1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Dắt mũi thằng khác (truyện thật)

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Spiderman_cudai, 5/12/17.

1. nahx01

nahx01 Biết Quay Tay Verified

Hóng chap :)

2. keebum8900

keebum8900 Xem Sex Lần Đầu Verified

Lót dép hóng

3. Flastion

Flastion Chơi gái lần đầu Verified

Chưa thấy gì luôn

4. ThiênBảoCPN

ThiênBảoCPN Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Lm trong ngóng wa mak mất tiu un v tác giả

5. Hieunhau

Hieunhau Chơi gái lần đầu Verified

Chưa thấy gì hết,toàn anh em hóng thôi.

6. Spiderman_cudai

Spiderman_cudai Dậy Thì Verified

Lời nói đầu
    Mình 24 tuổi, người yêu 20, quen nhau đã 2 năm. Từ một cô gái ngây thơ, đến hôn còn chưa biết cách thì giờ đây từ BJ đến lỗ nhị, CIA đều thử qua. Bọn mình có điểm chung là yêu thích tình dục và thích những cái mới. Người yêu mình không cao, chỉ 1m6, nhưng rất xinh, da trắng, đặc biệt là vòng 1 và vòng 3 thì bất cứ thằng đàn ông nào nhìn cũng muốn được chạm tay vào. Fb người yêu mình thì cứ hay được trai nt làm quen nhưng mọi chuyện bắt đầu từ khi 1 người inbox: "Đi chơi với anh 1 ngày. Cast 3 triệu nhé." Tất nhiên người yêu mình chữi cho sml thanh niên ấy. Nhưng mình lại suy nghĩ đến cảnh người khác chịch người yêu mình, gương mặt người yêu mình đang bú cặc người khác, nuốt từng giọt tinh trùng của họ. Tự nhiên mình cảm thấy khích thích đến vô cùng.
    * Tặng các bác ảnh full HD body người yêu mình
    Chap 1: Anh Ca Sĩ Undergroup
    Festival(xin giấu tên) mỗi năm đều tổ chức 1 lần để mọi người có thể mua sắm, giao lưu, mà năm nào mình cũng đi. Năm này cũng thế, chỉ khác là có người yêu đi cùng. Các festival cho giới trẻ bây giờ hay có mặt các ca sĩ, rapper giới Undergroup(để thu hút các em teen là chủ yếu). Khi mình và người yêu đang đi dạo thì gặp anh Ca sĩ T(mình gọi là T cho ngắn gọn nhé). Người yêu mình mới bảo: "Em sang xin chụp 1 tấm nhé.". Mình Ok và tiếp tục xem đồ cho em nó đi chụp ảnh. Kết thúc buổi Fest về, đêm đó thì anh T ko biết sao tìm được facebook người yêu và gửi lời mời kết bạn. Tất nhiên người yêu mình đồng ý và khoe với mình. Mình bảo người yêu trả lời tin nhắn, mặc dù mình biết mấy thằng này chỉ gạ địt chứ chẳng tốt đẹp gì. Thì đúng như mình đoán. Đây là đoạn tin nhắn:
    T: Cuối cùng cũng tìm được fb em.
    NY Mình: Sao a lại tìm được fb e hay thế?
    T: E xinh như thế này thì dễ tìm thôi. Vì a để ý đến mỗi e trong những người chụp ảnh cùng hôm nay. Hehe, hôm nay e đi với người yêu à?
    NY Mình: Dạ ko, em đi với tụi bạn đó mà. Nếu có người yêu đi cùng thì hay rồi :( (Đoạn này là mình đọc cho người yêu nhắn xem thằng T tl như thế nào =)) )
    T: Thật á hay do em kén quá thế? À, bây giờ em rãnh ko. Từ lúc về đến giờ a chưa ăn gì cả. Hay mình đi ăn khuya nhé?
    (Đến đoạn này thì mình chắc chắn được thằng này muốn chịch người yêu mình rồi hahaha, mình cũng muốn cho người yêu đi nhưng không muốn nó dễ ăn như vậy nên bảo người yêu hẹn nó ngày mai. Mục đích để mình chuẩn bị kế hoạch và để có thời gian thuyết phục người yêu mình.)
    NY Mình: Hôm nay không được rồi, em vừa về tới nhà thôi mệt quá. Mai nhé anh!
    T: Mệt thì để a qua rước e, hoặc mua đồ ăn rồi về nhà a ăn cho khoẻ nè kkkk.
    NY Mình: Thôi mai nhé e chưa chuẩn bị gì cả. Sợ a đợi lâu với em cũng mệt.
    T: Rồi, ok thế thì mai vậy. Bùn tí thôi, mai đi thì có đền bù gì cho a ko?huhu (Lol đọc đoạn này mình cảm giác thằng này chỉ kiểu quen gạ mấy em teen teen thì được thôi =)))))
    NY Mình: Hihi mai a muốn ăn gì cũng được, muốn đi đâu cũng được nè. Lâu lắm rồi mới được có người mời e đi chơi. Thích quá.
    T: Hứa nhé cô gái. Cho a sđt của em mai a call nhé.
    NY Mình: Ok a nè. 0*********.
    T: Mai gặp em bae <3.
    Kết thúc cuộc nói chuyện mình bảo người yêu rằng mai em đi chơi với nó đi. Lâu lâu cho e đổi gió đó, miễn sau trước khi đi nt cho a biết, khi về kể a nghe là được. Người yêu mình vừa nghe thì không chịu, nói rằng ngại, ai lại nghĩ cách đưa vợ mình cho thằng khác chịch bao giờ. Mình bảo rằng: "A và e bên nhau là vì mình yêu và cần nhau, đã yêu rồi thì luôn mong muốn người còn lại được vui vẻ và hạnh phúc chứ không phải muốn chiếm hữu. A nói rằng em có thể đi chơi với nó, làm tình với nó, chứ không phải nói em phải yêu nó. Chỉ cần lúc nào, bên ai em cũng biết em là của anh là được. Hãy xem đây là cuộc chơi của mình, a nghĩ e cũng muốn biết người khác làm tình như thế nào mà đúng không?"(Nói thêm là lúc người yêu mình quen mình thì em ấy vẫn còn trinh). Sau khi nghe xong thì người yêu mình đồng ý.
    Hôm sau, 8 giờ tối, T sang đón người yêu mình. Hôm đó người yêu mình mặc váy đen ngắn trên đầu gối khoảng 15cm để lộ đôi chân thon và mượt, áo trễ vai xám. Set đồ màu làm nổi bật làn da trắng ko tì vết của em. Sau khi nhận được tin nhắn của người yêu rằng T sang đón em rồi thì mình ngồi đợi, trong lòng cảm thấy vừa có tí gì đó vừa ghen vừa hồi hộp. Đến 9 giờ thì điện thoại có tin nhắn, mở lên xem thì là người yêu mình nt: "E vừa ăn xong, ông ấy rủ e đi xem phim nè."
    Mình: Ok e đi đi cho vui, lâu lâu có thằng trả tiền mà kkk. Nói chứ tí vào rạp đèn tối xem nó có dê ko, có gì kể a nghe với. Hóng quá.
    Người yêu: Biến thái gì đâu. Tí có gì e nt a ngay.

09:45 PM
    Điện thoại mình reo lên là người yêu(NY) gọi.
    NY: E đang trong toilet, khi nãy vừa vào xem phim được 1 lúc thì ông ấy bắt đầu vuốt đùi e, e đẩy tay ra. Yên được 1 lúc thì ông ấy lại tiếp tục, rồi từ từ mò lên trên tự nhiên e bị kích thích kinh khủng.
    Mình: Hahaha rồi có chảy nước ko cưng?
    NY: Có sao ko. A biết e dễ ra nước mà. Tại a ko đó! Mà hình như ông ấy biết e bị kích thích nên e vừa định chụp tay ô ấy lại thì ô ấy hôn e ngay. Làm e đơ người luôn, vừa hôn vừa đưa tay lên xoa lồn e. E bị kích thích quá nên cũng hôn lại. Rồi ông ấy kêu tìm chỗ nào đi, muốn ôm e nghỉ một chút. E bảo đợi e đi vệ sinh, vào đây e kể a nghe đây. A cho thì e mới dám đi.
    Mình: Khờ quá. E đi đi, hôm nay anh cho e thoải mái đó. Nhớ về kể a nghe chi tiết là đc. Nghe mà nứng hết rồi. Mai nhớ bù cho a nhé.
    NY: Ok vậy e đi nhé. Về e kể hết chồng nghe mà. Hihi

huyvip, H&H, Mr_bean and 12 others like this.
  7. hồ phá thiên

hồ phá thiên Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Hay quá, bác kể tiếp đi sao lại dừng ngay chỗ này chứ đang nứng quá đi

Spiderman_cudai thích bài này.
  8. Spiderman_cudai

Tối e viết tiếp, vừa mới viết xong là post lên ngay đấy. Văn ko hay nên mỗi lần viết phải suy nghĩ cách dùng từ cực lắm bác ạ. Chứ cốt truyện thì e sẵn hết rồi. Vì nó toàn là tình huống thật bọn e trải nghiệm

9. ThiênBảoCPN

ThiênBảoCPN Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Kích thích nhĩ. Mak s ns chịch bồ bn mak:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

10. cường lion

cường lion Biết Quay Tay Verified

Thanks thớt. Nhưng chào thân ái. Mình ko khoái kiểu này

11. lovewife

lovewife Còn trinh Verified

hay lắm . mình rất thích thể loại này.

12. Flastion

Flastion Chơi gái lần đầu Verified

tiếp đi bác

13. chieuhomay

chieuhomay Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Học hỏi :))

14. IcecreamIZ

IcecreamIZ Còn trinh Verified

Đưa bồ cho thằng khác chịch gọi là dắt mũi? Vkl

15. quanlx312

quanlx312 Chơi gái lần đầu Verified

Tôi 30t nhưng phải nói thật tôi phục bạn sát đất luôn. Bạn ơe HN thì bạn dắt mui tôi đi. Cứ sắp đặt để tôi là con nghé đi. Để tôi đc làm bạn gái bạn hp 1 lần. Viết tiếp đi bạn. Hồi hộp quá trời

Spiderman_cudai thích bài này.
  16. Spiderman_cudai

Từ từ bác sẽ biết sao tại sao e lại bảo những thằng đó là trò chơi

chuotchit thích bài này.
  17. zyx

zyx Chơi gái lần đầu Verified

hay quá bác ơi, tiếp đi nhanh nhanh

18. giaosusex

giaosusex Còn trinh Verified

19. madafuck

madafuck Biết Quay Tay Verified