồ rồi trả phòng sau đó qua bên nhà anh của bạn D nhậu rồi ngủ lại đặng mai về luôn.

Thế là mọi thứ cứ theo kế hoạch đã bàn mua đồ xong hết rồi bắt đầu công việc thôi nhưng mà phải công nhận con trai ở PQ giỏi thiệt á, làm đồ ăn nước chấm gì ngon ơi là ngon vui vẻ hòa đồng nữa chớ. Trong lúc em đang làm công việc sau bếp cùng vài đứa bạn thì anh Quân *anh của bạn D cũng là chủ nhà, và em cũng có quen biết anh Quí trước rồi*, anh Quí cầm bọc đồ ăn và trái cây đi xuống bếp bảo:

-“Vy em lên nhà trên chơi với máy đứa đi, để anh với trúc với bé Thu làm cho”

Em trả lời:

-“Thôi em ở đây làm à với chơi với chị em của em rồi kaka *Trúc thì bằng tuổi em, bé Thu thì nhỏ hơn 2 tuổi”

Xong anh Quí cười rồi bảo:

-“ Vậy em lại gọt trái cây nhe, Để anh làm cá cho sạch tí làm ăn nữa”

4 người cứ ở sau bếp vừa buôn dưa lê vừa lảm không khí vui lắm nhưng anh em thân từ kiếp trước luôn vậy á. Làm xong xuôi hết cũng gần cở 8h mấy gì thì phải xong em có tật làm gì thì làm nhưng là phải đi tắm chứ cả buổi mà không tắm khó chịu trong người lắm, Mà em thì cũng nhát mà nên tắm phải rủ D đi canh cửa ngồi ở ngoài trước canh cho em tắm em hỏi cái gì là phải trả lời haha.

Tắm xong ngồi sấy tóc cho khô em có hỏi D:

-“ anh D em mặc đồ vậy xuống luôn được á anh? Có kì không á? *em mặc đồ ngủ kiểu dạng như phi bóng nhưng bằng vải rộng thoải mái lắm

D nhìn sang em nói:

-“ Trời có sao đâu em. Anh cũng mặc đồ thường mà mình ở nhà nhậu luôn chứ có đi đâu ra ngoài đâu lo gì?

Em mới hỏi:

-“ vậy em thoa tí son hen”

D bảo:

-“ trời chị 2 ăn một hồi cũng vậy à thoa làm gì”

Em mới sực nhớ tại vì con gái mà nên mấy anh thông cảm tí đi, ai chẳng muốn mình đẹp để làm hảnh diện bạn trai mình chớ. Thế là cuộc nhậu diễn ra nhậu có 7 người, Em, D, Trúc, Thu, anh Quí, Thanh, Sơn. Vậy mà như cái chợ vậy đó nói chuyện rom rã hết chuyện trên trời dưới đất, rồi ba cái game gì của mấy ổng, rồi Ronaldo gì đó tại em biết có mình ên Ronaldo nên nhớ vậy thôi haha.

Hết 1 thùng bia hình như là ai cũng say rồi có D ổng dở nhất leo lên cái võng kế bên em nằm ngủ, còn em ở lại uống thôi nhưng được xí xóa uống ít xịu lại à, rồi thì Thu em nó về anh Sơn chở về và nhậu tiếp tục, phải nói là say rồi nhưng em vẫn còn tỉnh chỉ hơi nặng đầu thôi...mà công nhận say vô liều ghê luôn á, em tự đi vệ sinh ên, phải đi ra tới sau bếp rồi mở cửa sau đi xíu tới nhà vệ sinh. Đang ngồi xè xè thì cái cửa mở ra hết hồn luôn nín đái luôn haha. D ở đâu sắn vô nói: * tại em quên bóp khóa không phải D mà là người khác chắc chết mất*

-“ sorry ku, anh không biết với lại anh mắc đái quá”

Nói chung là cũng quen rồi nên em cũng chả phản ứng gì đái xong rồi đứng lên đi ra, D níu tay em lại nói:

-“ bà xã tự dưng anh hứng quá”

Nghe D nói xong em quay sang nhìn mà bảo:

-“ ở đây sao được tụi bạn anh đang nhậu trước kìa nguy hiểm lắm”

D nói:

-“ không sao đâu vào toilet đi tí xong mà kaka”

Vừa nói vừa ôm eo em rồi xoa mông, em tán nhẹ lên vai D mắng:

-“ biến thái quá đi nhe, toàn lựa những lúc dữ dữ không à”

D cười kiểu dâm đảng nói:

-“ vậy cho nó có kĩ niệm em ơi”

Mà công nhận có kĩ niệm thiệt haha nói vậy chứ em say rồi cũng hăng rồi haha thế là liều luôn vào toilet khóa cửa kĩ lại Toilet rất rộng sạch sẽ nữa chớ, có bồn tắm nữa, vừa khóa cửa D đẩy em đứng dựa tường rồi hôn ngấu nghiếng làm em nghẹ thở đẩy ra bảo:

-“ từ từ thôi anh làm em nghẹt thở chết bây giờ”

Miệng D thì hôn tay thì bóp vú , em cũng lòn tay xuống tính mở khuy quần mà nãy D đi đái chưa có đóng nữa là đã lộ ra dâm đãng rồi, thôi vậy thì tuột tuột xuống rồi móc trong quần trong D ra là con c* cứng ngắt lúc nào rồi, tay vuốt nhẹ nhẹ D chuyển môi xuống cổ rồi mở nút áo mở cở 2 nút là coi như phần trên em lộ ra rồi, rồi D hôn liếm nhẹ từ từ cổ xuống phần trên vú, dù đứng có hởi mỏi thiệt nhưng mà nó phê phê sao á haha điện chạy khắm người luôn á, em mới bỏ tay ra khỏi c* D rồi mở cái dây áo ngực hờ ra rồi tuột nhẹ xuống cho D thoải mái hơn.

Dường như thấy em hưởng ứng nên D cằng hang say lên nữa, vừa tuột ra là ngậm vào đầu ti nút rồi mà phải nói cảm giác nó tê tê phê sướng sao á khó chịu cũng không phải khó chịu nữa haha đâu thử mấy anh tự rờ ti mình coi sao hahahaha, hết bên ti này rồi ti kia xong D tuột quần em ra, em mặc quần chip đen ren bình thường vừa tuột vừa xoay người em lại chống vào tường, kéo hông em ra tí rồi D nói:

-“ anh chịu hết nổi với em rồi em đẹp quá”

Vừa nói dứt câu D nhét con c* cứng ngắt vào, nói chung là nhanh quá cũng chưa ra nước kịp nên hơi rát đau tí, em nhăn mặt la nhỏ lên:

-“ á đau em”

Nhưng D chả nghe thấy hay sao mà cứ thúc vào, nhưng chỉ một chốc lát thôi là nước nhờn đã ra đầy rồi D càng đẩy hang say, mỗi nhịp ra vô như muốn xé toát l** em ra vậy như chạm đúng điểm hay sao mà sướng lắm em muốn rên nhưng sợ đành cắn răng bụm môi rên khẻ:

-“uhmm uhmm…em sướng quá”

Càng rên nhỏ hình như kích thích hay sao á, D thúc mạnh kết hợp với nước nhờn của em nhốp nhép bạch bạch kaka kể thì mắc cười nhưng nghe thì dâm lắm haha D càng nhịp càng nhanh em k chịu nổi phải rên thôi nhưng cố rên nhỏ:

-“ chắc em chết quá…ơ…ơ… em sướng”

Vừa rên tí là D giữ mông em lại rồi bắn ào ạt vào trong hết, em liền vổ tay lên D bảo nói:

-“ em không có uống thuốc anh ơi”.

D cười nói trấn an:

-“ có bầu cưới sợ chi mai anh sáng anh mua sớm cho uống còn có bầu mình cưới luôn”

D rút con c* ra em ngồi xuống tinh trùng từ trong chảy ra ngoài cả đống luôn

Em bảo:

-“trời ra gì nhiều vậy chắc có bầu quá huhu”

D nói:

-“trời có sao đâu kaka ai biểu em rên phê quá chi hên xui đi mai anh mua thuốc cho uống”

-“ lần này thôi đó nhe, em bắt đền anh đó”- em vừa nói vừa ngắt vú D.

Rữa rái xong hết sữa soạn quần áo chỉnh tề rồi đi ra, vừa gặp mấy người đó liền nói:

-“ đi làm chuyện ác hả mà lâu dữ thần vậy haha”

D mới kím cớ nói:

-“ đâu có em vô thấy Vy nó ói ở trỏng á”

Anh Thanh nói vô:

-“ tôi biết hết á đừng giả bộ kaka”

Em với D cười cười rồi tiếp tục ngồi xuống nhậu tiếp, Do dư âm vẫn còn em vẫn còn xung chưa ra nên em sẽ trả thù đợt nào đó sau này haha, mọi chuyện diễn ra nhanh lắm kể thì thấy nó lâu vậy chứ nhanh lắm ớ kaka mà không biết anh Thanh ổng biết thiệt không chứ nhỉ hahaha, mà có cái là ngồi nhậu tí tinh trùng của D nó vẫn còn chảy ra ướt nhẹp nhem luôn em với D phải diễn trò đổ bia để ướt quần có cớ đi thay không bị phát hiện nữa á hahahaha. Thôi dừng tại đây nhe byeee các anh hẹn bữa nào kể tiếp chooo love u :*

8. coannn

coannn Biết Quay Tay Verified

:)))) ước gì khả năng viết của em bằng nửa chị thui huhu
    chủ đề , phát phảo truyện cũng có rui mà ngôn từ ít quá ít , em buồn quá

bác @chuotchit nên training khả năng viết phần sex đi nhe , em đọc mấy phần bác viết chủ yếu chỉ tìm tips thoi, hỏng có cảm hứng đọc nội dung truyện ấy , khô quá khô :( góp ý nho nhỏ tí tẹo thế thuii

PQ.TT and chuotchit like this.
  9. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Thì anh đã nói từ đầu rồi @coannn ạ, a ko có khứu viết truyện sex, chỉ là đang kể chuyện về cuộc đời mình, mà đúng là a đọc lại a thấy khô khan quá em ạ. Thôi em ráng đọc tạm em nhé. Còn ướt át hơn 2 đứa phải giao lưu rồi làm cái live nhật ký cho nó chân thực dâm đãng hơn mới được em ạ :D

10. coannn

coannn Biết Quay Tay Verified

muộn rầu ông chuot , (gần) 2 tháng chả đủ để làm gì cả .

à quên với cả bác Ley nữa , viết truyện sex và cả vđề truyền tải cảm xúc qua ngôn ngữ nữa , perfect!. em đọc 1 bộ của bác ấy thôi , không dám đọc lại vì sợ ghiền lại đó bác chuot :confused:

dam_but_T_T and chuotchit like this.
  11. chuotchit

chuotchit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

@Leysek@FrogMan là 2 người anh rất là hâm mộ @coannn ạ, a có chơi với Leysek kiểu trao đổi qua lại còn @FrogMan thì chưa có cơ hội trao đổi bao giờ, 2 bác ấy thật sự tài năng về khả năng diễn đạt và kích thích cảm xúc :)

12. chấm chấm chấm

chấm chấm chấm Dân Chơi Verified

Hóng e sửa máy lâu quá cảm ơn nhé

PQ.TT thích bài này.
  13. PQ.TT

PQ.TT Còn Bú Sữa Mẹ

hehhe! Qa Pq lun hử em

Đang tải...