1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Dắt mũi thằng khác (truyện thật)

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Spiderman_cudai, 5/12/17.

1. Sữa ông thọ

Sữa ông thọ Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Khiến ng khác làm theo ý của m cũng đc coi là dắt mũi

2. IcecreamIZ

IcecreamIZ Còn trinh Verified

Vậy bác đưa bồ hay vợ bác đây cho em nện đi, đảm bảo nện theo ý bác

3. Man_hungtinh

Man_hungtinh Dậy Thì Verified

Ko biết địt gì thì im mồm. Vkl ông. Đã bao h ông trải qua chưa mà phán vớ phán vẩn

4. chut_ky_niem

chut_ky_niem Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

5. IcecreamIZ

Học lớp mấy rồi bạn trẩu

6. Spiderman_cudai

Spiderman_cudai Dậy Thì Verified

Ô cãi cùn quá. Ý ở đây người ta nói là thằng khác nghĩ rằng nó đã chiếm hữu đc, đã là của nó nhưng thật ra là toàn đc sắp xếp. Và cuối cùng là 1 cái bất ngờ làm nó ê mặt. Tôi nói ông dễ hiểu ko?

chucvirus, Man_hungtinh and ZekutoZ like this.
  7. Man_hungtinh

Man_hungtinh Dậy Thì Verified

Đủ làm thầy chú!

8. hồ phá thiên

hồ phá thiên Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Bác có cốt truyện rồi mà, bận cv hay sao mà lâu vậy bác.

9. IcecreamIZ

:)) ok thôi, hi vọng 1 lần được gặp đứa con gái có thằng ny như bạn

chientran8888 thích bài này.
  10. IcecreamIZ

Thôi bớt trẩu đi bạn ạ, ra đường chưa biết thế nào đã đòi làm thầy, sợ vkl

11. ambinhpalap

ambinhpalap Dậy Thì Verified

hay qua tiep di ban oi !!!!!!!!!!!!

12. hitx0ngph3

hitx0ngph3 Chơi gái lần đầu Verified

Mình vào đây đọc truyện để thưởng thức mà mấy bro cứ chửi nhau k

13. yvannguyen

yvannguyen Xem Sex Lần Đầu Verified

mình cũng mong bị bác với người yêu "dắt mũi" :D

14. Phê lắm

Phê lắm Còn Bú Sữa Mẹ Verified

15. Spiderman_cudai

Xin lỗi mấy bác tối qua e định post rồi mà say quá, về đến nhà là ngủ như chết. Giờ mới có thời gian post lên đây.
    Chương 2
    11:00 PM
    Ngồi ở nhà mà mình suốt ruột kinh khủng, thêm cái cảm giác ghen nữa. Thề là bác nào ở đây thích some, thích người khác chịch vợ, người yêu mình thì song song với cảm giác kích thích thì nó có thêm cảm giác ghen nữa. E chắc luôn :))). Trở lại chuyện của mình. Mình muốn nt, muốn call e nhưng sợ bị lộ chuyện nên cố gắng đợi.
    11:30 PM
    Điện thoại run lên tin nhắn.
    NY: Hey babe, e về tới nhà rồi nè.

Mình: Lâu thế, hôm nay chắc e sướng lắm rồi phải ko? Đc đi với idol mà :))

NY: Cũng bình thường thui mà ahihi

Mình: Kể a nghe xem vào nhà nghỉ thế nào. Nó có làm e sướng ko?

NY: Dạ cũng sướng, nhưng ko đến mức e tưởng tượng trước đó.

Mình: Là sao? Tại skill nó ít hay nó ra sớm? Kể a nghe chi tiết với. Ở nhà cả tối cứ hồi hộp đây.

NY: Bó tay lần đầu e yêu 1 người biến thái như a :)) Thì vừa vào phòng T ôm e hôn liền, e cũng nứng sẵn trước đó nên e cũng hôn lại. Vừa hôn vừa bóp vú e. Mà bóp vú e như nhồi bột làm bánh vậy, vừa bóp vừa nhồi, rồi đưa tay vào se núm e nữa.

Mình: A nghe mà cứng hết cu rồi đây -.-

NY: Lúc đó e cũng nứng quá trời, chưa đụng gì ở dưới mà ướt hết luôn. Chắc tại người lạ nên e hơi bị kích thích. Lúc đi đến giường ông T đè e xuống cởi váy e ra, e cũng tự cởi áo cho nhanh. Rồi ngồi dậy cởi áo, dây nịt cho T. Cởi ra hết lại đè e xuống bắt đầu liếm lồn e.

Mình: Lúc đó chắc vợ a rên lớn nhỉ?:)))

NY: A biết tính e mà còn gì. Sướng quá e rên chắc ngoài phòng còn nghe :))kkkk

Mình: Kích thích quá huhu. Hôm nay e đc sướng rồi mai phải bù cho a đấy nhé. Nó liếm e sướng ko?

NY: Cũng sướng mà chắc người lạ với thêm được idol của mấy đứa khác liếm nên e thấy kích thôi thôi chứ ko bằng a. Với lại chỉ mới liếm được 1 chút đã ngưng rồi e bú lại cho ông ấy.

Mình: E có bú lại ko? Cặc nó thế nào to ko?:))

NY: Có chứ, a dặn làm nhiệt tình mà :)) Của ông T chắc cũng cỡ a. Mà của a có bị gì ko, sao người ta thẳng, phim sex a mở e để ý ai cũng thẳng. Mà của a thì lại cong =))))

Mình: -.- Cong nhiều thằng muốn mà ko được đó cô. E bú như thế nào? Kể tiếp đi. A vừa tưởng tượng vừa quay tay đây.

NY: A dâm vcl í. Thì e bú như mấy lúc bú cho a đó. Ô T chắc sướng quá cứ nắm tóc e đẩy vô để bú sâu vào. Làm xém sặc mấy lần ấy. Được chừng 2' chắc chịu ko nổi nên rút ra đè e suốt đút vào.

Mình: Tiếp nào, e vs nó làm mấy kiểu mới ra? Dâm như e gặp hàng lạ nữa, chắc nước chảy ướt cả giường quá.

NY: Ko đâu. Làm đc 2 kiểu, truyền thống với doggy là ông ấy bắn rồi. Chưa được 10'. E chưa kịp sướng nữa. Cái thứ 2 thì lâu hơn được ít.

Mình: Sao yếu thế! À mà làm rồi nó xuất ở đâu, có dùng bao ko ấy?

NY: Bởi vậy e mới nói ko sướng như e tưởng tượng trước đó ấy. Mỗi lần e sắp ra thì ông ấy lại dừng mà ko phải kiểu chọc tức mà là sợ kềm ko nổi nên dừng rút ra ấy. Cảm giác mình gần ra nó ngừng lại khó chịu lắm. Có xài bao chứ. Cái đầu xuất trong bao, cái sau trong miệng e :))

Mình: Vcl chiều nó vậy? Phải làm sao cho cái gì nó muốn cũng ko để nó đạt liền được như vậy nó mới dễ luỵ.

NY: A đừng giận mà chồng. Mai e bù cho nha nha. Tại cái sau e mới lên đỉnh đc. Lúc e lên đỉnh đang rên lớn thì ô T rút ra đưa vào miệng e bắn vào, e ko phản ứng kịp. Lúc bắn vào xong còn giữ đầu e lại nên e phải nuốt luôn. Lỡ rồi nên e liếm cho ổng sướng, xong nhìn mặt ổng kiểu phê mắc cười lắm kìa.

Mình: Vợ a dâm thế. A ko giận chỉ cảm giác hơi ghen ghen tí ấy -.- E ra được mấy lần?

NY: Vậy mà còn kêu e đi. E ra 1 lần à. Lần 2 lâu hơn lần 1 nhưng cũng chỉ gần 15' thôi. Lúc ông ấy chơi e kiểu doggy tự nhiên tát mông, mỗi cái tát còn bấu mông e nữa, e kiểu giống a ấy. Làm e bị kích thích quá e mới ra đc đó.

Mình: Thì a thương e mà, nên cho e đổi gió thử đó. Trước giờ e mới chỉ biết mỗi cặc a thôi :)) À về rồi nó có nt gì cho e ko?

NY: Ông ấy hẹn e thứ 7 rãnh ko? Đi bar với ông ấy có mấy người bạn ông ấy ở Undergroup nữa. Giới thiệu cho em quen biết. E chưa trả lời nữa định kể a nghe a xem a thế nào nè.

Mình: Ok e bảo rãnh đi. Hehe rồi chủ nhật mình đi chơi sau. Vì thứ 7 tuần này a cũng bận rồi.

NY: Ok honey. Vậy e tắm thay đồ rồi ngủ nhé. A cũng ngủ sớm đi nhé. Ngủ ngon chồng iu.

Mình: Ngủ ngon vợ cưng. G9

Lúc ấy mình đang vừa tưởng tượng cảnh nó chịch người yêu mình vừa quay tay, nhưng nghe đến đoạn xuất tinh vào miệng người yêu bố mày thì dù nứng cách mấy cũng phải kềm lại. Chừa tinh mai cho em nó uống no bụng cái tội dám há miệng cho trai xuất vào. Và lên kế hoạch cho idol giới Undergroup 1 phen bẽ mặt...

huyvip, Chinmuoido, Mr_bean and 7 others like this.
  16. Spiderman_cudai

Đêm qua say quá, ko post được. Giờ mới tỉnh đây bác =)) Cám ơn bác đã theo dõi truyện

chucvirus thích bài này.
  17. xxxtinhiuxxx

xxxtinhiuxxx Biết Quay Tay Verified

hay nè. kiểu mình thích. mà khó làm quá. vì dụ hoài vk chưa chịu. hix.

Spiderman_cudai thích bài này.
  18. THANHLOIBK

THANHLOIBK Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Càng đọc càng tò mò, câu chuyện hay và lôi cuốn. TThanks thớt

Spiderman_cudai thích bài này.
  19. vovanthanh123

vovanthanh123 Biết Quay Tay Verified

Giới Undergroup. Giới mới hả ta?

20. Nambodong

Nambodong Xem Sex Lần Đầu Verified

Bác dắt mũi em đi :D cho em nhờ

Đang tải...