1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. Từ ngày 22/11/2017, Nhằm mục đích hạn chế comment ảo, bump bài. BQT ThienDia đã dừng chức năng comment trong các thread tại TTSH.
    Mọi thắc mắc, review, khen, chê, đánh giá. Member vui lòng comment/mở topic tại KSCH. Xin cảm ơn
  3. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Xã Đàn Diễm Sương Ms: 9560 - Mông cong bím đẹp, secvit tốt

Thảo luận trong 'Gái gọi Giảng Võ - Đống Đa - Kim Liên Mới' bắt đầu bởi ACMB1, 21/6/15.

1. BBO2010

BBO2010 Chơi gái lần đầu Verified
    337/348

REport của 1 khách hàng, không phải checker chuyên nghiệp:
    vừa gặp e nó lúc 20h40 tối qua xong và đánh giá như sau:
    face biết trang điểm gọi là ổn
    v1 bơm hơi lởm, như 2 cục đá
    v2 kém hơn cả 1 số MB khu vực xã đàn giải phóng
    v3 săn chắc cực ngon
    thái độ "siêu công nghiệp", xin nhắc lại là siêu công nghiệp. bj ko nhắc nhở thì 2p là đòi đeo bao. em kêu chim a dài và to tnay e chết, ok m đã nói a sẽ rất nhẹ nhàng tình cảm và thực tế m làm còn nhẹ hơn vs ng yêu.
    vậy mà mới đc 6-7p và 2 tư thế đang định kêu em ngồi lên lòng anh để a ra thì nằng nặc ko chịu kêu a làm thế ai chịu đc các kiểu. tức mình vê truyền thống out luôn trong "30s".
    túm con ku lại là biết ăn mặc chải chuốt, nc hoa ok nhưng phụ tùng kém và thái độ công nghiệp => ko bao h gặp lại.
    hình như sau mình còn 2 bác đang đợi cùng tầng luôn
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Chuẩn khỏi chỉnh.

2. Diễm Sương

Diễm Sương Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

Anh ơi muốn dìm em thì cũng nên dìm đúng lúc với ạh.anh nói anh gặp em lúc 20h40 tối qua vậy là anh quá sai rồi đấy nhé,rất tiếc tối qua em lại nghỉ làm đấy là điều thứ nhất,điều thứ 2 là em chưa bao giờ có cái kiểu bj 2p,thứ 3 là anh nói anh làm với em nhẹ hơn cả nguời yêu mà e vẫn kêu,thế anh có bị dìm em quá không vậy?nhẹ hơn người yêu mà em còn kêu thì không hiểu em sẽ đi làm kiểu gì?điều cuối cùng anh nói sau mình còn 2 bác đang đợi cùng tầng,điều này anh lại sai nữa luôn.chỗ e làm có mỗi tầng 2 phòng lấy đâu ra 2 bác cùng tầng nữa nhỉ? Tóm lại là nếu muốn dìm thì hãy gặp em rồi nhớ chính xác lấy ngày,giờ rồi về hẵng dìm nhé anh.chúc anh buổi chiều mát mẻ.

anhcao437 thích bài này.
  3. BBO2010

BBO2010 Chơi gái lần đầu Verified
    337/348

E không phải thanh minh.
    Nếu e phục vụ tốt như PR thì K ae nào có ý kiến.
    Còn k đúng ae có ý kiến thì e nên rút kinh nghiêm và cố gắng phục vụ ae.
    Ae k bao giờ dìm hàng e nhé.
    A chỉ gặp e 1 lần và A k bao giwof gặp e nữa.
    A tưởng chỉ mình a bị nhưng nhiều ae gặp e đều như vậy. Nên ả pahnr ánh e phải rút kinh nghiệm
    A biết e từ MN ra Hà Nội làm ăn rồi thì ai cũng biết và hiểu.
    E nên tu dưỡng và vì ae nhé.

thich_body_dep thích bài này.
  4. Diễm Sương

37/87

Anh ơi muốn dìm em thì cũng nên dìm đúng lúc với ạh.anh nói anh gặp em lúc 20h40 tối qua vậy là anh quá sai rồi đấy nhé,rất tiếc tối qua em lại nghỉ làm đấy là điều thứ nhất,điều thứ 2 là em chưa bao giờ có cái kiểu bj 2p,thứ 3 là anh nói anh làm với em nhẹ hơn cả nguời yêu mà e vẫn kêu,thế anh có bị dìm em quá không vậy?nhẹ hơn người yêu mà em còn kêu thì không hiểu em sẽ đi làm kiểu gì?điều cuối cùng anh nói sau mình còn 2 bác đang đợi cùng tầng,điều này anh lại sai nữa luôn.chỗ e làm có mỗi tầng 2 phòng lấy đâu ra 2 bác cùng tầng nữa nhỉ? Tóm lại là nếu muốn dìm thì hãy gặp em rồi nhớ chính xác lấy ngày,giờ rồi về hẵng dìm nhé anh.chúc anh buổi chiều mát mẻ
    Anh này!anh có ý kiến với em nhưng anh cũng nên nói đúng sự thật,hôm qua em nghỉ làm từ 4h chiều thì lấy đâu ra mà đi với anh lúc 20h40,cái nữa là em chưa bao giờ hẹn khách kiểu chồng chất 3-4 người bao giờ cả mà anh nói còn 2 bác đợi sau cùng tầng.nói cái gì nó cũng nên nói sự thật.nếu anh ý kiến mà nó thật thì em sẽ tiếp thu và rút kinh nghiệm.nhưng mà anh nói cái thời gian nó lại quá sai rồi.còn nói em siêu công nghiệp.em đi làm kiếm tiền và em biết giá trị của đồng tiền em kiếm được nó như thế nào.
    Đừng nói sai sự thật mà làm ảnh hưởng đến bát cơm của người khác anh ạh.

thich_body_dep and anhcao437 like this.
  5. nguyenvantu0056

nguyenvantu0056 Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

Ông thì bảo ngoan, ông thì bảo công nghiệp. Thế là thế nào

Diễm Sương thích bài này.
  6. Diễm Sương

37/87

Gặp em đi anh,gặp rồi sẽ rõ ai nói đúng ai nói sai:D

thich_body_dep and anhcao437 like this.
  7. nguyenvantu0056

nguyenvantu0056 Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

Có đk hôn vét nhiệt tình ko em yêu

8. anhcao437

anhcao437 Biết Quay Tay Verified
    37/87

Chuẩn rôi e.

9. newmem123

newmem123 Chơi gái lần đầu Verified
    337/348

Ko hôn, ko vét. Nói chung trong bài PR thì bánh ghi rõ sv để ae đỡ mất công. Đã check và có bài rp.

10. Diễm Sương

37/87

Em đã đọc bài Rp của anh,rất cảm ơn anh đã đến ủng hộ và góp ý.
    Đúng là trong bài của em có dịch vụ hôn môi và vét.vét thì e rất thoải mái ạh,còn hôn thì với ai phải sạch sẽ.có điều nó rất tế nhị nhưng mà lại rất thật rằng có anh miệng rất hôi do uống bia rượu,hút thuốc lá hay là do bệnh đường ruột nữa.kể cả các anh cũng thế đi chơi thì cũng thích em nào thơm tho sạch sẽ,gặp em nào miệng hôi hay là nách hôi thử xem các anh có quyền về rp ngay.nhưng bọn em thì sao?với em thì chỉ biết từ chối khéo rằng là miệng anh hơi có mùi thuốc.em đâu thể nói anh hôi miệng em không cho hôn đúng không ạh?cho nên là em mong các anh phải thật thông cảm cho chúng em.cảm ơn anh đã có bào rp chân thật để em được nói lên nỗi lòng của cá nhân em.

thich_body_dep and thichbuom267 like this.
  11. thichbuom267

thichbuom267 Biết Quay Tay Verified
    37/87

Hehe vào đây lại muốm gặp e. MU

12. newmem123

newmem123 Chơi gái lần đầu Verified
    337/348

Thông báo em rằng anh không bia rượu khi check hàng và anh KHÔNG HÚT THUỐC lá và miệng anh KHÔNG CÓ MÙI. Đọc nhiều rp anh em bảo ko có hôn môi em này đều lý do cùng 1 kiểu. Hàng không chuẩn

13. dakindo

dakindo Biết Quay Tay Verified
    137/174

Em nghỉ rồi à? Gọi hoài k nghe máy

14. Diễm Sương

37/87

Em đi làm lại rồi các tình yêu nhé

15. anhcao437

anhcao437 Biết Quay Tay Verified
    37/87

Ngon mai phải qua gặp e mới đc

16. Diễm Sương

37/87

:)

17. Ikari_shinji

Ikari_shinji Biết Quay Tay Verified
    37/87

Đã check và chỉ biết nói rằng SIÊU CÔNG NGHIỆP chấm hết

18. Diễm Sương

37/87

Anh ơi anh có thể cho em bằng chứng là anh đã check em,nếu em sai em sẵn sàng nhận lỗi.em mới được hạ hôm nay là ngày thứ 4 và em khẳng định rằng em làm tốt.vì em biết em cần kiếm tiền ở đây anh ạh.

19. devil2000

devil2000 Biết Quay Tay Verified
    37/87

Em này đợt trc vừa bị treo bím mà lại được quay lại trung tâm nhanh thế nhỉ. Không biết có tác động gì k. Mình chia sẽ thông tin luôn để ae tính táo khi lựa chọn nhé
    Em này mặt trông được nhưng bị nám nửa bên mặt
    Ngực bơm. Dáng dấp ổn nhìn sexy
    Nhưng nói thật là checker đi không sướng nổi đâu
    Thái độ bố láo. Kiểu công nghiệp không coi khách ra gì. Động cái gì cg khó chịu. Quên mấy cái service mà bánh quảng cáo đi. Không môi, ngực động vào thì cứ gạt ra. Làm thì như khúc gỗ không cảm xúc

quyettuvitien thích bài này.
  20. devil2000

devil2000 Biết Quay Tay Verified
    37/87

Cùng hoàn cảnh với đồng chí này nhưng trải nghiệm của mình còn tệ hơn. Tất cả đều như nhau cả thôi. Có cái lý do để từ chối ấy mà. Rất nhiều ae đã phản ánh rõ ràng mà sao mod không xử lý cứ để thế này chỉ khổ cho newbie vào xem ảnh rồi thành chuột chết thôi
    Giá 300k với body của em này thì k có gì để chê. Nhg thái độ thì không đáng một xu

Đang tải...